เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 14, 2024, 05:22:52 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: พิธีกร ตั้ว ถูกถอด  (อ่าน 5555 ครั้ง)
Choro - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 214

« ตอบ #30 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2008, 10:55:17 AM »

เอาแค่เล่นหนังก็อยู่ได้อย่างสบายๆ แล้วครับ  พี่ตั้ว ใจถึงกว่านักร้อง ขับ HD เป็นไหนๆ

สุดท้ายชีวิตไม่ขอรวย ขอแค่ไม่ป่วยก็พอแล้ว
soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #31 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2008, 11:09:56 AM »

คุณตั้วเขาคงคิดไว้นานแล้วล่ะครับ...

ว่าอย่างไรวันนี้ก็ต้องมาถึงแน่ๆ...

ช้าหรือเร็วแค่นั้นเอง...

ว่ากันตามจริง รายการนี้ผมไม่ได้ตามดูอยู่แล้ว...

ดูจริงจังทีเดียว ตอนที่ลองหนังเหนียวอะไรซักอย่าง...

ที่เอามีด Byrd จิ้มพุง เสร็จแล้วก็ต้องรีบไปโรงพยาบาล...คิก คิก

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊ากวันนั้น ผมก็ดูอย่างตั้งอกตั้งใจครับคุณหมอ

ผมไปดูเจ้าทุกข์กับท่านเลขาด้วยล่ะ      Grin Grin Grin

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
jakrit97 - รักในหลวง -
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 164

Dead boy can't shoot!

« ตอบ #32 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2008, 11:12:13 AM »

คุณตั้วเขาคงคิดไว้นานแล้วล่ะครับ...

ว่าอย่างไรวันนี้ก็ต้องมาถึงแน่ๆ...

ว่ากันตามจริง รายการนี้ผมไม่ได้ตามดูอยู่แล้ว...

ดูจริงจังทีเดียว ตอนที่ลองหนังเหนียวอะไรซักอย่าง...

ที่เอามีด Byrd จิ้มพุง เสร็จแล้วก็ต้องรีบไปโรงพยาบาล...คิก คิก

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊ากวันนั้น ผมก็ดูอย่างตั้งอกตั้งใจครับคุณหมอ

ผมไปดูเจ้าทุกข์กับท่านเลขาด้วยล่ะ      Grin Grin Grin

จำได้ครับ  Grin Grin Grin

My Name Ping
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 18

« ตอบ #33 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2008, 11:22:57 AM »

อีตานินจาแกคงดีใจนะครับ ว่าวีรกรรมแกเป็นที่กล่าวขานกันชั่วลูกชั่หลาน 5555
ไม่ได้เห็นในรายการ แต่นินจามันปลื่มใจเลยเปิดแผลให้ดู  "เพื่อนเอ๋ย นายแน่มาก กรูจะเก็บไปเล่าให้ลูกหลานฟังนะ" 555

ขอบคุณครูลภครับที่สอนสั่ง

http://www.youtube.com/watch?v=h9_EozptW7U

http://www.youtube.com/watch?v=LhD-t3x_Xgk
D-MON โหน่ง SPD8
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 5

« ตอบ #34 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2008, 11:32:33 AM »

ผู้ชุมนุมเป็นเพียงหมากเบี้ย ที่ถูกยุยงปลุกปั่น จนเกิดความเคียดแค้น และลุ่มหลงเข้าใจไปว่าตนกำลังเป็นวีระบุรุษอยู่ในสนามรบ

ผลทางจิตวิทยาของคนที่ถูกวาทะหว่านล้อมกรอกหูจนตามัว

แกนนำทั้งหลายต่างหากที่ต้องรับผิดชอบและชดใช้

chew - รักในหลวง
VOTE NO = ไม่เลือกควายตัวไหน และ สัตว์คอกใด ทั้งสิ้น
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1892

เอาแผ่นดินของพ่อหลวงคืนมา เอาคนโกงชาติเข้าคุกไป

« ตอบ #35 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2008, 11:36:28 AM »

ผู้ชุมนุมเป็นเพียงหมากเบี้ย ที่ถูกยุยงปลุกปั่น จนเกิดความเคียดแค้น และลุ่มหลงเข้าใจไปว่าตนกำลังเป็นวีระบุรุษอยู่ในสนามรบ
ผลทางจิตวิทยาของคนที่ถูกวาทะหว่านล้อมกรอกหูจนตามัว
แกนนำทั้งหลายต่างหากที่ต้องรับผิดชอบและชดใช้
คุณลองยกมาสัก 2-3 ข้อว่าเขายุยังไงครับ
ผมอาจจะตาสั้น แต่ไม่ตามัว แน่นอน
เราไม่ใช่วีระบุรุษเหมือนพวกขี้ขลาดที่ลอบกัดเรา แล้วป้ายความผิดให้ด้วยเป็นของแถมครับ 
วีระบุรุษต้องเหมือน ตร.ชุดแดงคืนก่อนก็มารอบกัดอีก (แต่อ้างว่าเมา)
โดน สห. ที่เฝ้ารักษาความปลอดภัยอยู่ สอย ไป 2 เป็นวีระบุรุษนิรนามไป
เพราะเปิดเผยว่าตายในหน้าที่ก็ไม่ได้
ไม่รู้ว่าไอ้คนที่ใช้มันมารับผิดชอบและชดใช้ให้ครอบครัวเขาหรือเปล่านะครับ  ไม่ฮาครับ   

ท่านมาทางไหนก็เชิญลงรูกลับไปทางนั้นนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 28, 2008, 11:42:49 AM โดย chew » บันทึกการเข้า
ต่อครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 216

(** ^0^ **)

« ตอบ #36 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2008, 12:41:33 PM »

หากดูตามหลักการที่ควรจะเป็นแล้ว

ผมคิดว่าคุณตั้วน่าจะทำถูกแล้วครับ

เลือกทางใดก็ทางหนึ่ง...แสดงจุดยืนที่แน่ชัด...

เยี่ยม

เพื่อชาติ<>ราชบัลลังค์.....ร่วมปกป้องสถาบัน.....
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1960

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #37 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2008, 01:45:58 PM »

อันนี้  คนที่ถูกจิ้มก็พันธมิตร ครับคุณหมอ  ฮา

เป็นการ์ดอาสาอยู่ด้วย ไม่ใช่หรือครับ

ไม่อยากจะขำ...

เย็นๆวันอาทิตย์วันหนึ่ง...

ผมรับโทรศัพท์...

เสียงอ่อยๆมาตามสาย...

ถามผมว่าคนถูกแทงที่ท้องจะเป็นอะไรบ้าง ต้องทำอะไรบ้าง จำเป็นต้องผ่าตัดไหม...

อธิบายไปจนหมด อดไม่ได้เลยถามว่าใครถูกแทง ปลายสายบอกว่าผมถูกแทงเองครับ...

เล่ารายละเอียดไม่ไหวแล้ว เจ็บแผล...ฮา... คิก คิก
lek
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1594

การแบ่งปัน ทำให้เราและคนอื่นมีความสุข

« ตอบ #38 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2008, 03:06:14 PM »

รุ่นนี้แล้วทางเลือกเยอะครับ    ไม่ต้องเป็นห่วง

มีความสุขแบบที่เรามีก็พอhttp://www.gunsandgames.com/smf/index.php?board=29.0  (รวมพลคนอีสาน)
ทัดมาลา ขอเป็นข้ารองพระบาททุกชาติไป
มืออ่อน หมัดแข็ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 857

เตสาหัง สิรสา ปาเท วันทามิ ปุริสุตตเม

« ตอบ #39 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2008, 03:41:52 PM »

อันนี้  คนที่ถูกจิ้มก็พันธมิตร ครับคุณหมอ  ฮา

เป็นการ์ดอาสาอยู่ด้วย ไม่ใช่หรือครับ

ไม่อยากจะขำ...

เย็นๆวันอาทิตย์วันหนึ่ง...

ผมรับโทรศัพท์...

เสียงอ่อยๆมาตามสาย...

ถามผมว่าคนถูกแทงที่ท้องจะเป็นอะไรบ้าง ต้องทำอะไรบ้าง จำเป็นต้องผ่าตัดไหม...

อธิบายไปจนหมด อดไม่ได้เลยถามว่าใครถูกแทง ปลายสายบอกว่าผมถูกแทงเองครับ...

เล่ารายละเอียดไม่ไหวแล้ว เจ็บแผล...ฮา... คิก คิก

พิสูจน์แล้วว่า ตะกรุด อาจารย์.....รับจากมือ   สู้ Byrd รุ่นปราบตะกรุดไม่ได้

แผลเข้า เย็บ 3  แต่แผลเปิดไปดูข้างในเย็บไป 30

เฮ้อ.....

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า
เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป

ลูกหลานเหลนโหลนภายหน้า จะได้มีพสุธาอาศัย
อนาคตจะต้องมีประเทศไทย มิยอมให้ผู้ใดมาทำลาย
SDH2th
Hero Member

คะแนน 37

การให้สบายใจกว่าการรับ

« ตอบ #40 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2008, 07:02:52 PM »

Cool...ผมชื่นชมคุณตั้วครับ...

...เปิดเผย...สุจริต...กล้าทำ...กล้าหาญ...

...ไม่เหมือนศิลปิน...เพื่อ...ที่ตอนนี้...กำลังเกาะกระแส...

...ออกอัลบั้ม...ที่เกี่ยวข้องกับเหตุการณ์...หากินจนได้...

...ไอ้...หัว...กระบือ....

เข้าเถื่อนอย่าหมิ่นพร้า  มีไป
เข้าศึกอย่านอนใจ       เฉื่อยช้า
อาวุธอย่าวางไกล        ขุกค่ำ  คืนแฮ
นอนแต่ยามหนึ่งอ้า      อาจป้องภัยพาล
gms
Sr. Member

คะแนน 175

« ตอบ #41 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2008, 08:20:55 PM »

+ 1 ครับ...เห็นด้วย...

"หยุดทำร้ายประเทศไทย..หยุดเผด็จการ..หยุดรัฐประหาร"
gms
Sr. Member

คะแนน 175

« ตอบ #42 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2008, 08:22:39 PM »

คุณลองยกมาสัก 2-3 ข้อว่าเขายุยังไงครับ
ผมอาจจะตาสั้น แต่ไม่ตามัว แน่นอน
เราไม่ใช่วีระบุรุษเหมือนพวกขี้ขลาดที่ลอบกัดเรา แล้วป้ายความผิดให้ด้วยเป็นของแถมครับ 
วีระบุรุษต้องเหมือน ตร.ชุดแดงคืนก่อนก็มารอบกัดอีก (แต่อ้างว่าเมา)
โดน สห. ที่เฝ้ารักษาความปลอดภัยอยู่ สอย ไป 2 เป็นวีระบุรุษนิรนามไป
เพราะเปิดเผยว่าตายในหน้าที่ก็ไม่ได้
ไม่รู้ว่าไอ้คนที่ใช้มันมารับผิดชอบและชดใช้ให้ครอบครัวเขาหรือเปล่านะครับ  ไม่ฮาครับ   

ท่านมาทางไหนก็เชิญลงรูกลับไปทางนั้นนะครับ
-1 ครับ ..(ถ้าทำได้)...ไม่ใช่เพราะเห็นต่างนะครับ..แต่เพราะ"เชิญคนลงรูนี่.." ไม่สุภาพครับ

"หยุดทำร้ายประเทศไทย..หยุดเผด็จการ..หยุดรัฐประหาร"
todsagun
Sr. Member

คะแนน 57

« ตอบ #43 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2008, 08:35:10 PM »

ท่านที่ไม่เห็นด้วย..
ในวิธีการและหลักปฏิบัติของกลุ่มพันธมิตร..
ไม่รู้ว่า..มีท่านใด..ที่สามารถทำได้ดีกว่ากลุ่มพันธมิตรในตอนนี้มั๊ยครับ..?
สรุปว่า..
คนไทย..มีหน้าที่..ที่ต้อง..
นั่งรอฝรั่ง..มาล้วงไส้..
หรือไม่ก็..
ควักตับไต..ให้คน..ชาติเดียวกัน..กิน..ถูกต้องมั๊ยครับ..!

คุยเล่น เน้นฮา สาระไม่มี..ครับผม..
โป้ง*กันบอย - รักในหลวง
YOU'LL NEVER WALK ALONE
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1629

คนฮัก เต้าผืนหนัง........คนจัง เต้าผืนสาด

« ตอบ #44 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2008, 08:35:45 PM »

คิก คิก

หน้า: 1 2 [3] 4
  พิมพ์