เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 13, 2024, 03:23:06 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 4 [5]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ให้พี่น้องมุสลิมไปเมกกะเถอะครับพี่น้องพันธมิตร  (อ่าน 5163 ครั้ง)
^-^ภูพาน~รักพ่อหลวง^-^
มีภัย มีเรา biw199
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 224

« ตอบ #60 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2008, 07:16:20 PM »

รบกวนท่านROทบทวนบทบาทของท่านgms  ด้วยครับ
เนื้อร้ายที่มันงอกออกมาบางทีก็หน้าจะตัดออกมั่งเพื่อรักษาส่วนใหญ่ไว้ครับ ไหว้

พายุยิ่งพัดอื้อ....................ราวป่าหรือราบทั้งแดน
อิศานนับแสนแสน..............สิจะพ่ายผู้ใดเหนอ?
flyingkob-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 361

"สุวิชาโน ภวัง โหติ" ผู้รู้ดี เป็นผู้เจริญ

« ตอบ #61 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2008, 07:22:59 PM »

รบกวนท่านROทบทวนบทบาทของท่านgms  ด้วยครับ
เนื้อร้ายที่มันงอกออกมาบางทีก็หน้าจะตัดออกมั่งเพื่อรักษาส่วนใหญ่ไว้ครับ ไหว้

ปล่อยไปเถอะครับ....องค์พระสัมมาสัมพุทธเจ้า แบ่งมนุษย์ออกเป็นห้าประเภท....ใครจะอยู่ประเภทไหนน่าจะทราบกันดี

พวกเราอยู่ในวงนอกซึ่งไม่ได้ร่วมชุมนุมทั้งสองฝ่าย พวกเรายังแยกแยะออกได้ว่า...อะไรมันเป็นอะไรและเช่นไร...
ศาสนาพุทธไม่ได้สอนให้เราตกเป็นทาสความคิดของคนใดคนหนึ่ง....พวกเราหลายๆคนในนี้ย่อมมองเห็นสัจจะธรรมแห่งความเป็นจริงที่เกิดขึ้น

ตึกยาวหลังนี้ สอนให้เรารู้สำนึกถึงบุญคุณของแผ่นดิน
ทัดมาลา ขอเป็นข้ารองพระบาททุกชาติไป
มืออ่อน หมัดแข็ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 857

เตสาหัง สิรสา ปาเท วันทามิ ปุริสุตตเม

« ตอบ #62 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2008, 08:40:03 PM »

อ่านและเข้าใจโอ๊คครับ.......เรื่องต่อสู้ทางการเมืองก็ว่ากันไป

แต่กระทู้นี้มันเรื่องปิดสนามบิน...... ไม่เห็นด้วยอย่างแรงที่พันธมิตรกระทำอย่างนี้

ทำไมต้องอยากที่จะให้เกิดเหตุการณ์รุนแรง 

ทั้งๆที่ศาลใกล้ตัดสินคดียุบพรรคแล้ว

ผมไม่เห็นด้วยกับการปิดสนามบินครับ แต่ไม่เห็นด้วยกับการนิ่งเฉยไม่ทำอะไรสักอย่างมากกว่า

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า
เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป

ลูกหลานเหลนโหลนภายหน้า จะได้มีพสุธาอาศัย
อนาคตจะต้องมีประเทศไทย มิยอมให้ผู้ใดมาทำลาย
SDH2th
Hero Member

คะแนน 37

การให้สบายใจกว่าการรับ

« ตอบ #63 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2008, 08:54:00 PM »

Cool...ขณะนี้...กำลังฟัง..พธม.  คุณภิภพ  ธงชัย...

...แจ้งว่า พล.อ. สนธิ ...ประสานกับสายการบิน อิหร่าน...

...โดยรัฐบาลอิหร่าน...อนุมัติให้เครื่องบินมารับ พี่น้องมุสลิม...

...ไปประกอบพิธี ฮัจญ์ ...คณะสุดท้าย...บ่ายพรุ่งนี้ครับ... Cool

เข้าเถื่อนอย่าหมิ่นพร้า  มีไป
เข้าศึกอย่านอนใจ       เฉื่อยช้า
อาวุธอย่าวางไกล        ขุกค่ำ  คืนแฮ
นอนแต่ยามหนึ่งอ้า      อาจป้องภัยพาล
bigbang
จงใช้สติก่อนใช้ปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1018

รูปจากเวปผู้จัดการครับ

« ตอบ #64 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2008, 09:06:46 PM »

Cool...ขณะนี้...กำลังฟัง..พธม.  คุณภิภพ  ธงชัย...

...แจ้งว่า พล.อ. สนธิ ...ประสานกับสายการบิน อิหร่าน...

...โดยรัฐบาลอิหร่าน...อนุมัติให้เครื่องบินมารับ พี่น้องมุสลิม...

...ไปประกอบพิธี ฮัจญ์ ...คณะสุดท้าย...บ่ายพรุ่งนี้ครับ... Cool

ทั้ง Hommali  และ gms  หัดดูข่าวช่องอื่นบ้างนอกจากNBT
อย่าลืมดื่ม วิคซอน แล้วรีบเข้านอนด้วย

อเสวนา จะ พาลานัง
gms
Sr. Member

คะแนน 175

« ตอบ #65 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2008, 09:10:32 PM »

ตรงไหนครับคุณ ภูพาน ที่ว่าเนื้อร้ายนะครับ หรือว่านาย gms ทั้งตัว
อย่างไรก็ตามขอแก้คำผิดนะครับ "น่าจะ" ไม่ใช่ "หน้าจะ" ครับ

"หยุดทำร้ายประเทศไทย..หยุดเผด็จการ..หยุดรัฐประหาร"
หน้า: 1 2 3 4 [5]
  พิมพ์