เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 15, 2024, 01:25:06 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ทดลองความแม่น  (อ่าน 2143 ครั้ง)
2..U
Hero Member

คะแนน 2094

Chumpai Club..

« ตอบ #15 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2008, 11:41:34 PM »

รู้สึกว่าคุณ w-w จะมกมุนกับของเรื่องอย่างว่าเสียจริงนะครับ
ถ้าวันไหนผ่านมาแถวอุบลฯ จะพาทำอย่างว่าให้ฟ้าเหลืองเลยเอาเปล่า
ให้โคโยตี้เป็นสิบให้คุณ w-w คนเดียวผมก็ทำได้

อะฮ้า... น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

ว่าแต่ว่าท่านก็ไม่แม่นนิ... แลบลิ้นอยากดูเหมือนกันหละสิ.... แบร่

แล้วอย่า PM มาถามนะว่าอะไรอยู่ข้างใน.. งอน งอน

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

The best way to predict the future is to invent it.
todsagun
Sr. Member

คะแนน 57

« ตอบ #16 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2008, 11:51:28 PM »

จากกระทู้ธรรมดา..
กลายเป็นประเด็น..จนได้..
ท่านc-tongจัดโคโยตี้สิบคน..
ผมขออยู่ฝ่าย..ท่านw-wนะครับ..
จะได้เป็น..สองรุมสิบ..(สูสีหน่อย)

คุยเล่น เน้นฮา สาระไม่มี..ครับผม..
c.tong - รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 205

ป่าต้นน้ำ คือ ชีวิต

« ตอบ #17 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2008, 12:16:53 AM »

ผมว่าอีกไม่นานกระทู้นี้คงโดน ลบ เพราะไม่สร้างสันโดยดึง โคโยตี้ มาเกี่ยวข้องด้วย เพราะเว็บนี้ผู้ใหญ่เยอะ
หรือ ไม่ก็ ย้าย พวกเราไปหลังแนวยิง จากนั้นเราก็ไปยิงกันต่อที่นั้น อิอิ  Grin Grin

" ไม่มีความสุขใด ดีไปกว่าการใช้ชีวิต อย่างพอประมาณ "

รวมพล คนคบ .38 SUPER
http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=61789.0
todsagun
Sr. Member

คะแนน 57

« ตอบ #18 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2008, 02:52:58 AM »

ขึ้นอยู่กะ..ดุลยพินิจและวิจารณญาณของผู้ควบคุมเว็บครับ..
ส่วนตัว..ผมว่า..คลายเครียดดีครับ..
ไม่วิชาการมากมาย..
มีมุขฮาๆสลับวิชาการบ้าง..
มีรอยยิ้มครับ..

คุยเล่น เน้นฮา สาระไม่มี..ครับผม..
NUTAPHOL
รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 544

« ตอบ #19 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2008, 08:23:06 AM »

สงสัยต้องยิงตาหลุยส์แล้วมั้ง  ถึงจะได้จิ้มถูกนะ... ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย
2..U
Hero Member

คะแนน 2094

Chumpai Club..

« ตอบ #20 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2008, 08:27:43 AM »

สงสัยต้องยิงตาหลุยส์แล้วมั้ง  ถึงจะได้จิ้มถูกนะ... ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ

แหะๆๆ...อย่าเลยพี่...บาปกรรมนะ..... อ๋อย อ๋อย

เขาเขียนว่าสำหรับผู้ใหญ่เท่านั้น...เราโตรึยังหละ.... ยิ้มีเลศนัย

เอ...รึว่าเลยไปเป็น..ผู้ชราแล้ว........ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

The best way to predict the future is to invent it.
หนังตะลุง
แค้นต้องชำระ
Full Member

คะแนน 8

บุญคุณต้องทดแทน แค้นต้องชำระ

« ตอบ #21 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2008, 08:32:09 AM »

พี่หลุย์สเอาอารายมาให้เล่นอีกเนี้ย   เหอะๆๆๆๆ  งงเลย

โต้ง
JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1204

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #22 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2008, 08:35:24 AM »

อิอิ... ผมไม่ได้กด... ไม่หลงกล... เพราะเคยเขียนจาวาสคิรปต์ทำนองนี้หลอกพี่ที่โรงเรียน... Grin Grin Grin
piyakung
Jr. Member
**

คะแนน 1

« ตอบ #23 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2008, 09:27:49 AM »

ม่ายน่าเล้ย  เรา กำ!
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์