เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 13, 2024, 01:20:51 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 ... 16
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: วันอาทิตย์ที่23 นี้ใครจะไปชุมนุมบ้าง  (อ่าน 21327 ครั้ง)
รักเธอประเทศไทย
Full Member

คะแนน 21

« ตอบ #60 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2008, 10:55:15 PM »

ขออนุญาตฝากท่านสมาชิกที่ไปเพื่อชาติ(ที่ทำเนียบ)ด้วยครับ ผมคงไม่ได้ไปเพราะติดภาระกิจ เอาใจช่วยทุกๆท่านที่เสียสละเพื่อประเทศชาติครับ ไหว้

*อยู่กับสิ่งที่มี ไม่ใช่สิ่งที่ฝัน และทำวันนี้ให้ดีที่สุด*
Bird
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 600

Ordinary Man on Earth

« ตอบ #61 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2008, 10:57:17 PM »

ถ้าทักกี้โฟนอินเข้าไปที่วัดสวนแก้วอีกคน  ผมคงไม่ได้ไปที่นั่นอีกนาน  เพราะที่นั่นจะเป็นศูนย์รวมของผู้ละเมิดศีล 5 ครบทุกประการ ในเวลานั้น

ปาณาติบาติ  -  คนสั่งฆ่าตัดตอนคดียาเสพติด  ไอ้โม่งชักใยความรุนแรงสลายม็อบ มีคนตาย

อทินนาทาน  -  กลุ่มโกงชาติ คอรัปชั่น ผลประโยชน์ทับซ้อน  มีค่าเท่ากับลักทรัพย์แผ่นดิน

กาเมฯ    -  คนผิดลูกเมียชาวบ้าน คนเมียขอหย่า และการชุมนุมจัดขึ้นโดยอำนวยการของนายกจอมแจกตู้เย็น

มุสาวาทา  -  ทั้งคนโฟนอิน ทั้งไอ้สามเกลอหัวขวด โกหกน้ำลายเป็นฟอง ตาแข็ง หางตก

สุราเมรัย   -  ถ้ามีการขนคนมาร่วมงาน ก็คงไม่แคล้วมีพกใส่ขวดกระทิงแดง กระติกน้ำ..

...ทางวัดคงต้องใช้เวลาล้างสถานที่อีกนานไม่ใช่น้อย...

สู้กับผู้อื่นให้น้อยลง ......สู้กับจิตตนให้มากขึ้น
@สิบฤทัย@
###คาสโนว่า ฆ่าไม่ตาย###
Sr. Member

คะแนน 30

นักบุญคนบาป (ซุ้มเสือโหย)#วิมานดิน#

« ตอบ #62 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2008, 10:58:35 PM »

ขอให้เดินทางโดยสวัสดิภาพทั้งไปและกลับครับทุกท่าน เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

รับซื้อ,ขายที่ดินเขตปริมณฑลและภาคกลาง-ต่างจังหวัดรับซื้อ,ขายเฉพาะเขตเมืองและแหล่งท่องเที่ยว:รับถมที่ในเขตภาคกลาง:รับซื้อ,ขายรถยนต์  สนใจเชิญ PMครับ(ปรีชา)
gms
Sr. Member

คะแนน 175

« ตอบ #63 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2008, 11:11:49 PM »

หน้าที่ 5 แล้ว..มีคนจะไปไม่น้อยทีเดียว...ชื่่นชมในสปิริตทุกท่านครับ
ขอให้แคล้วคลาดจากภัยอันตรายต่อร่างกายและชีวิตครับ
ขอให้บรรลุตามวัตถุประสงค์ของการร่วมชุมนุม..
และขอให้เป็นครั้งสุดท้ายตามที่ประกาศเจตนารมย์ไว้เถิดนะครับ
ขอให้จบในวันที่ 23 พย.นี้ให้ได้ ประเทศจะได้เดินหน้าต่อไป
และขอให้ออกจากทำเนียบทันที..เมื่อพ้น 24 น...
และสุดท้าย..ขอให้สิ่งที่ผมหวังเป็นความจริงเทอญ..

"หยุดทำร้ายประเทศไทย..หยุดเผด็จการ..หยุดรัฐประหาร"
fflluukk
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 13

« ตอบ #64 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2008, 11:17:28 PM »

soul of the nation
deang
Sr. Member

คะแนน 71

....

« ตอบ #65 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2008, 12:55:18 AM »

เพิ่ง กลับจาก หน้า ทำเนียบ .. ของกินยังเหลือ อีกเยอะ ... ข้าว ไข่เจียว ร้าน ชมัยฯ ลมโชย ... กลิ่นหอม อร่อย แต่ เหลือ บาน

คนมากิน กัน กะหรอมกะแหรม ... ขนมครกขายดี เกลี้ยง .....

วันงาน .... ถ้าคน มา กัน แบบนี้ ...... อืมมมม .... เตรียมหลวงพ่อโกย กันได้ เลย ....

ต่าง คน ต่างกลับบ้าน บ้านใครบ้านท่าน  .... ยกบ้านเมืองให้ ทักกี้ไป ... เอ็งเก่ง .. เอ็ง ชนะ  เอาเมืองไป

ถึงวันนั้น แล้ว เราก็ หมดโอกาส ที่จะสู้อีกต่อไป ... ตลอดไป

ผม มักคิดสถานะการณ์ทางร้ายไว้ก่อน ..... แบบเดียวกะ ที่ ทหาร (แท้ ๆ) คิด .... เพื่อหาทางป้องกัน/แก้ไข  รอบด้าน

คิดถึง รุ่น ป๋า ๆ อย่าง .... ท่าน วิมล ... ท่าน กันต์ ... ท่านเสือ .....
ถ้ามีคนรักชาติ บ้านเมือง แบบพวกท่าน เราก็ไม่เป็นอย่างทุกวันนี้

บัก ป้อกเด้ง ... ไม่ ขี้ขลาด ก็ ไม่เอาถ่าน ... มีได้ 2 อย่าง เท่านั้น .... อาศัย อะไร ไม่ได้

FBook   prasop tongtawat
I Love My King (AkNaRiN~*)
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 129

« ตอบ #66 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2008, 01:09:45 AM »

เพิ่ง กลับจาก หน้า ทำเนียบ .. ของกินยังเหลือ อีกเยอะ ... ข้าว ไข่เจียว ร้าน ชมัยฯ ลมโชย ... กลิ่นหอม อร่อย แต่ เหลือ บาน

คนมากิน กัน กะหรอมกะแหรม ... ขนมครกขายดี เกลี้ยง .....

วันงาน .... ถ้าคน มา กัน แบบนี้ ...... อืมมมม .... เตรียมหลวงพ่อโกย กันได้ เลย ....

ต่าง คน ต่างกลับบ้าน บ้านใครบ้านท่าน  .... ยกบ้านเมืองให้ ทักกี้ไป ... เอ็งเก่ง .. เอ็ง ชนะ  เอาเมืองไป

ถึงวันนั้น แล้ว เราก็ หมดโอกาส ที่จะสู้อีกต่อไป ... ตลอดไป

ผม มักคิดสถานะการณ์ทางร้ายไว้ก่อน ..... แบบเดียวกะ ที่ ทหาร (แท้ ๆ) คิด .... เพื่อหาทางป้องกัน/แก้ไข  รอบด้าน

คิดถึง รุ่น ป๋า ๆ อย่าง .... ท่าน วิมล ... ท่าน กันต์ ... ท่านเสือ .....
ถ้ามีคนรักชาติ บ้านเมือง แบบพวกท่าน เราก็ไม่เป็นอย่างทุกวันนี้

บัก ป้อกเด้ง ... ไม่ ขี้ขลาด ก็ ไม่เอาถ่าน ... มีได้ 2 อย่าง เท่านั้น .... อาศัย อะไร ไม่ได้

ดูพรุ่งนี้ก่อนดีไหมท่าน...

อย่าเพิ่งถอดใจ...

ขอให้ปัญหาของประเทศชาติมีทางออกซักทีเถิด... ไหว้
billy the kid @ Love The King @
A Promise Is Promise
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 131

« ตอบ #67 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2008, 02:41:48 AM »

เมื่อไหร่คำทำนายจะเป็นความจริงหนอ.....................................................เจ้าต้องตายด้วยปืน.........................

ถ้ามันยังไม่ละหรือเลิกในการทำร้ายเมืองไทย..............คำทำนายคงเป็นความจริง.............................

ทุกคนมีอิสระอย่างเต็มที่ในการดำเนินชีวิต และเป็นผู้รับผลแห่งการกระทำของตน ตามเงื่อนไขปัจจัยต่างๆ
*อนุช  อาภาภิรม*
Ninja 19 + รักในหลวง +
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

" อยู่อย่างจงรัก ตายอย่างภักดี "

« ตอบ #68 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2008, 04:53:31 AM »

.............. Cry  คืนนี้ เวลา ตี 2.10 น. ระเบิดลงแยกมิสกวัน  การ์ด พธม. ตาย1  สาหัส 2 บาดเจ็บ 4 คนครับ   เศร้า เศร้า เศร้า เศร้า
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 22, 2008, 04:55:04 AM โดย Ninja 19 » บันทึกการเข้า

BLUE ZONE " สิ่งเดียวที่ทำให้คนชั่วได้ชัยชนะ นั้นก็เพราะคนดีๆ นิ่งดูดาย " http://www.youtube.com/watch?v=EfCsNdSTNdQ
NatthaphoN_
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

https://lh5.googleusercontent.com/-3fxkffwgtBc/AAA

« ตอบ #69 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2008, 07:11:05 AM »

เจอกันครับเมื่อ   ชาติต้องการ...
^-^ภูพาน~รักพ่อหลวง^-^
มีภัย มีเรา biw199
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 224

« ตอบ #70 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2008, 07:17:57 AM »

เจอกันครับเมื่อ   ชาติต้องการ...
พี่พนธ์จะลงมาไหมครับถ้ามาเดียวผมโทรหาผมเฟ้าอยู่แถวหน้าวัดนะพี่ ไหว้

พายุยิ่งพัดอื้อ....................ราวป่าหรือราบทั้งแดน
อิศานนับแสนแสน..............สิจะพ่ายผู้ใดเหนอ?
NatthaphoN_
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

https://lh5.googleusercontent.com/-3fxkffwgtBc/AAA

« ตอบ #71 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2008, 07:24:06 AM »

พี่พนธ์จะลงมาไหมครับถ้ามาเดียวผมโทรหาผมเฟ้าอยู่แถวหน้าวัดนะพี่ ไหว้
ได้โทรหาแน่ครับ.... Wink
ahu
กฎหมายทำให้เสมอภาค ปืนทำให้เท่าเทียม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 162

« ตอบ #72 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2008, 07:51:30 AM »

คนเยอะลูก ๆ จะหลงกับแม่ได้ 
ระมัดระวังหมั่น  เช็ดกันก่อนนะครับ........ไม่ใช่สิเช็ค

"เศรษฐกิจพอเพียง"     หนึ่งตำบล.......หนึ่งภรรยา  Grin  Grin

มีไว้    หน้าใหญ่....ใจร้อน    นอนวัด
มีไว้    ปลอดภัย....อุ่นใจ    ไกลคุก
สราโท
ไม่มีสิ่งใดที่แน่นอน
Full Member

คะแนน 28

ถิ่นภูเขาไฟ

« ตอบ #73 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2008, 08:01:21 AM »

...
david srt
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 18

« ตอบ #74 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2008, 08:09:20 AM »

ไปครับ จากทางใต้ สุดท้ายแล้ว แพ้ก็ยกให้ทักกี้ไป
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 ... 16
  พิมพ์