เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 11, 2024, 04:30:24 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4 5 ... 8
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เด็กสามารถเข้า(เล่น,อยู่,เป็นสมาชิก,สิง)บอร์ดนี้ได้หรือไม่  (อ่าน 6948 ครั้ง)
lek
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1594

การแบ่งปัน ทำให้เราและคนอื่นมีความสุข

« ตอบ #15 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2008, 09:47:55 PM »

ได้สิครับ จะเด็กจะผู้ใหญ่ ที่นี่ก็ต้อนรับเสมอครับ พวกเราอยู่กันได้อย่างมีความสุข ทุกเพศทุกวัย เพราะเราเคารพกติกา และให้เกียรติซึ่งกันและกันครับ

ผมเองก็เริ่มเข้ามาป้วนเปี้ยนที่นี่ตั้งแต่อายุ 13-14 เหมือนกัน Grin
ตอนนี้20แล้วยังครับ

มีความสุขแบบที่เรามีก็พอhttp://www.gunsandgames.com/smf/index.php?board=29.0  (รวมพลคนอีสาน)
บาร์ท รักในหลวง
หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

Mountain Man

« ตอบ #16 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2008, 09:49:30 PM »

ได้สิครับ จะเด็กจะผู้ใหญ่ ที่นี่ก็ต้อนรับเสมอครับ พวกเราอยู่กันได้อย่างมีความสุข ทุกเพศทุกวัย เพราะเราเคารพกติกา และให้เกียรติซึ่งกันและกันครับ

ผมเองก็เริ่มเข้ามาป้วนเปี้ยนที่นี่ตั้งแต่อายุ 13-14 เหมือนกัน Grin
ตอนนี้ 21หน้า 30 ครับพี่ 555 หัวเราะร่าน้ำตาริน

Boatski
Sr. Member

คะแนน 83

« ตอบ #17 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2008, 09:51:21 PM »

ตอนนี้ผม 21 แต่หน้าดัน 17
สวรรค์ช่างไร้ความยุติธรรมจริงๆ  Grin
RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

ฟ้าลิขิตชีวิตข้า ให้ค้าขาย

« ตอบ #18 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2008, 10:00:05 PM »

ตอนนี้ 21หน้า 30 ครับพี่ 555 หัวเราะร่าน้ำตาริน

เชื่อ ๆ   .............  อิอิอิ  เจอกันครั้งแรกเกือบยกมือไหว้ ..............  อิอิอิอิ

เอ่ .......  ตอนนี้ชักอยากรู้แล้วว่าสมาชิกในบอร์ด นี้ท่านใดอายุอ่อนสุด .................  อิอิอิ

อ่อลืม สวัสดีและยินีต้อนรับครับ ....  ไหว้

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #19 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2008, 10:01:35 PM »

14ค่ะ คิก คิก

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
แมวบ้า(น)
Sky is the limit, so do with it what you can
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 84

เช้าไดร์ฟ บ่ายชิพท์ เย็นพัตท์ สักวันเราจะเป็นโปร

« ตอบ #20 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2008, 10:02:21 PM »

14 หรือ 40 กันแน่เจ๊  ขำก๊าก ขำก๊าก คิก คิก คิก คิก

CrazyCat CrazyGlock CrazyDog ^v^
แมว 084-128-9257

V for Vendetta
RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

ฟ้าลิขิตชีวิตข้า ให้ค้าขาย

« ตอบ #21 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2008, 10:05:30 PM »

14 หรือ 40 กันแน่เจ๊  ขำก๊าก ขำก๊าก คิก คิก คิก คิก

๑๔ อ่ะถูกแล้วนังเหมียว ......  แต่เป็น ๑๔นิ้วความยาวรอบวงขาหน้า เอ้ย แขนขวา......

โทษครับเจ๊ ....... กราบลาเป็นการด่วน ...................... ไหว้ ..................... Grin Grin

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #22 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2008, 10:07:20 PM »

40นั่นอายุพี่เอ้แล้วย่ะ งอน

๑๔ อ่ะถูกแล้วนังเหมียว ......  แต่เป็น ๑๔นิ้วความยาวรอบวงขาหน้า เอ้ย แขนขวา......

โทษครับเจ๊ ....... กราบลาเป็นการด่วน ...................... ไหว้ ..................... Grin Grin

แลบลิ้น 14เนี่ยแค่ข้อมือต่างหาก งอน

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
Ultraman Taro #รักในหลวง#
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 195

« ตอบ #23 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2008, 10:09:30 PM »

ขอบคุณทุกท่านมากเลยครับ ที่ให้การต้อนรับอย่างอบอุ่น อิอิ

จขกท. ใช้ภาษาไทยได้ดี มีตรรกะเรียบเรียงความคิดได้ดี... สันนิษฐานว่าเรียนเก่ง...

สำคัญว่าอย่าไปท้อเมื่อเจออุปสรรคครับ... ต่อไปได้ดีแน่ๆ...
คุณนายสมชาย(ฮา) ดูคนเก่งนะครับ สันนิษฐาน  เกือบถูกหมดครับ เรียนก็พอได้ครับ แต่ผมตกวิชาภาษาไทย

UAV อากาศยานสอดแนม ไร้นักบิน เป็นอุปกรณ์ ด้านการหาข่าวของ ทบ.ครับ ......... หาใน Google ได้ครับ

- ได้ครับ แต่ต้องประกอบอาชีพมีรายได้แล้วนะครับ
- ราคาปืนรุ่นนี้ไปสุดกู่แล้วครับ ประมาณแสน -แสนสองขึ้น

- .22 ถ้าเรียนมหาลัยอยู่จะขอได้ไหมครับ

- โห เป็นแสนเลย ToT

"อย่าแก่เพราะกินข้าว อย่าเฒ่าเพราะอยู่นาน" 
โบราณว่า อย่าถือสาคนบ้า อย่าว่าคนเมา ใจเย็นเข้าไว้
ไม่ค่อยแม่น รักในหลวง
ฉายเดี่ยวหมื่นลี้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 218

นิสัยน่ารัก แต่ปากหมามุ่ย

« ตอบ #24 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2008, 10:11:43 PM »

ผมสิแย่  30 แล้ว  แต่ใครๆก็ถามว่าเรียนอยู่ที่ไหน..... ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

ตกลงหน้าเด็กหรือหน้าโง่แน่เนี่ยผม Grin

"อยากไปไหน ไปทุกที่  ถ้ามีตังค์"

ถึงจะไม่ได้รวยล้นฟ้า  แต่ข้าก็มีแผ่นดินจะอาศัย

ถึงจะไม่ได้มีอำนาจมากมาย  แต่ก็ได้ตายในแผ่นดินเกิด.....ล่ะวะ
Boatski
Sr. Member

คะแนน 83

« ตอบ #25 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2008, 10:13:18 PM »

- .22 ถ้าเรียนมหาลัยอยู่จะขอได้ไหมครับ

เรื่องอาชีพนั้น ถ้าจำไม่ผิด คือต้องมีใบรับรองการประกอบอาชีพ
ยังพอมีช่องทาง อาจจะให้ผู้ปกครองเซ็นให้ว่าทำงานกับท่าน
ถ้าผิดก็ขอให้ผู้รู้ช่วยแก้ไขให้ด้วยครับ ขอบคุณครับ  ไหว้
~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #26 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2008, 10:24:43 PM »

เข้ามาด้วยไมตรีดี  สังคมแห่งนี้ต้อนรับเสมอครับ   Grin

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #27 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2008, 10:32:05 PM »

ผมสิแย่  30 แล้ว  แต่ใครๆก็ถามว่าเรียนอยู่ที่ไหน..... ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

ตกลงหน้าเด็กหรือหน้าโง่แน่เนี่ยผม Grin

คุณก้อนไม่รู้ตัวจริงๆเหรอครับ?

มีดพี่ต่อน่ะ ช่วยทวงให้ได้รึยัง?

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
บาร์ท รักในหลวง
หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

Mountain Man

« ตอบ #28 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2008, 10:46:47 PM »

ตอนนี้ผม 21 แต่หน้าดัน 17
สวรรค์ช่างไร้ความยุติธรรมจริงๆ  Grin
ตอกย้ำกันอยู่ได้ หัวเราะร่าน้ำตาริน

เชื่อ ๆ   .............  อิอิอิ  เจอกันครั้งแรกเกือบยกมือไหว้ ..............  อิอิอิอิ
พี่รูใจร้ายง่ะ หัวเราะร่าน้ำตาริน

5555555555555 ขำก๊าก

Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #29 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2008, 11:44:32 PM »

เป็นกระทู้ที่ผมจะพยามให้ความเห็นน้อยที่สุด เพราะเท่าที่ดูหากพลาดไป โจทย์แยะมากกกกกกก Smiley

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
หน้า: 1 [2] 3 4 5 ... 8
  พิมพ์