เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 14, 2024, 11:22:34 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: แจ้งเหตุให้สมาชิกทราบและระวังให้มากๆ  (อ่าน 4427 ครั้ง)
lek
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1594

การแบ่งปัน ทำให้เราและคนอื่นมีความสุข

« ตอบ #15 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2008, 09:38:56 PM »

ใช้กางเกงที่มีกระเป๋าเยอะๆใส่เงินได้เป็นล้านครับ    

มีความสุขแบบที่เรามีก็พอhttp://www.gunsandgames.com/smf/index.php?board=29.0  (รวมพลคนอีสาน)
mic8
Jr. Member
**

คะแนน 2

« ตอบ #16 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2008, 10:06:09 PM »

ขอบคุณครับ ทุกทานต้องระวังนะครับ โจนอาชีพ  !   เศร้า
ภูปทุม-รักในหลวง
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 89

« ตอบ #17 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2008, 10:31:48 PM »

ขอบคุณครับ  ไหว้

จะแน่วแน่แก้ไขในสิ่งผิด
.
ศรีวิชัย.
รักปืนไม่เปลี่ยนแปลง
Sr. Member

คะแนน 51

« ตอบ #18 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2008, 10:56:48 PM »

ขอบคุณครับ

ลูกปืนหล่นไม่ไกลเป้า.....///
korpat
คนน่ารัก มักใจร้าย
Hero Member

คะแนน 119

« ตอบ #19 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2008, 11:27:39 PM »

คนร้ายน่าจะเฝ้าดูอยู่ครับ เมื่อหลายปีก่อนบ้านเพื่อนผมก็โดนแบบนี้ครับ  เสียใจด้วยนะครับ

ผ่านมากี่ฝนยังทนไม่ได้  ไม่รู้ทำไมใจต้องหวั่นไหว
แค่เพียงความเหงาที่เข้ามากับฝน  แต่ว่ามันซึมไปถึงหัวใจ
TONG_RUAMSAM
ไทยนี้รักสงบ
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 10

« ตอบ #20 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2008, 11:37:03 PM »

หน้ากลัว สุด ๆ แล้ว แค่ 10 นาทีเอง
คงต้องระวังตัวให้มาก ๆ แล้วเรา ตกใจ

หากคนไทยหันมาฆ่ากันเอง แล้วเราจะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1960

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #21 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2008, 11:40:03 PM »

ขอบคุณครับ...
VENDY
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1482

« ตอบ #22 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2008, 12:01:04 AM »

เสียใจด้วยครับ ...... เป็นผมปืนคงอยู่ในที่ๆมันเคยอยู่ ...... เงินก็ใส่กระเป๋าสพายเฉียงไหล่ ติดตัวตลอด

กระเป๋าสะพายเฉียงไหล่  ปลอดภัยกว่าแบบอื่นจริงหรือครับ 

ปลอดภัยซิคะ ถ้ากลัวก็เลื่อนมาฝั่งข้างหน้ายังไงก็ดีกว่าไว้ในรถแน่นอน   Wink
ปาล์มๆ...ซุ่มโป่ง
Hero Member

คะแนน 57

ทำความดีเพื่อชาติ

« ตอบ #23 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2008, 12:18:31 AM »

ขอบคุณครับ
noomrider
Hero Member

คะแนน 74

ชีวิตไม่สิ้น ก็ดิ้นกันไป

« ตอบ #24 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2008, 05:19:37 AM »

เเนะนำเพิ่ม

ท่านใดนิยมติดสัญลักษณ์เเสดงว่าเป็นคนนิยมอาวุธปืน  เช่น สติกเกอร์ชมรมยิงปืน  สติกเกอร์ยี่ห้ออาวุธปืน  สติกเกอร์สมาคมยิงปืน  สติกเกอร์เข้าออกสถานที่ราชการต่างๆ

มักจะโดนทุบกระจกขโมยปืนเเละทรัพย์สิน  พี่ที่รู้จักเป็นตำรวจเเจ้งว่าพื้นที่เเถวรังสิตโดนมาหลายคัน  ทุกคันมีสัญลักษณ์เเสดงทั้งหมด

เเละทุกคันก็มีอาวุธทั้งหมดโดนฉกไปเกลี้ยงครับ

อย่านอนตื่นสาย   อย่าอายทำกิน   อย่าหมิ่นเงินน้อย  อย่าคอยวาสนา
NatthaphoN_
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

https://lh5.googleusercontent.com/-3fxkffwgtBc/AAA

« ตอบ #25 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2008, 07:12:14 AM »

ขอบคุณมากครับนำมาเล่าสู่กันฟัง   ระยำจริงๆไอ้พวกนี้...
น้าพงษ์...รักในหลวง
1911ต้อง.โค้ลท์.ที่เหลือคือก๊อปปี้.ลอกพี่.มะขิ่นครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 508

« ตอบ #26 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2008, 07:24:31 AM »

เเนะนำเพิ่ม

ท่านใดนิยมติดสัญลักษณ์เเสดงว่าเป็นคนนิยมอาวุธปืน  เช่น สติกเกอร์ชมรมยิงปืน  สติกเกอร์ยี่ห้ออาวุธปืน  สติกเกอร์สมาคมยิงปืน  สติกเกอร์เข้าออกสถานที่ราชการต่างๆ

มักจะโดนทุบกระจกขโมยปืนเเละทรัพย์สิน  พี่ที่รู้จักเป็นตำรวจเเจ้งว่าพื้นที่เเถวรังสิตโดนมาหลายคัน  ทุกคันมีสัญลักษณ์เเสดงทั้งหมด

เเละทุกคันก็มีอาวุธทั้งหมดโดนฉกไปเกลี้ยงครับ

..ขอบคุณครับ...เออใช่ทำไมเราไม่ได้นึกถึงเรื่องนี้เลย.... หัวเราะร่าน้ำตาริน

...ประเทศไทย.ไม่ใช่ที่สำหรับใครที่จะมา.ฝึกงาน...
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #27 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2008, 07:29:02 AM »

ขอบคุณ จขกท. ครับ...

เจ็บหนักครับ ตั้งสองแสน...
เป็นนายสมชายโดน เป็นต้องโดนเมียเล่นงานซ้ำอีกแน่เชียว... ไม่ฮาเลย...
Major
ก็แค่.....?
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 255

ดวงชีวัน นั้นเรายอม พร้อมจะพลี

« ตอบ #28 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2008, 10:58:10 AM »

ขอบคุณ จขกท. ครับ...
เจ็บหนักครับ ตั้งสองแสน...
เป็นนายสมชายโดน เป็นต้องโดนเมียเล่นงานซ้ำอีกแน่เชียว... ไม่ฮาเลย...

นั่นสิครับ ท่านนายสมชาย(ฮา) เป็นผม โดน ๒ เด้ง แน่ ๆ หัวอกเดียวกันเลยครับ

ด้วยความเคารพ

ปล.ขอแสดงความเสียใจ กับท่าน จขกท. ด้วยครับ และหวังให้ได้ทรัพย์สินคืนบางส่วนก็ยังดี แม้จะมีความหวังที่ริบหรี่ก็ตาม

ผิดหวังแล้วหวังใหม่ไม่ลดละ            หวังเพื่อจะผิดหวังในครั้งใหม่
แล้วเราก็ผิดหวังสมดังใจ                 เราจึงไม่ผิดหวังสักครั้งเดียว
คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #29 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2008, 11:17:26 AM »

ขอบคุณครับ
ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ  และขอให้จับคนร้ายได้เร็ว ๆ ครับ

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์