เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 15, 2024, 05:15:14 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2 3 4
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: โถลูกผู้ชายยย เกิดมาทำไมต้องมีเมีย  (อ่าน 5795 ครั้ง)
soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2008, 03:21:16 PM »

สถานการณบ้านเมืองกำลังอึมครึม  เรมาลดอุหภูมิลงหน่อยเร้วววว  หลงรัก

ตามจั่วหัวเลยครับ  ของผมนี่  เพื่อนมันบอกไว้  "เฮ้ย อย่าคิดมีเมียเชียว ตกนรกเลยนะเว้ยยยย"

ไอ้เราก็เป็นคนอยากรู้อยากเห็น  นรกมันเป็นยังไงวะ  ลงไปดูหน่อยเด๊ะ  พอเห็นแล้วว่านรกมันมีผลยังไง เดินกลับทางเก่าดีกว่า เอ๊ะ ทางที่ตรูมามันหายไปไหนฟระ     หัวเราะร่าน้ำตาริน   กลับตัวไม่ทันแย้ววววววววววววววว หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ปล.ผ้มร้ากกกกะเมียผมที่สุด   จูบบบบ จูบบบบ จูบบบบ

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2008, 03:24:10 PM »

ทำไมลูกผู้ชายต้องมีเมีย?

"เพราะดีกว่ามีผัว" ครับ

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

ฟ้าลิขิตชีวิตข้า ให้ค้าขาย

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2008, 03:24:36 PM »

มีเผื่อมีลูกครับ ...........  คือผมพยายามตั้งท้องเอง นานละไม่คลอดสักทีเลยต้องมีเมียมาตั้งท้องคลอดลูกให้ ......  อิอิอิ  ขำ ๆ

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
น้าพงษ์...รักในหลวง
1911ต้อง.โค้ลท์.ที่เหลือคือก๊อปปี้.ลอกพี่.มะขิ่นครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 508

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2008, 03:24:44 PM »

..ถึงเวลา.มันก็มาของมันเองแหละ.น้าโซเวียต.บางคนจะสี่สิบแล้ว.ยังหาเมียไม่ได้.. Grin

...ประเทศไทย.ไม่ใช่ที่สำหรับใครที่จะมา.ฝึกงาน...
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2008, 03:25:37 PM »

มีเผื่อมีลูกครับ ...........  คือผมพยายามตั้งท้องเอง นานละไม่คลอดสักทีเลยต้องมีเมียมาตั้งท้องคลอดลูกให้ ......  อิอิอิ  ขำ ๆ

พยายามตั้งท้องเอง ทำยังไงเหรอครับ?

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2008, 03:30:00 PM »

ทำไมลูกผู้ชายต้องมีเมีย?

"เพราะดีกว่ามีผัว" ครับ

บร้า...พี่ต๊อกรู้ได้ไงว่ามีเมียดีกว่ามีผัวน่ะ     จูบบบบ จูบบบบ จูบบบบ

Daimyo
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 924

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2008, 03:30:29 PM »

เรื่องนี้ให้ความเห็นกันยากนะครับ....

คนที่ยังไม่มี....ออกความเห็นลําบาก เพราะไม่เจอจริงๆ และมักจะอคติ...

ส่วนคนที่มีแล้วเนี่ย....ออกความเห็นไม่เข้าตาแล้วเกิดแฟนมาอ่านเข้า....เฮ้ออ

ไม่อยากนึกภาพ.....

ดังสายลมที่พัดผ่านลานป่า..พาใบไม้พลัดถิ่น..ดั่งสายน้ำที่ไหลรินพัดพา..นำดวงใจฉันมาใกล้เธอ..
"ความหวังดีที่เธอให้สังคม ฉันชื่นชมเธอเสมอ"
dig5712
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 119

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2008, 03:31:59 PM »

เป็นของคู่กันครับ... ระหว่างชายกับหญิง เกิดมาครั้งหนึ่งใครๆก็ต้องคิดว่าจะต้องมีให้ได้  Grin

อยู่ด้วยกันจะสุขก็ร่วมสุข จะทุกข์ก็ร่วมทุกข์ แบ่งเบากันไป อยู่คนเดียวมันเหงา......

ป.ล. คำว่า "เมีย" สมัยนี้ อาจไม่ใช่แค่ชาย+หญิง อาจเป็น หญิง+หญิง หรือ ชาย+ชาย .... ฮา(ขอยืมมุกพี่สมชายใช้ซักหน่อย)  Grin

บาร์ท รักในหลวง
หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

Mountain Man

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2008, 03:34:19 PM »

พี่รูมีไว้บูชา ไหว้

ชะแว้บบบบบ หนีดีกว่า แบร่ 555

RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

ฟ้าลิขิตชีวิตข้า ให้ค้าขาย

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2008, 03:36:18 PM »

หายไปไหนแล้ว  .......  แหม  ไวจริง ไอ้นี่

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

« ตอบ #10 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2008, 03:38:19 PM »

หายไปไหนแล้ว  .......  แหม  ไวจริง ไอ้นี่

นี่อ่ะเน๊อะพี่รูฯ  สินสอดก็แพงแถมข่มเหงเราอีก   แว้บบบบบ

Firing Pin
Full Member

คะแนน 27

« ตอบ #11 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2008, 03:42:29 PM »

"ข้าชอบไทยเดิม ข้าส่งข้าเสริมคำพูดบ้านข้า ข้าแต่งกับเอ็ง เอ็งเป็นของข้า ใครเรียกภรรยา แต่ข้าเรียกเมีย "

ข้ามันลูกทุ่ง . - ช้าง กำชัย   (ชอบเวอร์ชั่นนี้ครับ)
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #12 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2008, 03:50:02 PM »

ไม่มีหรอกเมียน่ะ เพียงแต่มีน้ำใจช่วยเลี้ยงลูกสาวแม่ยายเขาหน่อยเท่านั้นตั้งนานแล้วไม่เห็นมารับคืนไปเลยสงสัยลืมไปแล้วเนี่ย
เปลืองค่าเลี้ยงดูบานเบิกเลย....ไม่รู้จะเบิกกับแม่ยายได้หรือเปล่า

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
โจ ™
สมาชิกลำดับที่: 41
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 219

รวมเวลาที่อยู่ในระบบ: 555 วัน 5 ชั่วโมง 55 นาที

« ตอบ #13 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2008, 04:19:04 PM »

Cheesy Cheesy Cheesy มาแอบดูคนมีเมียคุยกัน

บางโพ 5
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #14 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2008, 04:20:38 PM »

กระทู้นี้คงขาดรสชาติถ้าไม่มี

"คาถาบูชาเมีย"

รักเมีย ต้องอดทน ต้องเป็นคน เคารพเมีย
รักเมีย ต้องส่งเสีย อย่าให้เมีย ต้องเสียใจ
รักเมีย ต้องรักเดียว อย่าได้เที่ยว ไปรักใคร
รักเมีย ต้องทำใจ ถึงอย่างไร เธอก็เมีย

รักเมีย อย่าขี้เหล้า เมียจะเหงา เราจะเสีย
รักเมีย อย่าอ่อนเพลีย คนรักเมีย ต้องแข็งแรง
รักเมีย อย่ารุนแรง ค่อยๆแซง อย่าขับไว
รักเมีย ต้องยอมเมีย เพราะว่าเมีย ไม่ยอมใคร

รักเมีย ต้องเข้าใจ ไม่มีใคร ใหญ่กว่าเมีย
รักเมีย อย่าเกี่ยงเมีย คำพูดเมีย ใหญ่กว่าใคร
ชาติหน้า มีฉันท์ใด จงจำไว้ เคารพเมีย

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

หน้า: [1] 2 3 4
  พิมพ์