เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 13, 2024, 03:16:52 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ผมว่าช่วงนี้หลังแนวยิงมีกระทู้การเมืองมากไปหน่อย  (อ่าน 3992 ครั้ง)
ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #30 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2008, 10:18:53 PM »

งอน       หลงรัก

มีคนหึ่งเข้าแล้ว  ยิ้มีเลศนัย

อิอิ...จริงป่ะฮ้า...ตัว เยาะเย้ย
เสน่ห์.........เหลือเกิน.... ยิ้มีเลศนัย

อิอิ...เดี๋ยวพี่ยอดแกจะไปรดน้ำมนต์อ่ะสิคะคุณGunchon คิก คิก

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
Hatyai
Sr. Member

คะแนน 23

« ตอบ #31 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2008, 10:57:40 PM »

ช่วงนี้การเมืองกำลังร้อนแรงครับเลยไปตามกระแส คิก คิก
fink
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 351

« ตอบ #32 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2008, 11:07:09 PM »

ช่วง peak ครับหมดสถานการณ์ คงเลิกกันไปเอง

จริงครับ ผมว่าหนังใกล้หมดม้วนแล้วครับ  Grin

rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1960

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #33 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2008, 12:59:02 AM »

มันเป็นธรรมชาติของเวปน่ะครับ...

ตามกระแสสังคมครับ...Cheesy
ฝุ่น-รักในหลวง
.45 8+1
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 456

« ตอบ #34 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2008, 08:00:30 AM »

ฟุตบอลหงอยเลยครับ อ่านแต่กระทู้การเมือง

ดูแต่ข่าว ไม่ดูบอลแล้ว  ปล่อยหงส์ไปเดียวดาย

พกไปก็โดนจับ ไม่พกก็โดนจี้

http://www.glock-club.com
indojeen@รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 364

« ตอบ #35 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2008, 08:15:00 AM »

ผมว่าหากจะลดกระแสการเมือง

ก็แนะนำให้เอาการมุ้งมาเป็นประเด็นหลักหลังแนวยิง คิก คิก เยี่ยม
dig5712
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 119

« ตอบ #36 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2008, 08:22:03 AM »

ช่วง peak ครับหมดสถานการณ์ คงเลิกกันไปเอง

ว่าตามนี้เลยครับ  Smiley

ช่วงนี้ฟัง,ดูมาก เรื่องการเมือง เรื่องเศรษฐกิจ เจอมรสุมที่ทำงาน รู้สึกห่อเหี่ยวไปกันใหญ่ครับ  เศร้า คงอาจจะต้องลดการรับข่าวสารลงเองบ้าง...
marcross
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 15

ไม่คิดจะยอมแพ้ เราก็ไม่แพ้

« ตอบ #37 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2008, 09:31:03 AM »

ทอร์คออฟเดอะทาวน์   คงต้องมีไปอีกหลายกระทู้ครับ

แสวงจุดร่วม  สงวนจุดต่างครับ  Grin
กระบี่เดียวดาย+รักในหลวง
Full Member

คะแนน 15

« ตอบ #38 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2008, 09:53:13 AM »

แตกต่าง แต่ไม่แตกแยกครับ ไหว้
สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #39 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2008, 10:00:26 AM »

ผมเป็นคนหนึ่งที่พลาดเข้าไปในวงโคจร  ตอนนี้มีสติแล้วและให้คำมั่นกับตัวเองว่าจะไม่เข้ายุ่งเกี่ยวกับกระทู้แบบนั้น( ถกปัญหา-ขัดคอ)
มีเหตุและผลที่ผมต้องพลาดเข้าไป  ซึ่งได้อธิบายเป็นการส่วนตัวกับสมาชิกที่น่ารักท่านหนึ่งทางพีเอ็มแล้ว  ฉะนั้นผมจะขอยุติบทบาทแบบนั้นโดยเด็ดขาด  ที่เหลืออาจจะเป็นเรื่องส่วนตัวผมจะขอแก้ไขตามแบบฉบับผมเอง   ขอบคุณพี่เสือใบ(boon) อย่างสูงที่เปิดกระทู้นี้มาให้ผมได้มีโอกาสแจ้งให้สมาชิกท่านอื่นทราบ

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
หยดน้ำ-รักในหลวง
ทุกวันมีความหมาย...
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 18

กัลยาณการี กัลยาณัง ปาปการี จ ปาปกัง

« ตอบ #40 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2008, 10:34:00 AM »

มีความเห็นเช่นเดียวกันกับพี่บูน(boon)ครับ...

แต่เมื่อมีกระทู้การเมือง....ก็ได้แต่อ่าน รับฟัง...และติดตาม

คงไม่ออกความเห็นใดๆครับ...และก็ไม่ได้มีอคติใดๆ..เช่นกัน...

ที่ผมชอบอ่านหลังแนวยิง....เพราะหลากหลาย..เหมือนได้ดูศิลปิน 7 คณะมาเล่นให้ชม..ครับ

Grin Grin Grin

jakrit97 - รักในหลวง -
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 164

Dead boy can't shoot!

« ตอบ #41 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2008, 10:49:30 AM »

เห็นเหมือนกันครับ แต่คิดว่าเป็นเรื่องของกระแส ช่วงไหนอะไรมาแรง ก็คงคุยกันยาวหน่อย

ผมเ้ข้าไปอ่าน แสดงความคิดบ้าง และตั้งธงไว้ก่อนแล้วว่าจะไม่ต่อล้อต่อเถียงอะไรกับใคร ...

อ่านมาก ๆ ก็เบื่อเหมือนกันครับ ... เบื่อแล้วก็หยุด ไปหน้าสนทนาปืน หาเรื่อง Steyr M9A1 อ่าน ตามประสาคนไม่มีสิทธิ์  หัวเราะร่าน้ำตาริน

Choro - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 214

« ตอบ #42 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2008, 11:00:47 AM »

ว่ากันตามสถานการ์ณบ้านเมืองครับ

สุดท้ายชีวิตไม่ขอรวย ขอแค่ไม่ป่วยก็พอแล้ว
คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #43 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2008, 11:58:13 AM »

หลังฝนตกเดี๋ยวท้องฟ้าก็แจ่มใส(แต่น้ำท่วม  ฮา...)
สุดอุโมงจะเจอกับทางออกและแสงสว่าง(หรือไม่ก็ทางตัน...มืดตึ๊บ  ฮา อีกที)
เพื่อนร่วงาน  หลายคน  เอาจริงเอาจัง เครียด จนกระทบถึงครอบครัว
        ขอบคุณครับ

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
ต่อครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 216

(** ^0^ **)

« ตอบ #44 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2008, 12:44:10 PM »

จริงๆก็มีข้อดีนะครับพี่

ช่วงก่อนหน้านี้จะหาข่าวที ต้องเข้าไม่รู้กี่เว็บ

ช่วงนี้เข้ามาที่บ้านนี้ที่เดี่ยว...ได้หมดทุกเรื่องเลยครับ

Grin

เพื่อชาติ<>ราชบัลลังค์.....ร่วมปกป้องสถาบัน.....
หน้า: 1 2 [3] 4
  พิมพ์