เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 11, 2024, 03:23:11 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4 5
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: แจ้งเหตุให้พี่สมาชิกทราบทั่วกัน  (อ่าน 5429 ครั้ง)
โป้ง*กันบอย - รักในหลวง
YOU'LL NEVER WALK ALONE
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1629

คนฮัก เต้าผืนหนัง........คนจัง เต้าผืนสาด

« ตอบ #15 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2008, 10:40:44 AM »

ของแสดงความเสียใจด้วยครับ ไหว้

~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #16 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2008, 10:48:22 AM »

เสียใจด้วยครับ  เศร้า

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
I Love My King (AkNaRiN~*)
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 129

« ตอบ #17 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2008, 10:50:55 AM »

อยู่แถบไหนครับท่าน...เผื่อเพื่อนสมาชิกในพื้นที่จะได้ช่วยเป็นหูเป็นตา...
looknoi
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 35

อย่าอยู่อย่างอยาก

« ตอบ #18 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2008, 11:01:00 AM »

อยู่แถบไหนครับท่าน...เผื่อเพื่อนสมาชิกในพื้นที่จะได้ช่วยเป็นหูเป็นตาต้องขอขอบคุณพี่สมาชิกทุกท่านที่มีน้ำใจกัน ตั้งแต่ผมได้มาเป็นสมาชิกเว็บนี้ผมก็ได้ข้อคิดข้อระวังเยอะทีเดียว แต่ว่าคนจ้องระวังกับคนจ้องระยำเอามันก็เลยไม่รู้ว่าจะทำอย่างไร บ้านผมอยู่แถวตลิ่งชันยังมีสวนอยู่เลยทำให้เปลี่ยวกว่าหมู่บ้านที่เจริญแล้ว ของผมอยู่หมู่บ้านมหาดไทย 2 เพื่อนบ้านไม่ต้องพูดถึงตั้งแต่เกิดเรื่องไม่ออกมาคุยกันอีกเลย แล้วยังจะพึ่งได้อีกหรือเปล่าครับ

คำขอโทษไม่ได้มีไว้ใช้พร่ำเพรือ เพราะทุกครั้งที่ขอโทษก็จะทำให้มิตรลดลง
fortuner@
Full Member

คะแนน 15

« ตอบ #19 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2008, 11:02:33 AM »

ทำใจให้สบายครับ ของลุงผมก็หายแบบคุณนี้แหละแต่ก็ได้คืนแล้วครับ(คือขโมยเอาไปก่อเหตุยิงคนตาย)

เป็นตัวของตัวเอง มีความจริงใจ มีน้ำใจ ช่วยเหลือผู้อื่น ซื่อสัตย์ต่อหน้าที่การงาน
NUTAPHOL
รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 544

« ตอบ #20 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2008, 11:06:35 AM »

ไหว้ ไหว้ ไหว้  มีเพื่อนบ้านดีๆกว่าพึ่งตำรวจครับ....แถวบ้านผมก็เหมือนกันหาเพื่อนบ้านดียากครับต้องพึ่งตนเอง.....ตลอดครับ   ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ...
@สิบฤทัย@
###คาสโนว่า ฆ่าไม่ตาย###
Sr. Member

คะแนน 30

นักบุญคนบาป (ซุ้มเสือโหย)#วิมานดิน#

« ตอบ #21 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2008, 11:08:54 AM »

ทำใจให้สบายครับ ของลุงผมก็หายแบบคุณนี้แหละแต่ก็ได้คืนแล้วครับ(คือขโมยเอาไปก่อเหตุยิงคนตาย)
ครับ จขกท.คงสบายใจล่ะครับงานนี้(คือขโมยเอาไปก่อเหตุยิงคนตาย)ผมคิดว่าถ้าต้องมีคนตายแล้วจึงจะได้ปืนคืน ขออนุญาตเรียน จขกท.เลยครับว่า ภาวนาอย่าให้เป็นวิธีนี้

รับซื้อ,ขายที่ดินเขตปริมณฑลและภาคกลาง-ต่างจังหวัดรับซื้อ,ขายเฉพาะเขตเมืองและแหล่งท่องเที่ยว:รับถมที่ในเขตภาคกลาง:รับซื้อ,ขายรถยนต์  สนใจเชิญ PMครับ(ปรีชา)
JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1204

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #22 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2008, 11:15:19 AM »

ขอให้ได้คืนเร็วๆ นะครับ...
Choro - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 214

« ตอบ #23 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2008, 11:19:18 AM »

เสียใจด้วยครับพี่  ไหว้    ขอให้ได้คืนนะครับ

สุดท้ายชีวิตไม่ขอรวย ขอแค่ไม่ป่วยก็พอแล้ว
looknoi
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 35

อย่าอยู่อย่างอยาก

« ตอบ #24 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2008, 11:34:00 AM »

ผมเองก็นั่งภาวนาทุกวัน ว่าถ้ามันเอาไปก่อเหตุก็ขอให้มันโดนคนที่มันไปก่อเหตุยิงสวนโดนมันตายแทน จะได้หมดเวรหมดกรรมกันที ดีกว่าให้มันรอดไปก่อเหตุกับคนอื่นอีก

คำขอโทษไม่ได้มีไว้ใช้พร่ำเพรือ เพราะทุกครั้งที่ขอโทษก็จะทำให้มิตรลดลง
HALL
Full Member

คะแนน 5

แฟนผมครับ อิอิ

« ตอบ #25 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2008, 11:37:27 AM »

เมื่อไหร่ โจรผู้ร้ายจะหมดบ้านเมืองเสียทีครับ  กฎหมายไทย น่าจะเด็ดขาดมากกว่านี้นะครับ  ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ   Embarrassed
fortuner@
Full Member

คะแนน 15

« ตอบ #26 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2008, 11:38:48 AM »

ครับ จขกท.คงสบายใจล่ะครับงานนี้(คือขโมยเอาไปก่อเหตุยิงคนตาย)ผมคิดว่าถ้าต้องมีคนตายแล้วจึงจะได้ปืนคืน ขออนุญาตเรียน จขกท.เลยครับว่า ภาวนาอย่าให้เป็นวิธีนี้
มันยิงพวกเดียวกันตายครับ (เพราะมันทะเลาะกันเองแล้วแย่งปืนกันปืนลั่นทะลุขาอีกคนแล้วมาเข้าเบ้าตาคนตาย)หายไปได้ 4 เดือน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 18, 2008, 11:46:32 AM โดย fortuner@ » บันทึกการเข้า

เป็นตัวของตัวเอง มีความจริงใจ มีน้ำใจ ช่วยเหลือผู้อื่น ซื่อสัตย์ต่อหน้าที่การงาน
@สิบฤทัย@
###คาสโนว่า ฆ่าไม่ตาย###
Sr. Member

คะแนน 30

นักบุญคนบาป (ซุ้มเสือโหย)#วิมานดิน#

« ตอบ #27 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2008, 11:42:39 AM »

มันยิงพวกเดียวกันตายครับ
โล่ง อก งั้นดีแล้วครับ

รับซื้อ,ขายที่ดินเขตปริมณฑลและภาคกลาง-ต่างจังหวัดรับซื้อ,ขายเฉพาะเขตเมืองและแหล่งท่องเที่ยว:รับถมที่ในเขตภาคกลาง:รับซื้อ,ขายรถยนต์  สนใจเชิญ PMครับ(ปรีชา)
annop nelthong
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #28 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2008, 11:47:09 AM »

ต้องการทราบราคา .22 สั้น ออโต้ colt smit cz คำถามที่1

ถ้ามีทะเบียนแล้วปืนหายไปแล้วจะซื้อมาครอบใหม่ต้องทำอย่างไร คำถามที่ 2

ในทะเบียนระบุ .22 จะซื้อ แมกนั้มเลยได้ไหม คำถามที่ 3

เพราะของเก่านำปืนเถื่อนไปขึ้นทะเบียนสมัยรุ่นแม่นะครับ ไม่ต้องถามนะว่าทีไหน ตอบ อุทัยธานี
supermankrab
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #29 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2008, 11:50:32 AM »

น่าเห็นใจครับ....ขอให้ได้คืนไวๆ เศร้า
หน้า: 1 [2] 3 4 5
  พิมพ์