เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 15, 2024, 07:26:16 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: นิยามรัก  (อ่าน 2273 ครั้ง)
นายต้นงิ้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 479

« เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2008, 07:33:24 PM »

หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก

รัก.......... แท้..เป็น..................ตำนาน
รัก.......... สิ้นลมปราน..เป็น.......บทประพันธ์

รัก.......... ไม่แปรผัน..เป็น.........นิยาย
รัก.......... จนวันตาย..เป็น.........นิทาน

รัก.......... ตลอดกาล..เป็น.........ละคร
รัก.......... อยู่ทุกตอน..เป็น.........ละครน้ำเน่า

รัก.......... ไม่เคยเก่า..เป็น.........จริงช่วงแรก
รัก.......... ในความแปลก..เป็น....คำฮิต

รัก.......... ด้วยชีวิต..เป็น...........ลิเก
รัก.......... ไม่โลเล..เป็น.............ความฝัน

รัก.......... เธอนิรันด์..เป็น..........ชื่อเพลง
รัก.......... นะตัวเอง..เป็น...........เด็กอมมือ

รัก.......... ซื่อสัตย์..เป็น.............คำลวง
รัก.......... หมดทรวง..เป็น..........คำติดปาก

รัก.......... เธอมาก..เป็น.............คำฮอต
รัก.......... เดียวตลอด..เป็น........ไปไม่ได้!!!!! 

หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก

เป็นจริงนะว่าไหมครับ

พิทักษ์ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
wasanami
Hero Member

คะแนน 272

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2008, 07:35:11 PM »

น้าดา หวานจัง.. Grin Grin Grin

มาใช้ dropbox กันเถอะ
https://www.dropbox.com/link/39.XpsLIhKCKt?lk=564ddba31492c671
นายต้นงิ้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 479

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2008, 07:35:55 PM »

น้าดา หวานจัง.. Grin Grin Grin

ลอกเขามาครับพี่ สาวส่งให้ ด่าหรือชมก็ไม่รู้ อิอิ

PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2008, 07:36:30 PM »

กระทู้นี้ ...... ขอรอ "น้ายอด(อินเลิฟ)" มาตอบครับ  คงหวานซาบซึ้งถึงก้นบึ้งหัวใจ ...... แฮ่ แฮ่

จินตา <Jinta>
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 89

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2008, 07:45:36 PM »

น้าดาสาวๆมากไปดูแลไม่ทัน มาแนะนำผมบ้างก็ได้นะครับ Grin Grin Grin
นายต้นงิ้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 479

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2008, 07:48:32 PM »

น้าดาสาวๆมากไปดูแลไม่ทัน มาแนะนำผมบ้างก็ได้นะครับ Grin Grin Grin

ไหน ใคร ใส่ร้ายผม ม่ายตกถึงท้องเลย โสดยันปัจจุบันนี้ครับ อิอิ

PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2008, 07:52:56 PM »

[/URL

wasanami
Hero Member

คะแนน 272

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2008, 07:56:24 PM »

มาใช้ dropbox กันเถอะ
https://www.dropbox.com/link/39.XpsLIhKCKt?lk=564ddba31492c671
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2008, 08:45:42 PM »

รักที่เห็นแก่ตัวที่สุดและน่าเกลียดที่สุดคือ
-รักเขาข้างเดียว-
จะรักทำไมไม่รักให้มันเต็มๆเท่าๆกันทั้งสองข้างเลือกที่รักมักที่ชังทำไม
อีกข้างของเขาไม่ดีหรือไง...โตไม่เท่ากันหรือไง....ทองแดงหรือไง....ข้างหนึ่งอึ๋ม..ข้างหนึ่งโซนี่จอแบนหรือไง
เห็นแก่ตัวที่สุดดูเฉพาะรูปกายภายนอกหรือ
ใครพูดแบบนี้ผมรับไม่ด้ายยยยย

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
pb&glock19
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 33

"ฟ้าหลังฝน ย่อมสดใสเสมอ"

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2008, 08:48:54 PM »

ที่แท้นิยามแห่งความรักเป็นเช่นนี้นี่เอง อ่านไป Grinไปขอบคุณครับ เยี่ยม

ดูคนดี...ดูที่...การกระทำ
ดูผู้นำ...ดูที่...การเสียสละ
คนดี... คิดดี... สังคมดี
คนบ้านเดียวกัน
Guns is my life
Full Member

คะแนน 20

« ตอบ #10 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2008, 08:49:05 PM »

ชอบจัง..หามาให้อ่านบ่อยบ่อยนะครับ หลงรัก หลงรัก
B-eye view
พรุ่งนี้ก็เช้าแล้วววว...เย้!
Full Member

คะแนน 17

« ตอบ #11 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2008, 08:56:41 PM »

ยกมือคะ...เห็นด้วย...
หามาให้อ่านอีกนะคะ...ชอบๆๆๆๆ ^_^
Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #12 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2008, 09:14:49 PM »

รัก.......... แท้..เป็น..................ตำนาน
รัก.......... สิ้นลมปราน..เป็น.......บทประพันธ์

รัก.......... ไม่แปรผัน..เป็น.........นิยาย
รัก.......... จนวันตาย..เป็น.........นิทาน

รัก.......... ตลอดกาล..เป็น.........ละคร
รัก.......... อยู่ทุกตอน..เป็น.........ละครน้ำเน่า

รัก.......... ไม่เคยเก่า..เป็น.........จริงช่วงแรก
รัก.......... ในความแปลก..เป็น....คำฮิต

รัก.......... ด้วยชีวิต..เป็น...........ลิเก
รัก.......... ไม่โลเล..เป็น.............ความฝัน

รัก.......... เธอนิรันด์..เป็น..........ชื่อเพลง
รัก.......... นะตัวเอง..เป็น...........เด็กอมมือ

รัก.......... ซื่อสัตย์..เป็น.............คำลวง
รัก.......... หมดทรวง..เป็น..........คำติดปาก

รัก.......... เธอมาก..เป็น.............คำฮอต
รัก.......... เดียวตลอด..เป็น........ไปไม่ได้!!!!! 

คิดถึงห้องแคมฟร๊อกครับ.........อ๊บ อ๊บ คิก คิก

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
นายต้นงิ้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 479

« ตอบ #13 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2008, 09:27:46 PM »

คิดถึงห้องแคมฟร๊อกครับ.........อ๊บ อ๊บ คิก คิก

ห้องเปิดใหม่แล้วครับพี่เสือ แต่ไม่ครึกครื้นเหมือนเดิมครับกำลังปรับปรุงอยู่ครับ

Boatski
Sr. Member

คะแนน 83

« ตอบ #14 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2008, 10:05:53 PM »

ลอกเขามาครับพี่ สาวส่งให้ ด่าหรือชมก็ไม่รู้ อิอิ
เคยมีสาวส่งให้เหมือนกันครับ
แล้วเธอก็จากเราไปหาคนอื่น...  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ทั้งๆที่ผมก็มีเค้าคนเดียว สงสัยเป็นเพราะผมไม่เคยลองคบใครมาก่อนมั้ง เลยทำตัวไม่ถูก Cry Cry
หน้า: [1] 2
  พิมพ์