เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 14, 2024, 05:14:01 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 14 15 16 [17] 18 19 20 ... 25
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ท่านคิดยังไงกับพันธมิตรยิงคน  (อ่าน 35649 ครั้ง)
~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #240 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2008, 05:58:21 PM »

คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
C.J. - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 314

ขอ...นัดเดียว

« ตอบ #241 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2008, 06:00:35 PM »

คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ขำ... ทั้งวัน  ขำก๊าก

ธรรมของสัตบุรุษ

๑. ธัมมัญญุตา - รู้จักเหตุ ๒. อัตตัญญุตา - รู้จักผล ๓. อัตตัญญุตา - รู้จักตน ๔. มัตตัญญุตา - รู้ประมาณ ๕. กาลัญญุตา - รู้จักกาล ๖. ปริสัญญญุตา - รู้จักประชุมชน ๗. ปุคคลปโรปรัญญุตา - รู้จักเลือกบุคคล

http://www.dopaservice.com/eservice/content.do?ctm_id=gun&function=document&gro
Soda...Zaaa
Sr. Member

คะแนน 71

« ตอบ #242 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2008, 06:04:29 PM »

สนุกกันใหญ่เลยนะคะวันนี้

ไทยมุงตั้งแต่เช้า...ไม่รู้ว่ามุงดูอะไรกัน  คิก คิก

เพราะสังคมประเมินค่าที่ จน รวย    คนจึงสร้างเปลือกสวยไว้สวมใส่
ถ้าสัมคมประเมินค่าที่ภายใน          คนจะสร้างจิตใจที่ใฝ่ดี
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #243 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2008, 06:12:58 PM »

สนุกกันใหญ่เลยนะคะวันนี้

ไทยมุงตั้งแต่เช้า...ไม่รู้ว่ามุงดูอะไรกัน  คิก คิก

คุณ JongRakN กับคุณ Soda...Zaaa  ก็มาดูตลกกับผมตั้งแต่เช้าเลยนะ  คิก คิก

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
Soda...Zaaa
Sr. Member

คะแนน 71

« ตอบ #244 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2008, 06:19:23 PM »

ยิ่งดูยิ่งเครียดค่ะ

แต่บางมุมก็คลายเครียดได้พอสวมควร  Grin Grin Grin

เพราะสังคมประเมินค่าที่ จน รวย    คนจึงสร้างเปลือกสวยไว้สวมใส่
ถ้าสัมคมประเมินค่าที่ภายใน          คนจะสร้างจิตใจที่ใฝ่ดี
Boatski
Sr. Member

คะแนน 83

« ตอบ #245 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2008, 06:32:02 PM »

ความแตกซะแล้วว่า อาโนลด์ เป็นพันธมิตร....   พี่แกพก เอ็ม 79 มายิงในเมืองยุ่งไปหมด ฝ่ายตรงข้ามเลยพกออกมาบ้าง ยิงพันธมิตรนิดๆ หน่อยๆ ยังไม่เท่าคนเหล็ก
ถ้าอาโนลด์ยังเป็นแบบนี้ ต่อไปพันธมิตรคงไม่พากย์เสียงให้แกล่ะครับ  เยาะเย้ย
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #246 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2008, 06:47:58 PM »

คิก คิก ตรงนี้ มีครับ รธน. 50 ==> http://www.parliament.go.th/parcy/sapa_db/sapa13-upload/13-20070827163114_1.pdf

วันนี้ ขำ...  คิก คิก
ขอบคุณครับ..กำลังมองหาอยู่พอดี..

ครับ... แล้วกลับมาบอกด้วยนะครับ Smiley

มันมีผลเสีย กับประชาชน คน ทำมาหากิน อย่างไร... Cheesy

สอนหนังสือสังฆราชกระมังท่านJongRakN ............. หากท่านไม่อ่านสามก๊กไฉนรู้จักตั๋งโต๊ะ
เมื่อท่านวิจารณ์รัฐธรรมนูญเป็นฉากๆออกอย่างนี้ .... แต่ละมาตราย่อมต้องแม่นขึ้นใจ  Wink

อายุมากแล้ว..หน่วยความจำลดน้อย..ขอเวลาทบทวนหน่อยครับท่าน..
อีกอย่างอารมย์ยังไม่อยากตอบ..ว่างเว้นเว้ปไปนาน..กระทู้เด็ดๆเพียบ ขอท่องให้หนำใจกะที่หายไปนานหน่อยครับ
เห็นเพือนๆพี่ออกแนวแรงๆ..มันตื่นเต้นกว่ากันเยอะเลย..หาโอกาสได้เห็นได้อ่านยากครับ

กลับไปฟิตซ้อมให้ดีๆนะครับ...

ยกนี้การ์ดตกไปหน่อยครับ...

แย้บก็ดูไม่ค่อยมีแรง...ฮา...คิก คิก

โธ่..หมอ..แผลที่หลังยังไม่หายเลย..โดนรุมตื้บ..เมื่อกะครั้งที่แล้ว..ยังเสียวแปล้บๆ ที่ก้นกบอยู่แลย..(ฮา) เรียวแรงก็น้อยถอยหายไปแยะ
แต่คราวนี้ก็ดีขึ้นแฮะ..สงสัยพวก"ฮาร์ดคอร์" ไปอยู่แถวสนามบินกันหมด...หรือว่าโดน "เก็บ" ไปหมดแล้วก็ไม่รู้ (ฮา)

ฮา ครับ...

อย่าซีเรียสเอาจริงเอาจังกันเลยครับ...
คนไทยด้วยกัน... เย้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #247 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2008, 08:30:11 PM »

ผมก็ไม่ซีเรียสครับ  หัวเราะทั้งวัน  คิก คิก

gms
Sr. Member

คะแนน 175

« ตอบ #248 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2008, 08:36:07 PM »

ผมก็ไม่ซีเรียสครับ  หัวเราะทั้งวัน  คิก คิก
แหม..น่าขอบคุณพี่หอมนะครับ ทำเอาพรรคพวกหัวเราะได้ทั้งวัน.. หัวเราะเยอะๆนะครับ อายุจะได้ยืนยาว
ขอแนะนำว่าถ้าไปชุมนุมมา..ต้องหาเวลาหัวเราะให้มาก ๆ อายุจะได้สั้นยาวชดเชยกันไปครับ

"หยุดทำร้ายประเทศไทย..หยุดเผด็จการ..หยุดรัฐประหาร"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #249 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2008, 08:42:24 PM »

แหม..น่าขอบคุณพี่หอมนะครับ ทำเอาพรรคพวกหัวเราะได้ทั้งวัน.. หัวเราะเยอะๆนะครับ อายุจะได้ยืนยาว
ขอแนะนำว่าถ้าไปชุมนุมมา..ต้องหาเวลาหัวเราะให้มาก ๆ อายุจะได้สั้นยาวชดเชยกันไปครับ
ถ้าการรักชาติ  ปกป้องชาติไม่ให้พวกนักการเมืองชั่วโกงชาติ  ขายชาติ จะทำให้ผมอายุสั้นผมก็ยอมครับ 
เชิญคุณเข้าข้างพวกชั่ว ๆ ต่อไปเถอะครับ  คิก คิก

foxbat.....รักในหลวง
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 81

« ตอบ #250 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2008, 08:43:06 PM »

อายุสั้น  คิดยาว   อายุยาว   คิดสั้นๆ   อยู่ไปก็รกโลก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #251 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2008, 08:55:54 PM »

อายุสั้น  คิดยาว   อายุยาว   คิดสั้นๆ   อยู่ไปก็รกโลก
มีท่านที่ฉลาดมาอายุสั้นกับผมแล้ว ๑ คน  คิก คิก

gms
Sr. Member

คะแนน 175

« ตอบ #252 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2008, 09:08:18 PM »

สุภาษิตไทยๆครับ.."รกคนดีกว่ารกหญ้า"

"หยุดทำร้ายประเทศไทย..หยุดเผด็จการ..หยุดรัฐประหาร"
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1960

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #253 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2008, 09:14:16 PM »

มีท่านที่ฉลาดมาอายุสั้นกับผมแล้ว ๑ คน  คิก คิก

+1 ทั้งสองท่านครับ...เยี่ยม
๏แก้วเดียวจุก๏รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 381

« ตอบ #254 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2008, 09:24:14 PM »

สุภาษิตไทยๆครับ.."รกคนดีกว่ารกหญ้า"

ยังไม่หมดครับ '' รกคนบ้า รกหญ้าดีกว่ารกคน"

สิ้นสุดด้วยความเจ็บปวด ดีกว่าเจ็บปวดไม่สิ้นสุด
หน้า: 1 ... 14 15 16 [17] 18 19 20 ... 25
  พิมพ์