เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 11, 2024, 11:25:45 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4] 5
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ถามหน่อยจ๊ะ  (อ่าน 7227 ครั้ง)
Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #45 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2008, 08:25:37 PM »

ไอ้นี่แหล่ะพี่เป็นพลังขับอาวุธ คิก คิก คิก คิก
  ยอมรับแล้วครับว่านอกจากเรื่องอาหารแล้ว  เรื่องอื่นๆเจ็ก็เชี่ยวชาญครับ   ข้าฯผู้น้อยแป๋งขอคารวะ

ว๊ายตายพี่แป๋ง โอกลายเป็นsexpertไปแล้วเหรอคะ ตกใจ

ไอ้นี่แหล่ะพี่เป็นพลังขับอาวุธ คิก คิก คิก คิก

โห.... น้องโอ คิดได้ไงอ่ะ  เอาไป 1 แต้ม เยี่ยม     ขำก๊าก

ช่วงนี้พี่เสือใจดีจัง หลงรัก

แจกแต้มนะ   (ตังค์ไม่แจก) คิก คิก

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #46 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2008, 08:28:32 PM »

ยอมรับแล้วครับว่านอกจากเรื่องอาหารแล้ว  เรื่องอื่นๆเจ็ก็เชี่ยวชาญครับ   ข้าฯผู้น้อยแป๋งขอคารวะ

ว๊ายตายพี่แป๋ง โอกลายเป็นsexpertไปแล้วเหรอคะ ตกใจ

โห.... น้องโอ คิดได้ไงอ่ะ  เอาไป 1 แต้ม เยี่ยม     ขำก๊าก

แจกแต้มนะ   (ตังค์ไม่แจก) คิก คิก

เห็นเมื่อวานจะให้โอห้าแสนอ่ะ...เมื่อไหร่ไปถอนได้คะ คิก คิก

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
4FU
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #47 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2008, 08:31:03 PM »

เรียนคุณฟู.......บ้านเมืองกำลังลุกเป็นไฟ 

ของพวกนี้จะขายได้หรือ?   ถ้าเป็นพวกอาวุธน่าจะขายดีนะ ขำก๊าก ขำก๊าก
 อาวุธขายไม่ได้ครับพี่เสือพี่ตำรวจล่อไอ้ฟูแน่ ขายอาวุธให้คนเสือแดง เสื้อเหลืองเอามาทำร้ายกัน ไม่ฟูไม่เอาครับ
  คนไทยต้องไม่ทำร้ายกันครับ คนไทยต้องรักกันมากๆครับ

เดี๋ยวถ้ามีเวลาว่างๆไอ้ฟูจะเอาไวอาก้าเข้าไปขายให้ คนเสื้อเหลือง คนเสื้อแดง ครับ ไอ้ฟูจะยกตรรกะให้ดูครับ

ขายมีดให้เสื้อแดง ขายขวานให้เสื้อเหลือง ไอ้ฟูได้เงิน แต่ประเทศไทยได้เลือด
 ขายไวอาก้าให้เสื้อแดง ขายไวอาก้าให้เสื้อเหลือง ไอ้ฟูได้เงิน ประเทศไทยได้ความสงบสุข ได้ประชากรเพิ่ม

คนไทยรักกัน ตำรวจสบาย ทหารสบาย ไม่ต้องมานั้งปวดหัว

สิ้นปีไอ้ฟูได้เป็นบุลคลดีเด่นแห่งชาติ เพราะทำให้คนไทยปรองดองกัน

ชื่อไอ้ฟูจะถูกจดจำเป็นตำนาน เล่าขานไปอีกหลายร้อยปี
4FU
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #48 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2008, 08:32:45 PM »

ส่งให้ทดลองใช้หน่อยสิ ตาฟูทั้งสี่ ........ ทาง PM ก็ได้  เอา 3-4 เม็ดก่อน ..... แต่กับผมมันคงไม่ได้ผลหรอก   เศร้า เศร้า

เอาจริงหรือเปล่าครับ เดี๋ยวส่งให้ไปทดลองฟรี 2 เม็ด
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #49 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2008, 08:33:59 PM »

ถ้าได้ผลนะ ........ จะรับเป็นพรีเซนเตอร์โดยไม่คิดค่าตัวเร้ยยยยยยย  5555555

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #50 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2008, 08:35:51 PM »

เรียนคุณฟู.......บ้านเมืองกำลังลุกเป็นไฟ 

ของพวกนี้จะขายได้หรือ?   ถ้าเป็นพวกอาวุธน่าจะขายดีนะ ขำก๊าก ขำก๊าก
 อาวุธขายไม่ได้ครับพี่เสือพี่ตำรวจล่อไอ้ฟูแน่ ขายอาวุธให้คนเสือแดง เสื้อเหลืองเอามาทำร้ายกัน ไม่ฟูไม่เอาครับ
  คนไทยต้องไม่ทำร้ายกันครับ คนไทยต้องรักกันมากๆครับ

เดี๋ยวถ้ามีเวลาว่างๆไอ้ฟูจะเอาไวอาก้าเข้าไปขายให้ คนเสื้อเหลือง คนเสื้อแดง ครับ ไอ้ฟูจะยกตรรกะให้ดูครับ

ขายมีดให้เสื้อแดง ขายขวานให้เสื้อเหลือง ไอ้ฟูได้เงิน แต่ประเทศไทยได้เลือด
 ขายไวอาก้าให้เสื้อแดง ขายไวอาก้าให้เสื้อเหลือง ไอ้ฟูได้เงิน ประเทศไทยได้ความสงบสุข ได้ประชากรเพิ่ม

คนไทยรักกัน ตำรวจสบาย ทหารสบาย ไม่ต้องมานั้งปวดหัว

สิ้นปีไอ้ฟูได้เป็นบุลคลดีเด่นแห่งชาติ เพราะทำให้คนไทยปรองดองกัน

ชื่อไอ้ฟูจะถูกจดจำเป็นตำนาน เล่าขานไปอีกหลายร้อยปี

ทั้งเหลืองทั้งแดงเดิน...โด่ไม่รู้ล้ม..ไปทั้งสองฝ่าย.....

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
Tiger wut
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 975

« ตอบ #51 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2008, 08:36:47 PM »

แจกแต้มนะ   (ตังค์ไม่แจก) คิก คิก

เห็นเมื่อวานจะให้โอห้าแสนอ่ะ...เมื่อไหร่ไปถอนได้คะ คิก คิก

อูยส์ คิก คิก

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
Tiger wut
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 975

« ตอบ #52 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2008, 08:38:05 PM »

ถ้าได้ผลนะ ........ จะรับเป็นพรีเซนเตอร์โดยไม่คิดค่าตัวเร้ยยยยยยย  5555555

คิก คิก   555   พี่ปูต้องพึงยาแล้วเฟ้ย........บ่มิไก๋   เจี๊ยก ค๊อกๆ  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก 

soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #53 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2008, 12:09:28 PM »

ตาโซเวียตพูดเท็จ  ผมอาบน้ำในลำธารแช่น้ำๆอยู่ระดับ อก  ที่เห็นน่ะแค่ส่วนปลายมันเองนะ  อย่าเอาของตัวมาเทียบกับผมดีกว่า
วัดกันมั้ยใครมีเมียก่อนกัน555+

เหรอออออออออออ.......ก็เล่นเกิดก่อนผมตั้งยี่สิบสามสิบปีนี่ไม่ได้เมียก่อนได้ไง     แบร่ แบร่ แบร่

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
@สิบฤทัย@
###คาสโนว่า ฆ่าไม่ตาย###
Sr. Member

คะแนน 30

นักบุญคนบาป (ซุ้มเสือโหย)#วิมานดิน#

« ตอบ #54 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2008, 12:11:58 PM »

ขำก๊าก ขำก๊าก เล่นซะเห็นภาพเลยครับ

รับซื้อ,ขายที่ดินเขตปริมณฑลและภาคกลาง-ต่างจังหวัดรับซื้อ,ขายเฉพาะเขตเมืองและแหล่งท่องเที่ยว:รับถมที่ในเขตภาคกลาง:รับซื้อ,ขายรถยนต์  สนใจเชิญ PMครับ(ปรีชา)
สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #55 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2008, 12:46:42 PM »

ตาโซเวียตพูดเท็จ  ผมอาบน้ำในลำธารแช่น้ำๆอยู่ระดับ อก  ที่เห็นน่ะแค่ส่วนปลายมันเองนะ  อย่าเอาของตัวมาเทียบกับผมดีกว่า
วัดกันมั้ยใครมีเมียก่อนกัน555+

เหรอออออออออออ.......ก็เล่นเกิดก่อนผมตั้งยี่สิบสามสิบปีนี่ไม่ได้เมียก่อนได้ไง     แบร่ แบร่ แบร่
   เอาอายุมาเล่นอีกแล้ว  ผมยังหนุ่มๆอยู่นะครับ

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
ช่าง...ตู่....
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 39

« ตอบ #56 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2008, 12:48:22 PM »

Grin Grin Grin

...ตากแดดที่แสนร้อน...ยังเย็นได้ด้วยเหงื่อกาย....
...ตากแอร์เย็นสบาย....แต่ร้อนใจดังไฟเผา......

นักะติ๊ Club
สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #57 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2008, 12:49:53 PM »

หายไปไหนมาครับน้าตู่  ได้เมียใหม่...เอ้ย...งานใหม่ยังครับ

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
ช่าง...ตู่....
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 39

« ตอบ #58 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2008, 12:52:35 PM »

หายไปไหนมาครับน้าตู่  ได้เมียใหม่...เอ้ย...งานใหม่ยังครับ

ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด.....

งานใหม่ได้แล้วครับ......

แต่อีกอย่าง...... ตกใจ ตกใจ ตกใจ....

...ตากแดดที่แสนร้อน...ยังเย็นได้ด้วยเหงื่อกาย....
...ตากแอร์เย็นสบาย....แต่ร้อนใจดังไฟเผา......

นักะติ๊ Club
ลูกหมุน-รักในหลวง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 22

« ตอบ #59 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2008, 12:55:27 PM »

น้ำลายหก จูบบบบ คิก คิก
หน้า: 1 2 3 [4] 5
  พิมพ์