เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 14, 2024, 09:18:44 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ทักษิณจะกลับมาจริงหรอเพื่อจะมาเป็นนายกอีกครั้ง  (อ่าน 9083 ครั้ง)
..GlockGlack..
ทำดีไว้ไม่ขาดทุน..... ขาว อวบ. อิอิอิ
Hero Member

คะแนน 48

ใช้ปืนดี มีพระคุ้มครอง

« ตอบ #30 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2008, 12:10:29 PM »

ทักษิณยิ่งดิ้น ยิ่งเละครับ....

นับวันยิ่งดึงเบื้องสูงลงมาสร้างผลประโยชน์ให้กัยตัวมากขึ้นเรื่อยๆ

ให้มันพูดไป คนทั่วไปจะได้เห็นเองว่า มันสมควรหรือไม่ ที่มันดึงเบื้องสูงมาเกี่ยวข้อกับตัว
ล่าสุดก็ให้สัมภาษกับทางตะวันออกกลาง ดึงเบื้องสูงหนักข้อกว่าเดิมอีกรอบ เฮ้อนี่ถ้า นช.ทักษิณ จ้างผมเป็นที่ปรึกษานะ ผมจะแนะนำว่า ให้หุบปากอันโสโครกของแก่ลงเสียบ้าง อะไร ๆ อาจจะดีขึ้นกว่านี้ก็ได้ แบร่

แนะนำแบบนี้ เขาเลิกจ้างไปหลายรายแล้ว Grin

ขอสักกระทู้ที่ไม่เลอะเทอะเลื่อนเปื้อน จนเสียคุณค่าเนื้อความในกระทู้นะครับ Cheesy
Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #31 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2008, 12:22:37 PM »

ทักษิณยิ่งดิ้น ยิ่งเละครับ....

นับวันยิ่งดึงเบื้องสูงลงมาสร้างผลประโยชน์ให้กัยตัวมากขึ้นเรื่อยๆ

ให้มันพูดไป คนทั่วไปจะได้เห็นเองว่า มันสมควรหรือไม่ ที่มันดึงเบื้องสูงมาเกี่ยวข้อกับตัว
ล่าสุดก็ให้สัมภาษกับทางตะวันออกกลาง ดึงเบื้องสูงหนักข้อกว่าเดิมอีกรอบ เฮ้อนี่ถ้า นช.ทักษิณ จ้างผมเป็นที่ปรึกษานะ ผมจะแนะนำว่า ให้หุบปากอันโสโครกของแก่ลงเสียบ้าง อะไร ๆ อาจจะดีขึ้นกว่านี้ก็ได้ แบร่

แนะนำแบบนี้ เขาเลิกจ้างไปหลายรายแล้ว Grin
อุ๋ย......งั้นแนะนำใหม่  เออข้าแต่ท่าน นช.ทักษิณ อันเป็นที่รักยิ่ง(ของใครหว่า) เนื่องด้วยสถานการขณะนี้ คำสัมภาษของท่านอาจก่อให้เกิดผลร้ายต่อตัวท่านเอง ข้าฯในฐานะที่ปรึกษา จึงขอแนะนำดังนี้......ขอให้ท่านจงใช้หัวสมองคิดตรองดูก่อนพูด ไม่ใช้ใช้แค่หัวแม่เท้าของท่านคิดแทนหัวสมอง......แบบนี้เขาจะไล่ผมออกอีกหรือเปล่าครับเฮีย คิก คิก
ปล.ได้รับ e-mail แล้วครับ แม่นเอามาก ๆ ครับ ขอบคุณครับเฮีย ไหว้

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
4FU
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #32 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2008, 12:24:22 PM »

หุหุ
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #33 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2008, 12:26:38 PM »

ถ้ารับจ้างเขา ยุๆ เขาให้ทำบ้าจนตายโฮ ตามจมูกมูที่ใกล้จะตายฮาไปเลยครับ แค่ให้เขาจ่ายค่าจ้างล่วงหน้าก็พอ ฮิ ฮิ ขำก๊าก

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
..GlockGlack..
ทำดีไว้ไม่ขาดทุน..... ขาว อวบ. อิอิอิ
Hero Member

คะแนน 48

ใช้ปืนดี มีพระคุ้มครอง

« ตอบ #34 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2008, 12:45:21 PM »

สำหรับประเด็นในกระทู้นี้ ผมไม่ประมาทคนๆ นี้ครับ  ตราบใดที่ยังไม่เห็นศพของคนนี้ (เถ้ากระดูกก็ไม่เชื่อถือ) อะไรๆ มันก็เกิดขึ้นได้

ขอสักกระทู้ที่ไม่เลอะเทอะเลื่อนเปื้อน จนเสียคุณค่าเนื้อความในกระทู้นะครับ Cheesy
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #35 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2008, 01:05:33 PM »

สำหรับประเด็นในกระทู้นี้ ผมไม่ประมาทคนๆ นี้ครับ  ตราบใดที่ยังไม่เห็นศพของคนนี้ (เถ้ากระดูกก็ไม่เชื่อถือ) อะไรๆ มันก็เกิดขึ้นได้

นายสมชายต้องเห็นพวกลิ่วล้อมันติดคุกด้วยครับ...

โดยเฉพาะพวกที่อยู่ในเว็บหมิ่นสถาบัน...
flyingkob-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 361

"สุวิชาโน ภวัง โหติ" ผู้รู้ดี เป็นผู้เจริญ

« ตอบ #36 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2008, 01:07:22 PM »

ล่าสุด....อยู่ที่ไหน...ประเทศนั้นฉิบหายหมด....

รัฐบาลดูไบ ประกาศเข้าช่วยเหลือเศรษฐกิจด้านการเงินของประเทศแล้ว

ปล. จากสำนักข่าว AP

ตึกยาวหลังนี้ สอนให้เรารู้สำนึกถึงบุญคุณของแผ่นดิน
hare
Hero Member

คะแนน 1785

มีแล้วไม่ต้องใช้ ดีกว่าจะใช้แล้วไม่มี

« ตอบ #37 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2008, 02:18:59 PM »

แล้วทำไมเจ้าหน้าที่ของกระทรวงต่างประเทศ ไม่ยกเลิกวีซ่าล่ะครับ  บู่
จะได้เป็นการจำกัดไม่ให้ไปไหนมาไหนไม่สะดวก รึไม่ก็จะได้อยู่เป็นที่เป็นทางจะได้
ทำเรื่องส่งผู้ร้ายข้ามแดนได้สะดวกหน่อย นี่เหมือนกับลอยมาลอยไป เหมือนกับผีไม่มีศาล
ซะงั้นแหละ  ตกใจ

ART
ชีวิตคิดบวก แล้วจะ Happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 552

« ตอบ #38 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2008, 02:23:28 PM »

กลับมาตามคำทำนายเหมือน JFK ครับ

กระบี่เดียวดาย+รักในหลวง
Full Member

คะแนน 15

« ตอบ #39 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2008, 03:19:05 PM »

แล้วทำไมเจ้าหน้าที่ของกระทรวงต่างประเทศ ไม่ยกเลิกวีซ่าล่ะครับ  บู่
จะได้เป็นการจำกัดไม่ให้ไปไหนมาไหนไม่สะดวก รึไม่ก็จะได้อยู่เป็นที่เป็นทางจะได้
ทำเรื่องส่งผู้ร้ายข้ามแดนได้สะดวกหน่อย นี่เหมือนกับลอยมาลอยไป เหมือนกับผีไม่มีศาล
ซะงั้นแหละ  ตกใจ
ใครจะกล้าขนาดนั้นครับ
sak077 - รักในหลวง :)
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 4

« ตอบ #40 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2008, 03:22:47 PM »

ยิ่งพูด...ยิ่งสำแดงความชัดเจนว่าบุคคลนี้คิดว่าตัวเองดีและเก่ง......โดยไม่เคยดูว่าสาเหตุที่บ้านเมืองเป็นอย่างนี้เป็นเพราะความเลวระยำของตัวเอง Angry Angry Angry
jakrit97 - รักในหลวง -
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 164

Dead boy can't shoot!

« ตอบ #41 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2008, 04:06:49 PM »

ยิ่งพูด...ยิ่งสำแดงความชัดเจนว่าบุคคลนี้คิดว่าตัวเองดีและเก่ง......โดยไม่เคยดูว่าสาเหตุที่บ้านเมืองเป็นอย่างนี้เป็นเพราะความเลวระยำของตัวเอง Angry Angry Angry

ผมเห็นว่าบ้านเมืองเป็นแบบนี้ ทักษิณเป็นแค่ส่วนหนึ่งครับ ... ตบมือข้างเดียวไม่ดัง ต้องเอามือคนอื่นมาตบด้วย ...

.... ถ้าเราเป็นทักษิณ จะทำอย่างไร .....

ไหน ๆ ก็วิจารณ์กันแล้ว ลองชี้ทางสว่างให้เขาบ้าง ...

ถ้าผมเป็นทักษิณ ... เพื่อรักษาสถานะของตัวเอง ผมจะ
๑. หย่าเมีย แบ่งสมบัติ (ที่ยังมีให้แบ่ง)
๒. มอบตัว ... ติดคุก

ผมว่าติดคุก ๒ ปี แป๊บเดียวก็จบ .. คดีอื่นก็หาทางให้หลุดตามสไตล์ตัวเอง จะติดนานเท่าไรไม่มีปัญหา โทรศัพท์มี กระเป๋าเงินอยู่ข้างนอก ฯลฯ  ยิ้มีเลศนัย

pasta
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 8119

ล้นเกล้าเผ่าไทย

« ตอบ #42 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2008, 04:12:12 PM »

ดึงฟ้าต่ำ......ผมเกลียดปากทักษิณมาก

พาสตา http://th.wikipedia.org/wiki/%E0%B8%9E%E0%B8%B2%E0%B8%AA%E0%B8%95%E0%B8%B2

โชคดีเป็นของคนกล้า วาสนาเป็นของคนจริง จงชนะความร้าย ด้วยความดี
C.J. - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 314

ขอ...นัดเดียว

« ตอบ #43 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2008, 04:12:50 PM »

อยากให้อ่าน...ตาม link ครับ

http://www.oknation.net/blog/darknews/2008/11/24/entry-2

http://www.manager.co.th/Daily/ViewNews.aspx?NewsID=9510000139297

ธรรมของสัตบุรุษ

๑. ธัมมัญญุตา - รู้จักเหตุ ๒. อัตตัญญุตา - รู้จักผล ๓. อัตตัญญุตา - รู้จักตน ๔. มัตตัญญุตา - รู้ประมาณ ๕. กาลัญญุตา - รู้จักกาล ๖. ปริสัญญญุตา - รู้จักประชุมชน ๗. ปุคคลปโรปรัญญุตา - รู้จักเลือกบุคคล

http://www.dopaservice.com/eservice/content.do?ctm_id=gun&function=document&gro
น้าพงษ์...รักในหลวง
1911ต้อง.โค้ลท์.ที่เหลือคือก๊อปปี้.ลอกพี่.มะขิ่นครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 508

« ตอบ #44 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2008, 04:15:13 PM »

...คงจริงกระมังครับ... ยี๊....... หัวเราะร่าน้ำตาริน

...ประเทศไทย.ไม่ใช่ที่สำหรับใครที่จะมา.ฝึกงาน...
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6
  พิมพ์