เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 11, 2024, 05:37:24 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 ... 11
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: นี่หรือนายทหาร ที่มีนามว่าผู้ฝึกนักรบพระเจ้าตาก....  (อ่าน 22459 ครั้ง)
โอรสเยาวราช-รักในหลวง
ใครจะใหญ่เกินกรรม
Full Member

คะแนน 11

ผยองในความเป็นไทย

« ตอบ #60 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2008, 01:05:30 PM »

ยังเล่น net ไม่ออกไปกู้ชาติกับเขามั่งหรือครับ พี่น้อง

ในสายตาของสมาชิกหลายคน คุณกำลังทำตัวคล้ายตัวตลกเข้าไปทุกที รู้ตัวบ้างไหมครับ ?

Smiley

ก็ฮากันไปเรื่อยๆครับพี่จ้าว  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 24, 2008, 01:11:23 PM โดย โอรสเยาวราช » บันทึกการเข้า

โพธิญาณ
deore XT
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #61 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2008, 01:16:26 PM »

Grin แล้วรวมพลพรรคเสื้อแดงได้ไปร่วมกับเขาหรือเปล่าครับ แถวบ้านผมถ้าไปเสื้อแดงรับ 200-400 บาทแน่ะ Grin

มีหลักฐานไหมครับ
ห ม า ย จั น ท ร์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 563

« ตอบ #62 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2008, 01:18:07 PM »

คิก คิก คิก คิก  งานแบบนี้ใบเสร็จด้วยหรือครับ  ตกใจ

C.J. - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 314

ขอ...นัดเดียว

« ตอบ #63 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2008, 01:19:31 PM »

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

เจอมด ตลก.. ครับ

ธรรมของสัตบุรุษ

๑. ธัมมัญญุตา - รู้จักเหตุ ๒. อัตตัญญุตา - รู้จักผล ๓. อัตตัญญุตา - รู้จักตน ๔. มัตตัญญุตา - รู้ประมาณ ๕. กาลัญญุตา - รู้จักกาล ๖. ปริสัญญญุตา - รู้จักประชุมชน ๗. ปุคคลปโรปรัญญุตา - รู้จักเลือกบุคคล

http://www.dopaservice.com/eservice/content.do?ctm_id=gun&function=document&gro
S.V
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 647

เสียชีพ อย่าเสียสัตย์

« ตอบ #64 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2008, 01:22:52 PM »

ยังเล่น net ไม่ออกไปกู้ชาติกับเขามั่งหรือครับ พี่น้อง

ในสายตาของสมาชิกหลายคน คุณกำลังทำตัวคล้ายตัวตลกเข้าไปทุกที รู้ตัวบ้างไหมครับ ?

Smiley

น่าจะไปแทนคุณเอ๊ดดี้จริงๆเลย... ว่ามั๊ยเฮีย   Grin

ถ้วยหนึ่งนงนุช  สองถ้วยพุทธวาจา  สามถ้วยแกล้วกล้าพูดจาองอาจ  สี่ถ้วยเก่งกาจผ้าขาดไม่รู้ตัว  ห้าถ้วยเมามัวพูดไม่กลัวความผิด  หกถ้วยมีฤกธิ์พูดผิดทุกคำ  เจ็ดถ้วยมืดคล้ำมือคลำหนทาง  แปดถ้วยเอวบางพี่เห็นช้างเท่าหมู  เก้าถ้วยโอ้ว่าโฉมตรูสุดรู้สุดคิด  สิบถ้วยมืดมิดสิ้นฤทธิ์พี่แล้วเจ้าแก้วเอย
+kAriN+
Jr. Member
**

คะแนน 13

« ตอบ #65 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2008, 01:31:42 PM »

แถวบ้านผมไปเสื้อเหลือง ได้ตังค์คนละ 120 แต่ได้กินฟรี น้ำมนต์ฟรีล่ะ

แถมลูกปิงปองด้วยอ่ะเปล่าไม่รู้.. 5555

ฟิ้ว.. ไปล่ะ... ม๊อบต้องการกำลังเพิ่ม... 55555
 เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย

C.J. - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 314

ขอ...นัดเดียว

« ตอบ #66 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2008, 01:38:15 PM »

Smiley

น่าจะไปแทนคุณเอ๊ดดี้จริงๆเลย... ว่ามั๊ยเฮีย   Grin

เทียบแกไม่ได้หลอกครับ พวกนี้คิดไม่ทันแก หลอก... ครับ  Wink

ธรรมของสัตบุรุษ

๑. ธัมมัญญุตา - รู้จักเหตุ ๒. อัตตัญญุตา - รู้จักผล ๓. อัตตัญญุตา - รู้จักตน ๔. มัตตัญญุตา - รู้ประมาณ ๕. กาลัญญุตา - รู้จักกาล ๖. ปริสัญญญุตา - รู้จักประชุมชน ๗. ปุคคลปโรปรัญญุตา - รู้จักเลือกบุคคล

http://www.dopaservice.com/eservice/content.do?ctm_id=gun&function=document&gro
ห ม า ย จั น ท ร์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 563

« ตอบ #67 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2008, 01:40:24 PM »

บางท่านโพสกระทู้ เหมือนพ่นสีเสาทางด่วนนะครับ   Grin  

จะบอกอะไรก็ไม่ขยายไม่เคยกลับไปดู เหมือนแสลงใจถ้ามีใครตอบ
 แลบลิ้น

lex
Hero Member

คะแนน 2112

« ตอบ #68 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2008, 02:38:52 PM »

Smiley

น่าจะไปแทนคุณเอ๊ดดี้จริงๆเลย... ว่ามั๊ยเฮีย   Grin

ท่าทางเสธแดง  แกอีม้ายค่อยฉะบายยยยย ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

รพินทรนาถ -รักในหลวงและสยามประเทศ
รู้แพ้ รู้ชนะ รู้อภัย คือสมบัติของผู้มีอารยธรรม
Hero Member

คะแนน 239

« ตอบ #69 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2008, 02:55:43 PM »

พูดตามความจริง ในคลิปวีดิโอใครลองโดนรุมจับแบบ 30 ต่อ 1 สิครับ ให้เป็นใครก็สั่นเป็นเจ้าเข้าแบบนี้ ยิ่งคนจับเป็นตำรวจด้วยไม่สั่น ไม่ตาละห้อย เสียงอ่อยก็ถือว่าแปลกมากแล้ว  Smiley

คนเราก็มีหลายมุมมอง มีดีปนเลวผสมกันไป ผมจะไม่พูดหรอกนะว่าเสธ.แกดีหรือไม่ดี และผมก็ไม่ชอบพิพากษาใครเพียงเพราะแค่อีกฝ่ายคิดไม่เหมือนกัน นานๆจะเจอนักเลงโบราณแบบนี้สักที  Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 24, 2008, 03:00:53 PM โดย rapin2000 » บันทึกการเข้า

...การที่เราทะนุถนอมคนที่เรารัก มันเป็นเรื่องปกติ
แต่การถนอมหัวใจคนที่เราไม่ได้รัก ใครจะทำได้สักกี่คน...

คิดถึงทุกปี-บินหลา สันกาลาคีรี
krajong
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 453

« ตอบ #70 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2008, 03:57:05 PM »

โธ่ อาแดง แม่ทัพนายกองไปไหน โหมด ทุกทีเห็นเหล่า ยั๊ว ตามหน้า เว๊ปเพจ ทีงี้ จ้อยเลย

ความจริงไม่มีวันตาย แต่คนพูดความจริงตายไปหลายแล้ว
Bird
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 600

Ordinary Man on Earth

« ตอบ #71 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2008, 03:59:22 PM »

...สั่นแต่นิ่งน่ะ น่านับถือครับ...

แต่แบบเสธ.เนี่ยะ ... เขาเรียกเสียอาการ ควบคุมตัวเองไม่ได้
งอแง อ้อนวอน ขาแข็งก้าวไม่ออก ยังกะวัวจะเข้าโรงเชือด
ทั้งที่คนไปเชิญก็พี่ๆน้องๆกันทั้งนั้น
อาการอย่างนี้จะไม่เกิดกับ คนจริง ใจนักเลงครับ

คนจริงเค้าจะเข้าตะแลงแกง ยังเดินสง่า เชิดหน้า

สู้กับผู้อื่นให้น้อยลง ......สู้กับจิตตนให้มากขึ้น
~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #72 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2008, 06:44:01 PM »

อาการสั่นบ่งบอกว่ามีมูลความผิด  คิก คิก

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
david srt
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 18

« ตอบ #73 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2008, 07:09:21 PM »

ก็ไอ้บ้า.... หลงตัวเองนี่เอง
paty
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 1

« ตอบ #74 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2008, 08:43:00 PM »

เคยได้ยินรุ่นพี่เล่าให้ฟังว่าแกเคยพาลูกน้องออกปฏิบัติงาน โดนซุ่มลูกน้องตายเกือบหมด แกรอดครับ เพราะตอนเขายิงกันแกอยู่ในท่อระบายน้ำครับ
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 ... 11
  พิมพ์