เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 13, 2024, 01:18:19 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 10 11 12 [13] 14 15 16
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: วันอาทิตย์ที่23 นี้ใครจะไปชุมนุมบ้าง  (อ่าน 21283 ครั้ง)
deang
Sr. Member

คะแนน 71

....

« ตอบ #180 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2008, 01:38:52 PM »

บอกให้ก็ได้ .. ผมเหน็บอยู่ตลอดเวลาอยู่แล้ว 21 A   ....

ระยะนี้ เพิ่ม  อีก 2 แมก ... เผื่อเจอ ด่าน เสื้อแดง ตอนกลับดึก ๆ

นักเลงคุม โรงผับ โรงเบียร์ ยังค้นไม่เจอ  .... การ์ด พธม ค้น กัน อย่างนั้น ... ละ จะ เจอ ใหม (เนี่ย)

ตอนไป เจอ คุณ CHEW ... ยังไม่อยาก ออกไป พบ นอกรั้ว เลย

เก้ก หล่อ .... สับขาหลอก ให้ค้นเป้ ค้น กระเป๋าคาดเอว   .... ค้นตามเอว ตาม ขา ...

ไม่ได้ ล้วงกระเป๋า กางเกงดู ไม่ เจอ ..หรอก .... ... เสียง ตื้ด ๆ  ก็ชัด พวงกุญแจ ให้ดู 

FBook   prasop tongtawat
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #181 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2008, 01:44:53 PM »

บอกให้ก็ได้ .. ผมเหน็บอยู่ตลอดเวลาอยู่แล้ว 21 A   ....

ระยะนี้ เพิ่ม  อีก 2 แมก ... เผื่อเจอ ด่าน เสื้อแดง ตอนกลับดึก ๆ

นักเลงคุม โรงผับ โรงเบียร์ ยังค้นไม่เจอ  .... การ์ด พธม ค้น กัน อย่างนั้น ... ละ จะ เจอ ใหม (เนี่ย)

ตอนไป เจอ คุณ CHEW ... ยังไม่อยาก ออกไป พบ นอกรั้ว เลย

เก้ก หล่อ .... สับขาหลอก ให้ค้นเป้ ค้น กระเป๋าคาดเอว   .... ค้นตามเอว ตาม ขา ...

ไม่ได้ ล้วงกระเป๋า กางเกงดู ไม่ เจอ ..หรอก .... ... เสียง ตื้ด ๆ  ก็ชัด พวงกุญแจ ให้ดู 

ของพี่แดงตัวเล็กอะดิ....ของผมทั้งใหญ่ทั้งยาว ลำกล้อง 5 นิ้ว...เอาไปก็รอดยากแต่ในทำเนียบพวกเดียวกันไม่น่าห่วง....ขากลับนี่แหละควรมี

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #182 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2008, 01:47:32 PM »

ของผมทั้งใหญ่ทั้งยาว    คิก คิก คิก คิก คิก คิก  ขำก๊าก

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #183 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2008, 03:21:47 PM »

ถ้าเหน็บของไปจะไม่เข้าไปในรั้วครับ...

จะยืนดูอยู่ห่างๆ คอยดูว่าอีแอบจะแอบสอยใครในรั้วหรือเปล่า... เราก็สอยมันมั่ง...

ที่กลัวคือ... มันก็จะมีคนคิดแบบเดียวกับเราคอยสอยเราอีกต่อหนึ่ง...
เพราะไม่รู้ว่าใครเป็นใคร พวกไหนสีเสื้อไหน... ดีไม่ดีฝ่ายเดียวกันสอยกันเองเอาน่ะครับ...
ทัดมาลา ขอเป็นข้ารองพระบาททุกชาติไป
มืออ่อน หมัดแข็ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 857

เตสาหัง สิรสา ปาเท วันทามิ ปุริสุตตเม

« ตอบ #184 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2008, 04:12:32 PM »

แสดงตนให้ชัดเจนก่อนครับ....

ผมเข้าไป เวลาเจอการ์ดคนละกลุ่มกับพี่ๆที่สนิท ก็โดนแอบสังเกตหัวจรดเท้าเหมือนกัน

แต่พอเห็นเราคุยกับการ์ดกลุ่มอื่นๆ เขาก็คลายความสนใจไปเอง

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า
เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป

ลูกหลานเหลนโหลนภายหน้า จะได้มีพสุธาอาศัย
อนาคตจะต้องมีประเทศไทย มิยอมให้ผู้ใดมาทำลาย
chew - รักในหลวง
VOTE NO = ไม่เลือกควายตัวไหน และ สัตว์คอกใด ทั้งสิ้น
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1892

เอาแผ่นดินของพ่อหลวงคืนมา เอาคนโกงชาติเข้าคุกไป

« ตอบ #185 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2008, 05:18:12 PM »

บอกให้ก็ได้ .. ผมเหน็บอยู่ตลอดเวลาอยู่แล้ว 21 A   ....

เก้ก หล่อ .... สับขาหลอก ให้ค้นเป้ ค้น กระเป๋าคาดเอว   .... ค้นตามเอว ตาม ขา ...

ของพี่แดงตัวเล็กอะดิ....ของผมทั้งใหญ่ทั้งยาว ลำกล้อง 5 นิ้ว...เอาไปก็รอดยากแต่ในทำเนียบพวกเดียวกันไม่น่าห่วง....ขากลับนี่แหละควรมี
ตอนนี้อาจารย์แดงก็รู้ว่าของผมใหญ่กว่า ถึงต้องอยู่นอกรั้ว  Wink Grin แต่มีคน ใหญ่กว่าผมครับ เส้นนะครับที่ใหญ่กว่า
นี่ผมกลับมาจากส่งเสบียงและเป็นสารถีระหว่าง ดอนเมือง - กองทัพไทย  เดี๋ยวไปงานศพน้องอนุพงศ์ก่อน อาจจะไปรอรับนายก โรงแรมม่านรูด เห็นว่าปูเสื่อกลางถนนเข้าสุวรรณภูมิแล้วเพราะแท็กซี่ปิดทางเข้าก่อนเราไปถึงครับ 
5 5 5 5

ได้เจออีก 2 ท่านคือท่าน ninja_19 และท่าน นิ น น า ท พลาดไป 1 ท่าน wisit_witt ( เอก ) เพราะท่านมัวแต่ขนข้าว ขนน้ำส่ง พธม. อยู่ ยินดีเสมอที่เจอเพื่อน อวป. โดยเฉพาะท่านที่รักสถาบันสูงสุดของเราครับ
 ไหว้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 25, 2008, 05:25:43 PM โดย chew » บันทึกการเข้า
VOTE NO = ไม่เลือกควายตัวไหน และ สัตว์คอกใด ทั้งสิ้น
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1892

เอาแผ่นดินของพ่อหลวงคืนมา เอาคนโกงชาติเข้าคุกไป

« ตอบ #186 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2008, 05:23:12 PM »

น่าจะมีสัญลักษณ์แนวร่วมนะครับ    ไหว้

ก็เสื้อเหลืองไงครับ
1 แต้มครับ  ถูกต้องแล้วคราบบบบ
gms
Sr. Member

คะแนน 175

« ตอบ #187 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2008, 05:25:32 PM »

น่าจะมีสัญลักษณ์แนวร่วมนะครับ    ไหว้

1 แต้มครับ  ถูกต้องแล้วคราบบบบ

คัดค้านครับ...ผมมีเสื้อเหลืองแต่ไม่ใช่แนวร่วม
มีเป็นสิบตัว..เสียดายครับ..

"หยุดทำร้ายประเทศไทย..หยุดเผด็จการ..หยุดรัฐประหาร"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1892

« ตอบ #188 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2008, 05:28:05 PM »

ผมคิดว่าถ้าคุณ deang  จะมาป่วน ก็ไปเว็ปบอร์ดอื่นดีกว่าครับ  ถ้าอยากจะสนับสนุนพวกไหนก็ไปเว็ปบอร์ดพวกนั้นครับ
หลังจากเจอตัวเป็นๆ ผมก้ต้องบอกว่าอ.แดง อาจจะตรง  และแปลก  แต่ก็ดูเปิดเผยและจริงใจครับ  ผมเป็นคนธรรมดาๆคนนึง ท่านก็ยังอุตส่าห์มาหา  ตอนแรกนึกว่าเจ้าหนี้ใช้มาซะอีก   ฮา...
david srt
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 18

« ตอบ #189 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2008, 05:29:36 PM »

ไชโย พรรคพวกรายงานว่า ยึดถนนเ้ข้าสุวรรณภูมิ ได้แล้ว แต่อย่างไรก็เปิดช่องให้ผู้โดยสารที่เขาจำเป็นด้วยนะจ๊ะ

คืน นี้อยู่เชียร์ หน้าจอ นะครับ
gms
Sr. Member

คะแนน 175

« ตอบ #190 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2008, 05:37:29 PM »

ไชโย พรรคพวกรายงานว่า ยึดถนนเ้ข้าสุวรรณภูมิ ได้แล้ว แต่อย่างไรก็เปิดช่องให้ผู้โดยสารที่เขาจำเป็นด้วยนะจ๊ะ

คืน นี้อยู่เชียร์ หน้าจอ นะครับ
เกะกะระรานไปทั่ว..เสมือนบ้านเมืองไร้ขื่อแป
ยึดถนน..ทางสาธารณประโยชน์..ผิดกฏหมาย..ขอให้กรรมตามสนอง..
ใช้กฏหมู่บังคับขืนใจ...ฝ่่ายอธรรมชัดๆ

"หยุดทำร้ายประเทศไทย..หยุดเผด็จการ..หยุดรัฐประหาร"
โป้ง*กันบอย - รักในหลวง
YOU'LL NEVER WALK ALONE
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1629

คนฮัก เต้าผืนหนัง........คนจัง เต้าผืนสาด

« ตอบ #191 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2008, 05:42:30 PM »

อ๋อหรอ...........555

C.J. - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 314

ขอ...นัดเดียว

« ตอบ #192 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2008, 05:45:10 PM »

ขอด้วย...   ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ธรรมของสัตบุรุษ

๑. ธัมมัญญุตา - รู้จักเหตุ ๒. อัตตัญญุตา - รู้จักผล ๓. อัตตัญญุตา - รู้จักตน ๔. มัตตัญญุตา - รู้ประมาณ ๕. กาลัญญุตา - รู้จักกาล ๖. ปริสัญญญุตา - รู้จักประชุมชน ๗. ปุคคลปโรปรัญญุตา - รู้จักเลือกบุคคล

http://www.dopaservice.com/eservice/content.do?ctm_id=gun&function=document&gro
beer66
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 21

เมื่อไหร่จะเบื่อเสียที

« ตอบ #193 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2008, 05:46:50 PM »

เกะกะระรานไปทั่ว..เสมือนบ้านเมืองไร้ขื่อแป
ยึดถนน..ทางสาธารณประโยชน์..ผิดกฏหมาย..ขอให้กรรมตามสนอง..
ใช้กฏหมู่บังคับขืนใจ...ฝ่่ายอธรรมชัดๆ
บ้านเมืองมันไร้ขื่อแป มานานแล้วครับ  ตั้งแต่ทักษิณมาครองประเทศ   อย่าว่าแต่ขื่อแปเลย   มันแทบจะขายประเทศยันฐานราก ..... โดนชก โดนชก โดนชก

BLUE ZONE66
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1892

« ตอบ #194 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2008, 05:49:42 PM »

คัดค้านครับ...ผมมีเสื้อเหลืองแต่ไม่ใช่แนวร่วม
มีเป็นสิบตัว..เสียดายครับ..
เสื้อเหลืองไม่ได้หมายถึงพธม. เท่านั้นครับท่าน  เราหมายถึงพ่อหลวงของเรา  เราใส่เสื้อเหลืองเหมือนท่านใส่เสื้อยันต์แหละครับ  ใส่แล้วกล้าสู้กับหน้าตัวเมีย และ อีแอบที่ลอบทำร้ายคนบริสุทธิ์ครับ
หน้า: 1 ... 10 11 12 [13] 14 15 16
  พิมพ์