เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 10, 2024, 11:26:47 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: userจัดตั้ง=ม็อบจัดตั้ง ??  (อ่าน 5307 ครั้ง)
หลวงริน - รักในหลวง
ถ้าวันนี้ทำดี...เรื่องพรุ่งนี้ก็ไม่ต้องกังวล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 688

อยู่คนเดียวให้ระวังความคิดอยู่กับมิตรให้ระวังวาจา

« ตอบ #30 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2008, 05:01:15 PM »

เอาแล้วดาบจิ๋มส์งานเข้าแล้ว เร็วๆๆเข้ามาเวปปืนก็ต้องยิงปืนให้สมาชิกดูก่อนซี้  มีวีดีโอยิงปืนไหมล่ะ  แล้วบอร์ดทดสอบปืนล่ะเคยไปโพสรูปทดสอบมายัง ไม่ใช่กฎนะแต่มันเป็นธรรมเนียมย่ะ Cheesy Cheesy คิก คิก คิก คิก

อืม...มีเหตุผล...

งั้นก็บวกคะแนนให้ผมหน่อยครับ คิก คิก คิก คิกนี่ก็ธรรมเนียมเหมือนกัน...ถูกใจบวกคะแนนให้
+1 ให้ด้วยครับ คิก คิก

คุณหอมมะลิ วันนี้มาก็แหวกว่าย เอ๊ย เข้ากระทู้การเมืองคึกคักใหญ่เลยนะครับ เลือกกินอย่างอื่นมั่งนะครับ เข้าแต่แหนก็ออกมาแต่กากแหนเหมือนเดิม

+1  ครับ  พีหอมการ์ดอย่าตก เต็นไว้
คิก คิก
soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #31 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2008, 05:02:45 PM »

สวัสดีครับป๋าต้อย  โย่วๆๆ   หลงรัก หลงรัก ไหว้
+1 ครับ

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
Hommali
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 474

« ตอบ #32 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2008, 05:06:03 PM »

ที่บ้านมีกระจกเงาเนอะ
มีครับ..แต่มองสะท้อนจากไหนเว้ปนี่แหละ..
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1960

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #33 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2008, 05:20:52 PM »

มีครับ..แต่มองสะท้อนจากไหนเว้ปนี่แหละ..

ใจเย็นๆ...

ค่อยๆพิมพ์...

อย่ามือสั่นครับ...คิก คิก
Hommali
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 474

« ตอบ #34 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2008, 05:33:38 PM »

ใจเย็นๆ...

ค่อยๆพิมพ์...

อย่ามือสั่นครับ...คิก คิก
ขอบคุณคุณหมอครับ...มือไม่สั่นครับ..แต่ใจมันสั่น...ระรัวเลยครับ
(สาเหตุจากระดับน้ำตาลไม่คงที่..ซัดกาแฟไปนิดหน่อยครับ..)
ขอแก้ให้ถูกเป็น
"มีครับ..แต่มองสะท้อนจากในเว้ปนี่แหละ.."ครับ
~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #35 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2008, 05:44:59 PM »

สมาชิกเว็บมาดูเร็วครับ  ไม่ทราบตลกคณะอะไร  ตลกมากครับ  คิก คิก

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
ถ้าวันนี้ทำดี...เรื่องพรุ่งนี้ก็ไม่ต้องกังวล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 688

อยู่คนเดียวให้ระวังความคิดอยู่กับมิตรให้ระวังวาจา

« ตอบ #36 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2008, 05:49:36 PM »

สวัสดีครับป๋าต้อย  โย่วๆๆ   หลงรัก หลงรัก ไหว้
+1 ครับ
สวัสดีครับน้องกวาง  โย่วๆๆ หลงรัก หลงรัก ไหว้.....อิอิ......+1 เช่นกันครับ
Hommali
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 474

« ตอบ #37 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2008, 05:52:35 PM »

สมาชิกเว็บมาดูเร็วครับ  ไม่ทราบตลกคณะอะไร  ตลกมากครับ  คิก คิก
เช็คเรตติ้งหรือครับ..หรือว่า เหงา ครับ
ถ้า"ตลก" ดูคนเดียวก็ "ตลก" ได้นะครับ
แต่ถ้า "เหงา" ก็ออกไปร่วมขบวนชุมนุมก็น่าจะหาย "เหงา" นะครับ
แต่ระวังตัวหน่อย ...คนเยอะ..กลัวลูกหลง...ลงพอดีตัว ครับ
C.J. - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 314

ขอ...นัดเดียว

« ตอบ #38 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2008, 05:59:16 PM »

คิก คิก...

ธรรมของสัตบุรุษ

๑. ธัมมัญญุตา - รู้จักเหตุ ๒. อัตตัญญุตา - รู้จักผล ๓. อัตตัญญุตา - รู้จักตน ๔. มัตตัญญุตา - รู้ประมาณ ๕. กาลัญญุตา - รู้จักกาล ๖. ปริสัญญญุตา - รู้จักประชุมชน ๗. ปุคคลปโรปรัญญุตา - รู้จักเลือกบุคคล

http://www.dopaservice.com/eservice/content.do?ctm_id=gun&function=document&gro
...อภิสิทธิ์ ...
จะรักและซื่อสัตย์ต่อลูกโม่ S&W ตลอดไปชั่วฟ้าดินสลาย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 652

« ตอบ #39 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2008, 06:03:14 PM »

ขอบคุณครับพี่ต้อย  เดือนก่อนไปซื้อด้ามปืนที่เอกภัทร อ้างว่าพี่ต้อยแนะนำมาเขาลดให้ร้อยนึงแน่ะครับ  ...ขอบคุณครับ ไหว้ Cheesy+1
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 27, 2008, 06:05:57 PM โดย ...อภิสิทธิ์ ... » บันทึกการเข้า

There are experienced shooters who are just die-hard fans of revolvers. They do practice regularly and have had plenty of training, and for whatever reason they just prefer revolvers over semi-autos. And for the record, no, not all of them are dudes with gray hair.
~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #40 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2008, 06:08:05 PM »

คิก คิก...

คุณ JongRakN  ก็มาดูตลกเหมือนกันหรอครับ  คิก คิก

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 688

« ตอบ #41 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2008, 06:23:35 PM »

ขอบคุณครับพี่ต้อย  เดือนก่อนไปซื้อด้ามปืนที่เอกภัทร อ้างว่าพี่ต้อยแนะนำมาเขาลดให้ร้อยนึงแน่ะครับ  ...ขอบคุณครับ ไหว้ Cheesy+1
55555 วันนั้นผมไปซื้อตัวต่อ 2 นัดของ G27 ยังไม่ลดให้ผมซักบาท ขำก๊าก
สุกรจากโลกันต์
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 68

« ตอบ #42 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2008, 06:59:06 PM »

ผมคิดอยากจะถามเหมือนกัน ว่าอีตา จีเอสเอ็ม ไอ้มดเอ็กที นี่เป็นใครหว่า  Huh
เห็นเถียงรุ่นใหญ่ อย่าง นายสมชาย คุณทัดมาลา ฉอด ๆ ผมเข้าเวปแรก ๆ เข้าแต่ห้องสนทนาแบบตอบจม. เพราะเป็นแฟนลุงก็ง กับดอกเตอร์ผนิศวร ชำนาญเวศ ไหว้
เคยเข้า ห้องสนทนาภาษาปืนบนเวป ก็อ่านคำถามเกี่ยวกับการเลือกใช้อาวุธปืน ปัญหาและวิธีการแก้ไข อ่านมากกว่าตอบ เคยอ่านกระทู้ ของคุณ Coda  คุณตชด. คุณพลายก้าว คุณกล็อกแกล็ก ป๋า sundance  กะอีกหลายท่านที่จำชื่อไม่ได้ แต่ไม่เคยเห็นกระทู้ ของ 2-3 ท่านแรกนั่นเลย  แม้แต่ตอนรัฐบาลทักษิน 1 ซึ่งผมก็ได้งานที่ตรงกับสายการเรียนก็ช่วงนั้นแหละ อ้อ ตอนนั้นไม่ได้เลือก ไทยรักไทย และยังไม่เคยเข้าหลังแนวยิง เพิ่งมาตอบกระทู้การเมืองก็ช่วง ปฏิวัติของ คมช. นี่แหละ เพิ่งมาเห็น 2-3 ท่าน ก็ตอนนี้นี่แหละ อ้อ ท่าน nakrin อีกคน ตอนนี้หายไปใหนไม่รู้

สีใหนก็ช่าง ถึงยังไงก็เป็นคนไทย อยู่ใต้เบื้องพระยุคลบาท
ถือเป็นมงคลแห่งชีวิต
ยังรักสาวขเมร จะเจ็บอีกกี่ทีก็ยอม
plo-รักในหลวง
Sr. Member

คะแนน 51

« ตอบ #43 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2008, 07:18:16 PM »

ผมคิดอยากจะถามเหมือนกัน ว่าอีตา จีเอสเอ็ม ไอ้มดเอ็กที นี่เป็นใครหว่า  Huh
เห็นเถียงรุ่นใหญ่ อย่าง นายสมชาย คุณทัดมาลา ฉอด ๆ ผมเข้าเวปแรก ๆ เข้าแต่ห้องสนทนาแบบตอบจม. เพราะเป็นแฟนลุงก็ง กับดอกเตอร์ผนิศวร ชำนาญเวศ ไหว้
เคยเข้า ห้องสนทนาภาษาปืนบนเวป ก็อ่านคำถามเกี่ยวกับการเลือกใช้อาวุธปืน ปัญหาและวิธีการแก้ไข อ่านมากกว่าตอบ เคยอ่านกระทู้ ของคุณ Coda  คุณตชด. คุณพลายก้าว คุณกล็อกแกล็ก ป๋า sundance  กะอีกหลายท่านที่จำชื่อไม่ได้ แต่ไม่เคยเห็นกระทู้ ของ 2-3 ท่านแรกนั่นเลย  แม้แต่ตอนรัฐบาลทักษิน 1 ซึ่งผมก็ได้งานที่ตรงกับสายการเรียนก็ช่วงนั้นแหละ อ้อ ตอนนั้นไม่ได้เลือก ไทยรักไทย และยังไม่เคยเข้าหลังแนวยิง เพิ่งมาตอบกระทู้การเมืองก็ช่วง ปฏิวัติของ คมช. นี่แหละ เพิ่งมาเห็น 2-3 ท่าน ก็ตอนนี้นี่แหละ อ้อ ท่าน nakrin อีกคน ตอนนี้หายไปใหนไม่รู้

อย่าคิดมากครับ   คนหน้าด้าน เชียร์ คนหน้าด้านพวกเดียวกันเอง ก็ทำเป็นด้านแบบนี้ล่ะครับ
....นายยังไงขี้ข้าก็อย่างนั้น.....ดูเอาฮาดีกว่าครับ แบร่ แบร่ แบร่ ขำก๊าก ขำก๊าก
Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #44 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2008, 07:23:31 PM »

Smiley  ความคิดเห็นต่างกันได้  ไม่เห็นแปลกเลย

Smiley  ผมเกลียดชอบกระแหนะ กระแหนน เหมือนพวกตุ๊ด

Smiley  อีกอย่าง  ไม่ชอบรุม   ตกใจ   

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6
  พิมพ์