เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 11, 2024, 02:13:32 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 3 4 5 [6] 7 8
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เด็กสามารถเข้า(เล่น,อยู่,เป็นสมาชิก,สิง)บอร์ดนี้ได้หรือไม่  (อ่าน 6844 ครั้ง)
...อภิสิทธิ์ ...
จะรักและซื่อสัตย์ต่อลูกโม่ S&W ตลอดไปชั่วฟ้าดินสลาย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 652

« ตอบ #75 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2008, 04:28:17 PM »

ยินดีต้อนรับครับคุณเอเย่นต์  เข้ามาเร็วก็ดีนะครับ เล่นปืนนอกจากใช้เงินแล้วเวลาก็สำคัญครับ ผมเข้ามาสนใจในอาวุธปืนตอนแก่ สายตาเริ่มไม่ดี  พอจะจับเค้าลางทางเดินได้ร่างกายก็ไปไม่ไหว เวลาจะไปแข่งก็ไม่มีครับ  ช่วงเรียนมหา'ลัยเวลาว่างเยอะครับเอามาสนใจทางนี้มีประโยชน์กว่าอย่างอื่น อีกประการหนึ่งก็จะได้รู้ถึงอีกด้านของปืนไงครับ  ด้านมืดของปืนคือการแก้ปัญหาโดยการใช้ปืนครับ

There are experienced shooters who are just die-hard fans of revolvers. They do practice regularly and have had plenty of training, and for whatever reason they just prefer revolvers over semi-autos. And for the record, no, not all of them are dudes with gray hair.
ตึก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 150

บิดามารดาคือพระประจำตัวลูก

« ตอบ #76 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2008, 05:41:45 PM »

เด็กกว่าผมอีก
I Love My King (AkNaRiN~*)
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 129

« ตอบ #77 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2008, 05:53:51 PM »

เด็กมีวุฒิภาวะ...

น่าคบกว่า

แก่แต่เกรียน...

เด็กๆเข้ามาเล่นเวบนี้เยอะๆก็ดีครับ...

ป้าๆจะได้สดชื่น... คิก คิก

ถ้าอยากให้ลุงๆสดชื่น

ชวนเพื่อนๆสาวๆ

เข้ามาเล่นด้วยก็ดีครับ... ยิ้มีเลศนัย
fink
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 351

« ตอบ #78 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2008, 06:03:52 PM »

เป็นกระทู้ที่ผมจะพยามให้ความเห็นน้อยที่สุด เพราะเท่าที่ดูหากพลาดไป โจทย์แยะมากกกกกกก Smiley
คิก คิก เข้ามารอท่านเลขาตอบพลาดจะได้ซ้ำซะหน่อย....................... งอนดันไม่พลาดซะนี่.............................. งอนเชอะ

กระทู้นี้อยากตอบตั้งแต่ตอนดูจากมือถือแล้วครับ Grin
พี่Zeus ไม่ตอบเลยหรือครับ พี่ไม่พลาดจริงๆ
เอ............โจทย์เยอะนี่ตามอายุหรือเปล่าครับ คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ปล.ยินดีต้อนรับนะครับ Grin

Ultraman Taro #รักในหลวง#
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 195

« ตอบ #79 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2008, 07:02:31 PM »

ยินดีต้อนรับครับคุณเอเย่นต์  เข้ามาเร็วก็ดีนะครับ เล่นปืนนอกจากใช้เงินแล้วเวลาก็สำคัญครับ ผมเข้ามาสนใจในอาวุธปืนตอนแก่ สายตาเริ่มไม่ดี  พอจะจับเค้าลางทางเดินได้ร่างกายก็ไปไม่ไหว เวลาจะไปแข่งก็ไม่มีครับ  ช่วงเรียนมหา'ลัยเวลาว่างเยอะครับเอามาสนใจทางนี้มีประโยชน์กว่าอย่างอื่น อีกประการหนึ่งก็จะได้รู้ถึงอีกด้านของปืนไงครับ  ด้านมืดของปืนคือการแก้ปัญหาโดยการใช้ปืนครับ
ผมสายตาสั้นจะมีปัญหาไหมครับ

"อย่าแก่เพราะกินข้าว อย่าเฒ่าเพราะอยู่นาน" 
โบราณว่า อย่าถือสาคนบ้า อย่าว่าคนเมา ใจเย็นเข้าไว้
ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #80 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2008, 07:16:57 PM »

ไม่มีค่ะหากใส่แว่น Cheesy

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
รักเธอประเทศไทย
Full Member

คะแนน 21

« ตอบ #81 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2008, 07:28:37 PM »

อายุเท่าผมเลยครับ ยินดีต้อนรับครับ  Wink

*อยู่กับสิ่งที่มี ไม่ใช่สิ่งที่ฝัน และทำวันนี้ให้ดีที่สุด*
โมโม่153
Hero Member

คะแนน 2013

« ตอบ #82 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2008, 09:34:25 PM »

ไม่มีปัญหา...ใส่แว่น ใส่คอนแทคเลนส์ หรือทำเลซิคก็ได้ค่ะ... Grin

ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #83 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2008, 10:44:50 PM »

ไม่มีปัญหา...ใส่แว่น ใส่คอนแทคเลนส์ หรือทำเลซิคก็ได้ค่ะ... Grin

ป้าๆ คนนี้โอเจอก่อนนะ  น้ำลายหก

ใครเจอก่อนต้องมีสิทธิ์แซวเต็มที่ก่อนสิ คิก คิก

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
โมโม่153
Hero Member

คะแนน 2013

« ตอบ #84 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2008, 10:52:15 PM »

อ้าว...เหรอ......  ขำก๊าก

ยังไม่ได้แซวอะไรคุณน้องเค้าเลย...แค่คุยด้วยเฉย ๆ ๆ ๆ ๆ ....... Grin

จุ๊...จุ๊....เดี๋ยวน้องเค้าตกใจหนีไปหรอก..... คิก คิก

ไม่ค่อยแม่น รักในหลวง
ฉายเดี่ยวหมื่นลี้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 218

นิสัยน่ารัก แต่ปากหมามุ่ย

« ตอบ #85 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2008, 10:57:39 PM »

ยังไม่ได้แซวอะไรคุณน้องเค้าเลย...แค่คุยด้วยเฉย ๆ ๆ ๆ ๆ ....... Grin

จุ๊...จุ๊....เดี๋ยวน้องเค้าตกใจหนีไปหรอก..... คิก คิก

ผู้อาวุโสมา.....

ทั้งหมดตรง

สวัสดีครับคุณป้า Grin

"อยากไปไหน ไปทุกที่  ถ้ามีตังค์"

ถึงจะไม่ได้รวยล้นฟ้า  แต่ข้าก็มีแผ่นดินจะอาศัย

ถึงจะไม่ได้มีอำนาจมากมาย  แต่ก็ได้ตายในแผ่นดินเกิด.....ล่ะวะ
* ตุ้งแช่ *
Full Member

คะแนน 42

« ตอบ #86 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2008, 10:58:31 PM »

สวัสดีครับน้องยินดีต้อนรับ พี่อายุ 21 เท่ากับ บาร์ท

จะเด็กจะโตเราก้อมีสิทธิแสดงความคิดเห็นให้ดีงามได้เท่าเทียมกัน

ขอให้เคารพกฎ แค่นี้เราก็อยู่ในบอร์ดนี้อย่างมีความสุขแล้วครับ
ขออนุญาตครับ ผมอ่านชื่อใหม่ของหนูซิลไม่ออก ช่วยสะกดให้ผมด้วยครับ

เกียรติยศ ชื่อเสียง คนอื่นเขาให้มา   แต่หน้า...........เราขายเอง
โมโม่153
Hero Member

คะแนน 2013

« ตอบ #87 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2008, 11:01:23 PM »

ผู้อาวุโสมา.....

ทั้งหมดตรง

สวัสดีครับคุณป้า Grin
จะบร้าเหรออีตาน้องก้อน.....ใครป้งใครป้า..... แลบลิ้น

มีแต่พี่ ๆ น้อง ๆ ทั้งน้านนน........ Grin

ไม่ค่อยแม่น รักในหลวง
ฉายเดี่ยวหมื่นลี้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 218

นิสัยน่ารัก แต่ปากหมามุ่ย

« ตอบ #88 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2008, 11:03:26 PM »

เศร้า เศร้า เศร้า

ป๋มขอโทษครับ....คุณพี่ป้าโม่ เศร้า เศร้า

"อยากไปไหน ไปทุกที่  ถ้ามีตังค์"

ถึงจะไม่ได้รวยล้นฟ้า  แต่ข้าก็มีแผ่นดินจะอาศัย

ถึงจะไม่ได้มีอำนาจมากมาย  แต่ก็ได้ตายในแผ่นดินเกิด.....ล่ะวะ
โมโม่153
Hero Member

คะแนน 2013

« ตอบ #89 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2008, 11:07:09 PM »

เศร้า เศร้า เศร้า

ป๋มขอโทษครับ....คุณพี่ป้าโม่ เศร้า เศร้า
แหนะ  ๆ ....ยังอีก.... งอน

เจอหน้าจะหยิกให้ไข้เลือดออกหลุดออกมานอกตัวเลย..... แลบลิ้น แลบลิ้น

หน้า: 1 ... 3 4 5 [6] 7 8
  พิมพ์