เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 14, 2024, 05:25:10 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: พรุ่งนี้ต้องไปเซี่ยงไฮ้ ๒ วัน มีอุปกรณ์ปืนพวกกล้องเล็งอะไรแนะนำไหมครับ  (อ่าน 1901 ครั้ง)
จินตา <Jinta>
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 89

« เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2008, 12:29:48 PM »

รบกวนถามครับ... โดนส่งไปทำงานที่เซี่ยงไฮ้ ๒ วันเลยอยากรบกวนถามว่ามีอะไรน่าซื้อ น่าไปชมบ้างครับ (ไปชมสาวหมวยนั้นแน่อยู่แล้ว  คิก คิก )

ไม่ทราบมีพวกกล้องเล็ง OEM ที่ผลิตแทนยี่ห้อดังๆขายไหมครับ ไม่ทราบพีท่านใดพอทราบแหล่งไหมครับ เผื่อมีเวลาจะได้แวะไปชม นึกออกก็แค่กล้องเล็งผลิตในจีนที่ท่านผู้การฯได้ทดสอบลงอวปไว้เมื่อหลายเดือนก่อน...

ขอบคุณมากครับ  ไหว้
@สิบฤทัย@
###คาสโนว่า ฆ่าไม่ตาย###
Sr. Member

คะแนน 30

นักบุญคนบาป (ซุ้มเสือโหย)#วิมานดิน#

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2008, 12:34:50 PM »

เลือกดีๆครับระวัง กล้องปนเปื้อนเมลามีนเด้อครับ    คิก คิก       (อย่าซื้อขนมถูกๆกลับมาถ้าไม่แน่ใจ)ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 25, 2008, 12:36:27 PM โดย @สิบฤทัย@ » บันทึกการเข้า

รับซื้อ,ขายที่ดินเขตปริมณฑลและภาคกลาง-ต่างจังหวัดรับซื้อ,ขายเฉพาะเขตเมืองและแหล่งท่องเที่ยว:รับถมที่ในเขตภาคกลาง:รับซื้อ,ขายรถยนต์  สนใจเชิญ PMครับ(ปรีชา)
SittiMP9c
เราจะปกป้องสถาบันฯ...เราจะสู้เพื่อในหลวง
Sr. Member

คะแนน 13

เรารักในหลวง

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2008, 03:16:43 PM »

เลเซอร์ปืน S&W M&P9c

ข้าราชการจะต้องเป็นผู้จงรักภักดีต่อชาติ ศาสน์ กษัตริย์ ไม่ถือเอาประโยชน์ส่วนรวมมาเป็นของส่วนตัว อุทิศตนทำงานด้วยความซื่อสัตย์ เทิดทูนสถาบันฯ ไม่เป็นเครื่องมือของคนเลว
มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

"ทหารแก่ไม่มีวันตาย แต่จะค่อยๆเลือนหายไป"

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2008, 03:23:38 PM »

ผมไปมาแล้ว เมื่อช่วง ก.ค. .............. แพงครับ ซื้อคลองถมดีกว่า ของเหมือนกันเลย

อย่าดึงฟ้าต่ำ  อย่าทำหินแตก  อย่าแยกแผ่นดิน
SittiMP9c
เราจะปกป้องสถาบันฯ...เราจะสู้เพื่อในหลวง
Sr. Member

คะแนน 13

เรารักในหลวง

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2008, 03:27:46 PM »

ผมไปมาแล้ว เมื่อช่วง ก.ค. .............. แพงครับ ซื้อคลองถมดีกว่า ของเหมือนกันเลย
มีของจริงด้วยหรือครับที่คลองถม

ข้าราชการจะต้องเป็นผู้จงรักภักดีต่อชาติ ศาสน์ กษัตริย์ ไม่ถือเอาประโยชน์ส่วนรวมมาเป็นของส่วนตัว อุทิศตนทำงานด้วยความซื่อสัตย์ เทิดทูนสถาบันฯ ไม่เป็นเครื่องมือของคนเลว
มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

"ทหารแก่ไม่มีวันตาย แต่จะค่อยๆเลือนหายไป"

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2008, 03:32:52 PM »

มีของจริงด้วยหรือครับที่คลองถม

ผมหมายถึงของที่ก๊อบปี้ครับ ......... ที่เซี่ยงไฮ้มีเยอะ เหมือนที่ส่งมาขายที่เมืองไทย

อย่าดึงฟ้าต่ำ  อย่าทำหินแตก  อย่าแยกแผ่นดิน
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2008, 06:00:17 PM »

เดินทางปลอดภัยครับน้องหนุ่ม ....... อย่าลืมของติดไม้ติดมือไปฝากด้วยนะ

Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2008, 08:03:58 AM »

เดินทางปลอดภัย  ไปเซี้ยงไฮ้ได้หรือเปล่าไม่ทราบ? Grin

เดินทางปลอดภัยครับน้องหนุ่ม ....... อย่าลืมของติดไม้ติดมือไปฝากด้วยนะ

พี่ปูครับ....ของติดไม้ติดมือ

คงไม่ใช่ไม้ที่อยู่บนมือนะครับ.......เจี๊ยกๆๆ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
Daimyo
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 924

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2008, 12:08:07 PM »

ผู้การต่อเยอะมั๊ยครับ....คนที่ทํางานที่นู้นบอกผมให้ต่อเหลือ30%เลยจากราคาที่บอก...

ตอนแรกก็ไม่กล้า....แต่พอกล้าต่อ...โดนมันด่าเลย แถมโบกมือไล่....

พอเราเดินออก มันมาตามกลับไปซื้อ....เออ....ซื้อได้จริงๆด้วยแหะ

ดังสายลมที่พัดผ่านลานป่า..พาใบไม้พลัดถิ่น..ดั่งสายน้ำที่ไหลรินพัดพา..นำดวงใจฉันมาใกล้เธอ..
"ความหวังดีที่เธอให้สังคม ฉันชื่นชมเธอเสมอ"
แมวบ้า(น)
Sky is the limit, so do with it what you can
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 84

เช้าไดร์ฟ บ่ายชิพท์ เย็นพัตท์ สักวันเราจะเป็นโปร

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2008, 12:18:17 PM »

ผู้การต่อเยอะมั๊ยครับ....คนที่ทํางานที่นู้นบอกผมให้ต่อเหลือ30%เลยจากราคาที่บอก...

ตอนแรกก็ไม่กล้า....แต่พอกล้าต่อ...โดนมันด่าเลย แถมโบกมือไล่....

พอเราเดินออก มันมาตามกลับไปซื้อ....เออ....ซื้อได้จริงๆด้วยแหะ

อันนี้จริงครับพี่  Wink พี่ชายผมไปจีนบ่อย  Grin
สมัยไฟฉาย LED พึ่งมีใหม่ๆ ที่จีนขายอันละประมาณ300บาท เข้าร้านแรกพี่ชายต่อได้150บาทก็เลยซื้อ
มาอีกร้านเห็นมีเหมือนกันเลยต่อเล่นๆว่า 100 บาท โดนโบกมือไล่บอกขายไม่ได้ พอเดินออกจากร้านไม่เกินสิบเมตร
เดินมาตามล่ะ บอกว่าขายให้ล่ะกัน  คิก คิก

CrazyCat CrazyGlock CrazyDog ^v^
แมว 084-128-9257

V for Vendetta
~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #10 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2008, 12:24:29 PM »

อันนี้จริงครับพี่  Wink พี่ชายผมไปจีนบ่อย  Grin
สมัยไฟฉาย LED พึ่งมีใหม่ๆ ที่จีนขายอันละประมาณ300บาท เข้าร้านแรกพี่ชายต่อได้150บาทก็เลยซื้อ
มาอีกร้านเห็นมีเหมือนกันเลยต่อเล่นๆว่า 100 บาท โดนโบกมือไล่บอกขายไม่ได้ พอเดินออกจากร้านไม่เกินสิบเมตร
เดินมาตามล่ะ บอกว่าขายให้ล่ะกัน  คิก คิก
คิก คิก

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
จินตา <Jinta>
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 89

« ตอบ #11 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2008, 12:26:05 PM »

เก็บข้อมูลต่อ...  Grin Grin Grin ยังไม่ได้ไปครับ... เลื่อนเที่ยวบินไปพรุ่งนี้ ๒๗ แทนเพราะวันนี้สนามบินปิด... ไม่งั้นก็ต้องยกเลิกเพราะงานมีกำหนดแค่วันที่ ๒๘ นี้ครับ...
Daimyo
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 924

« ตอบ #12 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2008, 01:08:21 PM »

กระเป๋าลากSuit Case...ก็อปปี้TUMI...บอกผม600หยวน....ซื้อได้150หยวน....แต่หลังจากโดนมันโวยวายแหกปากลั่นร้าน....แต่มันก็ขายครับ...

แถมยังเอารุ่นอื่นๆมานําเสนออีก......ราคาเดียวกัน.....

ดังสายลมที่พัดผ่านลานป่า..พาใบไม้พลัดถิ่น..ดั่งสายน้ำที่ไหลรินพัดพา..นำดวงใจฉันมาใกล้เธอ..
"ความหวังดีที่เธอให้สังคม ฉันชื่นชมเธอเสมอ"
หน้า: [1]
  พิมพ์