เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 10, 2024, 09:26:28 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 ... 9
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ผบ.ทบ.เสนอนายกฯยุบสภาเลือกตั้งใหม่  (อ่าน 11665 ครั้ง)
Big Duck
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 5

...."Enjoy Eating"....

« ตอบ #45 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2008, 11:24:16 PM »

สคริปมันเตรียม ตั้งแต่ก่อนลงเครื่องแล้วใช่มั้ย สมชาย   พูดไปแลบลิ้นเเผลบๆ ไป   เวรรรรร  แลบลิ้น แลบลิ้น ยี๊ ยี๊
มันอยากให้บ้านเมืองลุกเป็นไฟ !!!   แลบลิ้น แลบลิ้น เศร้า เศร้า

" งานจะยุ่ง พุงจะย้อย แต่มิตรภาพน้อยๆ ไม่ย้อยตามพุง..."
SSG 69 รักในหลวง
Sr. Member

คะแนน 104

« ตอบ #46 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2008, 11:43:08 PM »

มี.....วิธีเดียว ต้องทำให้หัว ไอ้....ฟัก..แม้ว เป็นรู.... เยี่ยม เยี่ยม
terry
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 66

« ตอบ #47 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2008, 11:46:56 PM »

ด้านสุดๆ ครับ
ระวังจะยิ่งกว่า 3 หนาที่ติดคุกนะ
คนแบบนี้ไม่น่าจะตายดี

@สิบฤทัย@
###คาสโนว่า ฆ่าไม่ตาย###
Sr. Member

คะแนน 30

นักบุญคนบาป (ซุ้มเสือโหย)#วิมานดิน#

« ตอบ #48 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2008, 11:47:35 PM »

ไม่เห็นด้วย ไม่ควรยุบ ตายเป็นตาย เจ๊งเป็นเจ๊งครับ

งานนี้ มด ยอมตาย...  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
มดรับไม่ได้ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

รับซื้อ,ขายที่ดินเขตปริมณฑลและภาคกลาง-ต่างจังหวัดรับซื้อ,ขายเฉพาะเขตเมืองและแหล่งท่องเที่ยว:รับถมที่ในเขตภาคกลาง:รับซื้อ,ขายรถยนต์  สนใจเชิญ PMครับ(ปรีชา)
พจน์-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 132

« ตอบ #49 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2008, 03:39:48 AM »

ผมคาคคะเนว่า ท่าน ผบ.ทบ. คงตัคสินใจหลังจาก 5 ธ.ค 51 ว่าจะขึ้นหลังเสือหรือไม่ ถ้าขึ้นแล้วจะลงจากหลังเสืออย่างไร.ถ้าเป็นผมๆฆ่าเสือไม่เกิน 10 ตัวที่อยู่ประเทศไทยกับคนเลี้ยงเสือ ที่อยู่ต่างประเทศ ทีนี้ก็คอยดูว่าพวกที่เอาหนังเสือคลุมหลังเปื่อยๆไว้จะกล้าอีกไหม.ครั้งที่แล้ว ท่าน พล.อ สนธิทำผิดอย่างเดียวคือไม่ฆ่าเสือเสียก่อน ป่านนี้คนไทยคงไม่แตกแยกและฆ่ากันเอง.ทั้งหมดเกิดจากการคาคคะเนครับ.ด้วยความเคารพ.หากผิดพลาดขออภัย.

สวัสดีครับ,ขอบคุณครับ,ไม่เป็นไรครับ
seiya-รักในหลวง
"ทำหน้าที่ของตนเองให้ดีที่สุด"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 206

to make a friend, be a friend...

« ตอบ #50 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2008, 06:11:23 AM »

สงสารนายกคนนี้ คิดอะไรเองไม่ได้ ต้องฟังคำสั่งและฟังหลังบ้านด้วย อย่าไปหวังอะไรกับมันเลย

"Protection" is much better than "Correction".
กรุณารักษา"สิทธิ" ในการปกป้องตนเองและคนที่เรารัก
http://youtu.be/KYGScnPo8HQ
gms
Sr. Member

คะแนน 175

« ตอบ #51 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2008, 06:35:39 AM »

ยุบสภา ต่อ ด้วย ยุบพรรค...  เยี่ยม
ก่อนนั้น..ปลดผบทบ..ก่อนไม่ดีกว่าเหรอครับ

"หยุดทำร้ายประเทศไทย..หยุดเผด็จการ..หยุดรัฐประหาร"
ART
ชีวิตคิดบวก แล้วจะ Happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 552

« ตอบ #52 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2008, 06:48:02 AM »

ยุบสภา ต่อ ด้วย ยุบพรรค...  เยี่ยม
ก่อนนั้น..ปลดผบทบ..ก่อนไม่ดีกว่าเหรอครับ
ก็ทำดูครับ งานเข้าแน่

น้าพงษ์...รักในหลวง
1911ต้อง.โค้ลท์.ที่เหลือคือก๊อปปี้.ลอกพี่.มะขิ่นครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 508

« ตอบ #53 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2008, 07:28:10 AM »

..ผมยังเชื่อว่า.ถ้าไม่ติดขัดบางกระการท่าน.ผบทบ.ไม่ปล่อยให้.นักการเมือง.หน้าด้านพวกนี้.เห่าหอนแบบนี้แน่.. ยี๊

...ประเทศไทย.ไม่ใช่ที่สำหรับใครที่จะมา.ฝึกงาน...
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #54 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2008, 07:32:28 AM »

เอาอะไรคิด..ความคิดคุณฝักใฝ่ในเสื้อแดงอย่างโจ่งแจ้งนะ

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
bigbang
จงใช้สติก่อนใช้ปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1018

รูปจากเวปผู้จัดการครับ

« ตอบ #55 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2008, 07:36:52 AM »

ไม่เห็นด้วย ไม่ควรยุบ ตายเป็นตาย เจ๊งเป็นเจ๊งครับ

บ้านเมืองchipหาย ก็เพราะพวก...นี้ แล้วเที่ยวโทษคนอื่นๆ

อเสวนา จะ พาลานัง
salin - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1327

« ตอบ #56 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2008, 08:06:24 AM »

รัฐบาลไม่ยอมลาออกหรอก
เพราะหากลาออกแล้วต้นน้ำของกระบวนการยุติธรรมจะเริ่มเดิน
เช่น การสั่งฟ้องในคดีคอรัปชั่นต่างๆ ที่อยู่ในมืออัยการ และตำรวจ
คดีบุกบ้านรัฐบุรุษ รวมถึงคดีหมิ่นฯ และคดีตกลงเขาพระวิหารโดยไม่มีอำนาจ
อีกทั้งการยกเลิกพาสปอร์ตที่จะทำให้นักโทษชายร่อนไปร่อนมาไม่ได้
ยังไม่รวมถึงข้าราชการบางส่วนที่ยอมรับใช้ระบอบ น.ช.ทักษิณ จะไม่ได้ใหญ่ดังเดิม
อย่างนี้แล้วจะยอมได้อย่างไร....

ไม่แปลกหรอกที่จะเห็น "ไม่ควรยุบ ตายเป็นตาย เจ๊งเป็นเจ๊ง"
ท่องตลอดเวลา ว่า "มาจากการเลือกตั้ง" ทั้งๆ ที่ "มาจากการโกงเลือกตั้ง"

เห็นได้จากแถลงการณ์ นาย ๒๖ เมื่อคืน ที่แถลงว่าได้ทำประชานิยมไปแล้วอย่างไรบ้าง
เพื่อระดมพลผู้รับเศษแห่งประโยชน์มาเป็นพวก... Angry Angry
C.J. - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 314

ขอ...นัดเดียว

« ตอบ #57 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2008, 08:19:19 AM »

ยุบสภา ต่อ ด้วย ยุบพรรค...  เยี่ยม

ทำไมไม่รีบปลดละ... ขำก๊าก

แต่ผมอยากให้ปลด ข้าราชการ ที่ จงรักภักดี แต่ปาก... มากกว่า  Smiley

ธรรมของสัตบุรุษ

๑. ธัมมัญญุตา - รู้จักเหตุ ๒. อัตตัญญุตา - รู้จักผล ๓. อัตตัญญุตา - รู้จักตน ๔. มัตตัญญุตา - รู้ประมาณ ๕. กาลัญญุตา - รู้จักกาล ๖. ปริสัญญญุตา - รู้จักประชุมชน ๗. ปุคคลปโรปรัญญุตา - รู้จักเลือกบุคคล

http://www.dopaservice.com/eservice/content.do?ctm_id=gun&function=document&gro
rambo1th
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #58 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2008, 08:36:30 AM »

เวรกรรมของประเทศไทยและคนไทยจริงๆ คนที่ตกงานคงจะตรอมใจตายแน่นอน เศรษฐกิจเมืองไทยคงจะแย่กว่าเศรษฐกิจโลกแล้วตอนนี้

แต่ผมเชื่อนะ บทสรุปของเหตุการณ์ทุกอย่างในประเทศนี้ จะคลี่คลายก่อนวันที่ 2 ธค.51 นี้ แน่นอน ผมเชื่ออย่างนั้น
HogHeaven
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 95

« ตอบ #59 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2008, 08:48:01 AM »

เอาอะไรคิด..ความคิดคุณฝักใฝ่ในเสื้อแดงอย่างโจ่งแจ้งนะ
แล้วคนหมู่มากในที่นี้ไม่ได้ฝักใฝ่ในกลุ่มพาลทะมิดหรือครับ เห็นเค้าก่อการอะไรก็พลอยเห็นดีเห็นงามกับเค้าไปหมด  อ๋อย  โดนชก โดนชก
เห็นด้วยครับ ตัวเองมีหน้าที่ดูแลสถานการณ์แท้ แต่ปล่อยให้พวกพาลทะมิดเดินทางไปปิดสนามบิน หรือเดินทางไหนมาไหนเพื่อปิดสถานที่ต่างๆ ก่อความไม่สงบได้ตามใจชอบ ทั้งๆที่เส้นทางเข้าไปสนามบินสุวรรณภูมิมันก็มีไม่กี่เส้น....ไม่มีน้ำยา
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 27, 2008, 08:52:26 AM โดย นายกันต์™ » บันทึกการเข้า
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 ... 9
  พิมพ์