เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 14, 2024, 07:21:11 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 4 5 6 [7] 8 9 10 ... 25
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ท่านคิดยังไงกับพันธมิตรยิงคน  (อ่าน 35878 ครั้ง)
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #90 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2008, 10:45:20 AM »

เมื่อเช้า อ.เจิมศักดิ์ฯ เผยในรายการวิทยุว่า บิ๊กจิ๋วไปคุยกับ พธม. รู้เรื่อง ตกลงกันได้แล้วว่าจะออกจากทำเนียบ เลิกชุมนุม วันที่ 21 ตุลาคม คือวันที่ศาลตัดสินคดีที่ดินรัชดา แต่มีพวกต่อเชื้อไฟ ไปจับแกนนำ พธม. ....

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
somwangtw
(We Know absolutely nothing about heaven)
Sr. Member

คะแนน 39

ความแน่นอน คือ ความไม่แน่นอน

« ตอบ #91 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2008, 10:47:41 AM »

เสื้อแดงดักทำร้าย.พธม.พลาดโดนกันเองกล่าวโทษหาว่า.พธม.ยิงหรือเปล่าครับพวกนี้มันชอบแก้ตัวหน้าด้านๆอยู่แล้ว

http://www.clipmass.com/movie/293172096101818

" พึงสอนผู้อื่นอย่างไรควรทำตัวอย่างนั้น "
+kAriN+
Jr. Member
**

คะแนน 13

« ตอบ #92 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2008, 10:54:50 AM »

คุณทำผิดกม. ต้องให้ผมยอมรับด้วยเหรอ

ทักษิณ ทำผิดกฎหมาย ต้องให้ผมยอมรับด้วยหรือเปล่า

หลักฐานมี  แต่หนี  แถมยังท้าทาย ว่าไม่ผิด

ไม่ผิด ก็มาสู้สิครับ   คิก คิก

แล้วพวกคุณจะใช้วิธีโจร จับโจรเหรอครับ

เออ คงไม่ใช่วิธีโจร เพราะโจรมันไม่ทำให้บ้านเมืองเสียหายเท่านี้

พรุ่งนี้ สินค้าผมจะมาทางสุวรรณภูมิ คงไม่มีปัญหาใช่มั๊ย...
bigbang
จงใช้สติก่อนใช้ปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1018

รูปจากเวปผู้จัดการครับ

« ตอบ #93 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2008, 11:00:01 AM »

คุณทำผิดกม. ต้องให้ผมยอมรับด้วยเหรอ

ทักษิณ ทำผิดกฎหมาย ต้องให้ผมยอมรับด้วยหรือเปล่า

หลักฐานมี  แต่หนี  แถมยังท้าทาย ว่าไม่ผิด

ไม่ผิด ก็มาสู้สิครับ   คิก คิก

แล้วพวกคุณจะใช้วิธีโจร จับโจรเหรอครับ

เออ คงไม่ใช่วิธีโจร เพราะโจรมันไม่ทำให้บ้านเมืองเสียหายเท่านี้

พรุ่งนี้ สินค้าผมจะมาทางสุวรรณภูมิ คงไม่มีปัญหาใช่มั๊ย...

เชื่อว่าคงปิดไม่นานครับ หลายคนก็โดนผลกระทบแต่ต้องทนครับ

อเสวนา จะ พาลานัง
yod - รักในหลวง ครับ
ความรัก - เริ่ม - จากความรู้สึก หรือ ความคิด กันแน่นะ ..... ประวัติศาสตร์อาจจะย้อนรอยเดิม แต่คนไม่อาจย้อนอดีตได้
Hero Member

คะแนน 1628

« ตอบ #94 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2008, 11:09:26 AM »

ไม่ผิด ก็มาสู้สิครับ   

แยกประเด็นให้ถูกนะครับ  ว่า ทักษิณ ทำผิดกฎหมาย

..สิ่งสำคัญจึงไม่ได้อยู่ที่ว่า...วันนี้เขาอยู่หรือจากไป
สำคัญที่ว่า...ช่วงที่เรามีเวลาอยู่ด้วยกัน
ขอให้มีความทรงจำที่ดี...ก็เพียงพอแล้ว
อย่างน้อย เราก็ยังมีอะไรดีดีให้นึกถึง
และยิ้มให้ความทรงจำนั้นได้ ...

..กรอบใดกักขังแค่กาย แต่ใจอย่าหมายกั้นได้
โซ่ตรวนรัดรึงตรึงไว้  แต่ใจนั้นใฝ่เสรี..
ฮิวโก้
Hero Member

คะแนน 118

« ตอบ #95 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2008, 11:16:27 AM »

แค่ยิงขู่น่ะ  อย่าตกใจ คิก คิก

ยิงขู่อะไร มีปชช.ไม่รู้อิโหน่อิเหน่ บาดเจ็บต้องหลายคน...

ลูกหลงครับ... ผิดก็ว่าไปตามผิด ไม่มีเจตนาเอาชีวิต...

แต่ใครจะเอาชีวิตผู้อื่น ต้องผู้อื่นโดนป้องกันตามตัวสมควรแก่เหตุครับ...
+1ครับคุณ  สมชาย(ฮา)ตอบแทนผมแล้ว Grin

อย่าคิดว่าตัวเองเก่ง...ยังมีคนที่เก่งกว่าเรานักะติ๊ Club ขยับจะยิงแต่รักจริงนะ อึ๊บๆ
boon(เสือไบ)
ความประพฤติบกพร่อง จะทำให้บิดามารดาอับอาย
Hero Member

คะแนน 532

« ตอบ #96 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2008, 11:26:18 AM »

คนไทยต้องมาทำร้ายกันเอง ต้องแบ่งฝ่าย แตกความสามัคคี ทำเพื่อใครครับ ประเทศชาติ หรือเพื่อใคร
 งอน

If a man says he is not afraid of dying, he is either lying or is a Gurkha
jakrit97 - รักในหลวง -
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 164

Dead boy can't shoot!

« ตอบ #97 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2008, 11:31:22 AM »

ผมว่าเรื่องจับโจร ก็มีเจ้าหน้าที่ที่ดำเนินการอยู่ครับ

ต่างกรรม ต่างวาระ คนละเรื่องราว อย่าเหมาเข่งครับ Grin

คนไทยต้องมาทำร้ายกันเอง ต้องแบ่งฝ่าย แตกความสามัคคี ทำเพื่อใครครับ ประเทศชาติ หรือเพื่อใคร
 งอน
ไหว้ ขออนุญาต .... "They did it by themself for themself ... " .. จากไหนน๊อ  ไหว้

ปล. ขอปวารณา ท่าน RO ลบได้ แก้ได้ ตามเห็นสมควร โดยไม่ต้องแจ้งครับ  ไหว้

+kAriN+
Jr. Member
**

คะแนน 13

« ตอบ #98 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2008, 11:41:15 AM »

ผมว่าเรื่องจับโจร ก็มีเจ้าหน้าที่ที่ดำเนินการอยู่ครับ

ต่างกรรม ต่างวาระ คนละเรื่องราว อย่าเหมาเข่งครับ Grin

อ่าครับ... ขอโทษครับ...
Choro - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 214

« ตอบ #99 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2008, 11:45:56 AM »

ตอนแรกถ้าพวกเสื้อแดงไม่ไปทำร้าย พธม. เรื่องทุกอย่างก็ไม่เกิด   เรื่องของเรื่องพวก นปก มันมาหาเรื่องก่อน เอาไม้มาตี เอาหินมาปา

พอเค้าป้องกันตัว  ทำอะไรเค้าไม่ได้ก็มาง่อแง ฟ้องผ่านสื่อ ทุเลส  บู่

สุดท้ายชีวิตไม่ขอรวย ขอแค่ไม่ป่วยก็พอแล้ว
@สิบฤทัย@
###คาสโนว่า ฆ่าไม่ตาย###
Sr. Member

คะแนน 30

นักบุญคนบาป (ซุ้มเสือโหย)#วิมานดิน#

« ตอบ #100 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2008, 11:53:42 AM »

สำหรับผม อยากให้มันจบในเร็ววัน จะเอาไงก็ว่ามา ปะทะก็ได้ ไม่ว่าเหลืองว่าแดงเห็นหมู่เห็นจ่ากันไปเลยไม่ต้องยืดเยื้อ บอกตรงๆเบื่อ ยิ่งปล่อยนานไป ประเทศยิ่งเน่าครับ  (ผมไม่ฝักใฝ่ฝ่ายใดแล้วครับตอนนี้ยืนอยู่ตรงกลางครับ)

รับซื้อ,ขายที่ดินเขตปริมณฑลและภาคกลาง-ต่างจังหวัดรับซื้อ,ขายเฉพาะเขตเมืองและแหล่งท่องเที่ยว:รับถมที่ในเขตภาคกลาง:รับซื้อ,ขายรถยนต์  สนใจเชิญ PMครับ(ปรีชา)
* ต้น *
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 9

:::::มังกรน้อย:::::

« ตอบ #101 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2008, 12:03:56 PM »

สามัคคีคือพลัง  คนไทยต้องรักไว้มากๆครับอย่าแตกแยกกันครับ     (จะทำอะไรก็อย่าให้มันรุนแรงเกินไปครับ) ใกล้วันพ่อแล้ว  .พ่อหลวง..พ่อหลวง...พ่อหลวง ไหว้

@สิบฤทัย@
###คาสโนว่า ฆ่าไม่ตาย###
Sr. Member

คะแนน 30

นักบุญคนบาป (ซุ้มเสือโหย)#วิมานดิน#

« ตอบ #102 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2008, 12:09:58 PM »

แล้วช่วงนี้ถ้าหากกลุ่มก่อการร้ายทางใต้ถือโอกาสขึ้นมาแจมด้วยล่ะก็   .......................... งานเข้าทั้งเหลืองทั้งแดงล่ะครับพี่น้อง

รับซื้อ,ขายที่ดินเขตปริมณฑลและภาคกลาง-ต่างจังหวัดรับซื้อ,ขายเฉพาะเขตเมืองและแหล่งท่องเที่ยว:รับถมที่ในเขตภาคกลาง:รับซื้อ,ขายรถยนต์  สนใจเชิญ PMครับ(ปรีชา)
deore XT
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #103 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2008, 12:20:30 PM »

แล้วช่วงนี้ถ้าหากกลุ่มก่อการร้ายทางใต้ถือโอกาสขึ้นมาแจมด้วยล่ะก็   .......................... งานเข้าทั้งเหลืองทั้งแดงล่ะครับพี่น้อง

ไม่ต้องขึ้นมาหรอกครับ ตอนนี้กรุงเทพเขามีผู้ก่อการร้ายส่วนตัวแล้วครับ
jakrit97 - รักในหลวง -
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 164

Dead boy can't shoot!

« ตอบ #104 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2008, 12:27:49 PM »

ไม่ต้องขึ้นมาหรอกครับ ตอนนี้กรุงเทพเขามีผู้ก่อการร้ายส่วนตัวแล้วครับ

ท่านหมายถึงคนที่ตั้งก้วนดักตีผู้คนที่เดินทางบนท้องถนนหรือครับ Grin Grin Grin

หน้า: 1 ... 4 5 6 [7] 8 9 10 ... 25
  พิมพ์