เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 12, 2024, 03:24:23 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 11 12 13 [14]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ระเบิดอีกแล้ว....เสียชีวิตแล้ว 1 คน  (อ่าน 18062 ครั้ง)
foxbat.....รักในหลวง
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 81

« ตอบ #195 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2008, 09:27:28 PM »

อ้าว แสดงว่าผมเข้าใจผิด  ยิ้มีเลศนัย

เห็นอุตส่าห์ขออยู่กับเท้า นึกว่าคุ้นกับชีวิตใต้ฝ่าเท้ามาก่อน  คิก คิก

เสี้ยน..  ขำก๊าก
                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                       มดหลายใจ  สงสัยเพิ่งได้กลิ่น ส้น......เท้า ขำก๊าก ขำก๊าก
redkia
Jr. Member
**

คะแนน 5

« ตอบ #196 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2008, 09:35:52 PM »

ที่นี่มีทั้ง เสื้อเหลือง เสื้อแดง พูดไปก็เท่านั้นครับพี่น้อง
~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #197 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2008, 09:56:37 PM »

ผมชอบความรักชาติของเสื้อเหลืองครับ  Wink

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
gms
Sr. Member

คะแนน 175

« ตอบ #198 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2008, 05:46:40 PM »

ผมชอบความรักชาติของเสื้อเหลืองครับ  Wink
ผมก็ชอบในประเด็นรักชาติ..และศรัทธาหลายคน
แต่ไม่ชอบในประเด็นไร้ขอบเขต..และใช้กฏหมู่

"หยุดทำร้ายประเทศไทย..หยุดเผด็จการ..หยุดรัฐประหาร"
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #199 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2008, 05:57:02 PM »

ผมก็ชอบในประเด็นรักชาติ..และศรัทธาหลายคน
แต่ไม่ชอบในประเด็นไร้ขอบเขต..และใช้กฏหมู่

ประชาธิปไตยที่มาจากการใช้เงินซื้อผมก็ไม่ศัทธาเหมือนกันครับ  แลบลิ้น

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
โป้ง*กันบอย - รักในหลวง
YOU'LL NEVER WALK ALONE
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1629

คนฮัก เต้าผืนหนัง........คนจัง เต้าผืนสาด

« ตอบ #200 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2008, 05:59:21 PM »

ประชาธิปไตยที่มาจากการใช้เงินซื้อผมก็ไม่ศัทธาเหมือนกันครับ  แลบลิ้น

โกงนิดโกงหน่อย แต่ก็ทำงาน ...........ไม่เอาแล้วครับ

คนรวยไม่โกงก็ไม่เชื่อแล้วคราบ

gms
Sr. Member

คะแนน 175

« ตอบ #201 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2008, 06:10:24 PM »

ผมนอกจากไม่ศรัธาแล้ว..ยังต่อต้าน..
ครอบครัวผมญาติพี่น้องคนใกล้ชิด ผมบอก..โน้มน้าว..ขอร้อง..ไม่ให้ซื้อสิทธิขายเสียงตลอด
ส่วนคนอื่นผมบอกบ้าง...แต่ไม่ขอร้อง.. ส่วนเขาจะเชื่อหรือไม่..ผมบังคับเขาไม่ได้ครับ
แต่ที่จำได้..เลือกตั้งครั้งล่าสุด..น่าจะมีคนเชื่อตามผมไม่น้อยกว่า..50 เสียง..
เท่านี้ผมก็พอใจแล้วครับ..

"หยุดทำร้ายประเทศไทย..หยุดเผด็จการ..หยุดรัฐประหาร"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #202 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2008, 09:42:39 PM »

รับเงินได้แต่อย่าไปเลือกมัน  ขำก๊าก  มันไม่ได้มาดูตอนเรากาซักหน่อย

foxbat.....รักในหลวง
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 81

« ตอบ #203 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2008, 09:48:57 PM »

เนื้อไม้ก่อนที่จะปรากฎลายอันสวยงามก็ต้องขจัด"เสี้ยน"ให้หมดจดจึงจะนำไม้นั้นมาทำประโยชน์ได้         แผ่นดินใดก็ตามจะเกิดความสงบสุขที่ยั่งยืนถาวรได้ประชาชนพลเมืองนั้นก็ต้องรวมใจกันขจัด"เสี้ยนหนามของแผ่นดิน"ให้มันสิ้นไปเช่นกัน

เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม   ไหว้ ไหว้ ไหว้

บางท่านอาจอยากเป็นไม้แปรรูปที่มีลายอันสวยงาม

แต่ผมขอเป็นต้นไม้ที่ยังมีชีวิตและจิตใจดีกว่านะครับ
                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                           อ๋อ  กาฝาก นี่เอง เหมาะมากๆๆๆ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #204 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2008, 10:05:51 PM »

เนื้อไม้ก่อนที่จะปรากฎลายอันสวยงามก็ต้องขจัด"เสี้ยน"ให้หมดจดจึงจะนำไม้นั้นมาทำประโยชน์ได้         แผ่นดินใดก็ตามจะเกิดความสงบสุขที่ยั่งยืนถาวรได้ประชาชนพลเมืองนั้นก็ต้องรวมใจกันขจัด"เสี้ยนหนามของแผ่นดิน"ให้มันสิ้นไปเช่นกัน

เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม   ไหว้ ไหว้ ไหว้

บางท่านอาจอยากเป็นไม้แปรรูปที่มีลายอันสวยงาม

แต่ผมขอเป็นต้นไม้ที่ยังมีชีวิตและจิตใจดีกว่านะครับ
                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                           อ๋อ  กาฝาก นี่เอง เหมาะมากๆๆๆ

ขำก๊าก

naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #205 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2008, 10:27:57 PM »

รับเงินได้แต่อย่าไปเลือกมัน  ขำก๊าก  มันไม่ได้มาดูตอนเรากาซักหน่อย

คนโง่เขาไม่ได้คิดแบบนี้ครับ...

เขาคิดว่ารับเงินมาแล้ว หากไม่กาให้เขา... ครั้งหน้าเขาจะไม่มาซื้อเสียงเราอีก...

เสียลูกค้าขาประจำ... โหย...
ทัดมาลา ขอเป็นข้ารองพระบาททุกชาติไป
มืออ่อน หมัดแข็ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 857

เตสาหัง สิรสา ปาเท วันทามิ ปุริสุตตเม

« ตอบ #206 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2008, 07:53:13 PM »

มาดูหน้าตา เจ้า เอ็ม....

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า
เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป

ลูกหลานเหลนโหลนภายหน้า จะได้มีพสุธาอาศัย
อนาคตจะต้องมีประเทศไทย มิยอมให้ผู้ใดมาทำลาย
กระบี่เดียวดาย+รักในหลวง
Full Member

คะแนน 15

« ตอบ #207 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2008, 09:30:49 PM »

คนโง่เขาไม่ได้คิดแบบนี้ครับ...

เขาคิดว่ารับเงินมาแล้ว หากไม่กาให้เขา... ครั้งหน้าเขาจะไม่มาซื้อเสียงเราอีก...

เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #208 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2008, 09:46:50 PM »

แสดงว่าเราเป็นคนฉลาดใช้มั้ยครับ  Grin

gms
Sr. Member

คะแนน 175

« ตอบ #209 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2008, 06:42:48 AM »

ออกลูกเป็นไข่  ย่อมเข้าใจกันดี
ผมไม่เข้าใจ..คุณ foxbat ช่วยอธิบายที

ยังไม่รู้ตัวอีก  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
ผมถามคุณ foxbat ครับ..ขอบคุณที่ออกมา ..แต่ก็ไม่ได้คำตอบอยู่ดี..เฮ้อ..

หน้า: 1 ... 11 12 13 [14]
  พิมพ์