เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 11, 2024, 11:30:41 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2 3 4 5
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ถามหน่อยจ๊ะ  (อ่าน 7257 ครั้ง)
4FU
บุคคลทั่วไป
« เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2008, 11:31:26 AM »

เพื่อนไอ้ฟูมันกลับมาจากเยอรมัน มันไปขนไวอาก้ามาเป็นเข่งเลย มันรับประกันว่ากินแล้วสามารถเอา 870 ฝูกห้อยติดได้เลย
  ไม่มีหล่นลงมาให้ปืนลั่นเด็ดขาด มันบอกว่าเอาพวก 1911 ฝูกห้อยมันเด็กไปครับ ต้อง 870 เป็นอย่างน้อย หรือ M79 เป็นอย่างต่ำ เยี่ยม

สาระสำคัญคือมันจะมาฝากไอ้ฟูขาย ถ้าไอ้ฟูเอามาขายพี่ตำรวจเค้าจะจับไหมครับ ถ้าพี่ตำรวจจับเค้าจะจับข้อหาอะไรครับ

ถ้าพี่ตำรวจเค้าจับก็จะได้ไม่ไปรับฝากขายมันครับ รบกวนถามหน่อยครับ

ของพิเรนๆ ไอ้ฟูไม่ค่อยจะเป็นไม่ค่อยจะชำนานครับ ไอ้ฟูถนัดแต่เรื่องธรรมมะ เรื่องเข้าวัดเข้าวาครับ
 เลยต้องมาถามพี่ๆครับว่าพี่ตำรวจเค้าจับไหมครับ
บ้านชายหาด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2008, 11:33:01 AM »

ติดต่อพี่แป๋งเลยครับคุณ4ฟู... Grin
4FU
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2008, 11:36:16 AM »

ติดต่อพี่แป๋งเลยครับคุณ4ฟู... Grin

น้าแป๋งเค้าไม่ใช้หรอกครับของแบบนี้ เพราะสายรายงานมาว่า น้าแป๋งแกอึด เดินป่าเป็นวันๆไม่มีล้า
 และที่สำคัญน้าแป๋งแกไม่มี 870 หรือ M79 ด้วยครับแกมีแต่ .22 อิอิๆๆ
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2008, 11:36:47 AM »

เรื่องมี อย.นี่แหละครับพี่ฟู ถ้าไม่มีก็ยาเถื่อน

ถูกจับแน่ๆ

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2008, 11:38:23 AM »

น้าแป๋งเค้าไม่ใช้หรอกครับของแบบนี้ เพราะสายรายงานมาว่า น้าแป๋งแกอึด เดินป่าเป็นวันๆไม่มีล้า
 และที่สำคัญน้าแป๋งแกไม่มี 870 หรือ M79 ด้วยครับแกมีแต่ .22 อิอิๆๆ

พี่ฟูคงไม่รู้ เวลาเข้าป่า แกเอาอะไรขุดหน่อไม้

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

a lone wolf
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 290

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2008, 11:41:25 AM »

Grin
ยานี่มันต้องหมอสั่งจ้ะพี่
ขนาดชื่อ ไวอากร้า ยังโฆษณาไม่ได้เลย ต้องเลี่ยงเป็นให้เบอร์โทรติดต่อศูนย์สมรรถภาพเพศชายแทน
ถ้าพี่ฟูขายโจ่งแจ้ง  ระวังไอ้พวกตัวตลกในเวปมันโทรไปบอก อย. นะจ๊ะพี่

It's not the years in your life but the life in your years, that counts
ตึก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 150

บิดามารดาคือพระประจำตัวลูก

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2008, 11:41:36 AM »

คุณฟูครับM79ยังไม่หล่นนี้น่าสนแต่ปัญหาของผมคือ มันเอาใส่โกร่งไกไม่ได้นี้สิ.....เลยไม่รู้ว่าจะหล่นหรือป่าว สงสัยต้องผูกเอา
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 27, 2008, 11:48:50 AM โดย BoyCamp » บันทึกการเข้า
soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2008, 11:45:08 AM »

คุณฟูครับM79ยังไม่หล่นนี้น่าสนแต่ปัญหาของผมคือ มันเอาใส่โกร่งไกไม่ได้นี้สิ.....เลยไม่รู้ว่าจะหล่อหรือป่าว สงสัยต้องผูกเอา

ใส่ปากกระบอกไม่ได้ง่า   หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
4FU
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2008, 11:45:32 AM »

เรื่องมี อย.นี่แหละครับพี่ฟู ถ้าไม่มีก็ยาเถื่อน

ถูกจับแน่ๆ

ไอ้เรื่อง อย ไทย ไม่มีแน่ครับเพราะมันเป็นยาจากเมืองฝรั้งนำเข้ามา
 งั้นก็อย่าไปยุ่งกับมันเลยดีกว่า โดนพี่ตำรวจจับมาก็ขายขี้หน้าชาวบ้านเค้าเปล่าๆ

พี่ฟูคงไม่รู้ เวลาเข้าป่า แกเอาอะไรขุดหน่อไม้

เหรอครับมิน่าเดินป่าที่ไรไม่เคยพกจอบพกเสียม ไอ้ฟูจะถามหลายทีแล้วว่าไปเอาหน่อไม้มาจากไหน
STeelShoTS
Mossy Oak Duck Blind
Hero Member

คะแนน 534

If you heard my shot. You were not the target.

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2008, 11:46:45 AM »

เพื่อนไอ้ฟูมันกลับมาจากเยอรมัน มันไปขนไวอาก้ามาเป็นเข่งเลย มันรับประกันว่ากินแล้วสามารถเอา 870 ฝูกห้อยติดได้เลย
  ไม่มีหล่นลงมาให้ปืนลั่นเด็ดขาด มันบอกว่าเอาพวก 1911 ฝูกห้อยมันเด็กไปครับ ต้อง 870 เป็นอย่างน้อย หรือ M79 เป็นอย่างต่ำ เยี่ยม

สาระสำคัญคือมันจะมาฝากไอ้ฟูขาย ถ้าไอ้ฟูเอามาขายพี่ตำรวจเค้าจะจับไหมครับ ถ้าพี่ตำรวจจับเค้าจะจับข้อหาอะไรครับ

ถ้าพี่ตำรวจเค้าจับก็จะได้ไม่ไปรับฝากขายมันครับ รบกวนถามหน่อยครับ

ของพิเรนๆ ไอ้ฟูไม่ค่อยจะเป็นไม่ค่อยจะชำนานครับ ไอ้ฟูถนัดแต่เรื่องธรรมมะ เรื่องเข้าวัดเข้าวาครับ
 เลยต้องมาถามพี่ๆครับว่าพี่ตำรวจเค้าจับไหมครับ

แหม.... ผิดศีลข้อ มุสาฯ เต็มๆเลยนะท่าน 4 FU    Grin
        ปล.  .22  ของสหายแป๋งหนักกว่า 870 หรือ M79 ซะอีก....  ตกใจ  คิก คิก

Natural resources is sufficient for human's need,but not for human's greed
4FU
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #10 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2008, 11:47:45 AM »

คุณฟูครับM79ยังไม่หล่นนี้น่าสนแต่ปัญหาของผมคือ มันเอาใส่โกร่งไกไม่ได้นี้สิ.....เลยไม่รู้ว่าจะหล่อหรือป่าว สงสัยต้องผูกเอา

หุหุหุ

ใส่ปากกระบอกไม่ได้ง่า   หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

หุหุหุ
4FU
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2008, 11:50:03 AM »

Grin
ยานี่มันต้องหมอสั่งจ้ะพี่
ขนาดชื่อ ไวอากร้า ยังโฆษณาไม่ได้เลย ต้องเลี่ยงเป็นให้เบอร์โทรติดต่อศูนย์สมรรถภาพเพศชายแทน
ถ้าพี่ฟูขายโจ่งแจ้ง  ระวังไอ้พวกตัวตลกในเวปมันโทรไปบอก อย. นะจ๊ะพี่

ขอบคุณครับที่เตือน ขอบคุณครับ

แหม.... ผิดศีลข้อ มุสาฯ เต็มๆเลยนะท่าน 4 FU    Grin
        ปล.  .22  ของสหายแป๋งหนักกว่า 870 หรือ M79 ซะอีก....  ตกใจ  คิก คิก

ไม่เท่าไหรครับ ไอ้ฟูเคยจับ .22 ของน้าแป๋งแล้ว ยี่ห้อ อันจู๊ดดดดดดด ปืนเมืองเยอรมัน
ห ม า ย จั น ท ร์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 563

« ตอบ #12 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2008, 11:51:30 AM »

ถ้าเอายาเข้ามาเองก็ไม่มี อย. ขายยาไม่มี  อย. ก็ผิดสิครับ  พี่

STeelShoTS
Mossy Oak Duck Blind
Hero Member

คะแนน 534

If you heard my shot. You were not the target.

« ตอบ #13 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2008, 11:53:40 AM »

ไม่เท่าไหรครับ ไอ้ฟูเคยจับ .22 ของน้าแป๋งแล้ว ยี่ห้อ อันจู๊ดดดดดดด ปืนเมืองเยอรมัน
 ลำกล้องของพี่แป๋ง เอ้ย อันจุ๊ด ยาวกี่นิ้วครับ  แว่วว่าอากาศเย็นวัดยากด้วย......  คิก คิก  ขำก๊าก

Natural resources is sufficient for human's need,but not for human's greed
krajong
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 453

« ตอบ #14 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2008, 11:55:10 AM »

ผิดกฏหมาย แต่ถูกใจคนซื้อ

ความจริงไม่มีวันตาย แต่คนพูดความจริงตายไปหลายแล้ว
หน้า: [1] 2 3 4 5
  พิมพ์