เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 13, 2024, 05:21:14 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4 5
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: Glock Generation 4 ใหม่ล่าสุด  (อ่าน 7187 ครั้ง)
Golf 17
Hero Member

คะแนน 576

« ตอบ #30 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2008, 07:39:22 AM »

หัวเราะร่าน้ำตาริน แง่มๆ  ยังรอปืน Generation เก่าอยู่เลย  หัวเราะร่าน้ำตาริน

จะขอสู้จนกระสุน...นัดสุดท้าย ...

http://www.ipscthailand.com
Mr.pom
คุณไม่อาจอยู่เหนือโลกได้ หากคุณแบกโลกไว้บนบ่า
Full Member

คะแนน 22

« ตอบ #31 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2008, 10:42:47 AM »

หัวเราะร่าน้ำตาริน แง่มๆ  ยังรอปืน Generation เก่าอยู่เลย  หัวเราะร่าน้ำตาริน

ไม่แน่เราอาจจะได้แบบใหม่ก็ได้นะครับ......................................อิอิอิ

-'๑'- อย่าไล่สุนัขให้จนตรอก อย่าต้อนคนให้จนมุม -'๑'-
@สิบฤทัย@
###คาสโนว่า ฆ่าไม่ตาย###
Sr. Member

คะแนน 30

นักบุญคนบาป (ซุ้มเสือโหย)#วิมานดิน#

« ตอบ #32 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2008, 10:47:57 AM »

ไม่แน่เราอาจจะได้แบบใหม่ก็ได้นะครับ......................................อิอิอิ
หืมมม....กระนั้นเชียว ครับอาจได้แบบใหม่พร้อมแจ้งราคาใหม่ให้ท่านด้วย อิอิ

รับซื้อ,ขายที่ดินเขตปริมณฑลและภาคกลาง-ต่างจังหวัดรับซื้อ,ขายเฉพาะเขตเมืองและแหล่งท่องเที่ยว:รับถมที่ในเขตภาคกลาง:รับซื้อ,ขายรถยนต์  สนใจเชิญ PMครับ(ปรีชา)
Stevie G - รักในหลวง
LABOR OMNIA VINCIT
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 47

"Don't let your feeling controls your life"

« ตอบ #33 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2008, 10:55:38 AM »

เหมือนปลาฉลาม   Cheesy

ตัว Glock 26  ลายนี้คงสวยดี

http://www.youtube.com/watch?v=zw5pAshxY80

โลกต้องการคนดี
มิใช่เพื่อให้มารับรางวัล
แต่เพื่อมาช่วยทำชีวิตและสังคมให้มันดี ...
แมวบ้า(น)
Sky is the limit, so do with it what you can
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 84

เช้าไดร์ฟ บ่ายชิพท์ เย็นพัตท์ สักวันเราจะเป็นโปร

« ตอบ #34 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2008, 11:09:29 AM »

ชอบในรุ่นที่เรามีค่ะ คิก คิก

อีเขียวโครงแตกอ๊ะหรอเจ๊  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

CrazyCat CrazyGlock CrazyDog ^v^
แมว 084-128-9257

V for Vendetta
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #35 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2008, 11:12:52 AM »

ชอบในรุ่นที่เรามีค่ะ คิก คิก

อีเขียวโครงแตกอ๊ะหรอเจ๊  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

อุ๊ย...post บ่อย ๆ เดี๋ยวขายต่อ สองหมื่นเร๊ย...น้องแมว....
แมวบ้า(น)
Sky is the limit, so do with it what you can
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 84

เช้าไดร์ฟ บ่ายชิพท์ เย็นพัตท์ สักวันเราจะเป็นโปร

« ตอบ #36 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2008, 11:14:19 AM »

หมื่นเดียวพอครับพี่  คิก คิก อีกหมื่นเผื่อเป็นค่ารักษาเวลาโครงแตกสไลด์หลุดออกมากระแทกหน้า  ขำก๊าก ขำก๊าก

CrazyCat CrazyGlock CrazyDog ^v^

Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #37 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2008, 11:15:38 AM »

ขอบคุณครับ สวยดี น้ำลายหก

ผมชอบรุ่นราคา 36,000 บาท ครับ อิ อิ หลงรัก

ขอเปลี่ยนความเห็นนิดหน่อยครับ ดูไปดูมาชักไม่ชอบร่องสไลท์ เสียหลักการ สวยแบบเรียบง่ายเพื่อการใช้งาน ของกล๊อก มาเล่นแนวแฟชั่นจะดูไม่กลมกลืนกับทรงทื่อๆ ส่วนอื่น Smiley
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 25, 2008, 12:21:50 PM โดย Wilhelm Tell -(-- » บันทึกการเข้า

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
แมวบ้า(น)
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 84

« ตอบ #38 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2008, 11:17:03 AM »

ขอบคุณครับ สวยดี น้ำลายหก

ผมชอบรุ่นราคา 36,000 บาท ครับ อิ อิ หลงรัก
แลบลิ้น แลบลิ้น โอนไม่ได้อ๊ะ โด่ๆๆๆๆๆ  แลบลิ้น

51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #39 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2008, 11:18:12 AM »

สามหมื่นหก...ผมว่า "แพง" ไปแล้วเวลานี้
เพราะน้องโอ...ขายตัด แค่ สองหมื่น เอ๊ง.........คริ คริ
ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #40 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2008, 11:18:32 AM »

โครงแตกอะไรยะ เค้าเรียกว่า proof mark ย่ะ และ signature ของรุ่นนี้ ไม่มีหล่ะสิ ถึงไม่รู้เรื่องอ่ะ งอน

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

« ตอบ #41 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2008, 11:18:47 AM »

ที่โอนได้ก็ขายแล้ว กิ๊ก กิ๊ก

Thou shalt not rely on help from the stranger.
Don Quixote
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

« ตอบ #42 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2008, 11:19:53 AM »

โครงแตกอะไรยะ เค้าเรียกว่า proof mark ย่ะ และ signature ของรุ่นนี้ ไม่มีหล่ะสิ ถึงไม่รู้เรื่องอ่ะ งอน

อุ๊ย แตกจริงๆ หรือครับ รุ่นนี้ห้ามนั่งทับนะ ตอนเขาทดสอบแค่เอา SUV ทับเท่านั้น

แมวบ้า(น)
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 84

« ตอบ #43 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2008, 11:21:17 AM »

ที่โอนได้ก็ขายแล้ว กิ๊ก กิ๊ก

21A ก็โอนได้น๊ะพี่เมื่อไรจะขายผมซะทีล่ะ  น้ำลายหก หลงรัก คิก คิก
สามหมื่นหก...ผมว่า "แพง" ไปแล้วเวลานี้
เพราะน้องโอ...ขายตัด แค่ สองหมื่น เอ๊ง.........คริ คริ

สองหมื่นยังแพงเลยพี่ ปืนผลิตนครสวรรค์ผมให้แค่หมื่นเดียวขาดตัว  คิก คิก

mail ไปถามบริษัทกล๊อคมาแล้วเจ๊ รุ่นนี้ผลิตที่นว.เท่านั้น  คิก คิก

Don Quixote
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

« ตอบ #44 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2008, 11:22:12 AM »

แต่ดูแล้วเจอข่วนนี่ครับ เพื่อนคุณโอเห็นว่าเห่อมากไปหรือเปล่า? เจ๊ระวังตัวไว้ดีกว่า

หน้า: 1 2 [3] 4 5
  พิมพ์