เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 11, 2024, 03:30:49 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: วันเด็ก จะมาเร็วไหมครับ ปีนี้  (อ่าน 1619 ครั้ง)
Desperado - รักในหลวง
แก่ ขี้บ่น อ้วน นิสัยไม่ดี งี่เง่า ปทุมธานี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 156

« เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2008, 01:43:07 PM »

วันเด็ก จะมาเร็วไหมครับ ปีนี้
จะได้จัดที่นั่งให้ลูกหลานเตรียมมาดูรถถังได้ถูกครับ

เหม็นขี้หน้า นักการเมือง และสุนัขรับใช้นักการเมือง
กาสะลอง
Hero Member

คะแนน 255

ย่อง

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2008, 01:45:57 PM »

รอบนี้ออกมาคงได้ดอกไม้เพียบ
ART
ชีวิตคิดบวก แล้วจะ Happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 552

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2008, 02:19:03 PM »

เสาร์ที่สองของเดือน มค.ปี 52  คงอีกไม่นานครับ

Chayanin-We love the king
ฟ้าสว่างสดใสไร้มลทิน เพียงเมฆินบังเบียดเสนียดฟ้า แกว่งยางยูงปัดป้องท้องนภา ผู้แก่กล้าโปรดอย่าว่าตัวข้าเลย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 62

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2008, 02:42:34 PM »

วันเด็กรอบพิเศษ  ถ้าเป็น พล.อ. สพรั่งล่ะก็คงเลยมาหลายเดือนแล้วครับ

ไม่อยากเป็นมะเร็ง   ก็ใช่ว่าต้องเป็นโรคหัวใจ
สุขภาพดีเป็นเรื่องไม่ยาก
สุขภาพที่ดีของประเทศไทย   อยู่ที่สภาวะปราศจากโรคร้าย
ไม่ใช่อยู่ที่ต้องเลือกระหว่าง  มะเร็ง  กับ โรคหัวใจ
puggi
Jr. Member
**

คะแนน 13

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2008, 02:46:45 PM »

แว่ว ว่า กำลังทดสอบสตาร์เครื่องแล้ว

ตอนนี้เปลี่ยน น้ำมันเครื่อง หัวเทียนอยู่

ไม่อยากขับออกมาโชว์เด็ก แล้ว รถตายกลางสี่แยก ขำก๊าก
oil
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 187

ใครหนอ โกงข้าว ล้มเจ้า เผาเมือง

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2008, 02:51:20 PM »

กำลังมาแล้ว

Thailand must not welcome f..cking bag packer, get lost
NAI HEAW
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2008, 04:01:49 PM »

วันเด็กทีไรผมนึกถึงเพลงของ แอ๊ด คาราบาวทุกทีครับ เนื้อเพลงประมาณนี้...
วันเด็ก ให้เด็กเดินตามใคร แม่ตั้งวงไพ่ พ่อตั้งวงเหล้า ชกกันเหมือนมวยตู้วันเสาร์ ตีศอกโยนเข่า เอาให้ตาย เอาให้ตาย.
ในความรู้สึกส่วนตัวของผม หากผู้ใหญ่หลายๆคนยังทำตัวเป็นแบบอย่างที่ดีแก่เด็กไม่ได้ ก็อย่าไปเขียนคำขวัญที่สวยหรูให้อ่านเด็กมันอ่านเลยครับ ผมละอายใจเเทน.
C.J. - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 314

ขอ...นัดเดียว

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2008, 04:07:24 PM »

M41...  Cheesy

ธรรมของสัตบุรุษ

๑. ธัมมัญญุตา - รู้จักเหตุ ๒. อัตตัญญุตา - รู้จักผล ๓. อัตตัญญุตา - รู้จักตน ๔. มัตตัญญุตา - รู้ประมาณ ๕. กาลัญญุตา - รู้จักกาล ๖. ปริสัญญญุตา - รู้จักประชุมชน ๗. ปุคคลปโรปรัญญุตา - รู้จักเลือกบุคคล

http://www.dopaservice.com/eservice/content.do?ctm_id=gun&function=document&gro
bigbang
จงใช้สติก่อนใช้ปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1018

รูปจากเวปผู้จัดการครับ

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2008, 04:08:49 PM »

เห็นเด็กวานซึนพังประชาชนเรียกร้องใหญ่เลย คงสมใจคืนนี้ Grin

อเสวนา จะ พาลานัง
วัฒน์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4114

เนรเทศยกโคตรดีกว่านิรโทษยกเข่ง

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2008, 04:28:31 PM »

แว่ว ว่า กำลังทดสอบสตาร์เครื่องแล้ว

ตอนนี้เปลี่ยน น้ำมันเครื่อง หัวเทียนอยู่

ไม่อยากขับออกมาโชว์เด็ก แล้ว รถตายกลางสี่แยก ขำก๊าก

Smiley ใกล้แล้วครับ กำลังรอกุญแจเปิดประตูก่อน....

ฟ้าและดินไม่เห็นไม่เป็นไร ไม่ได้หวังให้ใครจดจำ
แม้ยากเย็นแค่ไหน ไม่เคยบ่นสักคำ ไม่มีใครจดจำ แต่เราก็ยังภูมิใจ

จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา จะยอมรับโชคชะตาไม่ว่าดีร้าย
ไม่มีใครอยู่ค้ำฟ้า ถึงเวลาก็ต้องไป เหลือไว้แต่คุณงามความดี
ป๊อกแมน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 156

« ตอบ #10 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2008, 04:30:48 PM »

ว่าแต่ว่า คิดว่าใครจะเป็นเจ้าภาพจัดงานวันเด็กครับ

rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1960

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #11 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2008, 05:31:27 PM »

ว่าแต่ว่า คิดว่าใครจะเป็นเจ้าภาพจัดงานวันเด็กครับ

ต้องเป็นคนดีและมีจิตใจซื่อสัตย์ครับ...Cheesy
SasapSig รักในหลวง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 11

« ตอบ #12 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2008, 05:35:42 PM »

ต้องเป็นคนดีและมีจิตใจซื่อสัตย์ครับ...Cheesy

เห็นด้วยอย่างยิ่งกับคุณหมอครับ

ว่าแต่ว่า จะเป็นเสาร์สุดท้ายของเดือนนี้ หรือเปล่า

วันนี้ ด่านเยอะนะครับ แฟนเพิ่งไปรับลูกแถวรัชโยธิน ก็มีตั้งด่านตรวจอาวุธครับ
น้าพงษ์...รักในหลวง
1911ต้อง.โค้ลท์.ที่เหลือคือก๊อปปี้.ลอกพี่.มะขิ่นครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 508

« ตอบ #13 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2008, 05:44:30 PM »

..คิดถึง.อยู่เหมือนกันครับ.สองปีแล้วนี่.ที่ไม่ได้เห็น... ยิ้มีเลศนัย

...ประเทศไทย.ไม่ใช่ที่สำหรับใครที่จะมา.ฝึกงาน...
znzzy
Newbie
*

คะแนน 2

« ตอบ #14 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2008, 05:48:22 PM »

กลัวแต่วันเด็กมาแล้วพวกเสื้อแดงจะออกมาประท้วงน่ะสิครับ
เห็นว่าทางสส.พรรค...ได้ระดมพลไว้แล้วนี่ครับ  ทางผู้จัดงานวันเด็กก็ลำบากใจอยู่ครับยังไงก็คนไทย
ปล.ดูข่าวเห็นเสื้อแดงค้นรถคนเข้าออกที่ประชุมรัฐมนตรีเองเลย ตกลงเค้าเป็นการ์ดรัฐมนตรีไปแล้วเหรอครับ
ตำรวจซะอีกยืนดูเฉยๆ  งงครับ
หน้า: [1] 2
  พิมพ์