เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 10, 2024, 03:15:38 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2 3 4 ... 6
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รายงานสถานการณ์ เสื้อแดง ( ริมถ. วิภาวดีรังสิต ).....ภาคต่อ ( 25/11/08 )  (อ่าน 8216 ครั้ง)
Love EG
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 15

« เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2008, 02:09:55 PM »

จากเมื่อวานที่พวก Taxi ปิดถนนบริเวณวิภาวดี เพื่อดักพันธมิตร ซึ่งวันนี้ประมาณ 13.30 เริ่มมี Taxi มาจอดบริเวณริมถนนวิภาวดีอีกแล้วครับ ( ฝั่งถ.วิภาวดี มุ่งหน้าไป เกษตร ก่อนถึงไทยรัฐ )

เพื่อนสมาชิกท่านใดมีจะมาบริเวณนี้ แนะนำให้วิ่งคู่ขนานนะครับ เพราะ ไม่รู้ว่ารถจะติดมั๊ย เพราะ เท่าที่มองลงไปจากตึกทำงาน รถ taxi เริ่มทยอยมาเยอะแล้วครับ
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2008, 02:13:00 PM »

ชักจะอยากแวะไป วันนี้ผมใส่เสื้อเหลืองด้วยสิ

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2008, 02:23:21 PM »

โบราณเขาว่า คางคก เลือดหัวไม่ตก ยางไม่ออก ก็ไม่รู้สำนึก ขอให้เจอรถเบรคแตก หรือเจอคนจริงเขาให้ พรุ่งนี้ได้ลงข่าวหน้า 1 แน่ ๆ  Cool

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2008, 02:27:55 PM »

เจอของจริงรถได้ส่งซ่อมแน่ครับ  จะเอาอะไรมากั้นคนเป็นหมื่นเป็นแสนคนได้ครับ  Cheesy

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
Love EG
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 15

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2008, 02:44:11 PM »

รถติดแล้วนะครับ  ท่านใดผ่านมาควรหลีกเลี่ยงครับ 

เมื่อกี้มีรถกระบะพันธมิตรวิ่งมุ่งหน้าไปทางดอนเมือง ซึ่งวิ่งในคู่ขนาน แต่เนื่องจากรถติด ก็มีพวก Taxi เสื้อแดงประมาณ 30 คน วิ่งข้ามไปรุมตีพันธมิตรครับ เหนื่อยใจจริง ๆ
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2008, 02:49:49 PM »

มันจะล่อให้โดนยิงกบาลครับ...

เหมือนเดิมคือ... โง่ ถ่อย และเถื่อน...
C.J. - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 314

ขอ...นัดเดียว

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2008, 02:51:32 PM »

ไอ่พวก โง่ ถ่อย และเถื่อน...  แบร่

ธรรมของสัตบุรุษ

๑. ธัมมัญญุตา - รู้จักเหตุ ๒. อัตตัญญุตา - รู้จักผล ๓. อัตตัญญุตา - รู้จักตน ๔. มัตตัญญุตา - รู้ประมาณ ๕. กาลัญญุตา - รู้จักกาล ๖. ปริสัญญญุตา - รู้จักประชุมชน ๗. ปุคคลปโรปรัญญุตา - รู้จักเลือกบุคคล

http://www.dopaservice.com/eservice/content.do?ctm_id=gun&function=document&gro
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2008, 02:54:07 PM »

อย่าเผลอไปยิงกบาลมันเล่าครับ... ยกเว้นป้องกันตัว ม.67, ม68

เราไม่เอานิ้วจิ้มขี้หมาครับ... ฮา
~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2008, 03:00:53 PM »

พวกถ่อย+เถื่อน  ผมว่าพวกนี้ยิ่งกว่าโง่ซะอีก  Angry

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
กระบี่เดียวดาย+รักในหลวง
Full Member

คะแนน 15

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2008, 03:14:39 PM »

พวกถ่อย+เถื่อน  ผมว่าพวกนี้ยิ่งกว่าโง่ซะอีก  Angry
ถ้าพวกมันฉลาดกว่านี้(สักหน่อย)ป่านนี้คงไม่อยู่ข้าง นช.ทักษิณหรอกครับ Grin
Love EG
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 15

« ตอบ #10 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2008, 03:27:08 PM »

ณ เวลา 15.10 พวก taxi ไปหมดแล้วครับ ....รถยนต์สามารถวิ่งได้ตามปกติ   ไหว้  ไหว้
C.J. - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 314

ขอ...นัดเดียว

« ตอบ #11 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2008, 03:57:45 PM »

กลุ่มทหารเสือพระราชาเชียงใหม่ ชี้กระจกคลินิก"ทิพยเนตรทันตกรรม"เป็นรูหลายแห่ง จากนปช.เชียงใหม่ขับรถยนต์ติดฟิล์มมาปาระเบิดใส่ ปากทางหมู่บ้านระมิงค์นิเวศน์ ถ.ทิพยเนตร ต.หายยา อ.เมือง ทางเข้าที่ตั้งสถานีวิทยุชุมชนวิหคเรดิโอ โดยมุ่งร้ายการ์ดทหารเสือพระราชาฯ อยู่หน้าหมู่บ้าน ส่วนชาวบ้านระบุคืนเดียวปาระเบิดไม่ต่ำ 15 ครั้ง

http://www.bangkokbiznews.com/2008/11/25/picmain.php?newsid=314778&

ธรรมของสัตบุรุษ

๑. ธัมมัญญุตา - รู้จักเหตุ ๒. อัตตัญญุตา - รู้จักผล ๓. อัตตัญญุตา - รู้จักตน ๔. มัตตัญญุตา - รู้ประมาณ ๕. กาลัญญุตา - รู้จักกาล ๖. ปริสัญญญุตา - รู้จักประชุมชน ๗. ปุคคลปโรปรัญญุตา - รู้จักเลือกบุคคล

http://www.dopaservice.com/eservice/content.do?ctm_id=gun&function=document&gro
ทัดมาลา ขอเป็นข้ารองพระบาททุกชาติไป
มืออ่อน หมัดแข็ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 857

เตสาหัง สิรสา ปาเท วันทามิ ปุริสุตตเม

« ตอบ #12 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2008, 04:04:56 PM »

ผมลงทางด่วนดินแดง ผ่านบริเวณนั้นตอนประมาณก่อนบ่ายสาม มีอยู่สักสามสิบ สี่สิบคันได้

รวมพลตั้งแต่เทสโก้โลตัสเอ็กเพรส ยาวไปจนถึหน้าด่านโทลเวยย์

คันไหนใส่เสื้อเหลืองมา มันหาเรื่องหมด.....  ไม่ว่าจะขับรถอะไร.......

ลักษณะก็เหมือนภาพที่มีคนถ่ายมาให้ดูๆกัน

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า
เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป

ลูกหลานเหลนโหลนภายหน้า จะได้มีพสุธาอาศัย
อนาคตจะต้องมีประเทศไทย มิยอมให้ผู้ใดมาทำลาย
น้าพงษ์...รักในหลวง
1911ต้อง.โค้ลท์.ที่เหลือคือก๊อปปี้.ลอกพี่.มะขิ่นครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 508

« ตอบ #13 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2008, 04:17:57 PM »

..
ไอ่พวก โง่ ถ่อย และเถื่อน...  แบร่
..จริงครับ... Grin

...ประเทศไทย.ไม่ใช่ที่สำหรับใครที่จะมา.ฝึกงาน...
ห ม า ย จั น ท ร์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 563

« ตอบ #14 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2008, 04:25:20 PM »

ถ้าพวกมันฉลาดกว่านี้(สักหน่อย)ป่านนี้คงไม่อยู่ข้าง นช.ทักษิณหรอกครับ Grin

ขออภัยท่าน กระบี่เดียวดาย  ผมเห็นว่า คนขับแท็กซี่เนี่ย ตกหลุม ที่เค้าขุดขึ้นมา

สร้างความหวัง บ้านฟรี รถฟรี ไม่ต้องดิ้นรนครับ มองว่าเป็นผู้หลงผิด สักวันนึงคงตาสว่างครับ
เยี่ยม

หน้า: [1] 2 3 4 ... 6
  พิมพ์