เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 14, 2024, 09:13:47 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ทักษิณจะกลับมาจริงหรอเพื่อจะมาเป็นนายกอีกครั้ง  (อ่าน 9053 ครั้ง)
@สิบฤทัย@
###คาสโนว่า ฆ่าไม่ตาย###
Sr. Member

คะแนน 30

นักบุญคนบาป (ซุ้มเสือโหย)#วิมานดิน#

« ตอบ #45 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2008, 04:20:16 PM »

ถ้าเป็นผมจะไม่กลับมาแน่นอนครับ เราจะติดต่อกันผ่านเวบนี้แทน คิก คิก คิก คิก (จริงแล้วผมไม่อยากเป็นทักกี้หรอก  มันไม่หล่อเท่าผมอ่ะ)

รับซื้อ,ขายที่ดินเขตปริมณฑลและภาคกลาง-ต่างจังหวัดรับซื้อ,ขายเฉพาะเขตเมืองและแหล่งท่องเที่ยว:รับถมที่ในเขตภาคกลาง:รับซื้อ,ขายรถยนต์  สนใจเชิญ PMครับ(ปรีชา)
gms
Sr. Member

คะแนน 175

« ตอบ #46 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2008, 05:02:56 PM »

"Nobody can bring me back to Thailand, except royal kindness of HM the King or the power of the people..." 

มันพูดสองรอบแล้ว..  Angry

มีรอบสอง..ก็มี สาม..สี่..ห้า...ได้ครับ

"หยุดทำร้ายประเทศไทย..หยุดเผด็จการ..หยุดรัฐประหาร"
C.J. - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 314

ขอ...นัดเดียว

« ตอบ #47 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2008, 05:09:50 PM »

"Nobody can bring me back to Thailand, except royal kindness of HM the King or the power of the people..." 

มีรอบสอง..ก็มี สาม..สี่..ห้า...ได้ครับ

บู่...

ธรรมของสัตบุรุษ

๑. ธัมมัญญุตา - รู้จักเหตุ ๒. อัตตัญญุตา - รู้จักผล ๓. อัตตัญญุตา - รู้จักตน ๔. มัตตัญญุตา - รู้ประมาณ ๕. กาลัญญุตา - รู้จักกาล ๖. ปริสัญญญุตา - รู้จักประชุมชน ๗. ปุคคลปโรปรัญญุตา - รู้จักเลือกบุคคล

http://www.dopaservice.com/eservice/content.do?ctm_id=gun&function=document&gro
flyingkob-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 361

"สุวิชาโน ภวัง โหติ" ผู้รู้ดี เป็นผู้เจริญ

« ตอบ #48 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2008, 05:45:32 PM »

แล้วทำไมเจ้าหน้าที่ของกระทรวงต่างประเทศ ไม่ยกเลิกวีซ่าล่ะครับ  บู่
จะได้เป็นการจำกัดไม่ให้ไปไหนมาไหนไม่สะดวก รึไม่ก็จะได้อยู่เป็นที่เป็นทางจะได้
ทำเรื่องส่งผู้ร้ายข้ามแดนได้สะดวกหน่อย นี่เหมือนกับลอยมาลอยไป เหมือนกับผีไม่มีศาล
ซะงั้นแหละ  ตกใจ

ใครกล้าครับ....วีซ่ายกเลิกไม่ได้...ต้องยกเลิกหนังสือเดินทางไทยครับ

ตึกยาวหลังนี้ สอนให้เรารู้สำนึกถึงบุญคุณของแผ่นดิน
dechdee
Jr. Member
**

คะแนน 7

« ตอบ #49 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2008, 09:03:21 PM »

" ....ไม่มีแผ่นดินอยู่ ทรัพย์สมบัติก็จะหมดลง แม้แต่ชีวิตก็จะรักษาไว้ไม่ได้.... "   ไหว้

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 26, 2008, 09:13:18 AM โดย apple-cherry » บันทึกการเข้า
~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #50 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2008, 09:35:56 PM »

เค้าคงดิ้นรนจนถึงที่สุด  ขำก๊าก

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
Glock36
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #51 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2008, 10:07:34 PM »

เอาเนื้อเพลงสองเพลงมาฝากแม้ว(water monitor)

กลับมาทำไมฉันลืมเธอไปหมดแล้ว  +    ไป ไป........ไปลงนรกซะเถอะที่รักฉันจะลงโทษเธอ ไป ไป
A B A C U S รั ก ใ น ห ล ว ง
สัตว์ โลก เดิน ไป ตาม แรง กรรม ดี ชั่ว อยู่ ที่ ใจ ตน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 206

มี ศัตรู เป็น บัณฑิต ดีกว่ามี มิตร เป็น ค น พ า ล

« ตอบ #52 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2008, 10:16:00 PM »

น้ำลายหก
ครับ
อดีตนายก ท่านเป็นคนเก่ง
เมื่อหลายปีมาแล้ว ผมชื่นชมท่านครับ
น่าเสียดายจริง ๆ
 หลงรัก
คนดี--คนมีอุดมการ--มีอำนาจ--นานไป--ทรราช(วัฏจักรการเมือง)
 หัวเราะร่าน้ำตาริน

blacksheep
เมื่อคุยกันไม่รู้เรื่องก็ให้ชำเรืองดูขนาดปืน!
Newbie
*

คะแนน 0

ขอขอบคุณผู้คิดค้นอาวุธปืน

« ตอบ #53 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2008, 10:30:03 PM »

โดนชกกลับมาเถอะครับท่าน ผมจะจัด 82A1/M107 ให้ท่านซัก 2 เมล็ด
รักเธอประเทศไทย
Full Member

คะแนน 21

« ตอบ #54 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2008, 10:59:14 PM »

ผมไม่เชื่อว่า คุณทักษิณจะมีแผ่นดินอยู่ *คนที่ไม่รู้จักตอบแทนบุญคุณของแผ่นดิน ไม่สมควรมีแผ่นดินอยู่*

*อยู่กับสิ่งที่มี ไม่ใช่สิ่งที่ฝัน และทำวันนี้ให้ดีที่สุด*
gms
Sr. Member

คะแนน 175

« ตอบ #55 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2008, 11:28:12 PM »

ล่าสุด....อยู่ที่ไหน...ประเทศนั้นฉิบหายหมด....

รัฐบาลดูไบ ประกาศเข้าช่วยเหลือเศรษฐกิจด้านการเงินของประเทศแล้ว

ปล. จากสำนักข่าว AP
ว่าเอามันใช่ไหมครับ..บวกอารมณ์ชิงขัง..บดบังสติปัญญาหมดเลย..
ถึงดูไปจะประกาศเข้าช่วยเหลือเศรษฐกิจของประเทศ
ก็คงไม่ใช่เพราะคนคนเดียวหรอก...
และไม่ต้องอ้าง AP ให้น่าเชื่อเถือหรอกครับ...
ถ้าเป็นเหล่าสาวก..โกลิ้ม..คงยกมือท่วมหัวแล้ว..

"หยุดทำร้ายประเทศไทย..หยุดเผด็จการ..หยุดรัฐประหาร"
โป้ง*กันบอย - รักในหลวง
YOU'LL NEVER WALK ALONE
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1629

คนฮัก เต้าผืนหนัง........คนจัง เต้าผืนสาด

« ตอบ #56 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2008, 11:45:37 PM »

ล่าสุด....อยู่ที่ไหน...ประเทศนั้นฉิบหายหมด....

รัฐบาลดูไบ ประกาศเข้าช่วยเหลือเศรษฐกิจด้านการเงินของประเทศแล้ว

ปล. จากสำนักข่าว AP
ว่าเอามันใช่ไหมครับ..บวกอารมณ์ชิงขัง..บดบังสติปัญญาหมดเลย..
ถึงดูไปจะประกาศเข้าช่วยเหลือเศรษฐกิจของประเทศ
ก็คงไม่ใช่เพราะคนคนเดียวหรอก...
และไม่ต้องอ้าง AP ให้น่าเชื่อเถือหรอกครับ...
ถ้าเป็นเหล่าสาวก..โกลิ้ม..คงยกมือท่วมหัวแล้ว..

อิอิ....ถูกกฎหมายจังเลยนายหัว

gms
Sr. Member

คะแนน 175

« ตอบ #57 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2008, 12:18:03 AM »

" ไม่มีแผ่นดินจะอยู่ ทรัพย์สินก็จะหมดลง แม่แต่ชีวิตก็จะรักษาไว้ไม่ได้ "   ไหว้

อย่างนี้กระมัง..ถึงต้องสู้..
อย่างน้อยเพื่อปกป้องศักดิ์ศรีความเป็นมนุษย์ของตนเอง..

Boatski
Sr. Member

คะแนน 83

« ตอบ #58 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2008, 12:26:47 AM »

" ไม่มีแผ่นดินจะอยู่ ทรัพย์สินก็จะหมดลง แม่แต่ชีวิตก็จะรักษาไว้ไม่ได้ "   ไหว้

อย่างนี้กระมัง..ถึงต้องสู้..
อย่างน้อยเพื่อปกป้องศักดิ์ศรีความเป็นมนุษย์ของตนเอง..
ตัวเองทำตัวเอง  คิก คิก
big__jod - รักในหลวง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 43

« ตอบ #59 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2008, 09:08:33 AM »

คุณเขียนข้อความอย่างนี้
ช่วยขยายความให้เข้าใจหน่อยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 27, 2008, 09:11:42 AM โดย big__jod » บันทึกการเข้า
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6
  พิมพ์