เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 13, 2024, 05:13:01 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 5 6 7 [8] 9 10
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เสธ.แดง ขอตั้งพรรคใหม่ใช้ชื่อ ขัตติยะธรรม  (อ่าน 14822 ครั้ง)
soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #105 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2008, 10:38:18 AM »

เก๊กท่าโง่ ระวังหันผิดด้านอะ

ผิดด้านก็ไม่เหลือครับพี่  เจอแรงอัดเข้าไประยะสามเมตรแค่นั้น  เหอๆๆ เก็บซาก    ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
@สิบฤทัย@
###คาสโนว่า ฆ่าไม่ตาย###
Sr. Member

คะแนน 30

นักบุญคนบาป (ซุ้มเสือโหย)#วิมานดิน#

« ตอบ #106 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2008, 10:40:38 AM »

อ๊ะ อ๊ะ ใครจะมาหาประเดี๋ยว เสธ จัดแบบนี้ไว้ต้อนรับ

เห็นภาพนี้แล้วสะเทือนครับ สะเทือนต่อมฮา ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

รับซื้อ,ขายที่ดินเขตปริมณฑลและภาคกลาง-ต่างจังหวัดรับซื้อ,ขายเฉพาะเขตเมืองและแหล่งท่องเที่ยว:รับถมที่ในเขตภาคกลาง:รับซื้อ,ขายรถยนต์  สนใจเชิญ PMครับ(ปรีชา)
~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #107 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2008, 10:44:19 AM »

กลายเป็นตัวตลก  ยังไม่รู้ตัว  คิก คิก

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

« ตอบ #108 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2008, 10:45:48 AM »

มองไม่ชัด  ไม่รู้มีเชื้อประทุหรือเปล่านั่น   ยิ้มีเลศนัย

deore XT
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #109 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2008, 10:46:18 AM »

แม่นแล้วครับ ถ้ากดก็ ตูม ช่างภาพโดนคนแรก

รูปถ่ายสาทิตการทำงานครับ วิเคาะห์ วิจารณ์กันละเอียดยิบเชียว สมเป็นเว็บอาวุธปืนจริงครับ
E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #110 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2008, 10:53:30 AM »

ครับ.....ก็ไม่ใช่เวบเกมส์ออนไลน์นี่ครับ  คิก คิก
bigbang
จงใช้สติก่อนใช้ปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1018

รูปจากเวปผู้จัดการครับ

« ตอบ #111 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2008, 10:59:02 AM »

แม่นแล้วครับ ถ้ากดก็ ตูม ช่างภาพโดนคนแรก

รูปถ่ายสาทิตการทำงานครับ วิเคาะห์ วิจารณ์กันละเอียดยิบเชียว สมเป็นเว็บอาวุธปืนจริงครับ

เสธหางแดง หลอกได้ก็พวกสมองมดเท่านั้น ฮา

อเสวนา จะ พาลานัง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

« ตอบ #112 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2008, 10:59:18 AM »

การสาธิตการทำงานหมายถึงว่ามันต้องทำงานจริงครับ การที่ต้องการรู้ถึงกลไกการทำงาน อานุภาพต้องเรียนในห้องเรียน  แม้กระนั้นยังเคยพลาดจนทำให้สูญเสียมาแล้ว  เอามาสาธิตแบบนี้ถ้าคนที่ไม่รู้เรื่องมาดูเกิดเข้าใจผิดว่าการทำงานมันเป็นอย่างที่ตานี่สาธิตจริงๆล่ะก็จะเป็นยังไงครับ  ผมถึงบอกว่าคนที่ไม่รู้จริงมันชอบโชว์ชอบลองไงครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 25, 2008, 11:12:46 AM โดย soveat » บันทึกการเข้า

C.J. - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 314

ขอ...นัดเดียว

« ตอบ #113 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2008, 11:02:52 AM »

สมกับการรอคอย...  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ธรรมของสัตบุรุษ

๑. ธัมมัญญุตา - รู้จักเหตุ ๒. อัตตัญญุตา - รู้จักผล ๓. อัตตัญญุตา - รู้จักตน ๔. มัตตัญญุตา - รู้ประมาณ ๕. กาลัญญุตา - รู้จักกาล ๖. ปริสัญญญุตา - รู้จักประชุมชน ๗. ปุคคลปโรปรัญญุตา - รู้จักเลือกบุคคล

http://www.dopaservice.com/eservice/content.do?ctm_id=gun&function=document&gro
~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #114 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2008, 11:12:44 AM »

ตลกแห่งยุค  ขำก๊าก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 25, 2008, 11:36:15 AM โดย sitthipong » บันทึกการเข้า

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
สุกรจากโลกันต์
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 68

« ตอบ #115 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2008, 11:15:23 AM »

การใช้เคลมอร์ ผู้จุดระเบิดควรจะอยู่ด้านหลังระเบิดอย่างน้อย 10 เมตรครับ และหันด้านโค้งออก ที่เวปนี้คนที่เป็นทหาร ตำรวจ เยอะครับ รู้น่ะไม่แปลก ไม่รู้น่ะซิแปลก โดนชก หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

สีใหนก็ช่าง ถึงยังไงก็เป็นคนไทย อยู่ใต้เบื้องพระยุคลบาท
ถือเป็นมงคลแห่งชีวิต
ยังรักสาวขเมร จะเจ็บอีกกี่ทีก็ยอม
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #116 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2008, 11:25:15 AM »

การสาธิตการทำงานหมายถึงว่ามันต้องทำงานจริงครับ การที่ต้องการรู้ถึงกลไกการทำงาน อานุภาพต้องเรียนในห้องเรียน  แม้กระนั้นยังเคยพลาดจนทำให้สูญเสียมาแล้ว  เอามาสาธิตแบบนี้ถ้าคนที่ไม่รู้เรื่องมาดูเกิดเข้าใจผิดว่าการทำงานมันเป็นอย่างที่ตานี่สาธิตจริงๆล่ะก็จะเป็นยังไงครับ  ผมถึงบอกว่าคนที่ไม่รู้จริงมันชอบโชว์ชอบลองไงครับ

..คนที่เอาไปใช้จะได้ไม่มาเป็นพยานไงล่ะครับ

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
ทัดมาลา ขอเป็นข้ารองพระบาททุกชาติไป
มืออ่อน หมัดแข็ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 857

เตสาหัง สิรสา ปาเท วันทามิ ปุริสุตตเม

« ตอบ #117 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2008, 11:30:58 AM »

เอ้า เวป อวป.. ชื่อก็บอกแล้วว่าคนรักชอบอาวุธปืน และอาวุธศึกษา

ไอ้มดแดงไม่ได้สนใจ อาวุธศึกษา แล้วเข้าเวป อวป. เพื่ออะไรเอ่ยยย

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า
เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป

ลูกหลานเหลนโหลนภายหน้า จะได้มีพสุธาอาศัย
อนาคตจะต้องมีประเทศไทย มิยอมให้ผู้ใดมาทำลาย
deore XT
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #118 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2008, 11:32:18 AM »

ขออภัยครับ
สาทิต แก้เป็น สาธิต
วิเคาะห์ แก้เป็น วิเคราะห์ ครับ
A B A C U S รั ก ใ น ห ล ว ง
สัตว์ โลก เดิน ไป ตาม แรง กรรม ดี ชั่ว อยู่ ที่ ใจ ตน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 206

มี ศัตรู เป็น บัณฑิต ดีกว่ามี มิตร เป็น ค น พ า ล

« ตอบ #119 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2008, 11:38:45 AM »

ขำก๊าก

หน้า: 1 ... 5 6 7 [8] 9 10
  พิมพ์