เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 15, 2024, 11:34:55 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: คนละเล็กคนละน้อยช่วยทหารตำรวจ3จังหวัดชายแดนภาคใต้ครับ  (อ่าน 3378 ครั้ง)
DON27 รักในหลวง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 6

« เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2008, 02:27:24 PM »

ขออนุญาติครับ ได้รับ mail ดีๆจึงมาบอกต่อครับ โครงการไทยช่วยสันติสุข ครั้งที่2 เป็นโครงการจัดซื้ออุปกรณ์ช่วยรบ ( รถจักรยานยนต์ เสื้อเกราะ เวชภัณฑ์ วิทยุสื่อสาร ฯลฯ ) มอบให้กับเจ้าหน้าที่ทหารและตำรวจที่ปฎิบัติภารกิจในพื้นที่ 3จังหวัดชายแดนภาคใต้ ปิดรับบริจาควันสุดท้ายวันที่5ธันวานี้ ช่วยกันครับเราอยู่สุขสบายแต่ท่านเหล่านั้นอยู่อย่างอันตรายครับ  ขอขอบคุณ ไหว้

ดูรายละเอียดโครงการ    http://thaisantisook.exteen.com/

กาสะลอง
Hero Member

คะแนน 255

ย่อง

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2008, 05:59:58 PM »

ช่วย Up ครับ หล่นไปหน้าสองแล้ว  Cheesy
สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2008, 06:06:57 PM »

ฝากเพื่อนตชด.(ดาบเกือบแก่)ที่ขอย้ายตัวเองไปร่วมยริจาคไปเป็นที่เรียบร้อยครับ

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
todsagun
Sr. Member

คะแนน 57

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2008, 08:22:20 PM »

วันจันทร์..นี้..ผมจะขอเป็นหนึ่งที่ได้มีส่วนร่วมกับโครงการนี้..ด้วยคนนะครับ..

คุยเล่น เน้นฮา สาระไม่มี..ครับผม..
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 6

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2008, 10:06:58 AM »

UP ครับ สิ่งดีๆในเวลาจำกัดครับ
gms
Sr. Member

คะแนน 175

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2008, 10:14:16 AM »

ขอบคุณที่แจ้ง..ครับ..กระทู้การเมืองบดบังไป..เกือบมองไม่เห็น
ช่วยแน่นอนครับ..เป็นกำลังใจให้อีกด้วย..

"หยุดทำร้ายประเทศไทย..หยุดเผด็จการ..หยุดรัฐประหาร"
gms
Sr. Member

คะแนน 175

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2008, 03:07:13 PM »

ช่วย up ครับ..ช่วยพี่น้องตำรวจทหาร 3 จังหวัดชายแดนใต้ครับ..

"หยุดทำร้ายประเทศไทย..หยุดเผด็จการ..หยุดรัฐประหาร"
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 6

« ตอบ #7 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2008, 10:58:03 AM »

เวลาสิ้นสุดโครงการไกล้เข้ามาแล้วครับ ช่วยๆกันครับ เพื่อชีวิตที่ปลอดภัยขึ้นของ ทหาร-ตำรวจ 3จังหวัดชายแดนใต้ครับ  ไหว้
S.V
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 647

เสียชีพ อย่าเสียสัตย์

« ตอบ #8 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2008, 11:01:13 AM »

ชื่อบัญชี  ไทยช่วยสันติสุข 

เลขที่บัญชี 186 - 2 - 11816 - 1

บัญชีออมทรัพย์  ธนาคารทหารไทย  สาขาโรงพยาบาลเซ็นต์หลุยส์

ร่วมบริจาคด้วยครับ..

ถ้วยหนึ่งนงนุช  สองถ้วยพุทธวาจา  สามถ้วยแกล้วกล้าพูดจาองอาจ  สี่ถ้วยเก่งกาจผ้าขาดไม่รู้ตัว  ห้าถ้วยเมามัวพูดไม่กลัวความผิด  หกถ้วยมีฤกธิ์พูดผิดทุกคำ  เจ็ดถ้วยมืดคล้ำมือคลำหนทาง  แปดถ้วยเอวบางพี่เห็นช้างเท่าหมู  เก้าถ้วยโอ้ว่าโฉมตรูสุดรู้สุดคิด  สิบถ้วยมืดมิดสิ้นฤทธิ์พี่แล้วเจ้าแก้วเอย
หน้า: [1]
  พิมพ์