เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 12, 2024, 11:37:07 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 11 12 13 [14] 15 16
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: วันอาทิตย์ที่23 นี้ใครจะไปชุมนุมบ้าง  (อ่าน 21214 ครั้ง)
~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #195 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2008, 05:52:15 PM »

ไชโย พรรคพวกรายงานว่า ยึดถนนเ้ข้าสุวรรณภูมิ ได้แล้ว แต่อย่างไรก็เปิดช่องให้ผู้โดยสารที่เขาจำเป็นด้วยนะจ๊ะ

คืน นี้อยู่เชียร์ หน้าจอ นะครับ
เกะกะระรานไปทั่ว..เสมือนบ้านเมืองไร้ขื่อแป
ยึดถนน..ทางสาธารณประโยชน์..ผิดกฏหมาย..ขอให้กรรมตามสนอง..
ใช้กฏหมู่บังคับขืนใจ...ฝ่่ายอธรรมชัดๆ

แล้วพวกที่ขายชาติ  โกงเงินไปเป็นแสนล้าน  พวกที่ศาลตัดสินติดคุกแต่ยังหนีอยู่นี่เค้าเรียกว่าอะไรครับ  ขำก๊าก

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
gms
Sr. Member

คะแนน 175

« ตอบ #196 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2008, 05:53:55 PM »

น่าจะมีสัญลักษณ์แนวร่วมนะครับ    ไหว้

ก็เสื้อเหลืองไงครับ
1 แต้มครับ  ถูกต้องแล้วคราบบบบ

คัดค้านครับ...ผมมีเสื้อเหลืองแต่ไม่ใช่แนวร่วม
มีเป็นสิบตัว..เสียดายครับ..
เสื้อเหลืองไม่ได้หมายถึงพธม. เท่านั้นครับท่าน  เราหมายถึงพ่อหลวงของเรา  เราใส่เสื้อเหลืองเหมือนท่านใส่เสื้อยันต์แหละครับ  ใส่แล้วกล้าสู้กับหน้าตัวเมีย และ อีแอบที่ลอบทำร้ายคนบริสุทธิ์ครับ
ปีที่แล้ว..ผมใส่เสื้อเหลืองด้วยความภาคภุมิใจมาก..ด้วยความรัก เคารพและเทอดทูนเหนือหัว..
แต่พอ..พันธมิตรเอาไปใช้เป็นสัญญลักษณ์..ผมใส่บ้างประปราย..
แต่พอ..พันธมิตร..บอกแตกหัก..ครั้งสุดท้าย..ผมไม่ใส่เลย..

"หยุดทำร้ายประเทศไทย..หยุดเผด็จการ..หยุดรัฐประหาร"
โป้ง*กันบอย - รักในหลวง
YOU'LL NEVER WALK ALONE
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1629

คนฮัก เต้าผืนหนัง........คนจัง เต้าผืนสาด

« ตอบ #197 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2008, 05:55:41 PM »

น่าจะมีสัญลักษณ์แนวร่วมนะครับ    ไหว้

1 แต้มครับ  ถูกต้องแล้วคราบบบบ

คัดค้านครับ...ผมมีเสื้อเหลืองแต่ไม่ใช่แนวร่วม
เสื้อเหลืองไม่ได้หมายถึงพธม. เท่านั้นครับท่าน  เราหมายถึงพ่อหลวงของเรา  เราใส่เสื้อเหลืองเหมือนท่านใส่เสื้อยันต์แหละครับ  ใส่แล้วกล้าสู้กับหน้าตัวเมีย และ อีแอบที่ลอบทำร้ายคนบริสุทธิ์ครับ
ปีที่แล้ว..ผมใส่เสื้อเหลืองด้วยความภาคภุมิใจมาก..ด้วยความรัก เคารพและเทอดทูนเหนือหัว..
แต่พอ..พันธมิตรเอาไปใช้เป็นสัญญลักษณ์..ผมใส่บ้างประปราย..
แต่พอ..พันธมิตร..บอกแตกหัก..ครั้งสุดท้าย..ผมไม่ใส่เลย..

อันนี้ก็อยู่ที่สามัญสำนึกของคุณครับ แต่อย่ามาว่าใส่แล้วไม่ดี

"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #198 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2008, 05:59:13 PM »

เยี่ยม

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
gms
Sr. Member

คะแนน 175

« ตอบ #199 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2008, 06:03:50 PM »

ไชโย พรรคพวกรายงานว่า ยึดถนนเ้ข้าสุวรรณภูมิ ได้แล้ว แต่อย่างไรก็เปิดช่องให้ผู้โดยสารที่เขาจำเป็นด้วยนะจ๊ะ

คืน นี้อยู่เชียร์ หน้าจอ นะครับ
เกะกะระรานไปทั่ว..เสมือนบ้านเมืองไร้ขื่อแป
ยึดถนน..ทางสาธารณประโยชน์..ผิดกฏหมาย..ขอให้กรรมตามสนอง..
ใช้กฏหมู่บังคับขืนใจ...ฝ่่ายอธรรมชัดๆ

แล้วพวกที่ขายชาติ  โกงเงินไปเป็นแสนล้าน  พวกที่ศาลตัดสินติดคุกแต่ยังหนีอยู่นี่เค้าเรียกว่าอะไรครับ  ขำก๊าก
ใครขาย..ใครโกง..แสนล้านไหน..ศาลตัดสินหรือยัง..
ส่วนที่ตัดสินแล้ว..มันใช่ที่คุณว่ามาหรือเปล่า...หรือตัดสินแทนศาล..
ส่วนที่ต้องโทษ..คนมีหน้าที่ต้องติดตามตัวมาลงโทษก็ทำไป
ว่าคนอื่นทำผิด..ต้องรับโทษ..เมื่อไม่ได้ดั่งใจ..ตัวก็ทำผิดบ้าง..
อย่าลืมรอรับโทษด้วยนะครับ...

"หยุดทำร้ายประเทศไทย..หยุดเผด็จการ..หยุดรัฐประหาร"
gms
Sr. Member

คะแนน 175

« ตอบ #200 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2008, 06:05:17 PM »

อันนี้ก็อยู่ที่สามัญสำนึกของคุณครับ แต่อย่ามาว่าใส่แล้วไม่ดี
ก็ผมว่า..มันใส่แล้วไม่ดี..ผมถึงไม่ใส่
ที่ไม่ดี..เพราะมีคนชอบคิดว่าผมเป็นพันธมิตร..ผมไม่ใช่ครับ

โป้ง*กันบอย - รักในหลวง
YOU'LL NEVER WALK ALONE
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1629

คนฮัก เต้าผืนหนัง........คนจัง เต้าผืนสาด

« ตอบ #201 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2008, 06:06:25 PM »

ใครขาย..ใครโกง..แสนล้านไหน..ศาลตัดสินหรือยัง..
ส่วนที่ตัดสินแล้ว..มันใช่ที่คุณว่ามาหรือเปล่า...หรือตัดสินแทนศาล..
ส่วนที่ต้องโทษ..คนมีหน้าที่ต้องติดตามตัวมาลงโทษก็ทำไป
ว่าคนอื่นทำผิด..ต้องรับโทษ..เมื่อไม่ได้ดั่งใจ..ตัวก็ทำผิดบ้าง..
อย่าลืมรอรับโทษด้วยนะครับ...

แสบแถวข้างๆ....บ้างไหมครับท่าน^^

cups
ฉันเกิดในรัชกาลที่ 9
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 98

ความสวยเราสร้างได้

« ตอบ #202 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2008, 06:25:35 PM »

ไปหายาใส่แผลที่บริเวณสีข้างได้แล้วครับ เดี๋ยวแผลติดเชื้อและจะไปกันใหญ่

เรื่องที่เกิดทุกวันนี้ก็เพราะความยุติธรรมที่ไม่ยุติธรรมจริงและความยุติธรรมที่มาช้า ก็คือความอยุติธรรมนั้นเองครับ

สงสารประเทศไทยเสียจริง
foxbat.....รักในหลวง
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 81

« ตอบ #203 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2008, 09:36:37 PM »

สีเหลืองหายมัวหมองไปตั้งเยอะ   คนเลวใส่แล้วคันน่ะจริงๆนะจะบอกให้ แลบลิ้น แลบลิ้น
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #204 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2008, 09:47:17 PM »

ก็ที่เค้าตัดสินติดคุกแล้วไม่มารับโทษ  มันหมายความว่ายังไงครับคุณ gms  ขำก๊าก   

พูดอีกก็เหนื่อยอีก  คิก คิก  แต่อดไม่ได้  ขำก๊าก

ทัดมาลา ขอเป็นข้ารองพระบาททุกชาติไป
มืออ่อน หมัดแข็ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 857

เตสาหัง สิรสา ปาเท วันทามิ ปุริสุตตเม

« ตอบ #205 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2008, 10:31:32 PM »

ความยุติธรรมของทักษิณ....คือ บกพร่องโดยสุจริต....

ถ้าจับได้ว่ากรูโกง.....กรรมการมันลำเอียง....

หุหุหุหุหุ

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า
เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป

ลูกหลานเหลนโหลนภายหน้า จะได้มีพสุธาอาศัย
อนาคตจะต้องมีประเทศไทย มิยอมให้ผู้ใดมาทำลาย
gms
Sr. Member

คะแนน 175

« ตอบ #206 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2008, 11:00:26 PM »

ก็ที่เค้าตัดสินติดคุกแล้วไม่มารับโทษ  มันหมายความว่ายังไงครับคุณ gms  ขำก๊าก  

พูดอีกก็เหนื่อยอีก  คิก คิก  แต่อดไม่ได้  ขำก๊าก
ก็หนีไงครับ..เขาหนีไปใครมีหน้าที่ก็ไปตามมาลงโทษ
มีนักโทษอุกฉกรรจ์ทีหนีโทษในเมืองไทย..ตำรวจก็ทำตามหน้าที่อยู่แล้วครับ..
ถ้าใจร่้อนก็ช่วยกันตามหาด้วยซิครับ..ไม่ใช่อาละวาดขว้างปาข้าวของยึดสถานที่ราชการเอกชนแบบนี้
ที่ผมเห็นก็เอามาเป็นข้ออ้างในการปลุกปั่นเรียกม้อบครับ..

wisit ( เอก ) - รักในหลวง
อย่าทำร้ายคนไทยด้วยกันเองเลย ผมไหว้ล่ะ !!!
Full Member

คะแนน 31

« ตอบ #207 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2008, 11:06:08 PM »

บอกให้ก็ได้ .. ผมเหน็บอยู่ตลอดเวลาอยู่แล้ว 21 A   ....

ระยะนี้ เพิ่ม  อีก 2 แมก ... เผื่อเจอ ด่าน เสื้อแดง ตอนกลับดึก ๆ

นักเลงคุม โรงผับ โรงเบียร์ ยังค้นไม่เจอ  .... การ์ด พธม ค้น กัน อย่างนั้น ... ละ จะ เจอ ใหม (เนี่ย)

ตอนไป เจอ คุณ CHEW ... ยังไม่อยาก ออกไป พบ นอกรั้ว เลย

เก้ก หล่อ .... สับขาหลอก ให้ค้นเป้ ค้น กระเป๋าคาดเอว   .... ค้นตามเอว ตาม ขา ...

ไม่ได้ ล้วงกระเป๋า กางเกงดู ไม่ เจอ ..หรอก .... ... เสียง ตื้ด ๆ  ก็ชัด พวงกุญแจ ให้ดู 
บอกให้ก็ได้ .. ผมเหน็บอยู่ตลอดเวลาอยู่แล้ว 21 A   ....

ระยะนี้ เพิ่ม  อีก 2 แมก ... เผื่อเจอ ด่าน เสื้อแดง ตอนกลับดึก ๆ

นักเลงคุม โรงผับ โรงเบียร์ ยังค้นไม่เจอ  .... การ์ด พธม ค้น กัน อย่างนั้น ... ละ จะ เจอ ใหม (เนี่ย)

ตอนไป เจอ คุณ CHEW ... ยังไม่อยาก ออกไป พบ นอกรั้ว เลย

เก้ก หล่อ .... สับขาหลอก ให้ค้นเป้ ค้น กระเป๋าคาดเอว   .... ค้นตามเอว ตาม ขา ...

ไม่ได้ ล้วงกระเป๋า กางเกงดู ไม่ เจอ ..หรอก .... ... เสียง ตื้ด ๆ  ก็ชัด พวงกุญแจ ให้ดู 

ของพี่แดงตัวเล็กอะดิ....ของผมทั้งใหญ่ทั้งยาว ลำกล้อง 5 นิ้ว...เอาไปก็รอดยากแต่ในทำเนียบพวกเดียวกันไม่น่าห่วง....ขากลับนี่แหละควรมี
ตอนนี้อาจารย์แดงก็รู้ว่าของผมใหญ่กว่า ถึงต้องอยู่นอกรั้ว  Wink Grin แต่มีคน ใหญ่กว่าผมครับ เส้นนะครับที่ใหญ่กว่า
นี่ผมกลับมาจากส่งเสบียงและเป็นสารถีระหว่าง ดอนเมือง - กองทัพไทย  เดี๋ยวไปงานศพน้องอนุพงศ์ก่อน อาจจะไปรอรับนายก โรงแรมม่านรูด เห็นว่าปูเสื่อกลางถนนเข้าสุวรรณภูมิแล้วเพราะแท็กซี่ปิดทางเข้าก่อนเราไปถึงครับ 
5 5 5 5

ได้เจออีก 2 ท่านคือท่าน ninja_19 และท่าน นิ น น า ท พลาดไป 1 ท่าน wisit_witt ( เอก ) เพราะท่านมัวแต่ขนข้าว ขนน้ำส่ง พธม. อยู่ ยินดีเสมอที่เจอเพื่อน อวป. โดยเฉพาะท่านที่รักสถาบันสูงสุดของเราครับ
 ไหว้

คลาดกันนิดเดียวครับพี่ พอดีต้องรีบกลับมาขนเสบียงไปอีกที่่ มีโอกาสคงได้พบตัวจริงครับ
26/11/08 คงไม่ได้เข้าไปครับ

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #208 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2008, 05:27:03 AM »

เว็ปแห่งนี้น่าจะปลูกหญ้าไว้มาก ๆ นะครับ   คิก คิก  มีอยู่ไม่กี่ตัวที่ต้องการ  ขำก๊าก

น้าพงษ์...รักในหลวง
1911ต้อง.โค้ลท์.ที่เหลือคือก๊อปปี้.ลอกพี่.มะขิ่นครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 508

« ตอบ #209 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2008, 07:57:12 AM »

เว็ปแห่งนี้น่าจะปลูกหญ้าไว้มาก ๆ นะครับ   คิก คิก  มีอยู่ไม่กี่ตัวที่ต้องการ  ขำก๊าก

...... Cheesy........ Grin.......... คิก คิก

...ประเทศไทย.ไม่ใช่ที่สำหรับใครที่จะมา.ฝึกงาน...
หน้า: 1 ... 11 12 13 [14] 15 16
  พิมพ์