เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 12, 2024, 09:31:34 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: โอ้ว...ส.ส. พลังชั่ว ใช้ลูกปืนหัวระเบิดติดปืนด้วย  (อ่าน 5922 ครั้ง)
jakrit97 - รักในหลวง -
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 164

Dead boy can't shoot!

« ตอบ #45 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2008, 11:34:40 AM »

ก็แค่ลมเน่าๆ ที่พ่นออกจากรูปากของท่านสมาชิกสภา........

“ทุกวันนี้ขนาดผมเป็น ส.ส.ยังต้องหาทางป้องกันตัวเอง ด้วยการนำพาปืนติดรถไว้ โดยมีกระสุนที่เป็นหัวกระสุนระเบิด แต่ยังไม่บรรจุ หากเกิดเหตุรับรองผมบรรจุกระสุนได้ทันแน่ นอกจากนี้ยังทราบว่า มี ส.ส.คนอื่นก็พากันนำพาปืนเพื่อป้องกันตัวกันหลายคน” ส.ส.เชียงใหม่ กล่าว

น่าสมเพชเวทนาความรู้กับความคิดของท่านรวมทั้งผู้ที่หลับหูหลับตาเลือกท่านมาจริงๆ 
                     หมาดุไม่เห่าหรอก  มันกัดเลย

นักข่าวน่าจะขอดูให้เห็นจริง ๆ ..... จะได้เหมือนตอน สส. สูบยาบ้าโชว์ครับ

แต่ตอนนี้คงเห็นเป็นปืนชัด ๆ ไม่ใช่แบบตอนนั้น ไม่รู้ว่ายาอะไร Grin Grin

fflluukk
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 13

« ตอบ #46 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2008, 11:44:13 AM »

ถ้าอ้างอิงจากสื่อนี้หละก้อ..เชื่อขนมกินได้เลยว่าฝ่ายพันธมิตรแน่ ๆ ไม่เข้าไปอ่านหรอกครับ

คิดได้แค่นี้เหรอคับ  ผมดูหมดแหละครับ  อย่าง nbt ก็ดูตลอด  ดูไปก็ด่าไป
นิสัยชอบแต่รับ ไม่คิดจะรับมาคิดเองบ้างเหรอ บริโภคข้อมูลอย่างเดียว

ส่วนความคิดที่กลั่นกรองมาแล้วได้ตามคำซุนวู  "รบไม่ได้ ให้แสดงว่ารบได้"  หรือ เขียนเสือให้วัวกลัวนั่นเอง คิดว่าคงกลัวโดนกับตัวเองนั่นเองแหละครับ  ฝ่ายตนทำกับอีกฝ่ายถึงตายเลยกลัวตายบ้างนั่นเอง

หัวระเบิดก็คงจะเข้าใจแบบเค้าเองนั้นแหละครับ ส่วนพกจริงรึเปล่านี้คงต้องลองทุบรถแกก่อนถึงจะรู้รึเปล่าเนี่ย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 28, 2008, 11:45:58 AM โดย fflluukk » บันทึกการเข้า
Big Duck
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 5

...."Enjoy Eating"....

« ตอบ #47 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2008, 11:49:52 AM »

พูดพล่อยๆ  มีหัวล้านไว้คั่นหู  สมองกลวง นี้หรือ สส. ?  กินอะไรเข้าไปก้อ คงไม่ไปช่วยให้ มันคิดได้  เลือกกันเข้าไปได้งัย ห่วยยยยยยย...  ยี๊ ยี๊ แบร่ แบร่ บู่ บู่

" งานจะยุ่ง พุงจะย้อย แต่มิตรภาพน้อยๆ ไม่ย้อยตามพุง..."
Hommali
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 474

« ตอบ #48 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2008, 04:14:06 PM »

พูดพล่อยๆ  มีหัวล้านไว้คั่นหู  สมองกลวง นี้หรือ สส. ?  กินอะไรเข้าไปก้อ คงไม่ไปช่วยให้ มันคิดได้  เลือกกันเข้าไปได้งัย ห่วยยยยยยย...  ยี๊ ยี๊ แบร่ แบร่ บู่ บู่
ถ้าคิดว่าเก่งกว่า...ก็ลองลงสมัครรับเลือกตั้งดูหน่อยซิครับ..ว่าจะได้รับเลือกไหม
เอาแค่อบต.ก่อนก็ได้นะครับ..เป็นการทดลองเบื้องต้นก่อนครับ
ทัดมาลา ขอเป็นข้ารองพระบาททุกชาติไป
มืออ่อน หมัดแข็ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 857

เตสาหัง สิรสา ปาเท วันทามิ ปุริสุตตเม

« ตอบ #49 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2008, 04:33:01 PM »

ขอประท้วงกระทู้นี้ครับ......

ความหัวล้านไม่เกี่ยวกับความเลวครับ.....

ฮา..........

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า
เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป

ลูกหลานเหลนโหลนภายหน้า จะได้มีพสุธาอาศัย
อนาคตจะต้องมีประเทศไทย มิยอมให้ผู้ใดมาทำลาย
C.J. - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 314

ขอ...นัดเดียว

« ตอบ #50 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2008, 04:34:38 PM »

วันนี้ ขำ... ช่วงเย็น...  คิก คิก

ธรรมของสัตบุรุษ

๑. ธัมมัญญุตา - รู้จักเหตุ ๒. อัตตัญญุตา - รู้จักผล ๓. อัตตัญญุตา - รู้จักตน ๔. มัตตัญญุตา - รู้ประมาณ ๕. กาลัญญุตา - รู้จักกาล ๖. ปริสัญญญุตา - รู้จักประชุมชน ๗. ปุคคลปโรปรัญญุตา - รู้จักเลือกบุคคล

http://www.dopaservice.com/eservice/content.do?ctm_id=gun&function=document&gro
Big Duck
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 5

...."Enjoy Eating"....

« ตอบ #51 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2008, 04:54:54 PM »

ถ้าคิดว่าเก่งกว่า...ก็ลองลงสมัครรับเลือกตั้งดูหน่อยซิครับ..ว่าจะได้รับเลือกไหม
เอาแค่อบต.ก่อนก็ได้นะครับ..เป็นการทดลองเบื้องต้นก่อนครับ

แฮ่ๆๆๆ  ของเข้าหรือครับ ?

สมองมด... ตามที่พี่นายสมชาย(ฮา) ว่าไว้จริงๆ  Grin  Grin ไหว้ ไหว้

" งานจะยุ่ง พุงจะย้อย แต่มิตรภาพน้อยๆ ไม่ย้อยตามพุง..."
C.J. - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 314

ขอ...นัดเดียว

« ตอบ #52 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2008, 04:58:23 PM »

ขำก๊าก...

ธรรมของสัตบุรุษ

๑. ธัมมัญญุตา - รู้จักเหตุ ๒. อัตตัญญุตา - รู้จักผล ๓. อัตตัญญุตา - รู้จักตน ๔. มัตตัญญุตา - รู้ประมาณ ๕. กาลัญญุตา - รู้จักกาล ๖. ปริสัญญญุตา - รู้จักประชุมชน ๗. ปุคคลปโรปรัญญุตา - รู้จักเลือกบุคคล

http://www.dopaservice.com/eservice/content.do?ctm_id=gun&function=document&gro
Hommali
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 474

« ตอบ #53 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2008, 05:12:20 PM »

แฮ่ๆๆๆ  ของเข้าหรือครับ ?

สมองมด... ตามที่พี่นายสมชาย(ฮา) ว่าไว้จริงๆ  Grin  Grin ไหว้ ไหว้

สงสัยฟังภาษาไทยไม่รู้เรื่อง..มีปัญญาจะหาเสียงได้หรือเปล่า
เอาแค่คนใกล้ตัว..พูดจามีคนฟังหรือเปล่า..ถึงชอบดูถูกคนอื่นเขา..ก็เท่านี้แหละครับ..
มดสมองมันเล็กแต่ก็ยังพอมีระบบ..แต่นี่คนสมองเท่าค...เอาไว้แค่ด่าว่าคนอื่น เวรกรรมจริง ๆ
Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #54 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2008, 05:59:43 PM »

แค่เรียกชื่อชนิดหัวลูกปืนยังไม่ถูก แล้วยังจะทะลึงพกปืน เพี้ยงขอให้ปืนมันลั่นใส่พวงสวรรค์ ซักทีเถอะ เจ้าป่า เจ้าเขา เจ้าที่เจ้าทาง ลูกจะแก้บนด้วยบายศรีซ้ายขวา ขนมต้มแดง ต้มขาว เหล้า หัวหมู ไก่ต้ม พร้อมไข่ต้ม สาธุ Grin

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
ART
ชีวิตคิดบวก แล้วจะ Happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 552

« ตอบ #55 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2008, 06:02:25 PM »

ลูกหัวบาน ยังเรียกหัวระเบิด มีปืนไว้อวดนักร้องมั้ง

Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #56 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2008, 06:55:13 PM »

ลูกหัวบาน ยังเรียกหัวระเบิด มีปืนไว้อวดนักร้องมั้ง
พูดถึงพกปืนอวดนักร้องนี่เคยเจอครับ ขานั้นท่านเป็น กำนัน มีกิจการใหญ่โต ขับรถคันโก้ มานั่งจีบนักร้องคนหนึ่ง บังเอิญว่าเข้าไปปัสวะพร้อม ๆ กัน ก่อนฉี่กำนันท่านนั้นจะต้องงัดเอาปืน ความยาวลำกล้องประมาณ 6 นิ้วออกมาจากเอวกางเกงด้านหน้า เพราะหากไม่ดึงออกมาจะไม่สามารถปัสวะได้ ผมฉี่ไปขำไป เพราะท่าดึงก็ทุกลักทุเล อยู่พอสมควร คำนวนจากเวลากว่าแก่จะใช้เวลาชักปืนออกจากเอวนี่ก็ เกือบ 10 วินาที Grin

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
Choro - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 214

« ตอบ #57 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2008, 07:26:19 PM »

พูดถึงพกปืนอวดนักร้องนี่เคยเจอครับ ขานั้นท่านเป็น กำนัน มีกิจการใหญ่โต ขับรถคันโก้ มานั่งจีบนักร้องคนหนึ่ง บังเอิญว่าเข้าไปปัสวะพร้อม ๆ กัน ก่อนฉี่กำนันท่านนั้นจะต้องงัดเอาปืน ความยาวลำกล้องประมาณ 6 นิ้วออกมาจากเอวกางเกงด้านหน้า เพราะหากไม่ดึงออกมาจะไม่สามารถปัสวะได้ ผมฉี่ไปขำไป เพราะท่าดึงก็ทุกลักทุเล อยู่พอสมควร คำนวนจากเวลากว่าแก่จะใช้เวลาชักปืนออกจากเอวนี่ก็ เกือบ 10 วินาที Grin

หุ หุ  10 วิ โดนกับโดนครับนายท่าน  ไหว้

สุดท้ายชีวิตไม่ขอรวย ขอแค่ไม่ป่วยก็พอแล้ว
หน้า: 1 2 3 [4]
  พิมพ์