เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 20, 2024, 05:31:39 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อวป. ฉบับ 371 ก.ย. 48  (อ่าน 2424 ครั้ง)
มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

"ทหารแก่ไม่มีวันตาย แต่จะค่อยๆเลือนหายไป"

« ตอบ #15 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2005, 08:30:03 PM »

อ๊ะ  อ๊ะ...............มีทดสอบ CZ VZ61 Scorpion ด้วย

อย่าดึงฟ้าต่ำ  อย่าทำหินแตก  อย่าแยกแผ่นดิน
vichai01++รักในหลวง++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 110

« ตอบ #16 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2005, 09:18:09 PM »

Grin ปกหน้า......CZ ตัวงามอีกแล้วครับท่าน....สวยไม่มีที่ติ.....

Angry Angry เสียดาย...เสียดาย......ช้ำใจ...อกกลัดหนอง....เหตุไฉนเราจึงไม่จองเจ้า P 01 น้า...เฮ้ออออออ Huh Huh

Grin Grinเดี๋ยวมันก็ดูดกันมาเองละครับ.... Grin Grin

คาถาป้องกันภัยพิบัติทั้งปวง
ปะโตเมตัง ปะระชิวินัง สุขะโต จุติ
จิตะเมตะ นิพพานัง สุขะโตจุติ
ek_suwat
ทำซะ ! ก่อนที่จะไม่ได้ทำ.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 19

« ตอบ #17 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2005, 10:02:52 PM »

Cheesy
มีใครเป็นอย่างผมบ้างไหมครับ ช่วงหลังตั้งแต่ อวป. เชิญนักกีฬายิงปืนหญิง มาถ่ายขึ้นหน้าปกและลงแทรกเนื้อหาภายในเล่ม
ผมรู้สึกว่าหนังสือสดชื่นขึ้นเยอะ และแช่มชื่นหัวใจที่จะติดตามดูทุกๆเล่ม
เล่มนี้ดูจากภาพที่คุณ ผองพัฒ โพสต์ไว้ก็ชื่นใจเหมือนเคยครับ
ทางกองบก.น่าจะเชิญหญิงสาวสมาชิกประจำในเวปของเราไปถ่ายบ้างนะครับ
 Cheesy
....................นี่กำลังพูดถึงเจ๊โบว์รึเปล่าขอรับ เพราะเท่าที่อ่านๆมา ก็ทีเจ๊คนเดียวที่เป็นผู้หญิง...............

บุคคลที่มีปืนหลายกระบอก ไม่ได้หมายความว่าเป็นบุคคลที่ชอบความรุนแรง
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1960

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #18 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2005, 11:39:51 PM »

สีสันเร้าใจเหลือเกินนะคับ...Grin
ugly gun
Full Member

คะแนน 0

เกิด แก่ เจ็บ ตาย

« ตอบ #19 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2005, 11:52:06 PM »

หลงรักขอบคุณท่าน วมต. มากๆ นะครับ ที่ใจดีนำมาโพสต์ให้เพื่อนสมาชิกได้เห็นหน้าคร่าตากันอย่างเคยครับ จะได้จำได้ง่ายเวลาไปหาตามแผงครับ หลงรัก
.....ตามคำเรียกร้อง สงสัยคุณปิ๊กต้องโพสต์ลง ก่อนหนังสือใหม่ออกทุกเดือนแล้วละมัง ครับ Grin Grin Grin.....
และเห็นด้วยกับพี่ ป - ปั้น เป็นอย่างยิ่งครับ Grin Grin Grin
เห็นด้วยอีกคนครับ หลงรัก

อิทังเม ญาตินัง โหตุ สุขิตา โหตุ ญาตะโย โหตุ......
PPM
มีแต่หัวใจกับ ไกปืน(อย่างอื่นไม่มี)
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 18

"ข้าพเจ้าขอรับผิดชอบทุกสิ่งที่ข้าพเจ้าได้กระทำ"

« ตอบ #20 เมื่อ: กันยายน 01, 2005, 02:17:12 AM »

พรุ่งนี้ต้องรีบไปซื้อครับ เดี๋ยวไม่ทัน แถวบ้านวางแค่ 2-3 วันก็หมดแล้ว

" ข้อ1.จ้าวนาย ถูกเสมอ  ข้อ2.ถ้าจ้าวนายผิด ให้ไปดูข้อ 1. "
มะเอ็ม
Hero Member

คะแนน 348

"ปักษ์ใต้บ้านเรามันเหงาจังไม่มีคนนั่งแลหนังโนราห์"

« ตอบ #21 เมื่อ: กันยายน 01, 2005, 09:12:46 AM »

Grin Grin Grin Grin
หนึ่ง_รักในหลวงมากครับ
ประเทศไทยรวมเลือดเนื้อเป็นชาติเชื้อไทย
Hero Member

คะแนน 59

« ตอบ #22 เมื่อ: กันยายน 01, 2005, 09:21:48 AM »

Grin   Grin    Grin  วันนี้คงวางแผงนะครับ  จะรอ   Grin   Grin   Grin 
                           Grin   Grin    Grin  พอขึ้นเดือนใหม่ที่ไรก็หาแต่หนังสือเล่มนี้แหละ   Grin    Grin   Grin 
                      น้ำลายหก   น้ำลายหก  ติดหนังสือเล่มนี้  เลิกยังไงก็เลิกไม่ได้  มันจะลงแดงอยู่แล้ว   น้ำลายหก   น้ำลายหก
             Grin    Grin    Grin   วันนึงต้องหยิบหนังสือขึ้นมาเปิดดู  อ่านโน่น  อ่านนี้ ประมาณ ๒ ครั้ง   Grin   Grin  Grin

ผมดีใจที่ได้เกิดเป็นคนไทย สุขบ้าง  ทุกข์บ้าง  ก็ยังเป็นไทย   บรรพบุรุษของเราแต่โบราณ  ปกบ้านป้องเมืองคุ้ยเหย้า  เสียเลือด  เสียเนื้อมิใช่เบา  หน้าที่เรารักษาสืบไป ลูกหลานเหลนโหลนภายหน้า  จะได้มีพสุธาอาศัย
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์