เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 12, 2024, 05:23:48 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 10 11 12 [13] 14
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ระเบิดอีกแล้ว....เสียชีวิตแล้ว 1 คน  (อ่าน 18144 ครั้ง)
gms
Sr. Member

คะแนน 175

« ตอบ #180 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2008, 03:58:38 PM »

ระวังคืนนี้ อาจจะก่อนเที่ยงคืนนะครับ
พันธมิตรออกจากทำเนียบหรือครับ...เตรียมเฮ..(ฮา)

"หยุดทำร้ายประเทศไทย..หยุดเผด็จการ..หยุดรัฐประหาร"
foxbat.....รักในหลวง
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 81

« ตอบ #181 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2008, 06:09:04 PM »

ออกลูกเป็นไข่  ย่อมเข้าใจกันดี
~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #182 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2008, 12:38:38 AM »

ระวังคืนนี้ อาจจะก่อนเที่ยงคืนนะครับ

คำเตือน หรือ คำขู่  
หากเกิดเหตุจริง มีสิทธิตามIPไป ให้ตำรวจเรียกตัวมาสอบด้วยครับ
ดังแน่ไอ้สมองมด  บู่

เรื่องตาม IP  เห็นด้วยครับ  รับรองหนีไม่รอดครับ ปกปิดไม่ได้หรอกครับ  ถึงจะใช้ IP ปลอมก็จับได้  ขำก๊าก

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
gms
Sr. Member

คะแนน 175

« ตอบ #183 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2008, 07:20:55 AM »

ออกลูกเป็นไข่  ย่อมเข้าใจกันดี
ผมไม่เข้าใจ..คุณ foxbat ช่วยอธิบายที

"หยุดทำร้ายประเทศไทย..หยุดเผด็จการ..หยุดรัฐประหาร"
After
Jr. Member
**

คะแนน 3

« ตอบ #184 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2008, 07:45:25 AM »

คำเตือน หรือ คำขู่ 
หากเกิดเหตุจริง มีสิทธิตามIPไป ให้ตำรวจเรียกตัวมาสอบด้วยครับ
ดังแน่ไอ้สมองมด  บู่

เรื่องตาม IP  เห็นด้วยครับ  รับรองหนีไม่รอดครับ ปกปิดไม่ได้หรอกครับ  ถึงจะใช้ IP ปลอมก็จับได้  ขำก๊าก

ตามรอย IP เพื่อจัดการตามกฎหมายถ้าผิดกฎหมายนั้น ยังเป็นคุณกับเจ้าของความเห็น

แต่ รายคุณ deore XT ที่บังอาจ จาบจ้วงสถาบัน
หากตามรอยมาร เพื่อต่างตอบแทน ในกระแสทางการเมืองในปัจจุบัน เมื่อเอย ก็เมื่อนั้นแล คุณมด X เอ๋ย

วิถีคนกล้า คือการกระทำ ไม่ใช่เพียงแค่คิด
วิถีผู้กล้า กล้าทำ ต้องกล้ารับผิดชอบ.
Soda...Zaaa
Sr. Member

คะแนน 71

« ตอบ #185 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2008, 02:58:12 PM »

ไหว้เสธ. แดง .... เตือนแล้วไม่ฟัง  ดันทุรังชุมนุม  .. 23  เศร้า  เศร้า  เศร้า  เศร้า

ทำไมต้องฟังมันด้วยล่ะ....... มันเป็นใคร!!!
                 มันเป็นเจ้าของประเทศไทยหรือไง
                 เป็นอัศวินขี่ม้าขาว มาช่วยกอบกู้ประเทศไทยอย่างนั้นหรือ???

ห้ามคนไม่ให้ไปชุมนุม ไม่งั้นจะโดนบึ้ม... เหอะๆๆๆ ฟังคล้ายๆผู้ก่อการร้ายชัดๆ
                 ปฏิวัติรอบสองเลยดีกว่ามั๊ง......
                 คงไม่มีอะไรเสียหายไปกว่า การที่ผู้บริสุทธิ์ ถูกหมาลอบกัดเข่นฆ่าแบบนี้
                 สุดจะทน......

+1 จ้า น่ารักจัง

Smiley นานๆจะออกความเห็นทางการเมืองที ไม่เบาเหมือนกันนะ... แต่อย่าปฏิวัติเลย เดี๋ยวเข้าทางพวกมันตั้งรัฐบาลพลัดถิ่น

ไหว้ ขอบคุณค่ะ

แหม....พอเล่นบทโหด กลับชมว่าน่ารักซะงั้น
           ที่จริงน่ะ น่ารักมาตั้งแต่เกิดแย้วววววว   Grin Grin Grin

เพราะสังคมประเมินค่าที่ จน รวย    คนจึงสร้างเปลือกสวยไว้สวมใส่
ถ้าสัมคมประเมินค่าที่ภายใน          คนจะสร้างจิตใจที่ใฝ่ดี
Soda...Zaaa
Sr. Member

คะแนน 71

« ตอบ #186 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2008, 02:59:38 PM »

เนื้อไม้ก่อนที่จะปรากฎลายอันสวยงามก็ต้องขจัด"เสี้ยน"ให้หมดจดจึงจะนำไม้นั้นมาทำประโยชน์ได้         แผ่นดินใดก็ตามจะเกิดความสงบสุขที่ยั่งยืนถาวรได้ประชาชนพลเมืองนั้นก็ต้องรวมใจกันขจัด"เสี้ยนหนามของแผ่นดิน"ให้มันสิ้นไปเช่นกัน

เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม   ไหว้ ไหว้ ไหว้

เพราะสังคมประเมินค่าที่ จน รวย    คนจึงสร้างเปลือกสวยไว้สวมใส่
ถ้าสัมคมประเมินค่าที่ภายใน          คนจะสร้างจิตใจที่ใฝ่ดี
deore XT
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #187 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2008, 04:59:37 PM »

เนื้อไม้ก่อนที่จะปรากฎลายอันสวยงามก็ต้องขจัด"เสี้ยน"ให้หมดจดจึงจะนำไม้นั้นมาทำประโยชน์ได้         แผ่นดินใดก็ตามจะเกิดความสงบสุขที่ยั่งยืนถาวรได้ประชาชนพลเมืองนั้นก็ต้องรวมใจกันขจัด"เสี้ยนหนามของแผ่นดิน"ให้มันสิ้นไปเช่นกัน

เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม   ไหว้ ไหว้ ไหว้

บางท่านอาจอยากเป็นไม้แปรรูปที่มีลายอันสวยงาม

แต่ผมขอเป็นต้นไม้ที่ยังมีชีวิตและจิตใจดีกว่านะครับ
E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #188 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2008, 05:06:59 PM »

อ้าว แสดงว่าผมเข้าใจผิด  ยิ้มีเลศนัย

เห็นอุตส่าห์ขออยู่กับเท้า นึกว่าคุ้นกับชีวิตใต้ฝ่าเท้ามาก่อน  คิก คิก

วุฒิ คนเล+รักในหลวง
นำแนน้า..หัวหน้า
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 197

รักน้องกันต์

« ตอบ #189 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2008, 05:09:52 PM »

ผมไม่เข้าใจ..คุณ foxbat ช่วยอธิบายที

ยังไม่รู้ตัวอีก  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

สุขเสมอมั่นเสมอมันเครือเก่า
ห ม า ย จั น ท ร์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 563

« ตอบ #190 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2008, 05:18:30 PM »

Grin คิก คิก แลบลิ้น  โห้.......เป็นไปได้ขนาดนี้เลยนะคนเรา

แก้ไข  ขออนุญาตไม่อ้างอิงนะครับ....เพราะ ที่อ้างอิงกันมากันเยอะแล้ว คิก คิก คิก คิก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 24, 2008, 05:22:20 PM โดย กระต่ายหมายจันทร์ » บันทึกการเข้า

~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #191 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2008, 06:50:28 PM »

คิก คิก คิก คิก คิก คิก

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
foxbat.....รักในหลวง
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 81

« ตอบ #192 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2008, 09:05:45 PM »

ไม่ว่าง   ปล่อยให้โง่ต่อไปนานกว่านี้อีกหน่อย  ถ้าอยากรู้เร็วๆก็ไปหาดูเอาใน แนชั่นแนลจีโอกราฟฟิกเอา
C.J. - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 314

ขอ...นัดเดียว

« ตอบ #193 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2008, 09:18:40 PM »

อ้าว แสดงว่าผมเข้าใจผิด  ยิ้มีเลศนัย

เห็นอุตส่าห์ขออยู่กับเท้า นึกว่าคุ้นกับชีวิตใต้ฝ่าเท้ามาก่อน  คิก คิก

เสี้ยน..  ขำก๊าก

ธรรมของสัตบุรุษ

๑. ธัมมัญญุตา - รู้จักเหตุ ๒. อัตตัญญุตา - รู้จักผล ๓. อัตตัญญุตา - รู้จักตน ๔. มัตตัญญุตา - รู้ประมาณ ๕. กาลัญญุตา - รู้จักกาล ๖. ปริสัญญญุตา - รู้จักประชุมชน ๗. ปุคคลปโรปรัญญุตา - รู้จักเลือกบุคคล

http://www.dopaservice.com/eservice/content.do?ctm_id=gun&function=document&gro
lek
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1594

การแบ่งปัน ทำให้เราและคนอื่นมีความสุข

« ตอบ #194 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2008, 09:26:23 PM »

แวะมาดูครับสนุกดี

มีความสุขแบบที่เรามีก็พอhttp://www.gunsandgames.com/smf/index.php?board=29.0  (รวมพลคนอีสาน)
หน้า: 1 ... 10 11 12 [13] 14
  พิมพ์