เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 13, 2024, 07:19:03 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ระทึกใจ..สดๆร้อนๆ ตอนตี 4 ครับ  (อ่าน 5439 ครั้ง)
@สิบฤทัย@
###คาสโนว่า ฆ่าไม่ตาย###
Sr. Member

คะแนน 30

นักบุญคนบาป (ซุ้มเสือโหย)#วิมานดิน#

« ตอบ #15 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2008, 11:22:34 AM »

ดีแล้วครับ เพียงเสี้ยววินาทีที่ตัดสินใจ หากผิดพลาดนั่นหมายถึงอนาคตของท่านและครอบครัวครับ เยี่ยม+1ให้เลย

รับซื้อ,ขายที่ดินเขตปริมณฑลและภาคกลาง-ต่างจังหวัดรับซื้อ,ขายเฉพาะเขตเมืองและแหล่งท่องเที่ยว:รับถมที่ในเขตภาคกลาง:รับซื้อ,ขายรถยนต์  สนใจเชิญ PMครับ(ปรีชา)
pratom prompugdee
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #16 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2008, 11:25:12 AM »

ขอบคุณทุกท่านมากครับที่เป็นกำลังใจ ไหว้ คงต้องหาตัวเล็กให้เเฟนใช้ละครับ ขอบคุณครับ
Ro@d - รักในหลวง
รักเธอ.. ประเทศไทย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4088

1 คัน 1 ชีวิตที่อิสระ มี G23 กาแฟอีก 1 เป็นเพื่อน

« ตอบ #17 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2008, 11:27:37 AM »

กระทำได้ดีมาก เหมาะสมครับ. เหตุเพราะใจถึง และนิ่งมาก ครับ. เยี่ยม

C.J. - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 314

ขอ...นัดเดียว

« ตอบ #18 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2008, 11:30:15 AM »

เยี่ยม...

ธรรมของสัตบุรุษ

๑. ธัมมัญญุตา - รู้จักเหตุ ๒. อัตตัญญุตา - รู้จักผล ๓. อัตตัญญุตา - รู้จักตน ๔. มัตตัญญุตา - รู้ประมาณ ๕. กาลัญญุตา - รู้จักกาล ๖. ปริสัญญญุตา - รู้จักประชุมชน ๗. ปุคคลปโรปรัญญุตา - รู้จักเลือกบุคคล

http://www.dopaservice.com/eservice/content.do?ctm_id=gun&function=document&gro
★★ARINTARAT★★
Newbie
*

คะแนน 2

อย่าอยู่กับกุ้ง เข้าใจป่่ะ ...สาสส

« ตอบ #19 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2008, 11:31:10 AM »

ย้ายที่อยู่ดีกว่าครับพี่ไม่ใช่กลัวนะครับแต่ถ้าเกิดอะไรขึ้นมา.....มันไม่คุ้ม
รปศ. PSRU @ รักพระเจ้าอยู่หัว @
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 41

« ตอบ #20 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2008, 11:34:23 AM »

เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

เมาเหล้า  มักเสียหลัก
เมารัก      มักเสียใจ
เมาฝิ่น  กัญชา  ยาดำ  ไม่เท่าไร
แต่หนักใจ  เพราะเรา  นั้นเมารัก
MAGNUM-60
Hero Member

คะแนน 346

« ตอบ #21 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2008, 11:40:59 AM »

เยี่ยมครับ ใช้สติ และ สมาธิ ได้ดีมากครับ  ระยะนี้ต้องใกล้ชิด กลุ่มนี้มากหน่อยครับ  ให้มันรู้ว่ามีคนคอยจับตาดูมันอยู่  แล้วมันจะไม่กล้าขยับตัวครับ
ROJ.KT
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 11

รักประเทศไทย

« ตอบ #22 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2008, 11:42:46 AM »

ดีครับท่านทำถูกต้องแล้วครับ ....................ไม่มีการสูญเสืยเป็นดีที่สุด......... เยี่ยม  เยี่ยม  เยี่ยม  เยี่ยม เยี่ยม  เยี่ยม  เยี่ยม  เยี่ยม        + 1  ให้เลยครับท่าน

.......สิ่งที่สอน . คนเราไม่ใด้  ก็คือ " สามัญสำนึก "  

พอใจเท่าที่มี    ยินดีเท่าที่ใด้
NUTAPHOL
รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 544

« ตอบ #23 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2008, 11:54:40 AM »

ดีแล้วครับที่มีความสุขุม  มีสติ  อดทนและใจเย็น  วันนี้พวกเขาอาจจะไม่ถูกเรายิงตายแต่วันข้างหน้า  ถ้ายังมีนิสัยแบบนี้อยู่แล้วไปมีเรื่องกับคนอื่น  ที่ใจร้อนกว่าเราพวกเขาอาจโชคดีสักวันก็ได้ใครจะไปรู้นะครับ...
old-M10-รักในหลวง
Full Member

คะแนน 18

« ตอบ #24 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2008, 11:58:01 AM »

แบบนี้ดีที่สุดแล้วครับ  เรามีครอบครัวแล้วต้องคิดมากกว่าเด็กๆวัยรุ่น(มันคิดไม่ออกกันหรือไงนะ)  เป็นผมก็ทำแบบพี่ครับ
pratom prompugdee
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #25 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2008, 12:02:49 PM »

ขอขอบคุณอีกครั้ง ไหว้   อ่านเเล้วผมมีกำลังใจขึ้นเยอะเลยครับ ไม่เครียดเหมือนตอนเช้า Cheesy
statespace
Jr. Member
**

คะแนน 2

« ตอบ #26 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2008, 12:06:12 PM »

เป็นตัวอย่างของความมีสติ และไม่ประมาทที่ดีครับ...
c.tong - รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 205

ป่าต้นน้ำ คือ ชีวิต

« ตอบ #27 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2008, 12:07:02 PM »

คุณ ตะลอน ทำได้ถูกต้องแล้วครับ และเป็นตัวอย่างที่ควรกระทำ ให้+1 ครับ

" ไม่มีความสุขใด ดีไปกว่าการใช้ชีวิต อย่างพอประมาณ "

รวมพล คนคบ .38 SUPER
http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=61789.0
ลิ้นช้าง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 19

« ตอบ #28 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2008, 12:10:26 PM »

ห้าวเหลือเกินครับเด็กวัยรุ่นสมัยนี้  เรื่องเกิดตอนประมาณตี 4 ครับ เด็กวัยรุ่นสามคนพร้อมด้วยอาวุธเป็นเเป็ปเหล็กมีดขวด  มาเคาะห้องพักผมครับ ตะโกนด่าท้าทายผม  เหตุมันมาจาก ห้องพักของผมเป็นห้องเช่าเเบบเรียงเเถวประมาณสิบห้อง  เเล้วห้องท้ายสุด เป็นเด็กวัยรุ่นทำงานเสริฟในสถานบันเทิง ช่วงเลิกงานประมาณตี3 มักพาพวกมาดื่มเหล้าเอะอะโวยวายหน้าห้อง ผมมักเตือนประจำ เพราะส่งเสียงดังรบกวนผู้อื่นในยามวิกาลครับ  วันนี้มันมาเลยครับกะว่าลุยผมเเน่ๆ  มันก็รู้ครับว่าผมทำงานอะไร  มันขู่ก่อนเลยครับ.. มึ..มีปืนกุก็ไม่กลัวโว้ย..ลากมันออกมา กุจะกระทืบมันเอง.. ขู่เสร็จมันก็กรูมาดึงประตูห้อง  ผมให้เเฟนอยู่ในห้องนอนล็อคประตูไว้  ส่วนผมชักปืนมาขึ้นลำยืนรอหน้าประตูหน้า กะว่าถ้าพังเข้ามา ใครโผล่มาก่อนก็กินหัวรูก่อน ตอนเเรกผม ว.เเจ้งตำรวจไม่มีใคร ว.2ตอบไม่รู้ว่าท่านทำอะไรอยู่ครับ ต้องพึ่งตัวเองเเล้วครับ   ผมเลยรอให้มันใจเย็นกันก่อน ค่อยออกไปเคลียร์กับมัน   ใช่จริงๆครับสักพักมันถอยไป อดทนฟังมันด่าตั้งนาน ยี๊  ในใจคิดว่าถ้าเป็นเมื่อก่อนตอนยังไม่มีครอบครัว คงออกไปดวลกับเเกเเล้ว  ... 
สุดท้ายผมก็โทรหาพี่เขยเเกก็พาลูกน้องมาช่วยอบรมพวกมันครับ  มันยอมรับผิดยกมือไหว้ทุกคน กว่าจะจบเช้าพอดี  เเต่ผมยังไม่วางใจเย็นนี้ต้องระวังตัวเพิ่มขึ้นอีกหน่อย  มีงานกลางคืนซะด้วยครับ
ครับจบเเบบไม่มีการสูญเสียครับ  ทุกท่านมีความเห็นอย่างไรบ้างครับ ผมตัดสินใจถูกต้องมั้ยครับ โปรดเเนะนำด้วยครับ...    ขอบคุณครับ ไหว้

ไม่ทราบว่า จขกท. ทำงานอะไรเหรอครับ  ไม่ได้อะไรนะครับ  แต่อยากรู้ว่าแค่ไหนพวกนั้นถึงยังไม่กลัวอีกครับ

"อันมนุษย์สุดดีอยู่ที่ปาก  จะได้ยากโหยหิวเพราะชิวหา
แม้นพูดดีมีคนเขาเมตตา จะพูดจาจงพิเคราะห์ให้เหมาะความ"
ปาล์มๆ...ซุ่มโป่ง
Hero Member

คะแนน 57

ทำความดีเพื่อชาติ

« ตอบ #29 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2008, 12:12:26 PM »

ใจเย็นครับ แต่ก็ต้องเตรียมพร้อมด้วย
ดีแล้วครับที่เรื่องไม่บานปลาย แต่ก็ระวังตัวไว้ด้วยนะครับ
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6
  พิมพ์