เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 11, 2024, 01:23:42 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2 3 4 ... 6
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: userจัดตั้ง=ม็อบจัดตั้ง ??  (อ่าน 5336 ครั้ง)
Ultraman Taro #รักในหลวง#
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 195

« เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2008, 11:54:08 AM »

ขอถามคุณ GSM 1800 เอ้ยไม่ใช่ gms

ขอโทษนะครับ คุณ gms  สมัครเว็บนี้มาเพื่อตอบกระทู้เรื่องการเมือง,สีเหลืองสีแดง,รัฐบาลโดยเฉพาะหรือป่าว ดูจากกระทู้ย้อนหลัง และสิ่งที่คุณโพส ดูเวลาสมัครก็สิงหาที่ผ่านมาเอง  3-4เดือน ผ่านมา
พันธมิตรเริ่มชุมนุมตั้งแต่พฤษภาคม 7 เดือนมาแล้ว

ผมเกือบเรียกผิดเป็น GSM   ยิ้มีเลศนัย GSMนี้มันอะไรหวา

"อย่าแก่เพราะกินข้าว อย่าเฒ่าเพราะอยู่นาน" 
โบราณว่า อย่าถือสาคนบ้า อย่าว่าคนเมา ใจเย็นเข้าไว้
~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2008, 12:00:50 PM »

สงสัยจะงานเข้าแล้ว  คิก คิก  ผมก็สงสัยเหมือนกันจึงตั้งกระทู้  แต่พี่สมาชิกบางท่านเห็นว่าผมจะมาก่อกวน  เศร้า

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
พญาจงอาง +รักในหลวง+
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1870

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2008, 12:05:55 PM »

... แบร่

..The only thing neccessary for the triump of evil is for the good man to do nothing..
"สิ่งเดียวที่ทำให้คนชั่วได้รับชัยชนะ คือการที่คนดีๆนิ่งดูดาย "
Ultraman Taro #รักในหลวง#
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 195

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2008, 12:29:09 PM »

... แบร่
กระทู้บน รูปนั้นหมายถึงผมหรอ
ถ้าผมตั้งกระทู้ไม่เหมาะสมก็บอกได้ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 27, 2008, 12:42:09 PM โดย Agent47 » บันทึกการเข้า

"อย่าแก่เพราะกินข้าว อย่าเฒ่าเพราะอยู่นาน" 
โบราณว่า อย่าถือสาคนบ้า อย่าว่าคนเมา ใจเย็นเข้าไว้
สหายอ๋อง เซียนปลาซิว
จริงใจ บริสุทธ์ใจ แล้วจะแคล้วคลาด จากภัยทั้งปวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 657

คบหมาเป็นเพื่อน ดีกว่าคบเพื่อนหมาๆ

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2008, 12:52:18 PM »

สมาชิกปัจจุบันมีทั้งหมด  49888  ท่าน 

ลองเอา  เม๊า  ชี้ที่ชื่อสมาชิกที่อาจเข้าข่าย  แล้วดูที่ด้านล่าง จะแสดง  ลำดับที่สมาชิกขึ้นมา

ถ้าใหม่ๆ  ก็แสดงว่าเข้ามาสมัคร เพื่อก่อกวน 

ผมไม่ได้ว่าใคร  แค่  แนะนำวิธีการ
plo-รักในหลวง
Sr. Member

คะแนน 51

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2008, 01:13:04 PM »

ท่าน   พญาจงอาง  มอบให้นาย GSM  Grinครับ
...อภิสิทธิ์ ...
จะรักและซื่อสัตย์ต่อลูกโม่ S&W ตลอดไปชั่วฟ้าดินสลาย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 652

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2008, 01:14:16 PM »

เอาแล้วดาบจิ๋มส์งานเข้าแล้ว เร็วๆๆเข้ามาเวปปืนก็ต้องยิงปืนให้สมาชิกดูก่อนซี้  มีวีดีโอยิงปืนไหมล่ะ  แล้วบอร์ดทดสอบปืนล่ะเคยไปโพสรูปทดสอบมายัง ไม่ใช่กฎนะแต่มันเป็นธรรมเนียมย่ะ Cheesy Cheesy คิก คิก คิก คิก

There are experienced shooters who are just die-hard fans of revolvers. They do practice regularly and have had plenty of training, and for whatever reason they just prefer revolvers over semi-autos. And for the record, no, not all of them are dudes with gray hair.
I Love My King (AkNaRiN~*)
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 129

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2008, 01:48:08 PM »

เอาแล้วดาบจิ๋มส์งานเข้าแล้ว เร็วๆๆเข้ามาเวปปืนก็ต้องยิงปืนให้สมาชิกดูก่อนซี้  มีวีดีโอยิงปืนไหมล่ะ  แล้วบอร์ดทดสอบปืนล่ะเคยไปโพสรูปทดสอบมายัง ไม่ใช่กฎนะแต่มันเป็นธรรมเนียมย่ะ Cheesy Cheesy คิก คิก คิก คิก

อืม...มีเหตุผล...
...อภิสิทธิ์ ...
จะรักและซื่อสัตย์ต่อลูกโม่ S&W ตลอดไปชั่วฟ้าดินสลาย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 652

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2008, 01:54:21 PM »

งั้นก็บวกคะแนนให้ผมหน่อยครับ คิก คิก คิก คิกนี่ก็ธรรมเนียมเหมือนกัน...ถูกใจบวกคะแนนให้

There are experienced shooters who are just die-hard fans of revolvers. They do practice regularly and have had plenty of training, and for whatever reason they just prefer revolvers over semi-autos. And for the record, no, not all of them are dudes with gray hair.
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2008, 01:56:12 PM »

ผมแอบบวกคะแนนให้พี่แล้วครับ อิ อิ

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
ART
ชีวิตคิดบวก แล้วจะ Happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 552

« ตอบ #10 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2008, 02:23:47 PM »

งั้นก็บวกคะแนนให้ผมหน่อยครับ คิก คิก คิก คิกนี่ก็ธรรมเนียมเหมือนกัน...ถูกใจบวกคะแนนให้
+1 คะแนนครับ ท่านผมเคยลงทดสอบให้ 8 ครั้งแล้วครับ55555555

soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #11 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2008, 02:29:13 PM »

ตายล่ะหว่า  ไม่เคยโพสทดสอบปืนสักครั้ง   วีดีโอก็ไม่มี   ปืนก็ยังไม่มี  ฑโดนข้อหาจัดตั้งแล้วเหวย   หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
Chayanin-We love the king
ฟ้าสว่างสดใสไร้มลทิน เพียงเมฆินบังเบียดเสนียดฟ้า แกว่งยางยูงปัดป้องท้องนภา ผู้แก่กล้าโปรดอย่าว่าตัวข้าเลย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 62

« ตอบ #12 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2008, 02:52:35 PM »

สมาชิกบางคน ที่มีพฤติกรรมทำนองนี้  ไม่เสียดายเวลาที่เสียไปบ้างเหรอครับ  ในแต่ละวันมีสิ่งดีๆให้ทำตั้งเยอะแยะ  ลองโผล่ให้ใกล้ผิวน้ำดูสิครับ
จะเห็นโลกเหนือผิวน้ำได้บ้างรำไร   มัวแต่ดำน้ำขุดรากบัวแล้วจะเห็นแสงเดือน แสงตะวันได้อย่างไร

ไม่อยากเป็นมะเร็ง   ก็ใช่ว่าต้องเป็นโรคหัวใจ
สุขภาพดีเป็นเรื่องไม่ยาก
สุขภาพที่ดีของประเทศไทย   อยู่ที่สภาวะปราศจากโรคร้าย
ไม่ใช่อยู่ที่ต้องเลือกระหว่าง  มะเร็ง  กับ โรคหัวใจ
Hommali
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 474

« ตอบ #13 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2008, 02:56:17 PM »

สมาชิกบางคน ที่มีพฤติกรรมทำนองนี้  ไม่เสียดายเวลาที่เสียไปบ้างเหรอครับ  ในแต่ละวันมีสิ่งดีๆให้ทำตั้งเยอะแยะ  ลองโผล่ให้ใกล้ผิวน้ำดูสิครับ
จะเห็นโลกเหนือผิวน้ำได้บ้างรำไร   มัวแต่ดำน้ำขุดรากบัวแล้วจะเห็นแสงเดือน แสงตะวันได้อย่างไร
เอาอีกแล้วครับท่าน.. คนอื่นคิดต่างทำต่างก็ว่าเขา "บัวใต้น้ำ" มีแต่พวกเดียวกันพันธมิตรมันจะไปสนุกเปิดกะลาที่ครอบอยู่ได้ไงครับ
ฟังหลายๆความคิดความอ่านบ้างซิครับ
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #14 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2008, 03:01:44 PM »

บวกแล้วครับ... เย้
หน้า: [1] 2 3 4 ... 6
  พิมพ์