เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 24, 2024, 11:34:41 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2 3 4 5
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ได้ ป.3 แล้วครับ ทำไงต่อดี  (อ่าน 4982 ครั้ง)
วายุ - รักในหลวง
เย็นศิระ เพราะพระบริบาล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 335

พระเจ้าสร้างมนุษย์ แต่โคลท์ทำให้มนุษย์เท่าเทียมกัน

« เมื่อ: สิงหาคม 30, 2005, 12:15:55 PM »

เช้านี้เป็นเช้าที่อากาศสดใสซะจริง ๆ อยู่ ๆ ผมก็ได้รับโทรศัพท์ จากเจ้าหน้าที่อำเภอแสนสวย บอกว่าวันนี้ให้มารับ ป.3 ได้แล้วจ๊ะ .......  Grin

ดีใจจนบอกไม่ถูก ........  หัวเราะร่าน้ำตาริน

แต่...... จะหาซื้อปืนได้มั๊ยเนี่ย....  Grin

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป...
Dhong
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2005, 12:17:14 PM »

ยินดีด้วยครัย............ผมก็กำลังจะยื่นขอเหมือนกัน Wink
โมโม่153
Hero Member

คะแนน 2013

« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2005, 12:34:07 PM »

Grin Grin Grinจะซื้อเก็บไว้ให้ใครยิงครับ..น้องยุ :Smiley :Smiley :Smiley

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 335

พระเจ้าสร้างมนุษย์ แต่โคลท์ทำให้มนุษย์เท่าเทียมกัน

« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2005, 12:37:30 PM »

ฮั่นแน่........ ใครเอ่ย momo153 Grin

หวัดดี และยินดีต้อนรับสาวสวยเข้าสู่เวป อวป. ครับ........ Grin

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป...
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #4 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2005, 12:40:20 PM »

ขนาดอะไรครับ Grin Grin Grin ยินดีด้วยจ้า Grin Grin Grin

แต่ Glock 17 ไปรับมายัง

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
aa
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 1

gun&gam

« ตอบ #5 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2005, 12:41:38 PM »

เช้านี้เป็นเช้าที่อากาศสดใสซะจริง ๆ อยู่ ๆ ผมก็ได้รับโทรศัพท์ จากเจ้าหน้าที่อำเภอแสนสวย บอกว่าวันนี้ให้มารับ ป.3 ได้แล้วจ๊ะ ....... Grin

ดีใจจนบอกไม่ถูก ........ หัวเราะร่าน้ำตาริน

แต่...... จะหาซื้อปืนได้มั๊ยเนี่ย.... Grin

:Smileyจะซื้อขนาดอะไรครับ คุณวายุ Tongue Tongue

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 335

« ตอบ #6 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2005, 12:42:05 PM »

ขอบคุณครับ
ขนาดเก้าครับพี่..... G17 เนี่ย... ยังไม่ได้ไปรับครับ Grin

Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #7 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2005, 12:47:25 PM »

ทำยังไง? ก็ต้องเห่อก่อนตามธรรมเนียมที่ดีของชาวปืนครับ ถ่ายเอกสารเก็บไว้ดูเล่นด้วย อิ อิ

ยินดีด้วยครับ

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
pitsanukorn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #8 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2005, 12:47:29 PM »

Cheesy ขอแสดงความยินดีด้วยครับ Cheesy
korn
ดึ๊ง ดึ๊ง ดึ๊ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 20

« ตอบ #9 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2005, 12:50:02 PM »

ยินดีกับป3 และก็ล่วงหน้า ป4 ด้วยเลยครับ
pongsak
Sr. Member

คะแนน 2

« ตอบ #10 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2005, 12:53:10 PM »

ยินดีด้วยครับ Grin  สงสัย ป.3 ฉบับนี้เป็นของ SP 01 เลย Grin

naiban
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2005, 12:56:28 PM »

ยินดีด้วยคนจ้า...เพ่วายุ หลงรัก

เดือนเมษาปีหน้า นู๋ก็จะมีมั้งละ ปืนฉีดน้ำไง...เอิ้ก..เอิ้ก..สงกรานต์...สงกรานต์..สนุกสนานประเพณีไทย (เพลง จ้าจิงจา) หลงรัก
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #12 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2005, 12:57:32 PM »

ยินดีด้วยคนจ้า...เพ่วายุ หลงรัก

เดือนเมษาปีหน้า นู๋ก็จะมีมั้งละ ปืนฉีดน้ำไง...เอิ้ก..เอิ้ก..สงกรานต์...สงกรานต์..สนุกสนานประเพณีไทย (เพลง จ้าจิงจา) หลงรัก

ตกลงยังไม่อยากหัดยิงปืนจริงๆ เหรอ?

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
naiban
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #13 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2005, 12:59:28 PM »

ตกลงยังไม่อยากหัดยิงปืนจริงๆ เหรอ?
naiban
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #14 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2005, 01:02:46 PM »

อยากยิงดิคะ...หาคนสอนจ้า....อิ อิ...(ยิ้มเจ้าเล่ห์)
หน้า: [1] 2 3 4 5
  พิมพ์