เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 22, 2024, 06:44:07 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อันตรายจากเศษหัวกระสุน  (อ่าน 3697 ครั้ง)
boon
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #30 เมื่อ: กันยายน 01, 2005, 04:06:32 PM »

สดๆร้อนๆเมื่อวันอาทิตย์.....สเก็ดโดนที่ห้วตาดีที่ไม่โดนลูกตา.....ไม่งั้นต้องไปเป็นวนิพกแล้ว
มีข้อแนะนำอีกนิดครับ ถ้าพาภรรยา ลูก หรือพี่น้องที่เป็นผู้หญิงไปยิงปืน อยาให้ใส่เสื้อเปิดอก หรือเสื้อคอกว้างมากนัก
ถ้ายิงลูกโม่ก็ไม่เท่าไร ถ้าเป็นปืนออโตมีโอกาสสูงที่ปลอกจะตกลงไป วันนี้ผมไปสนามเห็นเรื่องเสียวๆแบบดี คุณเธอตกใจ ถอยออกมาจากแนวยิง เต้นปัดไปรอบๆ มีปืนอยู่ในมืออีกข้าง เสียวมากๆครับ แต่ถ้าพาน้องเมียไปยิง ก็เตรียมตัวช่วยเหลือได้เลย วางแผนและเตียมตัวให้ดีๆ ใครคิดอะไรอยู่ขอให้สมหวังนะครับ
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #31 เมื่อ: กันยายน 01, 2005, 04:39:14 PM »

สดๆร้อนๆเมื่อวันอาทิตย์.....สเก็ดโดนที่ห้วตาดีที่ไม่โดนลูกตา.....ไม่งั้นต้องไปเป็นวนิพกแล้ว
มีข้อแนะนำอีกนิดครับ ถ้าพาภรรยา ลูก หรือพี่น้องที่เป็นผู้หญิงไปยิงปืน อยาให้ใส่เสื้อเปิดอก หรือเสื้อคอกว้างมากนัก
ถ้ายิงลูกโม่ก็ไม่เท่าไร ถ้าเป็นปืนออโตมีโอกาสสูงที่ปลอกจะตกลงไป วันนี้ผมไปสนามเห็นเรื่องเสียวๆแบบดี คุณเธอตกใจ ถอยออกมาจากแนวยิง เต้นปัดไปรอบๆ มีปืนอยู่ในมืออีกข้าง เสียวมากๆครับ แต่ถ้าพาน้องเมียไปยิง ก็เตรียมตัวช่วยเหลือได้เลย วางแผนและเตียมตัวให้ดีๆ ใครคิดอะไรอยู่ขอให้สมหวังนะครับ

โอ้ แคลิฟอร์เนีย นี่ดีจิงๆ เรยยยยย

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
ต่อครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 216

(** ^0^ **)

« ตอบ #32 เมื่อ: กันยายน 01, 2005, 06:06:50 PM »

มีข้อแนะนำอีกนิดครับ...แต่ถ้าพาน้องเมียไปยิง ก็เตรียมตัวช่วยเหลือได้เลย วางแผนและเตียมตัวให้ดีๆ ใครคิดอะไรอยู่ขอให้สมหวังนะครับ

สงสัยต้องให้พี่บุญแนะนำด้วยแหละครับ ว่า...ช่วยยังงัยจึงจะเนียนและดูน่ารัก
อิอิ...

Cheesy

เพื่อชาติ<>ราชบัลลังค์.....ร่วมปกป้องสถาบัน.....
หลวงริน - รักในหลวง
ถ้าวันนี้ทำดี...เรื่องพรุ่งนี้ก็ไม่ต้องกังวล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 688

อยู่คนเดียวให้ระวังความคิดอยู่กับมิตรให้ระวังวาจา

« ตอบ #33 เมื่อ: กันยายน 01, 2005, 06:27:10 PM »

ขอบคุณครับ.....แต่ผมเป็นคนโชคร้ายที่เมียผมเป็นลูกคนสุดท้อง
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #34 เมื่อ: กันยายน 01, 2005, 06:29:50 PM »

ฮ่า ฮ่า ญาติผมบ้านนึงมีลูกสาว 4 คน แต่งงานเรียงกันจากคนโตไล่ลงมาเลยครับ แต่ตอนนี้คนเล็กสุดยังไม่ได้แต่ง

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
Nattapol
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #35 เมื่อ: กันยายน 01, 2005, 07:21:00 PM »

แล้วส่วนใหญ่ใช้ยี่ห้อไหนกันครับ   Cool
Thanapong รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 365

ไม่มีดินผืนใดมีความหมาย เท่ากับผืนดินไทย ของคนไทย

« ตอบ #36 เมื่อ: กันยายน 01, 2005, 07:31:00 PM »

สงสัยคงต้องหาซื้อมาใส่บ้างแล้วครับ

หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์