เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 13, 2024, 03:24:35 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 5 6 7 [8] 9 10 11 ... 16
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: วันอาทิตย์ที่23 นี้ใครจะไปชุมนุมบ้าง  (อ่าน 21412 ครั้ง)
samasakh
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 6

« ตอบ #105 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2008, 07:40:58 PM »

ไหว้ อย่าเห็นกรงจักรเป็นดอกบัว  ไหว้ เศร้า   เศร้า   เศร้า   เศร้า   เศร้า  น่าเศร้า คนไทยไม่รักกัน

รักกันเหมือนรักเงินไอ้เหลี่ยมหรือเปล่า .......  สงสารลูกหลานใกล้ตัวจริง ๆ 
  รักคนไทยทุกคนใต้ อิสาน เหนือ ตก  ไม่แบ่งพรรคแบ่งพวก   (รักกันเหมือนรักเงินไอ้เหลี่ยมหรือเปล่า .. น่าเศร้า.....)   สงสารตัวเองก่อน ... หลบสะเก็ดระเบิดให้ดีล่ะ   .... ขอให้โชคดี   
samasakh
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 6

« ตอบ #106 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2008, 07:43:34 PM »

ไหว้ อย่าเห็นกรงจักรเป็นดอกบัว  ไหว้ เศร้า   เศร้า   เศร้า   เศร้า   เศร้า  น่าเศร้า คนไทยไม่รักกัน
..
   โทษทีไม่รู้ว่าเป็นเขต พธม.  ห้ามเข้า... บาย
Ninja 19 + รักในหลวง +
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

" อยู่อย่างจงรัก ตายอย่างภักดี "

« ตอบ #107 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2008, 07:46:12 PM »

ผมต้องไปแน่ๆคิดแล้วหดหู่ใจมิหายหากเราจะแพ้ต่อมารครองเมืองพวกนี้บ้านเมืองเราจะเป็นอย่างไรลูกหลานเราจะเป็นอย่างไรผมจะเอาหน้าที่ไหนไปก้มกราบอนุสาวรีย์ของเหล่าบูรพมหากษัตริย์ รวมถึงบรรพชนวิญาญปู่ย่าทั้งหลายที่ได้ร่วมกันรักษาบ้านเมืองนี้เอาไว้ท่านให้กับคนไทยทุกคนมิใช่กับบางคนบางกลุ่มเอาไปปูยี่ปู้ยำมันเอาไปมากพอแล้ว ทรัพยากรทองคำดำแทนที่พี่น้องของเราจะได้ร่วมกันชื่นชมเราได้แต่มองมันตาปริบๆแปรรูปกันในเวลาไม่กี่วินาทีเกลี้ยงแผล็บกลายเป็นของพวกมันไม่กี่คน...ครับนั่งมองภาพท่อสูบกลางแท่นในอ่าวไทยแล้วเจ็บใจพิลึกยังกะนั่งมองยุงลายมันเกาะแล้วดูดเลือดเรา...ดูดเอาๆ ตบมันไม่ได้เพราะโดนมัดมือพ่ายหลังอยู่ผมเสียใจจริงๆกับคนพวกนี้..ผมขอมีส่วนร่วม ผมจะไป ผมจะสู้

............. เยี่ยม เยี่ยม  นับถือในน้ำใจครับ...   เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

BLUE ZONE " สิ่งเดียวที่ทำให้คนชั่วได้ชัยชนะ นั้นก็เพราะคนดีๆ นิ่งดูดาย " http://www.youtube.com/watch?v=EfCsNdSTNdQ
Ninja 19 + รักในหลวง +
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

" อยู่อย่างจงรัก ตายอย่างภักดี "

« ตอบ #108 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2008, 07:54:30 PM »

............ หลงรัก คนบ้างคนไม่เคยมอง ไม่เคยรับรู้ข้อมูล ไม่เคยสนใจดูว่าเขาทำอะไรกันอยู่  มองแต่ผลประโยชน์ส่วนตัวที่มันเสียไปไม่เหมือนสมันายทักษิณอยู่ ก็อยู่เฉยๆ ครับ .............. กลับไปศึกษาหาข้อมูลข่าวสารเรื่องนี้ ในหลายๆด้าน  แล้วค่อยกลับมาคุยกันด้วยเหตุผลที่ดี.. น่าจะเหมาะสมกว่าครับ....ถ้าการชุมนุมครั้งนี้ ของ พธม. ทำเพื่อตัวเขาเอง  ป่านนี้คงเละไปนานแล้ว..ไม่อยู่มานานขนาดนี้หรอกครับ........ เยี่ยม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 22, 2008, 07:58:51 PM โดย Ninja 19 » บันทึกการเข้า

BLUE ZONE " สิ่งเดียวที่ทำให้คนชั่วได้ชัยชนะ นั้นก็เพราะคนดีๆ นิ่งดูดาย " http://www.youtube.com/watch?v=EfCsNdSTNdQ
RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

ฟ้าลิขิตชีวิตข้า ให้ค้าขาย

« ตอบ #109 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2008, 07:57:36 PM »

รักกันเหมือนรักเงินไอ้เหลี่ยมหรือเปล่า .......  สงสารลูกหลานใกล้ตัวจริง ๆ 
  รักคนไทยทุกคนใต้ อิสาน เหนือ ตก  ไม่แบ่งพรรคแบ่งพวก   (รักกันเหมือนรักเงินไอ้เหลี่ยมหรือเปล่า .. น่าเศร้า.....)   สงสารตัวเองก่อน ... หลบสะเก็ดระเบิดให้ดีล่ะ   .... ขอให้โชคดี   

ขอบพระคุณครับ ...  ดีใจจังที่ประเทศชาติ ยังมีท่าน samasakh  อยู่อีกหนึ่งฝากฝั่ง .... ทำให้ผมมีตัวอย่างในการสอนลูกสอน หลาน .... ขอบพระคุณท่านมากครับ เห็นตัวอย่างเปรียบเทียบชัดเจน ไหว้

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
Sticker
Hero Member

คะแนน 90

« ตอบ #110 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2008, 08:15:43 PM »

เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

ความจำสั้น     แต่รักฉันยาว ...
ตูรุส
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1046

คิดถึง ตูรุส จัง

« ตอบ #111 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2008, 08:21:30 PM »

ขอบพระคุณครับ ...  ดีใจจังที่ประเทศชาติ ยังมีท่าน samasakh  อยู่อีกหนึ่งฝากฝั่ง .... ทำให้ผมมีตัวอย่างในการสอนลูกสอน หลาน .... ขอบพระคุณท่านมากครับ เห็นตัวอย่างเปรียบเทียบชัดเจน ไหว้

น้องรู อย่าลืมชงนม ด้วยนะครับ....และหาผ้าอ้อม ให้ด้วย
RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

ฟ้าลิขิตชีวิตข้า ให้ค้าขาย

« ตอบ #112 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2008, 08:30:37 PM »

น้องรู อย่าลืมชงนม ด้วยนะครับ....และหาผ้าอ้อม ให้ด้วย

สำหรับใครครับพี่ ถ้าลูกผมคิดแบบนี้เอาขี้เถ้ายัดปากดีกว่า เกิดมาเปลืองทรัพยากร .........  เหอเหอเหอ

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
สราโท
ไม่มีสิ่งใดที่แน่นอน
Full Member

คะแนน 28

ถิ่นภูเขาไฟ

« ตอบ #113 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2008, 08:52:26 PM »

..
   โทษทีไม่รู้ว่าเป็นเขต พธม.  ห้ามเข้า... บาย
โชคดีสำลีแปะหัวครับ
Big Duck
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 5

...."Enjoy Eating"....

« ตอบ #114 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2008, 08:54:23 PM »

อยากไปครับ แต่ติดภารกิจฯ และอยู่ไกล 1000KM ส่งใจไปให้แล้วกันครับ  เอาให้มันจบซะที !!!ผมรับไม่ไหวแล้ว  Angry Angry Angry ช่วยกันล้างบางระบอบไอ้เหลี่ยม จัญไร ยกแผ่นดินไทยให้สูงขึ้น... ไหว้   จะรอดู ทาง ASTV   เยี่ยม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 22, 2008, 08:58:14 PM โดย Pitta » บันทึกการเข้า

" งานจะยุ่ง พุงจะย้อย แต่มิตรภาพน้อยๆ ไม่ย้อยตามพุง..."
Firing Pin
Full Member

คะแนน 27

« ตอบ #115 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2008, 09:01:00 PM »

ไหว้ ขออาราธนาคุณพระศรีรัตนตรัยและสิ่งศักดิ์สิทธิ์ทั้งหลาย โปรดดลบันดาลให้ทุกๆท่านที่ไปเข้าร่วมชุมนุม โชคดี มีชัย ปลอดภัย กลับมา นะครับ  ไหว้
bigbang
จงใช้สติก่อนใช้ปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1018

รูปจากเวปผู้จัดการครับ

« ตอบ #116 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2008, 09:28:02 PM »

ระวังฐานที่มั่นทำเนียบด้วยครับ  ขอให้โชคดีมีชัยทุกท่าน
ผมไม่ถนัดแบบว่าไปมือเปล่าครับ  Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 23, 2008, 09:44:42 AM โดย bigbang » บันทึกการเข้า

อเสวนา จะ พาลานัง
Ultraman Taro #รักในหลวง#
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 195

« ตอบ #117 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2008, 09:42:14 PM »

ส่งกำลังใจให้
ขอให้ทุกคนปลอดภัยครับ ขอให้ได้ชัยชนะกลับมาครับ
ขอพลังจงอยู่กับท่าน

เด็กช่างออกไปกันเยอะๆนะครับ เพื่อประเทศชาติ

"อย่าแก่เพราะกินข้าว อย่าเฒ่าเพราะอยู่นาน" 
โบราณว่า อย่าถือสาคนบ้า อย่าว่าคนเมา ใจเย็นเข้าไว้
จอบหลอย-รักในหลวง
HS4JFZ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 160

เรารักในหลวง

« ตอบ #118 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2008, 09:49:24 PM »

วันนี้ ผมไม่ไม่ได้จริงๆครับ ได้รับปากแม่ไว้แล้ว
เมื่อเช้า แม่โทรมาจากกาฬสินธุ์แต่เช้า บอกว่า"วันนี้อย่าไปเลยลูก...ไม่อยากให้ไป"
ผมก็ได้แต่"ครับแม่....."
แต่พรุ่งนี้เจอกันครับพี่ๆทุกท่าน
ถ้าเจอคนตัวดำๆ ใส่แว่น ใส่เสือเหลืองบ.TT&T ทักทายผมบ้างน่ะครับ ผมไปคนเดียวครับ ไหว้
พธม.เมืองน้ำดำ....สู้ครับ!!!!!!! เยี่ยม

บริการรถตู้VIP 10ที่นั่งครับ ท่องเที่ยวทั่วไทย ไปไหนไปกันครับ
จอบหลอยเต็มใจบริการครับ 085-4046999,080-4719444
kai850
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 38

เรารักในหลวงครับ

« ตอบ #119 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2008, 09:51:54 PM »

ขอส่งใจและให้กำลังใจทุกท่านครับ ขัยชนะจงเป็นขอเรา ไชโย หลงรัก หลงรัก

<a href="http://graphics-comment.blogspot.com" target="_blank">Goodnight comments" title="Goodnight comments[/url]<p><a href="http://graphics-comment.blogspot.com" target="_blank">comments hi5 ฮิต![/url]
หน้า: 1 ... 5 6 7 [8] 9 10 11 ... 16
  พิมพ์