เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 11, 2024, 02:19:47 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 4 5 6 [7] 8
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เด็กสามารถเข้า(เล่น,อยู่,เป็นสมาชิก,สิง)บอร์ดนี้ได้หรือไม่  (อ่าน 6874 ครั้ง)
ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #90 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2008, 11:12:53 PM »

หนับหนุนค่ะป้า คิก คิก

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #91 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2008, 04:31:17 PM »

เจ๊โอค๊าบบบบ อย่างนายบาร์ทนี่

ต้องเอามาเป็นอ่าง แล้วให้นายบาร์ทโดดลงไปแช่

จะได้ซึมซาบบบบ ทุกรูขุมขน  Grin Grin Grin
เอาสาวๆมานวดให้ผมด้วยก็แล้วกันพี่ต้น น้ำลายหก

เอาน้ำสิงห์ไปสองจอก  เด๋วหน้าเต่งตึงมีเลือดฝาดเองแหละคุณบาร์ท

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
บาร์ท รักในหลวง
หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

Mountain Man

« ตอบ #92 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2008, 07:53:09 PM »

ต้องเอามาเป็นอ่าง แล้วให้นายบาร์ทโดดลงไปแช่

จะได้ซึมซาบบบบ ทุกรูขุมขน  Grin Grin Grin
เอาสาวๆมานวดให้ผมด้วยก็แล้วกันพี่ต้น น้ำลายหก

เอาน้ำสิงห์ไปสองจอก  เด๋วหน้าเต่งตึงมีเลือดฝาดเองแหละคุณบาร์ท
เหวออออออ ขอบายครับพี่กวาง เข็ดแล้ว หัวเราะร่าน้ำตาริน

...อภิสิทธิ์ ...
จะรักและซื่อสัตย์ต่อลูกโม่ S&W ตลอดไปชั่วฟ้าดินสลาย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 652

« ตอบ #93 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2008, 08:01:49 PM »

เข้ามาเล่นเวปปืนอีกสักพักก็ชวนคุณพ่อเข้่าสนามยิงปืนครับ  เริ่มตอนอายุสิบเจ็ดนี่ดีนะพอจบมาหาตังได้ค่อยไปอบรมหลักสูตรต่างๆ พีพีซี ศรภ ไม่ถึงสามสิบก็เยี่ยมยุทธครับ  แต่อยากให้อ่านประสพการ์ณเกือบติดคุกของพี่ๆในเวปด้วยนะครับ  อยากให้วัยรุ่นกำหนดกรอบการใช้ปืนด้วยนะครับ  สมมุติของผมแล้วกัน ของผมจะไม่ใช้ปืนในกรณีการจราจรใดๆั้ทั้งสิ้นครับ จะปาดหน้า  แซงซ้าย ชนท้าย ด่าแม่ เชิญครับ และในสถานบันเทิงก็ด้วยจะไม่ทะเลาะด้วยเด็ดขาด  แต่ถ้ามาปล้นที่หน้าร้านนี่ไม่ได้ครับ และอีกอย่างคือผมหวงลูกสาวครับ พวกชอบจึบชอบพาสาวไปฟันพาสาวไปรุมนี่ กรุณาห่างลูกสาวของอภิสิทธิ์ด้วยขอรับ Grin Grin Grin  

There are experienced shooters who are just die-hard fans of revolvers. They do practice regularly and have had plenty of training, and for whatever reason they just prefer revolvers over semi-autos. And for the record, no, not all of them are dudes with gray hair.
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #94 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2008, 08:12:56 PM »

ผมว่าหนุ่มๆที่มาจีบลูกสาวน้าอภิสิทธิ์คงไม่กลัวปืนหรอก ...... น่าจะกลัว " พลังคางคก " มากกว่า .......  คิก คิก คิก คิก

gun338
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #95 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2008, 08:22:07 PM »

Grin Grin Grin Grin Grin
จะรักและซื่อสัตย์ต่อลูกโม่ S&W ตลอดไปชั่วฟ้าดินสลาย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 652

« ตอบ #96 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2008, 08:30:42 PM »

ผมว่าหนุ่มๆที่มาจีบลูกสาวน้าอภิสิทธิ์คงไม่กลัวปืนหรอก ...... น่าจะกลัว " พลังคางคก " มากกว่า .......  คิก คิก คิก คิก

คิก คิก คิก คิก  ฝึกยากนะครับ นั่งขึ้นอืดเป็นชั่วโมงๆวันละแปดเก้าชั่วโมง ไปไหนก็ไม่ได้ไป  นับรถนับราวิ่งผ่านหน้าร้าน  ยี่สิบกว่าปีเข้านี่แล้ว

There are experienced shooters who are just die-hard fans of revolvers. They do practice regularly and have had plenty of training, and for whatever reason they just prefer revolvers over semi-autos. And for the record, no, not all of them are dudes with gray hair.
ต่อครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 216

(** ^0^ **)

« ตอบ #97 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2008, 12:51:19 PM »

Grin

ไปเจอมาจากเว๊บอื่นครับ ขออนุญาตเอามาฝากน้องๆหนูๆที่เข้ามาเล่นเว้บบอร์ดอาวุธปืนนี้

ฝากเรื่องภาษานะครับ ช่วยกันเขียนให้ถูกต้อง

เพื่อชาติ<>ราชบัลลังค์.....ร่วมปกป้องสถาบัน.....
โจ ™
สมาชิกลำดับที่: 41
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 219

รวมเวลาที่อยู่ในระบบ: 555 วัน 5 ชั่วโมง 55 นาที

« ตอบ #98 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2008, 01:17:30 PM »

ขอกล่าวสวัสดีและยินดีต้อนรับครับ พี่ก็เล่นบอร์ดนี้มาตอนอายุ 20 จนปัจจุบันนี้รวม 7 ขวบที่ได้รับมิตรภาพไมตรีจิต

ความเอื้อเฟื้อเผื่อแผ่ที่ สมาชิกบอร์ดแห่งนี้มีให้กันเสมอมา อยู่ด้วยกันตลอดไปนะครับ

บางโพ 5
Major
ก็แค่.....?
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 255

ดวงชีวัน นั้นเรายอม พร้อมจะพลี

« ตอบ #99 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2008, 01:48:08 PM »

ยินดีต้อนรับเช่นกันกับสมาชิกท่านอื่น ๆ ครับ

ด้วยความเคารพ

ผิดหวังแล้วหวังใหม่ไม่ลดละ            หวังเพื่อจะผิดหวังในครั้งใหม่
แล้วเราก็ผิดหวังสมดังใจ                 เราจึงไม่ผิดหวังสักครั้งเดียว
โอรสเยาวราช-รักในหลวง
ใครจะใหญ่เกินกรรม
Full Member

คะแนน 11

ผยองในความเป็นไทย

« ตอบ #100 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2008, 02:34:43 PM »

แล้วน้องคิดว่าถ้ามีสาวๆแล้วจะตกถึงน้องหรอ  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

เคยเห็นอ้อยเข้าปากช้างมะ มันคืนยากกกกกก........

โพธิญาณ
บาร์ท รักในหลวง
หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

Mountain Man

« ตอบ #101 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2008, 02:43:07 PM »

แล้วน้องคิดว่าถ้ามีสาวๆแล้วจะตกถึงน้องหรอ  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

เคยเห็นอ้อยเข้าปากช้างมะ มันคืนยากกกกกก........
โหยยย ขนาดกะน้องยังใจร้ายอีก   งอน

submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #102 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2008, 04:26:38 PM »

เข้ามาเล่นเวปปืนอีกสักพักก็ชวนคุณพ่อเข้่าสนามยิงปืนครับ  เริ่มตอนอายุสิบเจ็ดนี่ดีนะพอจบมาหาตังได้ค่อยไปอบรมหลักสูตรต่างๆ พีพีซี ศรภ ไม่ถึงสามสิบก็เยี่ยมยุทธครับ  แต่อยากให้อ่านประสพการ์ณเกือบติดคุกของพี่ๆในเวปด้วยนะครับ  อยากให้วัยรุ่นกำหนดกรอบการใช้ปืนด้วยนะครับ  สมมุติของผมแล้วกัน ของผมจะไม่ใช้ปืนในกรณีการจราจรใดๆั้ทั้งสิ้นครับ จะปาดหน้า  แซงซ้าย ชนท้าย ด่าแม่ เชิญครับ และในสถานบันเทิงก็ด้วยจะไม่ทะเลาะด้วยเด็ดขาด  แต่ถ้ามาปล้นที่หน้าร้านนี่ไม่ได้ครับ และอีกอย่างคือผมหวงลูกสาวครับ พวกชอบจึบชอบพาสาวไปฟันพาสาวไปรุมนี่ กรุณาห่างลูกสาวของอภิสิทธิ์ด้วยขอรับ Grin Grin Grin 

แถวบ้านผมแต่ก่อนมีร้านค้าอยู่ร้านนึง

ลูกสาวสวยมาก
คนโต อายุรุ่นพี่ผม1ปี คนน้องอายุรุ่นน้องผม1ปี

ทั้งสองพี่น้อง ช่วยพ่อแม่ขายของ
ขยันมากเลย

ผมไปซื้อของประจำ  เป็นร้านที่ที่วัยรุ่นเข้าไปซื้อของกันคึกคัก ไม่ไปร้านอื่น
แต่ก็ไม่มีเรื่องมีราวอะไรกัน  จนกระทั่งมาเรียน กทม.

หลายปีผ่าน เนิ่นนาน กลับไปเยี่ยมบ้าน ก็ไม่เคยเจอเธอสักที
เข้าไปซื้อของเจอแต่อาเฮีย  พอถามถึงน้อง ไม่กลับมาเหรอ
ยังไม่กลับมาบ้าง  กลับมาแล้ว ไปแล้วบ้าง
ปีนี้ที่ทำงานเค้ายุ่ง วันหยุดน้อยเลยไม่ได้มาบ้าง

เจอกันครั้งล่าสุด เธออุ้มลูกน่าตาน่ารักน่าชังมาเยี่ยมบ้าน....
มีหนุ่มชาว กทม.หิ้วตะกร้า ขวดนมตามหลัง

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #103 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2008, 11:52:23 AM »

เขาแต่งหนีพี่ซับฯน่ะ ยังไม่รู้ตัวอีก

พอพี่ซับฯถามถึงลูกสาวเค้าคราวแรก คนพ่อก็รีบโทรหาลูกสาวให้รีบหาผัวโดยด่วน .... ไปสร้างวิกฤติให้ครอบครัวชาวบ้านแท้ๆ  ตกใจหน้าซีด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 652

« ตอบ #104 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2008, 12:12:09 PM »

คงไม่ใช่บุพเพสันนิวาส อ่ะครับท่านซับ  ท่านซับเป็นคนมีอารมณ์ขันและใจดีอีกไม่นานก็คงจะเจอคนสวยๆ ทำงานเก่งๆ มีปืนเก็บเยอะๆมาเป็นคู่คิดคู่ครองที่ถูกอกถูกใจครับ

หน้า: 1 ... 4 5 6 [7] 8
  พิมพ์