เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 14, 2024, 05:21:05 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 21 22 23 [24] 25
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ท่านคิดยังไงกับพันธมิตรยิงคน  (อ่าน 35802 ครั้ง)
Hommali
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 474

« ตอบ #345 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2008, 05:06:58 PM »

ไม่มีครับ อันนี้เป็นสะเหร่ออินเตอร์ฯ

ส่งตรงมาจากวาเซดะ  คิก คิก

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
แบบนี้เขาเรียก "มีความสุขกะตัวเอง" ทางปากของตัวเอง ครับ
พูดเอง...ซะในเอง..อาการใกล้แล้วนะครับ
E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #346 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2008, 05:54:14 PM »

เหรอครับ  Cheesy
Hommali
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 474

« ตอบ #347 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2008, 06:00:59 PM »

เหรอครับ  Cheesy
ครับ...แต่อย่างไรก็ขอบคุณเขียนชื่อมหาวิทยาลัยได้ถูกต้อง..ครับ
E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #348 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2008, 06:03:01 PM »

ยินดีครับ แต่ป.โทที่ออสเตรเลียผมจำไม่ได้นะครับ  Cheesy
Hommali
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 474

« ตอบ #349 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2008, 06:06:40 PM »

ยินดีครับ แต่ป.โทที่ออสเตรเลียผมจำไม่ได้นะครับ  Cheesy
อ้าววว..ฝ่ายสืบราชการลับอยู่นี่เอง..
วุ้ยยยยยยย...เสียวสันหลังวาบบบบบบบบบบบบบ..ล้วงไปถึงออสเตรเลียโน่น..
แบบนี้ค่าเช่าบ้านที่ค้าง..กะเรื่องแม่สาวผมทอง down under ท่าน E-mail มิล้วงมาหมดแล้วหรือ...(ฮา)
E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #350 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2008, 06:10:15 PM »

ไม่ขนาดนั้นหรอกครับ ผมไม่ได้สนใจขนาดจะไปขวนขวายหาประวัติชีวิตของใคร  Cheesy
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 29, 2008, 06:15:09 PM โดย E_mail » บันทึกการเข้า
ทิดเป้า
Hero Member

คะแนน -1181

« ตอบ #351 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2008, 06:31:49 PM »

อ้าววว..ฝ่ายสืบราชการลับอยู่นี่เอง..
วุ้ยยยยยยย...เสียวสันหลังวาบบบบบบบบบบบบบ..ล้วงไปถึงออสเตรเลียโน่น..
แบบนี้ค่าเช่าบ้านที่ค้าง..กะเรื่องแม่สาวผมทอง down under ท่าน E-mail มิล้วงมาหมดแล้วหรือ...(ฮา)

คิก คิก ว้าววววววซซซซ...มีสาวผมทองด้วย  น่าสนใจ   น่าสนใจ

Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #352 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2008, 06:50:20 PM »

เกือบมาไม่ทัน  คิก คิก

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
E24HSD™
ตื่นเจ๊าได้กิ๋นผักตางป๋าย ตื่นขว๋ายได้กินผักตางเก๊า
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 3

คนเจียงฮาย

« ตอบ #353 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2008, 07:56:10 PM »

ประเทศไทยใจหนึ่งเดียวครับ

☆ *~PLOY~* ☆
Hero Member

คะแนน 62

« ตอบ #354 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2008, 08:02:28 PM »

เพลง ถามคนไทย

หัวใจถูกแทงกี่ขั้ว ตามตัวถูกฟันกี่แผล
                ปู่ไทยตายไปกี่คนแน่ ไทยจึงได้แผ่มาถึงแหลมทอง
                กระดูกไทยกระเด็นไปกี่ท่อน เชิงตะกอนเผาไปกี่หน
                คอขาดกันไปกี่คน ไทยทุกคนจึงได้ไทยครอบครอง
                เสียเลือดกันไปเท่าไหร่ เสียใจกันไปกี่ครั้ง
                น้ำตาของไทยไหลหลั่ง ทุกๆครั้งที่ถูกเฉือนขวานทอง
                เข่นฆ่ากันทำไม เราเป็นคนไทยด้วยกันทั้งผอง

ไทยฆ่าไทย ให้ชาติอื่นครอง

วิญญาณปู่จะร้องคุณลูกหลานจัญไร!

ไทยฆ่าไทย ให้ชาติอื่นครอง

วิญญาณปู่จะร้องคุณลูกหลานจัญไร!

http://bannpeeploy.exteen.com/20080706/entry

[URL=h
C.J. - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 314

ขอ...นัดเดียว

« ตอบ #355 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2008, 08:12:30 PM »

เกือบมาไม่ทัน  คิก คิก

เกือบตกข่าว...  คิก คิก

ธรรมของสัตบุรุษ

๑. ธัมมัญญุตา - รู้จักเหตุ ๒. อัตตัญญุตา - รู้จักผล ๓. อัตตัญญุตา - รู้จักตน ๔. มัตตัญญุตา - รู้ประมาณ ๕. กาลัญญุตา - รู้จักกาล ๖. ปริสัญญญุตา - รู้จักประชุมชน ๗. ปุคคลปโรปรัญญุตา - รู้จักเลือกบุคคล

http://www.dopaservice.com/eservice/content.do?ctm_id=gun&function=document&gro
chew - รักในหลวง
VOTE NO = ไม่เลือกควายตัวไหน และ สัตว์คอกใด ทั้งสิ้น
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1892

เอาแผ่นดินของพ่อหลวงคืนมา เอาคนโกงชาติเข้าคุกไป

« ตอบ #356 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2008, 08:46:52 AM »

...............................
งั้นผมให้ตัวเลขนึงกับคุณ  ตอนผมยังประมูลโครงการของรัฐอยู่ตั้งแต่ปี 44-45 เขามีใบแจกเลยนะครับว่า
กระทรวงเกรดเอ 20-30 % เกรดบี 15-20 % ผมคงไม่บอกว่าค่าอะไร แต่ชาวจีนเขาเรียก เก๋าเจี๊ยะ  

คุณเอางบประมาณโครงการใน 7 ปีที่ผ่านมาตามกระทรวงแล้วมาลองดูว่าตัวเลขความเสียหายไหนสูงกว่า  
ประสบการณ์ส่วนตัว..ตัวเลขที่ว่าไม่น่าเชื่อถือครับ...
แต่ความเสียหายที่เห็นจากการยึดสนามบิน...มันเห็นชัด ๆ ครับ
ประสบการณ์ส่วนตัวเช่นกัน..ตัวจริงสูงกว่านี้ครับ
หนีคดีและโกงกินเขาก็ชี้มูลชัดๆแล้วครับ
ManStopper
Hero Member

คะแนน 89

« ตอบ #357 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2008, 08:50:32 AM »

...............................
งั้นผมให้ตัวเลขนึงกับคุณ  ตอนผมยังประมูลโครงการของรัฐอยู่ตั้งแต่ปี 44-45 เขามีใบแจกเลยนะครับว่า
กระทรวงเกรดเอ 20-30 % เกรดบี 15-20 % ผมคงไม่บอกว่าค่าอะไร แต่ชาวจีนเขาเรียก เก๋าเจี๊ยะ  

คุณเอางบประมาณโครงการใน 7 ปีที่ผ่านมาตามกระทรวงแล้วมาลองดูว่าตัวเลขความเสียหายไหนสูงกว่า  
ประสบการณ์ส่วนตัว..ตัวเลขที่ว่าไม่น่าเชื่อถือครับ...
แต่ความเสียหายที่เห็นจากการยึดสนามบิน...มันเห็นชัด ๆ ครับ
ประสบการณ์ส่วนตัวเช่นกัน..ตัวจริงสูงกว่านี้ครับ
หนีคดีและโกงกินเขาก็ชี้มูลชัดๆแล้วครับ

ถ้าผิดทั้งคู่อย่างนี้
ผมขอเสนอ ทางออกใหม่ว่า
ให้ รัฐบาลเอาตัวนายทักษิณ มาติดคุก  ก่อน ๒ ปี
แล้วพธม. จะยอมถอย  จะเอากันไหมครับเนี่ย
chew - รักในหลวง
VOTE NO = ไม่เลือกควายตัวไหน และ สัตว์คอกใด ทั้งสิ้น
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1892

เอาแผ่นดินของพ่อหลวงคืนมา เอาคนโกงชาติเข้าคุกไป

« ตอบ #358 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2008, 08:52:19 AM »

ให้ รัฐบาลเอาตัวนายทักษิณ มาติดคุก  ก่อน ๒ ปี
แล้วพธม. จะยอมถอย  จะเอากันไหมครับเนี่ย
1000% ถอยครับ
ManStopper
Hero Member

คะแนน 89

« ตอบ #359 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2008, 08:57:26 AM »

1000% ถอยครับ

เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม
ทำให้เข้าใจเจตนา พธม. แจ่มแจ้งดีขึ้นจริงๆครับ  ไหว้ Cheesy
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 30, 2008, 08:59:01 AM โดย Mr.ทุย » บันทึกการเข้า
หน้า: 1 ... 21 22 23 [24] 25
  พิมพ์