เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 12, 2024, 11:35:11 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: โอ้ว...ส.ส. พลังชั่ว ใช้ลูกปืนหัวระเบิดติดปืนด้วย  (อ่าน 5953 ครั้ง)
C.J. - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 314

ขอ...นัดเดียว

« ตอบ #30 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2008, 12:14:06 AM »

ตำรวจจับมันเลยครับ

นายคนนี้มันมีระเบิดในครอบครอง รับสารภาพแล้วด้วย

ลดโทษให้กึ่งหนึ่ง ปกติยิง 10 นัด ลดเหลือ 7 นัดพอครับ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

พกหัวระเบิดหรือหัวล้านกันเเน่........................ แบร่ คิก คิก Grin

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ธรรมของสัตบุรุษ

๑. ธัมมัญญุตา - รู้จักเหตุ ๒. อัตตัญญุตา - รู้จักผล ๓. อัตตัญญุตา - รู้จักตน ๔. มัตตัญญุตา - รู้ประมาณ ๕. กาลัญญุตา - รู้จักกาล ๖. ปริสัญญญุตา - รู้จักประชุมชน ๗. ปุคคลปโรปรัญญุตา - รู้จักเลือกบุคคล

http://www.dopaservice.com/eservice/content.do?ctm_id=gun&function=document&gro
Ro@d - รักในหลวง
รักเธอ.. ประเทศไทย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4088

1 คัน 1 ชีวิตที่อิสระ มี G23 กาแฟอีก 1 เป็นเพื่อน

« ตอบ #31 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2008, 12:23:47 AM »

.........................   ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #32 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2008, 12:27:51 AM »

อย่าเพิ่งด่าว่าคนหัวล้าน อย่าเพิ่งประจานว่าหัวล้านไม่ดี
พูดถึงหัวล้านมันสุดจะสรรมากมี แต่ล้านอย่างผมนี้มันหล่อดีนะคุณ

ฃอคารวะแด่ครูเพลงผู้ล่วงลับ สุรพล สมบัติเจริญ ไหว้

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
Giant
R- U Ready
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 30

IPSC

« ตอบ #33 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2008, 01:41:36 AM »

......ไร้สาระครับ.....

งั้นขอสาระจากคนสีส้มหน่อยเร็ว คิก คิก คิก คิก คิก คิก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

Diligentia  Vis  Celeritas = แม่นยำ  รุนแรง  รวดเร็ว 

www.ipscthailand.com
Giant
R- U Ready
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 30

IPSC

« ตอบ #34 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2008, 01:43:33 AM »

รู้สึกว่าจะซ้ำๆกับกระทุ้นี้นะครับ----------->http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=65306.0  

RO พิจารณา จะลบออกสักกระทู้หรือรวมกันก็ได้ครับ

โอ้ว...งั้นต้องให้ RO.02 (พี่....)  Grin Grin Grin มาลบแน่..แน่..เลย

Diligentia  Vis  Celeritas = แม่นยำ  รุนแรง  รวดเร็ว 

www.ipscthailand.com
Pter
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 42

ธมฺโม หเว รกฺขติ ธมฺจาริํ

« ตอบ #35 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2008, 01:58:46 AM »

รยงานข่าวสดๆครับ
ตะกี้นี้เวลา 0155น

ผมนั่งดู ASTV NEWS1 ซึ่งเป็นรายการข่าวหลังเวลาเวทีปิด

ผู้ประกาศนั่งอ่านอยู่ดีดี ก็มีเสียงดังโป้ง ปังๆ โครม หลายนัด โดนชก

เป็นเสียงจากด้านนอก แล้วผู้ประกาศข่าวและทีมงานก็หลบลงไป

ไม่ทราบว่าโดนบ้างหรือเปล่า น่าห่วงครับ ไหว้

ครูดำ
Website Sponsor
Sr. Member

คะแนน 3501

« ตอบ #36 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2008, 05:44:13 AM »

หัวระเบิดด้วยเหรอครับ
bigbang
จงใช้สติก่อนใช้ปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1018

รูปจากเวปผู้จัดการครับ

« ตอบ #37 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2008, 08:04:48 AM »

ทำไม ส.ส. พกปืนได้อะ  มี ป12รึเปล่า

อเสวนา จะ พาลานัง
salin - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1327

« ตอบ #38 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2008, 08:17:33 AM »

ฟังจากข่าววิทยุเมื่อวาน
การสัมภาษณ์สะท้อนให้เห็นคุณภาพ ส.ส. พรรคนี้ได้เป็นอย่างดี
ใช้อำนาจเถื่อนอย่างไม่กลัวกฏหมายทุกรูปแบบ
david srt
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 18

« ตอบ #39 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2008, 08:52:52 AM »

เสื้อแดงอย่าออกมาเลยครับ พันธมิตรเขารอท่านซึ่งๆหน้าอยู่  โอกาสดักตีไ
พญาจงอาง +รักในหลวง+
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1870

« ตอบ #40 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2008, 09:54:29 AM »

..สุทิน คลังแสง สส มหาสารคามที่นั่งข้างๆกันนั้นก็เอี้ยพอๆกันขอบอก เมื่อวานนี้มันพูดว่าถ้าทหารปฏิวัติขอให้คนเสื้อแดงออกมาพร้อมปืนและอาวุธครบมือ สส แต่หละคนต้องนำคนออกมา20,000คน พอพูดเสร็จเข้าทางนักข่าวเลย นักข่าวถามว่า"เหตุการณ์แบบนี้มันเป็นประชาธิปไตยตรงไหน" แค่นั้น สันดานออกเลย.. แลบลิ้น

..The only thing neccessary for the triump of evil is for the good man to do nothing..
"สิ่งเดียวที่ทำให้คนชั่วได้รับชัยชนะ คือการที่คนดีๆนิ่งดูดาย "
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #41 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2008, 10:10:01 AM »

สรุป ไม่ออก

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

saha
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 23

« ตอบ #42 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2008, 10:20:03 AM »

ก็แค่ลมเน่าๆ ที่พ่นออกจากรูปากของท่านสมาชิกสภา........

“ทุกวันนี้ขนาดผมเป็น ส.ส.ยังต้องหาทางป้องกันตัวเอง ด้วยการนำพาปืนติดรถไว้ โดยมีกระสุนที่เป็นหัวกระสุนระเบิด แต่ยังไม่บรรจุ หากเกิดเหตุรับรองผมบรรจุกระสุนได้ทันแน่ นอกจากนี้ยังทราบว่า มี ส.ส.คนอื่นก็พากันนำพาปืนเพื่อป้องกันตัวกันหลายคน” ส.ส.เชียงใหม่ กล่าว

น่าสมเพชเวทนาความรู้กับความคิดของท่านรวมทั้งผู้ที่หลับหูหลับตาเลือกท่านมาจริงๆ 
                     หมาดุไม่เห่าหรอก  มันกัดเลย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 28, 2008, 10:22:06 AM โดย saha ม้าการ์ตูน » บันทึกการเข้า

....ปืนไม่มีดีหรือเลว  อยู่ที่คนใช้ว่าเป็นคนเลวหรือคนดี....
prasit
อะไรคือรักแท้...
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 84

รักแม่

« ตอบ #43 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2008, 10:26:07 AM »

ถ้าอ้างอิงจากสื่อนี้หละก้อ..เชื่อขนมกินได้เลยว่าฝ่ายพันธมิตรแน่ ๆ ไม่เข้าไปอ่านหรอกครับ

ไปอ่านหลายๆ ที่ครับ อย่าด่วนปิดตัวเองครับ  สามเกลอหัวขวด ใน NBT ผมยังดูเลยครับ
เสร็จแล้วค่อยตรึกตรองดู
เห็นด้วยกับ คุณ SasaSig  เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยมครับ  ผมก็เอาข้อมูลของทั้วสองข้างมาคิดดู ไหว้ ไหว้ ไหว้
ฮิวโก้
Hero Member

คะแนน 118

« ตอบ #44 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2008, 11:15:59 AM »

พูดไม่คิด ยิ้มีเลศนัย

อย่าคิดว่าตัวเองเก่ง...ยังมีคนที่เก่งกว่าเรานักะติ๊ Club ขยับจะยิงแต่รักจริงนะ อึ๊บๆ
หน้า: 1 2 [3] 4
  พิมพ์