เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 11, 2024, 11:31:42 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 4 5 6 [7] 8
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ปิดไปแล้วครับสุวรรณภูมิ  (อ่าน 7530 ครั้ง)
NOOM 19 รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 495

อดอย่างเสือ ดีกว่าอิ่มอย่างหมา

« ตอบ #90 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2008, 07:12:26 PM »

ฮาๆๆๆ.....เมื่อเช้าออกจากโรงแรมแบกกระเป๋ากันเหมือนคนบ้าหอบฟาง...เด็กยกกระเป๋า เจ้าหน้าที่โรงแรม ต่างพากันมาลากันยกใหญ่ โชคดีนะครับแล้วกลับมาใหม่......ผ่านไปสามชม.กลับเข้ามาโรงแรมเหมือนเดิมแล้วเล่าเรื่องให้ฟัง..ฮากันยกใหญ่...."สงสัยคุณต้องมีแฟนที่ซาอุแล้วละ"....ฮาๆๆ... หัวเราะร่าน้ำตาริน

ปล.เพื่อชาติและสิ่งดีๆในอนาคตผมยอมลำบากครับผม....

"นี้ไรเฟิลของฉัน"
"มีเหมือนกันหลายกระบอก,แต่กระบอกนี้เป็นของฉัน"
"ถ้าไม่มีไรเฟิล.ฉันก็ไม่มีอะไร"
"ถ้าไม่มีฉัน.ไรเฟิลก็ไม่มีค่าอะไร"

เสียตังค์ทำรถ ..ดีกว่าหมดกับโคโยตี
ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #91 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2008, 07:14:02 PM »

ฮาๆๆๆ.....เมื่อเช้าออกจากโรงแรมแบกกระเป๋ากันเหมือนคนบ้าหอบฟาง...เด็กยกกระเป๋า เจ้าหน้าที่โรงแรม ต่างพากันมาลากันยกใหญ่ โชคดีนะครับแล้วกลับมาใหม่......ผ่านไปสามชม.กลับเข้ามาโรงแรมเหมือนเดิมแล้วเล่าเรื่องให้ฟัง..ฮากันยกใหญ่...."สงสัยคุณต้องมีแฟนที่ซาอุแล้วละ"....ฮาๆๆ... หัวเราะร่าน้ำตาริน

ปล.เพื่อชาติและสิ่งดีๆในอนาคตผมยอมลำบากครับผม....

โท่...กำลังจะได้กลับเหรอคะเนี่ย ไม่เป็นไรค่ะ เล่นเน็ตคลายเหงาไปก่อน ยิ้มีเลศนัย

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
NOOM 19 รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 495

อดอย่างเสือ ดีกว่าอิ่มอย่างหมา

« ตอบ #92 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2008, 07:34:58 PM »

โท่...กำลังจะได้กลับเหรอคะเนี่ย ไม่เป็นไรค่ะ เล่นเน็ตคลายเหงาไปก่อน ยิ้มีเลศนัย

ต้องกลับบ้านครับถึงหายเหงา.....แต่มีข่าวดีเมื่อสักคู่ MD โทรมาบอกว่าเปลี่ยนตั๋วให้ใหม่แล้วให้ไปลงที่มาเลเซีย แล้วไปดูงานที่มาเลย์ต่อเลย..อ้าว!!ซะงัน.... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

"นี้ไรเฟิลของฉัน"
"มีเหมือนกันหลายกระบอก,แต่กระบอกนี้เป็นของฉัน"
"ถ้าไม่มีไรเฟิล.ฉันก็ไม่มีอะไร"
"ถ้าไม่มีฉัน.ไรเฟิลก็ไม่มีค่าอะไร"

เสียตังค์ทำรถ ..ดีกว่าหมดกับโคโยตี
ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #93 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2008, 07:42:50 PM »

ต้องกลับบ้านครับถึงหายเหงา.....แต่มีข่าวดีเมื่อสักคู่ MD โทรมาบอกว่าเปลี่ยนตั๋วให้ใหม่แล้วให้ไปลงที่มาเลเซีย แล้วไปดูงานที่มาเลย์ต่อเลย..อ้าว!!ซะงัน.... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

อย่างน้อยก็เข้าใกล้ขึ้นอ่ะเนาะ...สู้ๆ Grin

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
oil
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 187

ใครหนอ โกงข้าว ล้มเจ้า เผาเมือง

« ตอบ #94 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2008, 07:58:44 PM »

สนามบินนอกจากจะเป็นช่องทางนำความเจริญเข้าสู่ชาติแล้ว  ยังเป็นช่องทางนำวัฒนธรรมชั่วร้าย, คนต่างชาติที่ไร้คุณภาพ, คนที่ไม่หวังดีต่อชาติ, คนที่หวังมาเอาพรมจรรย์ไปจากเด็กหญิง-ชายชาวไทย และเป็นช่องทางให้คนขายชาติเอาสมบัติชาติไปแลกเงินต่างชาติถึงประตูบ้านมัน
การปิดสนามบินจึงเป็นการปิดประตูแห่งความชั่วร้ายที่เปิดทำร้ายชาติมานาน

Thailand must not welcome f..cking bag packer, get lost
หมีอ้วน
Full Member

คะแนน 15

« ตอบ #95 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2008, 08:19:05 PM »

วันนี้มานั่นตบยุงเล่นที่สนามบิน ไม่มีงานให้ทำ เงียบไปหมด

เฟืองจักรรวมปีกสมอ นชท34 , KMIT'NB ,  SPD12
Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #96 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2008, 08:23:28 PM »

สนามบินนอกจากจะเป็นช่องทางนำความเจริญเข้าสู่ชาติแล้ว  ยังเป็นช่องทางนำวัฒนธรรมชั่วร้าย, คนต่างชาติที่ไร้คุณภาพ, คนที่ไม่หวังดีต่อชาติ, คนที่หวังมาเอาพรมจรรย์ไปจากเด็กหญิง-ชายชาวไทย และเป็นช่องทางให้คนขายชาติเอาสมบัติชาติไปแลกเงินต่างชาติถึงประตูบ้านมัน
การปิดสนามบินจึงเป็นการปิดประตูแห่งความชั่วร้ายที่เปิดทำร้ายชาติมานาน

เยี่ยม   ถูกต้อง.......ไชโย..........ดีจังเลย ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก 

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
Indiana Jones
Full Member

คะแนน 6

« ตอบ #97 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2008, 08:47:52 PM »

มารายงานตัวคนกลับบ้านไม่ได้ด้วยอีกคนครับ.... หัวเราะร่าน้ำตาริน
กำหนดกลับ สามทุ่มคืนนี้ แต่ตอนนี้มานั่งเล่นเนตแก้เหงาแล้ว.....
เลื่อนไฟร์ทเป็น วันที่ 29 นี้ไม่รู้จะกลับได้มั้ยหนอ..... ไหว้
meethai
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 55

« ตอบ #98 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2008, 09:50:59 PM »

เกิดแผ่นดินไหวที่สุวรรณภูมิ รันเวย์เสียหายเครื่องบินไม่สามารถขึ้นลงได้ ต้องงดใช้สนามไปไม่มีกำหนด
เอาไว้เหตุการณ์ผ่านไปแล้วค่อยบูรณะขึ้นมาใหม่ ให้มันสดใสขึ้นกว่าเดิม
~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #99 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2008, 10:00:59 PM »

บอร์ดแห่งนี้มีสิ่งหนึ่งที่เปลี่ยนไปครับ ใครคิดเหมือนผมบ้าง

คือว่ามีพวกที่สมัครเข้ามาเพื่อเข้าข้างรัฐบาลชั่วมาตอบกระทู้เยอะขึ้นเรื่อง ๆ แล้วครับ น่าจะกำจัดทิ้งซะ  คิก คิก

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
bigbuffalo
Hero Member

คะแนน 60

« ตอบ #100 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2008, 10:15:11 PM »

มีพวกที่สมัครเข้ามาเพื่อเข้าข้างรัฐบาลชั่วมาตอบกระทู้เยอะขึ้น

เห็นด้วยครับ ขอนิมนต์สาวกทักกี้ ไปโพสต์ที่อื่น คนที่นี่ส่วนใหญ่เขามีการศึกษา มีสติปัญญา ไม่คิดอะไรตื้นเหมือนพวกสู
Soraphong-รักในหลวง
คุณภาพเยาวชน คือเครื่องยืนยัน ศักยภาพของประเทศ
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 14

อย่าเนรคุณแผ่นดิน

« ตอบ #101 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2008, 10:38:36 PM »

ไหว้จริงใจมากครับ...

กูมีกูหมดอันใดกูหาใหม่กูได้  กูจนกูแก้กูเอง  กูจักก่อเกียรติกูให้กึกก้องเกรียงไกรก่อนตาย
david srt
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 18

« ตอบ #102 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2008, 11:23:26 PM »

ยังมีสาวก ทักกี้หลงเหลือในบอร์ดอีกหรือ

ไม่ออกไปต้านพันธมิตรที่สนามบินล่ะ
M1911LOVER "รักในหลวง"
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 6

« ตอบ #103 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2008, 11:37:10 PM »

ปิดไปบ้างก็ดีครับ
เสียหายน้อยมาก เมื่อเปรียบเทียบกับที่จะต้องเสียทั้งประเทศชาติหรือเสียดินแดนบางส่วนให้เขมร
lv
Jr. Member
**

คะแนน 3

« ตอบ #104 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2008, 11:42:01 PM »

ป่านนี้พวกเขมรคงนั่งหัวเราะ ที่เห็นคนไทยทะเลาะกัน
หน้า: 1 ... 4 5 6 [7] 8
  พิมพ์