เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 11, 2024, 07:30:51 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เมื่อกี้ใครดูทีวีบ้างครับ  (อ่าน 2633 ครั้ง)
ART
ชีวิตคิดบวก แล้วจะ Happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 552

« ตอบ #30 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2008, 03:40:40 AM »

งอน งอน งอน   ทำงานโคตรหนังเลยนายกสมชาย พวกคุณกิ๊กไปกินข้าวกับซื้อตู้เย็น
เพิ่มเข้าม่านรูดด้วย

david srt
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 18

« ตอบ #31 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2008, 05:39:25 AM »

พูดตั้งยาว ฟังไม่รู้เรื่องเลย แถมยังมาโชว์ผลงานที่ไปประชุมอีก(ผลงานอะไรว๊ะ) ไม่พูดเรื่องการแก้วิกฤติชาติเลย

ภาวะผู้นำจากการแถลงข่าว    ต่างกับ   อนุพงษ์ ฟ้ากับเหว
seiya-รักในหลวง
"ทำหน้าที่ของตนเองให้ดีที่สุด"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 206

to make a friend, be a friend...

« ตอบ #32 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2008, 05:57:10 AM »

พูดเยอะแยะ สาระไม่มี เสียไฟจริงๆ  น่าจะแค่บอกว่า " กูไม่ออก นายสั่งว่าไม่ให้ออก" แค่นี้ก็พอ บู่

"Protection" is much better than "Correction".
กรุณารักษา"สิทธิ" ในการปกป้องตนเองและคนที่เรารัก
http://youtu.be/KYGScnPo8HQ
ART
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 552

« ตอบ #33 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2008, 06:12:14 AM »

เห็นว่าจะประชุม ครม. ที่เชียงใหม่ วันนี้

yod - รักในหลวง ครับ
ความรัก - เริ่ม - จากความรู้สึก หรือ ความคิด กันแน่นะ ..... ประวัติศาสตร์อาจจะย้อนรอยเดิม แต่คนไม่อาจย้อนอดีตได้
Hero Member

คะแนน 1628

« ตอบ #34 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2008, 07:08:34 AM »

เขาว่า ได้เครื่องราชขั้นสูงสุด แก่ตัวเขา ในนามส่วนตัว

แล้วคงจะนึกได้ และพี่น้องชาวไทย ตามหลังมา

ในช่วงเวลาที่มันขาดช่วง  เขาคิดอะไร....
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 27, 2008, 07:22:19 AM โดย yod » บันทึกการเข้า

..สิ่งสำคัญจึงไม่ได้อยู่ที่ว่า...วันนี้เขาอยู่หรือจากไป
สำคัญที่ว่า...ช่วงที่เรามีเวลาอยู่ด้วยกัน
ขอให้มีความทรงจำที่ดี...ก็เพียงพอแล้ว
อย่างน้อย เราก็ยังมีอะไรดีดีให้นึกถึง
และยิ้มให้ความทรงจำนั้นได้ ...

..กรอบใดกักขังแค่กาย แต่ใจอย่าหมายกั้นได้
โซ่ตรวนรัดรึงตรึงไว้  แต่ใจนั้นใฝ่เสรี..
น้าพงษ์...รักในหลวง
1911ต้อง.โค้ลท์.ที่เหลือคือก๊อปปี้.ลอกพี่.มะขิ่นครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 508

« ตอบ #35 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2008, 07:16:29 AM »

...ตรูไม่ออก.ด้านเหมือนพี่เมีย....โนบิตะเอ๊ย.... ยี๊

...ประเทศไทย.ไม่ใช่ที่สำหรับใครที่จะมา.ฝึกงาน...
สราโท
ไม่มีสิ่งใดที่แน่นอน
Full Member

คะแนน 28

ถิ่นภูเขาไฟ

« ตอบ #36 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2008, 07:31:31 AM »

...ตรูไม่ออก.ด้านเหมือนพี่เมีย....โนบิตะเอ๊ย.... ยี๊
โกง+ด้านทั้งเหง้า
ART
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 552

« ตอบ #37 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2008, 08:04:00 AM »

ความเชื่อส่วนตัวไม่นาน แน่ครับ คอยดูกันต่อไปจะเกิดอะไรขึ้น

กระบี่เดียวดาย+รักในหลวง
Full Member

คะแนน 15

« ตอบ #38 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2008, 10:05:18 AM »

โชคดี ผมไม่ได้ดู... บู่

แสดงว่า อจ ไม่ชอบดูตลก ยี่เก   คิก คิก

ผมไม่ชอบดูตุ๊กตาหุ่นเชิดครับ...

อ้าปากพะเยิบๆ แต่คนอื่นพากษ์...คิก คิก

สมชายเป็นคนใต้คงติดกับการแสดงพื้นบ้านอย่างหนึ่งที่มีคนคอยเชิดข้างหลังอยู่.....นั่นก็คือหนังตะลุง ขำก๊าก
ฮิวโก้
Hero Member

คะแนน 118

« ตอบ #39 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2008, 10:26:29 AM »

วันนี้  วันพระงดด่านายกหนี่งวันครับ                                  แต่จะไปด่ากระทู้อื่น คิก คิก

อย่าคิดว่าตัวเองเก่ง...ยังมีคนที่เก่งกว่าเรานักะติ๊ Club ขยับจะยิงแต่รักจริงนะ อึ๊บๆ
ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #40 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2008, 10:27:26 AM »

ด้วยตำแหน่งนายกรัฐมนตรี...การที่สมชายออกมาดื้อดึงไม่แก้ไขปัญหาทั้งหมดทั้งปวงนั้น ทั้งๆที่ตอนนี้ทุกๆอย่างมันแย่ลงทุกวันและใกล้วิบัติลงไปทุกที เป็นการกระทำที่ไม่ถูกต้องอย่างยิ่งค่ะ โอว่าเร็วๆนี้สมชายมีจบไม่สวยแน่ค่ะ ยี๊

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
yod - รักในหลวง ครับ
ความรัก - เริ่ม - จากความรู้สึก หรือ ความคิด กันแน่นะ ..... ประวัติศาสตร์อาจจะย้อนรอยเดิม แต่คนไม่อาจย้อนอดีตได้
Hero Member

คะแนน 1628

« ตอบ #41 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2008, 10:48:11 AM »

โอว่าเร็วๆนี้สมชายมีจบไม่สวยแน่ค่ะ

อย่า นะ เจ๊.............

อย่า .......

อย่า ช้า ครับ.............    คิก คิก

..สิ่งสำคัญจึงไม่ได้อยู่ที่ว่า...วันนี้เขาอยู่หรือจากไป
สำคัญที่ว่า...ช่วงที่เรามีเวลาอยู่ด้วยกัน
ขอให้มีความทรงจำที่ดี...ก็เพียงพอแล้ว
อย่างน้อย เราก็ยังมีอะไรดีดีให้นึกถึง
และยิ้มให้ความทรงจำนั้นได้ ...

..กรอบใดกักขังแค่กาย แต่ใจอย่าหมายกั้นได้
โซ่ตรวนรัดรึงตรึงไว้  แต่ใจนั้นใฝ่เสรี..
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์