เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 13, 2024, 01:28:44 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 ... 9
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ทศกัณฑ์ อันเดอร์กราวด์..?  (อ่าน 11034 ครั้ง)
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #45 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2008, 01:49:50 AM »

สงสัยน้อง ru คงไม่ชอบน้องฮั้ว...แต่คงจะชอบน้องอร..มากกว่าอ่ะครับพี่เสือ
todsagun
Sr. Member

คะแนน 57

« ตอบ #46 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2008, 01:50:57 AM »

น้ำที่ให้ดื่มตาม..
เพื่อนว่า..ผมควรจะกินน้ำแดง..หรือน้ำสัปปะรดดีครับ..(เล่นด้วยดิ)

คุยเล่น เน้นฮา สาระไม่มี..ครับผม..
Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #47 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2008, 01:51:37 AM »

สงสัยน้อง ru คงไม่ชอบน้องฮั้ว...แต่คงจะชอบน้องอร..มากกว่าอ่ะครับพี่เสือ

เรียนน้อง 51   วันนี้ของขึ้นหรือครับ?  หรือไม่เสพยาบ้ามา คิก คิก

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #48 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2008, 01:55:11 AM »

น้ำที่ให้ดื่มตาม..
เพื่อนว่า..ผมควรจะกินน้ำแดง..หรือน้ำสัปปะรดดีครับ..(เล่นด้วยดิ)

ควรจะเป็น...น้ำสะอาดครับ สีอะไรก็ได้  ท่านทศฯ  คริ คริ

เรียนน้อง 51   วันนี้ของขึ้นหรือครับ?  หรือไม่เสพยาบ้ามา คิก คิก

มิได้ครับพี่  ผมเพียงแต่อยากให้เรื่องการเมืองเป็นเรื่องไร้สาระบ้าง ไม่ไร้สาระบ้าง
ก็เท่านั้นอ่ะครับ  คริ คริ
todsagun
Sr. Member

คะแนน 57

« ตอบ #49 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2008, 01:56:42 AM »

ประเทศนี้..ยังมีน้ำสะอาด..ให้ชาวบ้านดื่มอีกหรือครับ..

คุยเล่น เน้นฮา สาระไม่มี..ครับผม..
RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

ฟ้าลิขิตชีวิตข้า ให้ค้าขาย

« ตอบ #50 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2008, 01:56:54 AM »

เรียนน้อง 51   วันนี้ของขึ้นหรือครับ?  หรือไม่เสพยาบ้ามา คิก คิก

เป็นปกติครับพี่ พี่ น้องเบญแกออกแนวเพี้ยน สาระแกหาไม่ค่อยได้ อยู่แล้ว ............  คิก คิก คิก คิก
วัน ๆไม่เห็นทำไร โฉบไปกระทู้โน้นทีกระทู้นี้ที  โพส์ ๆมารู้จริงป่าวก็ไม่รู้ .......... อิอิอิ   คิก คิก คิก คิก
เผลอ หาข้อมูลจากถุงกล้วยแขก ......  แล้วเอามาเขียนซะยาวเลย   คิก คิก คิก คิก

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #51 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2008, 01:59:28 AM »

ประเทศนี้..ยังมีน้ำสะอาด..ให้ชาวบ้านดื่มอีกหรือครับ..

มีซิครับท่านทศฯ  ท่านเจอแต่น้ำในปลัก ท่านก็ว่าน้ำคลองสะอาดแล้ว
ท่านเจอแต่น้ำคลอง  ท่านก้ว่า น้ำจากน้ำตกสะอาดกว่า
ท่านเจอแต่น้ำสิงห์  ท่านก็ว่า น้ำจากน้ำตก สกปรก ครับ...คริ คริ

แต่มันก็คือ น้ำแหละครับ...
เลือกไม่ได้...น้ำอะไร ก็ซดครับ....คริ คริ
คนเราขาดน้ำไม่ได้ ครับ    

todsagun
Sr. Member

คะแนน 57

« ตอบ #52 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2008, 02:00:47 AM »

งั๊น..ผมขอน้ำใจจากนักการเมืองบ้านเราซักแก้วก็พอ..

51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #53 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2008, 02:00:58 AM »

เป็นปกติครับพี่ พี่ น้องเบญแกออกแนวเพี้ยน สาระแกหาไม่ค่อยได้ อยู่แล้ว ............  คิก คิก คิก คิก
วัน ๆไม่เห็นทำไร โฉบไปกระทู้โน้นทีกระทู้นี้ที  โพส์ ๆมารู้จริงป่าวก็ไม่รู้ .......... อิอิอิ   คิก คิก คิก คิก
เผลอ หาข้อมูลจากถุงกล้วยแขก ......  แล้วเอามาเขียนซะยาวเลย   คิก คิก คิก คิก

อย่าดูถูกจากถุงกล้วยแขกเชียวนา...น้อง ru
นั่นแหละ  แหล่งข่าวชั้นยอด....คริ คริ

เดี๋ยว ๆ เดินไปฟังเพื่อนบ้านเค้าคุยกันก่อน
ว่า สมัยหน้า จะลงสนามใหญ่อ่ะป่ะ  หรือว่า ทำสนามเล็กให้แน่นก่อน...

todsagun
Sr. Member

คะแนน 57

« ตอบ #54 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2008, 02:02:18 AM »

หมายถึง..สนามก๊อฟ..ป่ะครับ..

51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #55 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2008, 02:02:23 AM »

งั๊น..ผมขอน้ำใจจากนักการเมืองบ้านเราซักแก้วก็พอ..

จะน้ำจากแหล่งไหน  น้ำใจ หรือน้ำดื่ม  
ไม่ต้องไปหาจากใครที่ไหนหรอกครับ...หาจากตัวเราก่อนนี่แหละครับ ท่านทศฯ  คริ คริ

ว่าแล้ว...เราไปหากุ้งแม่น้ำบางปะกงหม่ำกันที่ แปดริ้วดีกว่า คริ คริ
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #56 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2008, 02:02:54 AM »

หมายถึง..สนามก๊อฟ..ป่ะครับ..

สนามบอลอ่ะครับ...ท่านทศฯ  เพราะฉลามชล กำลังมาแรงครับ...
todsagun
Sr. Member

คะแนน 57

« ตอบ #57 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2008, 02:04:12 AM »

ช่วงนี้..กุ้งหอยปูปลา..ไม่เหลือแล้วครับ..ไปสุวรรณภูมิกันหมด..

Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #58 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2008, 02:04:25 AM »

ตกใจ เยาะเย้ย  ขำก๊าก

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
todsagun
Sr. Member

คะแนน 57

« ตอบ #59 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2008, 02:04:57 AM »

ปลากัดก็แรงครับ..ขยันแพ้มากมาย..

หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 ... 9
  พิมพ์