เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 11, 2024, 04:29:56 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: คำถามเกี่ยวกับเพศสัมพันธ์  (อ่าน 2827 ครั้ง)
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2008, 02:23:21 PM »

Forward mail กันมากี่ทอดแล้วไม่ทราบครับแต่ไหนๆมาถึงผม รู้แล้วไม่บอกผมจะจุกอกตายก่อน....ก็เลย....ซะหน่อย
================================================================
เอาไว้สอน ลูก สอนหลาน นะ....

คำถามเกี่ยวกับเพศสัมพันธ์
มีพ่อลูกคู่ นึงยืนสนทนากันอยู่ลูกกำลังย่างเข้าสู่วัยรุ่นจึงมีคำถามเกี่ยวกันเรื่องเพศ สัมพันธ์มาถามพ่อ   

ลูก : พ่อครับทำไม การมีเพศสัมพันธ์ทำให้ มีความรู้สึกยังไงครับ
 พ่อ : ก็มันเหมือนกับการที่เอ็งเอานิ้ว เอ็งไปแคะขี้มูกในจมูกของเอ็งแหละ

ลูก : แล้วทำไมเวลามีเพศสัมพันธ์ ผู้หญิง ถึงร้องครวญครางเหมือนมีความรู้สึกดีกว่าผู้ชายครับ
 พ่อ : อ้าว.. แล้วเวลาเอ็งแคะขี้มูก เอ็ง รู้สึกว่า นิ้วของเอ็งดีขึ้นหรือว่ารูจมูกของ เอ็งดีขึ้น

ลูก : ในเมื่อผู้หญิงรู้สึกดีขึ้นแล้วทำไมผู้หญิงถึงเกลียดการข่มขืน ล่ะ
 พ่อ : มันไม่เหมือนกันแล้วถ้าเอ็งเดินอยู่บนถนนแล้วมีคนวิ่งมาเอานิ้วมาทิ่มจมูกเอ็งนะ เอ็งจะชกเขามั้ย

ลูก : แล้วทำไมผู้หญิงถึงไม่ชอบมีเพศ สัมพันธ์กันในระหว่างมีประจำเดือน
 พ่อ : แล้วถ้าจมูกของเอ็งเลือดไหลอยู่ เอ็งจะแคะขี้มูกมั้ย..

ลูก : ทำไมผู้ชายถึงไม่ชอบใส่ถุงยางอนามัย ขณะมีเพศสัมพันธ์
  พ่อ : แล้วถ้าพ่อบังคับเอ็งใส่ถุงมือแคะ ขี้มูกเอ็งจะรู้สึกยังไง

ลูก : มีอีกคำถามครับพ่อ ผู้หญิงทำไมชอบ บรรยากาศเงียบ ๆ สลัวๆขณะที่เธอมีความต้องการ
 พ่อ : อ้าว..แล้ว พ่อใช้ให้เอ็งแคะขี้มูกหน้าชั้นเรียนเอ็งจะทำได้มั้ย...โธ่ลูกพ่อ เอ๊ย.....

ลูก : ' พ่อครับ พ่อเก่งจังเลย '

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
dig5712
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 119

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2008, 02:25:46 PM »

555...  ขำก๊าก ฮาดีครับพี่... คลายเครียดๆ  Grin
ตี๋ br
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1484

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2008, 02:30:58 PM »

นืกว่า น.พ.นพพรมาเขียนกระทู้ ที่เวป อวป.ครับเลยรีบเข้ามาดู แต่ก็ok. ครับ ฮาดี... Grin คิก คิก ไหว้
โจ ™
สมาชิกลำดับที่: 41
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 219

รวมเวลาที่อยู่ในระบบ: 555 วัน 5 ชั่วโมง 55 นาที

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2008, 02:35:56 PM »

ช่างสงสัยดีแท้

บางโพ 5
ศรีวิชัย.
รักปืนไม่เปลี่ยนแปลง
Sr. Member

คะแนน 51

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2008, 02:41:24 PM »

555

ลูกปืนหล่นไม่ไกลเป้า.....///
~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2008, 02:46:19 PM »

Grin

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
Firing Pin
Full Member

คะแนน 27

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2008, 02:54:41 PM »

ตอบได้ถูกใจจริงๆ กิ๊วก๊าว
ต่อครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 216

(** ^0^ **)

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2008, 02:57:05 PM »

ลื่นปรื๊ดดด...ยอดคุณพ่อจริงๆ

Grin

เพื่อชาติ<>ราชบัลลังค์.....ร่วมปกป้องสถาบัน.....
WPRAYUTH
ทำอะไร ทำเต็มที่ ทำให้ดีที่สุด
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 11

ทำอะไร ทำเต็มที่ ทำให้ดีที่สุด

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2008, 03:00:16 PM »

Grin Grin Grin Grin Grin
ฮา.......เลยครับ +1

เพิ่มอีกนิด รูจมูกคนเรายัดได้ตั้งแต่นิ้วก้อย ยันนิ้วโป้ง Grin

เป็นพี่น้องกัน  ต้องรักกัน  มีอะไรต้องแบ่งปันกัน  ไม่ทะเลาะกัน
น้าพงษ์...รักในหลวง
1911ต้อง.โค้ลท์.ที่เหลือคือก๊อปปี้.ลอกพี่.มะขิ่นครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 508

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2008, 03:05:45 PM »

Grin.... Cheesy...... หัวเราะร่าน้ำตาริน

...ประเทศไทย.ไม่ใช่ที่สำหรับใครที่จะมา.ฝึกงาน...
pratom prompugdee
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #10 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2008, 03:15:35 PM »

เเหม...    คุณพ่อช่างรู้  คุณลูกช่างถาม ยิ้มีเลศนัย
สราโท
ไม่มีสิ่งใดที่แน่นอน
Full Member

คะแนน 28

ถิ่นภูเขาไฟ

« ตอบ #11 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2008, 03:18:52 PM »

มารอฟังเรื่องต่อไป..
Wachira1973
"กระบี่อยู่ที่ใจ...ปืนก็อยู่ที่ใจเช่นกัน"
Sr. Member

คะแนน 81

« ตอบ #12 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2008, 04:42:44 PM »

ชอบตอนสุดท้าย.."พ่อครับ พ่อเก่งจังเลย"...อิอิ กิ๊วก๊าว

"...แล้วสอนว่าอย่าใว้ใจมนุษย์   มันแสนสุดลึกล้ำเหลือกำหนด
 ถึงเถาวัลย์พันเกี่ยวที่เลี้ยวลด   ก็ไม่คดเหมือนหนึ่งในน้ำใจคน.."
                                                                                            ...สุนทรภู่...
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1960

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #13 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2008, 04:47:37 PM »

ผมรีบเข้ามาอ่านเลย...

ฮาดีครับ...55555
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #14 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2008, 05:08:32 PM »

มารอฟังเรื่องต่อไป..

ห๊า.....รอเรื่องต่อไปเลยเหรอ....งานเข้าแล้วผมหมดมุขแล้วเนี่ย....ฮ่าๆๆๆ แต่มีรึลูกผู้ชายชื่อไอ้แท่งจะหมดภูมิ...เอ้าโยนมุขต่อเลย
คลิ๊กที่ลิ้งค์ข้างล่างเลยครับ...มีเรื่องต่อไป...และต่อๆไป อีกเพียบ.....สงสัยคุณหมอรุจน์ต้องแอบแฝงตัวไปตอบคำถามมาบ้างแล้วเนี่ย...
อิ.อิ....ขออนุญาติแซวครับคุณหมอ.....

http://www.clinicrak.com/board/index.php?id=fuDGBXcIPdRjOMHQCZLXax

หรือคอลัมน์ เสพสมบ่สาสม ของหมอนพพรก็เพียบเลย

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
หน้า: [1] 2
  พิมพ์