เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 10, 2024, 01:29:57 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รายงานสถานการณ์ เสื้อแดง ( ริมถ. วิภาวดีรังสิต ).....ภาคต่อ ( 25/11/08 )  (อ่าน 8206 ครั้ง)
jakrit97 - รักในหลวง -
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 164

Dead boy can't shoot!

« ตอบ #15 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2008, 04:51:14 PM »

พวกถ่อย+เถื่อน  ผมว่าพวกนี้ยิ่งกว่าโง่ซะอีก  Angry
ถ้าพวกมันฉลาดกว่านี้(สักหน่อย)ป่านนี้คงไม่อยู่ข้าง นช.ทักษิณหรอกครับ Grin

ขออภัยท่าน กระบี่เดียวดาย  ผมเห็นว่า คนขับแท็กซี่เนี่ย ตกหลุม ที่เค้าขุดขึ้นมา

สร้างความหวัง บ้านฟรี รถฟรี ไม่ต้องดิ้นรนครับ มองว่าเป็นผู้หลงผิด สักวันนึงคงตาสว่างครับ
เยี่ยม

ผมไม่เห็นใครได้แท็กซี่เอื้ออาทรสักคัน ... คนที่จับรางวัลได้ฟรี ๑ คันที่สนามไทย-ญี่ปุ่น ก็ไม่รู้ว่าได้จริง หรือเป็นส่วนหนึ่งของการแสดง ...  คิก คิก คิก คิก

Love EG
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 15

« ตอบ #16 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2008, 06:06:36 PM »

ตอนเย็นเกิดเรื่องแล้วครับ พันธมิตร มาตีกลับ เสื้อแดง มีเผายางรถยนต์ด้วย ได้ข่าวมียิงกันอีก ตอนนี้ที่ Office ผมเลยไปไหนไม่ได้ เพราะ เค้าห่วงเรื่องความปลอดภัยครับ
โป้ง*กันบอย - รักในหลวง
YOU'LL NEVER WALK ALONE
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1629

คนฮัก เต้าผืนหนัง........คนจัง เต้าผืนสาด

« ตอบ #17 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2008, 06:07:52 PM »

ตอนเย็นเกิดเรื่องแล้วครับ พันธมิตร มาตีกลับ เสื้อแดง มีเผายางรถยนต์ด้วย ได้ข่าวมียิงกันอีก ตอนนี้ที่ Office ผมเลยไปไหนไม่ได้ เพราะ เค้าห่วงเรื่องความปลอดภัยครับ

แถวไหนครับ

Love EG
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 15

« ตอบ #18 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2008, 06:10:24 PM »

ริมถนนวิภาวดีครับ ซ.3 ครับ บริเวณแถวตึก dtac ก่อนถึง ไทยรัฐ ครับ

เค้ามีเรื่องกันตั้งแต่เมื่อวานครับ วันนี้ก็มี พวกเสื้อเหลืองขับรถผ่าน พวกเสื้อแดงก็วิ่งไปทำร้าย  พอตอนเย็นพันธมิตรวิ่งกลับมาจากฝั่งตรงข้าม เห็นมีพวกเสื้อแดงเหลืออยู่ก็เลยวิ่งข้ามมาตะลุมบอนกันครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 25, 2008, 06:11:56 PM โดย Love EG » บันทึกการเข้า
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1629

คนฮัก เต้าผืนหนัง........คนจัง เต้าผืนสาด

« ตอบ #19 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2008, 06:11:21 PM »

ริมถนนวิภาวดีครับ ซ.3 ครับ บริเวณแถวตึก dtac ก่อนถึง ไทยรัฐ ครับ

ขอบคุณมากครับ ระวังตัวด้วยนะครับ

Love EG
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 15

« ตอบ #20 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2008, 06:12:57 PM »

ขอบคุณมากครับ ระวังตัวด้วยนะครับ

ขอบคุณมาก ๆ ครับ พรุ่งนี้ว่าจะพกปืนติดตัวดีกว่า 555 ( ล้อเล่น )
gms
Sr. Member

คะแนน 175

« ตอบ #21 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2008, 06:14:54 PM »

พวกถ่อย+เถื่อน  ผมว่าพวกนี้ยิ่งกว่าโง่ซะอีก  Angry
ถ้าพวกมันฉลาดกว่านี้(สักหน่อย)ป่านนี้คงไม่อยู่ข้าง นช.ทักษิณหรอกครับ Grin
ที่พูดๆกันนี่แหละครับ..จุดชนวนสงครามกลางเมือง..
มองคนแบบตีคลุม เช่นพวกแทกซี่..
มองคนแบบเหยียดหยามดุถูก...โง่ ถ่อย เถื่อน..โง่ยิ่งกว่าโง่..
ไว้เลือดหัวออกกันบ้าง..คงได้เรียนรู้ว่า..ไม่ควรพูด..ครับ

"หยุดทำร้ายประเทศไทย..หยุดเผด็จการ..หยุดรัฐประหาร"
beer66
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 21

เมื่อไหร่จะเบื่อเสียที

« ตอบ #22 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2008, 06:22:57 PM »

ที่พูดๆกันนี่แหละครับ..จุดชนวนสงครามกลางเมือง..
มองคนแบบตีคลุม เช่นพวกแทกซี่..
มองคนแบบเหยียดหยามดุถูก...โง่ ถ่อย เถื่อน..โง่ยิ่งกว่าโง่..
ไว้เลือดหัวออกกันบ้าง..คงได้เรียนรู้ว่า..ไม่ควรพูด..ครับ
เอาเป็นว่าพวกไม่ฉลาดแล้วกันครับ    คิก คิก คิก คิก คิก คิก

BLUE ZONE66
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1629

« ตอบ #23 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2008, 06:23:10 PM »

เมื่อดินกลบหน้าจะรู้หรือเปล่าว่า เข้าข้างคนขายชาติ แล้วได้อะไร

~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #24 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2008, 09:19:00 PM »

เวลาผมเจอพวกที่สนับสนุน นปก. ผมจะพูดแบบนี้  เค้าเลยเงียบไม่กล้าพูดต่อ  ขำก๊าก

ดีนะที่มีรัฐบาลขายชาติ แบ่งอีสานขาย  คนอยู่ทางใต้เลยสบาย  ได้คนงานเป็นคนอีสานเพียบ  คิก คิก

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
พจน์-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 132

« ตอบ #25 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2008, 09:44:17 PM »

เวลาผมเจอพวกที่สนับสนุน นปก. ผมจะพูดแบบนี้  เค้าเลยเงียบไม่กล้าพูดต่อ  ขำก๊าก

ดีนะที่มีรัฐบาลขายชาติ แบ่งอีสานขาย  คนอยู่ทางใต้เลยสบาย  ได้คนงานเป็นคนอีสานเพียบ  คิก คิก
ไหว้ ไหว้ ไหว้ขอโทษครับ เว๊บบ้านเราอย่าแบ่งภาคกันเลยครับ เพราะเว๊บ บ้านเรามีคนไทยทุกภาค+ทั่วโลกอยู่ในบ้านันอบอุ่นเดียวกันครับ. ไหว้ ไหว้ ไหว้

สวัสดีครับ,ขอบคุณครับ,ไม่เป็นไรครับ
Boatski
Sr. Member

คะแนน 83

« ตอบ #26 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2008, 09:55:13 PM »

ไหว้ ไหว้ ไหว้ขอโทษครับ เว๊บบ้านเราอย่าแบ่งภาคกันเลยครับ เพราะเว๊บ บ้านเรามีคนไทยทุกภาค+ทั่วโลกอยู่ในบ้านันอบอุ่นเดียวกันครับ. ไหว้ ไหว้ ไหว้
เห็นด้วยครับ  หลงรัก
เมื่อวันนี้ผมดูกูเกิ้ลเอิร์ต เขาพระวิหารโดนเฉือนไปเป็นของเขมรแล้วครับ  Cry
ROJ.KT
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 11

รักประเทศไทย

« ตอบ #27 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2008, 12:44:05 AM »

รถติดหนึบเลยครับท่าน......................

.......สิ่งที่สอน . คนเราไม่ใด้  ก็คือ " สามัญสำนึก "  

พอใจเท่าที่มี    ยินดีเท่าที่ใด้
gms
Sr. Member

คะแนน 175

« ตอบ #28 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2008, 12:52:10 AM »

ก็ใต้มีคนน้อย..ให้คนอีสานไปอยู่ด้วยซิ..เป็นคนงานก็ยอม..คนจีนอพยพ..ก็มาหาบของขายเริ่มต้นไม่น้อย..
ดีออกครับ..แผ่นดินไทย..ไปไหนมาไหนย้ายถิ่นทำมาหากินได้สะดวก...ห่วงแต่ว่า..คนภาคอื่นๆ..ถ้าต้องย้ายไปอยู่อีสาน..
อาจอยู่ไม่ได้...มันอยู่ยากลำบากลำบนหากินฝืดเคืองครับ

"หยุดทำร้ายประเทศไทย..หยุดเผด็จการ..หยุดรัฐประหาร"
พจน์-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 132

« ตอบ #29 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2008, 01:04:53 AM »

ก็ใต้มีคนน้อย..ให้คนอีสานไปอยู่ด้วยซิ..เป็นคนงานก็ยอม..คนจีนอพยพ..ก็มาหาบของขายเริ่มต้นไม่น้อย..
ดีออกครับ..แผ่นดินไทย..ไปไหนมาไหนย้ายถิ่นทำมาหากินได้สะดวก...ห่วงแต่ว่า..คนภาคอื่นๆ..ถ้าต้องย้ายไปอยู่อีสาน..
อาจอยู่ไม่ได้...มันอยู่ยากลำบากลำบนหากินฝืดเคืองครับ
มาซิครับยินดีต้อนรับสู่นราธิวาส พอดีคนงานที่สวนผมขาดพอดี แต่ระวังกลับไม่ครบส่วนนะครับเป็นห่วงเพิ่งมาใหม่ๆ.

สวัสดีครับ,ขอบคุณครับ,ไม่เป็นไรครับ
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6
  พิมพ์