เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 11, 2024, 10:13:05 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ถามพี่ๆ : ลำกล้อง 92FS ปัดเงามาครับ ไม่ทราบมีผลเสียหรือเปล่า  (อ่าน 1358 ครั้ง)
Minton
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 27

« เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2008, 07:19:11 PM »

ผมซื้อต่อจากคนอื่นครับ ต่อมาพบว่าลำกล้องด้านนอกโดนปัดเงามาครับ ดูๆก็สวยดีแต่ไม่ทราบมีข้อเสียหรือต่อตัวปืน หรือต่อความเเม่นหรือเปล่าครับ

จากภูผา ถึงทะเล
Thanapong รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 365

ไม่มีดินผืนใดมีความหมาย เท่ากับผืนดินไทย ของคนไทย

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2008, 01:12:49 AM »

ไม่น่ามีผลครับ เพราะ ปัดเงาคงไม่สึกจนมีผลกำความแม่นยำครับ อีกอย่างปืนกระบอกนี้เป็นปืนใช้งานครับ ยิงปั้น X ยากครับ มีเพื่อนสมาชิกท่านหนึ่งในเว็ป ก็เอา P-01 ไปปัดเงามาครับ ไม่มีผลกับความแม่นยำครับ

@สิบฤทัย@
###คาสโนว่า ฆ่าไม่ตาย###
Sr. Member

คะแนน 30

นักบุญคนบาป (ซุ้มเสือโหย)#วิมานดิน#

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2008, 09:25:20 AM »

ไม่มีผลหรอกครับ อ๋อมีก็ได้คือมันลื่นขึ้นดีขึ้นครับ อ่านจากหัวข้อแล้วผมนึกว่าปัดเงาด้านใน ตกใจ

รับซื้อ,ขายที่ดินเขตปริมณฑลและภาคกลาง-ต่างจังหวัดรับซื้อ,ขายเฉพาะเขตเมืองและแหล่งท่องเที่ยว:รับถมที่ในเขตภาคกลาง:รับซื้อ,ขายรถยนต์  สนใจเชิญ PMครับ(ปรีชา)
Minton
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 27

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2008, 10:28:05 AM »

ขอบคุณคับ เเต่พี่คนขายบอกว่าเป็นลำกล้องอีกเเบบที่เเวววาวกว่า  มี 2 เเบบ หรือครับลำกล้อง 92fs italy Huh

จากภูผา ถึงทะเล
หน้า: [1]
  พิมพ์