เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 15, 2024, 09:12:59 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ร่วมเผยกลเม็ด..ต้อนหมู..ของบรรดาร้านปืนนอกรีด..ที่ท่านเคยประสพพบเห็นกันครับ.!  (อ่าน 1394 ครั้ง)
todsagun
Sr. Member

คะแนน 57

« เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2008, 10:07:58 PM »

ร่วมกันเปิดเผย..ถึงพฤติกรรม..
ในการขายปืน..ของเหล่าบรรดาร้านปืนนอกรีด..มืออาชีพ..
เพื่อเป็นอุธาหรณ์..สำหรับ..มือใหม่..ที่มีใจรักในอาวุธปืน..
จะได้ไม่ตกเป็นเครื่องมือในการ..แสวงหาผลประโยชน์..เกินจริง..ของร้านปืนเหล่านี้กันครับ..
ขอแต่ข้อมูล..
จากประสพการณ์ที่เพื่อนๆได้พบเจอมาครับ..
รวมถึงวิธีการแก้ไข..
ตามที่เพื่อนๆได้ทำต่อหลังจากเสียรู้..ให้ร้านปืนเหล่านั้นไปแล้ว..ว่าผลออกมาเป็นอย่างไร..?
(ปล.กรุณาอย่าเปิดเผยชื่อร้าน..เพื่อป้องกันการใส่ความจากคู่แข่งหรือผู้ที่ต้องการทำลายชื่อเสียงของร้านนั้น)

คุยเล่น เน้นฮา สาระไม่มี..ครับผม..
mic8
Jr. Member
**

คะแนน 2

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2008, 10:12:44 PM »

เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม
2..U
Hero Member

คะแนน 2094

Chumpai Club..

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2008, 10:18:45 PM »

http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=63964.0

ลองดูครับคล้ายๆกัน... ไหว้

The best way to predict the future is to invent it.
kann
Jr. Member
**

คะแนน 0

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2008, 11:28:17 PM »

ยุคนี้คนบางคนทำได้ในหลายๆอย่างโดยไม่คำนึงถึงศีลธรรมจรรยาบรรณครับ
todsagun
Sr. Member

คะแนน 57

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2008, 11:39:19 PM »

ครับผม..
เพราะฉะนั้น..
พวกเราต้องร่วมมือกัน..
เปิดเผย..กลเม็ด..และวิธีการ..ในการเอาเปรียบ..
โดยใช้ช่องว่างของกฏหมายเพื่อแสวงหาผลประโยชน์ใส่ตัวเองและพวกพ้องกันไงครับ..
(เอ่อ..คือว่า..แบบว่า..เด็ดดอกไม้สะเทือนถึงดวงดาวเปล่าเนี่ย)

คุยเล่น เน้นฮา สาระไม่มี..ครับผม..
หน้า: [1]
  พิมพ์