เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 14, 2024, 05:17:03 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: พิธีกร ตั้ว ถูกถอด  (อ่าน 5552 ครั้ง)
ภูกามยาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 128

« ตอบ #15 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2008, 02:29:51 AM »

Smiley  ผมชอบดูรายการนี้เพราะมี คุณ.ตั้ว เป็นพิธีกร ตอนนี้ไม่มีคงต้องไปดู เป็นต่อ ดีกว่า

หลงรัก ชื่นชม คุณ.ตั้ว มากครับ แกเป็นคนที่มีอุดมการณ์
ไม่ได้ดูเป็นต่อนานเหมือนกันครับ  ต่อไปคงได้ดูแล้วล่ะ หลงรัก
น้าพงษ์...รักในหลวง
1911ต้อง.โค้ลท์.ที่เหลือคือก๊อปปี้.ลอกพี่.มะขิ่นครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 508

« ตอบ #16 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2008, 07:14:59 AM »

..กล้ามาก..นับถือครับ.... เยี่ยม

...ประเทศไทย.ไม่ใช่ที่สำหรับใครที่จะมา.ฝึกงาน...
chew - รักในหลวง
VOTE NO = ไม่เลือกควายตัวไหน และ สัตว์คอกใด ทั้งสิ้น
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1892

เอาแผ่นดินของพ่อหลวงคืนมา เอาคนโกงชาติเข้าคุกไป

« ตอบ #17 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2008, 07:21:50 AM »

คุณตั้วเขาคงคิดไว้นานแล้วล่ะครับ...

ว่าอย่างไรวันนี้ก็ต้องมาถึงแน่ๆ...

ช้าหรือเร็วแค่นั้นเอง...

ว่ากันตามจริง รายการนี้ผมไม่ได้ตามดูอยู่แล้ว...

ดูจริงจังทีเดียว ตอนที่ลองหนังเหนียวอะไรซักอย่าง...

ที่เอามีด Byrd จิ้มพุง เสร็จแล้วก็ต้องรีบไปโรงพยาบาล...คิก คิก
อันนี้  คนที่ถูกจิ้มก็พันธมิตร ครับคุณหมอ  ฮา
david srt
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 18

« ตอบ #18 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2008, 08:57:34 AM »

คนกล้าอย่างนี้ เมืองไทยจะมีสักกี่คน

รักพี่ตั้วครับ ฝากดูแลพี่น้องสุวรรณภูมิด้วย ช่วงนี้หมาลอบกัดกำัลังวางแผนอยู่ ซึ่งหน้าเขาไม่กล้าหรอกพี่

ระวังหลังให้เพื่อนๆด้วย

marcross
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 15

ไม่คิดจะยอมแพ้ เราก็ไม่แพ้

« ตอบ #19 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2008, 09:05:42 AM »

ผมได้รับ SMS  ข่าว  ยังไม่ได้ถูกปลด  เพียงแต่มีคนยื่นหนังสือขอให้ปลดเท่านั้นครับ

เป็นกำลังใจให้ พี่ตั้ว  ครับ
พญาจงอาง +รักในหลวง+
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1870

« ตอบ #20 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2008, 09:38:28 AM »

..ท่าน จขกท.เป็นเจ้าของช่อง7เหรอครับ ถึงได้รู้ว่าถูกปลดไม่ถูกปลด.. อ๋อย

..The only thing neccessary for the triump of evil is for the good man to do nothing..
"สิ่งเดียวที่ทำให้คนชั่วได้รับชัยชนะ คือการที่คนดีๆนิ่งดูดาย "
foxbat.....รักในหลวง
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 81

« ตอบ #21 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2008, 09:46:34 AM »

ผมมาตอบเท่าที่รู้นะครับ เมื่อเช้านี้กลุ่มแท็กซี่เสื้อแดงเขามายื่นจดหมายให้ผู้บริหารช่อง ตกเย็นก็มีข่าวนี้ครับ แต่ก็ไม่ได้หมายความว่าช่องปลดนะครับ
เป็นเรื่องของเจ้าของรายการคือเรื่องจริงผ่านจอ บ.กันตนา เขาคงโทรฯบอกคุณตั๊ว ด้วยสำนึกของพิธีกรที่ดีแล้วหากยุ่งการเมืองก็ไม่ควรทำสื่อจะจะเรียกว่ายุติธรรมครับ
คุณตั๊วคงเลือกที่จะอยูกับคนเสื้อเหลืองจึงเป็นด้วยประการชะนี้ครับ

เยี่ยม  ถูกต้องครับบบบบ
                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                 แล้วพิธีกร3คนรายการความจริงวันนี้ล่ะ  ยุ่งการเมืองหรือเปล่าครับ  ....ถูกต้อง....หรือถูกใจ
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #22 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2008, 09:53:40 AM »

ผมมาตอบเท่าที่รู้นะครับ เมื่อเช้านี้กลุ่มแท็กซี่เสื้อแดงเขามายื่นจดหมายให้ผู้บริหารช่อง ตกเย็นก็มีข่าวนี้ครับ แต่ก็ไม่ได้หมายความว่าช่องปลดนะครับ
เป็นเรื่องของเจ้าของรายการคือเรื่องจริงผ่านจอ บ.กันตนา เขาคงโทรฯบอกคุณตั๊ว ด้วยสำนึกของพิธีกรที่ดีแล้วหากยุ่งการเมืองก็ไม่ควรทำสื่อจะจะเรียกว่ายุติธรรมครับ
คุณตั๊วคงเลือกที่จะอยูกับคนเสื้อเหลืองจึงเป็นด้วยประการชะนี้ครับ

เยี่ยม  ถูกต้องครับบบบบ
                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                 แล้วพิธีกร3คนรายการความจริงวันนี้ล่ะ  ยุ่งการเมืองหรือเปล่าครับ  ....ถูกต้อง....หรือถูกใจ

รายการนั่นเป็นสื่อด้วยหรือครับ ผมนึกว่าบันเทิงรายการ Lunatic Reality Show

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #23 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2008, 10:02:21 AM »

อุ๊ยตาย...ท่านต๊อก.....

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

สุพินท์ - รักในหลวง
Guns & Games Staff
Hero Member

คะแนน 3539

« ตอบ #24 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2008, 10:36:56 AM »

คุณตั้วเขาคงคิดไว้นานแล้วล่ะครับ...

ว่าอย่างไรวันนี้ก็ต้องมาถึงแน่ๆ...

ว่ากันตามจริง รายการนี้ผมไม่ได้ตามดูอยู่แล้ว...

ดูจริงจังทีเดียว ตอนที่ลองหนังเหนียวอะไรซักอย่าง...

ที่เอามีด Byrd จิ้มพุง เสร็จแล้วก็ต้องรีบไปโรงพยาบาล...คิก คิก
อันนี้  คนที่ถูกจิ้มก็พันธมิตร ครับคุณหมอ  ฮา

เป็นการ์ดอาสาอยู่ด้วย ไม่ใช่หรือครับ
chew - รักในหลวง
VOTE NO = ไม่เลือกควายตัวไหน และ สัตว์คอกใด ทั้งสิ้น
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1892

เอาแผ่นดินของพ่อหลวงคืนมา เอาคนโกงชาติเข้าคุกไป

« ตอบ #25 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2008, 10:42:09 AM »

เป็นการ์ดอาสาอยู่ด้วย ไม่ใช่หรือครับ
บอกไปเดี๋ยวท่านนี้จะพลอยถูกถอดรายการไปด้วยหรือเปล่าก็ไมทราบครับพี่ ฮา..
A B A C U S รั ก ใ น ห ล ว ง
สัตว์ โลก เดิน ไป ตาม แรง กรรม ดี ชั่ว อยู่ ที่ ใจ ตน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 206

มี ศัตรู เป็น บัณฑิต ดีกว่ามี มิตร เป็น ค น พ า ล

« ตอบ #26 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2008, 10:43:17 AM »

น้ำลายหก
ครับ
เห็นใจครับ
เข้าใจครับ
 น้ำลายหก

prasit
อะไรคือรักแท้...
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 84

รักแม่

« ตอบ #27 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2008, 10:47:06 AM »

ขอแสดงความนับถือความกล้าหารและเสียสละ ของพี่ตั้วและคนในครอบครัวพี่ตั้ว  ด้วยความนับถือ ไหว้ ไหว้ ไหว้
โป้ง*กันบอย - รักในหลวง
YOU'LL NEVER WALK ALONE
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1629

คนฮัก เต้าผืนหนัง........คนจัง เต้าผืนสาด

« ตอบ #28 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2008, 10:47:35 AM »

..ท่าน จขกท.เป็นเจ้าของช่อง7เหรอครับ ถึงได้รู้ว่าถูกปลดไม่ถูกปลด.. อ๋อย

พี่อารมณ์ดีคงจะสื่อ ว่าได้ข่าวมาครับพี่ พญาจงอาง

พอดีดู 3 คน ช่อง 9 ข่าวข้นคนข่าววันนี้เมื่อสักครู่
สอบถามความจริงหลังตกเป็นข่าว ศรัณยู วงศ์กระจ่าง  พิธีกรรายการ เรื่องจริงผ่านจอ ถูกถอดจากรายการแล้วจริงและก็ไม่ง้อผู้ผลิต
พี่ๆ คิดว่าเพราะเรื่องขึ้นเวทีพันธมิตร เป็นสาเหตุหลักหรือเปล่าครับ

ROJ.KT
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 11

รักประเทศไทย

« ตอบ #29 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2008, 10:53:36 AM »

เป็นเรื่องธรรมดาครับ ท่าน  อุดมการณ์ .........ส่วนบุคคล

.......สิ่งที่สอน . คนเราไม่ใด้  ก็คือ " สามัญสำนึก "  

พอใจเท่าที่มี    ยินดีเท่าที่ใด้
หน้า: 1 [2] 3 4
  พิมพ์