เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 14, 2024, 11:27:02 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2 3 4 ... 6
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วงนี้ (พก)พาอาวุธปืนระวังตัวด้วยนะครับ ถูกจับ+ถูกยึด..สูญปืนที่รักได้ง่่าย ๆ  (อ่าน 8042 ครั้ง)
gms
Sr. Member

คะแนน 175

« เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2008, 09:07:33 AM »

เห็นการ์ดพันธมิตรและนักรับศรีวิชัย โดนไปแล้ว ทั้งอูซี่.. 11 มม. .38 ลูกซอง และท่อนเหล็กที่ใช้ยิงลูกซอง
บ้านเมืองวุ่นวาย ภาวะฉุกเฉินในบางพื้นที่..อย่าพกพาอาวุธมีทะเบียนไปเลย...กว่าจะได้มาก็ยากลำบากไม่น้อย ครับ  ไหว้

"หยุดทำร้ายประเทศไทย..หยุดเผด็จการ..หยุดรัฐประหาร"
EAK1980 รักในหลวง
ชาติใดไร้รักสมัครสมาน จะทำการสิ่งใดก็ไร้ผล แม้ชาติย่อยยับอับจน บุคคลจะสุขอย่างไร
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 68

ไปได้ทุกที่.....ที่มีทาง ฅ.ฅนสร้างทาง

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2008, 09:12:56 AM »

11มม.นะพอขอได้ครับ หลงรัก
แต่อูซี่......นี่คงหมดปัญญา ยิ้มีเลศนัยเช้านี้อากาศดีจริงๆครับ เยี่ยม

Long Live The King

Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2008, 09:21:42 AM »

เห็นจะไม่ได้ครับ....

พื้นที่ไม่เอื้ออำนวยครับ....  Grin

อ้อ.... ผมไม่ใช่พันธมิตรครับ อย่าด่าผมนะครับ 

แต่ถ้าใครด่าพันธมิตรให้ได้ยิน ผมจะถือว่า งานเข้าครับ   ยิ้มีเลศนัย

deang
Sr. Member

คะแนน 71

....

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2008, 11:02:39 AM »

Ummm

ออกจาก ทำเนียบ ตี สอง ตี สาม ทุกวัน ... ไม่เคยเห็นด่านตรวจเลย ...

ถ้าเจอด่าน เถื่อน ... Aha ...

เมื่อก่อน แค่ ทะเลาะ กัน ชกปากกัน .. ยังคิดว่าการยิง กันเป็นเรื่อง เกินกว่าเหตุ ... โหดร้าย

ตอนนี้ คนไม่รู้จักกัน ไม่เคยบาดหมาง ... แค่ คิดต่างกัน ... แสดงออกว่าอาจ เข้า ทำร้าย

ระยะ 30 เมตร ก็ ซัดแล้ว ไม่ให้เข้าใกล้หรอก ... ไม่คิดว่า โหดร้ายด้วย      .... หนังสติ้ก นะครับ

FBook   prasop tongtawat
วัฒน์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4114

เนรเทศยกโคตรดีกว่านิรโทษยกเข่ง

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2008, 11:06:43 AM »

เห็นการ์ดพันธมิตรและนักรับศรีวิชัย โดนไปแล้ว ทั้งอูซี่.. 11 มม. .38 ลูกซอง และท่อนเหล็กที่ใช้ยิงลูกซอง
บ้านเมืองวุ่นวาย ภาวะฉุกเฉินในบางพื้นที่..อย่าพกพาอาวุธมีทะเบียนไปเลย...กว่าจะได้มาก็ยากลำบากไม่น้อย ครับ  ไหว้

Smiley เห็นกับตา หรือว่าดูแต่ข่าว ฟังเขาเล่าครับ

ฟ้าและดินไม่เห็นไม่เป็นไร ไม่ได้หวังให้ใครจดจำ
แม้ยากเย็นแค่ไหน ไม่เคยบ่นสักคำ ไม่มีใครจดจำ แต่เราก็ยังภูมิใจ

จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา จะยอมรับโชคชะตาไม่ว่าดีร้าย
ไม่มีใครอยู่ค้ำฟ้า ถึงเวลาก็ต้องไป เหลือไว้แต่คุณงามความดี
วุฒิ คนเล+รักในหลวง
นำแนน้า..หัวหน้า
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 197

รักน้องกันต์

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2008, 11:09:23 AM »

ฮาอีกทีครับ  ขำก๊าก ขำก๊าก

สุขเสมอมั่นเสมอมันเครือเก่า
gms
Sr. Member

คะแนน 175

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2008, 11:11:21 AM »

Smiley เห็นกับตา หรือว่าดูแต่ข่าว ฟังเขาเล่าครับ

ดู+อ่านข่าว...ทั้งภาพ+เสียง+ตัวหนังสือ+วิจารณญาณ
ช่อง 5 7 9 NBT คืนวานและเช้านี้...ตัดสินใจแล้วว่าเชื่อได้ครับ..

"หยุดทำร้ายประเทศไทย..หยุดเผด็จการ..หยุดรัฐประหาร"
ลูกไพร
 อยากรวย ให้ทำงาน อยากสวยให้รักษาศีล อยากดี ให้หมั่นเจริญภาวนา
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 128

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2008, 11:12:35 AM »

ผมว่ากำลังจะไปทำเรื่องขออีกซักกระบอก ไม่รู้ว่าช่วงนี้จะมีปัญหาด้วยหรือป่าวครับ เศร้า

เอก@ดอยฯ
ปฏิบัติอย่างถูกต้องตั้งแต่แรกเริ่ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 183

Do it right the first time

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2008, 11:15:15 AM »

มีแล้วไม่ได้ใช้ยังดีกว่าตอนจะใช้แล้วไม่มี  Grin Grin

SPSC No.057       THPSA No.A-331
กระบี่เดียวดาย+รักในหลวง
Full Member

คะแนน 15

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2008, 11:17:43 AM »

ดู+อ่านข่าว...ทั้งภาพ+เสียง+ตัวหนังสือ+วิจารณญาณ
ช่อง 5 7 9 NBT คืนวานและเช้านี้...ตัดสินใจแล้วว่าเชื่อได้ครับ..
ไม่ดู astvกะทีวีไทย บ้างล่ะท่าน ขำก๊าก
ห ม า ย จั น ท ร์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 563

« ตอบ #10 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2008, 11:18:14 AM »

อาทิตย์หน้า ลองไป ขอ ป ๓  เพิ่มไว้ดีกว่า เผื่อโดนยึดปืน   คิก คิก

RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

ฟ้าลิขิตชีวิตข้า ให้ค้าขาย

« ตอบ #11 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2008, 11:19:08 AM »

แต่อูซี่......นี่คงหมดปัญญา ยิ้มีเลศนัยเช้านี้อากาศดีจริงๆครับ เยี่ยม

เห็นข่าวบอกเป็นอูซี่อีเกิ้ลครับ .......  ส่วนใหญ่ชาวบ้านที่ไม่เล่นปืนพอฟังชื่ออูซี่ ก็บอกปืนกลแน่ ๆ

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
gms
Sr. Member

คะแนน 175

« ตอบ #12 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2008, 11:24:45 AM »

เห็นข่าวบอกเป็นอูซี่อีเกิ้ลครับ .......  ส่วนใหญ่ชาวบ้านที่ไม่เล่นปืนพอฟังชื่ออูซี่ ก็บอกปืนกลแน่ ๆ

ดูรูปก็คล้ายๆที่เคยจับที่ร้านเทพ..ครับ

ฮิวโก้
Hero Member

คะแนน 118

« ตอบ #13 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2008, 11:27:24 AM »

ขอบคุณครับ      พกติดรถทุกครั้งที่เดินทาง  Grin

อย่าคิดว่าตัวเองเก่ง...ยังมีคนที่เก่งกว่าเรานักะติ๊ Club ขยับจะยิงแต่รักจริงนะ อึ๊บๆ
โป้ง*กันบอย - รักในหลวง
YOU'LL NEVER WALK ALONE
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1629

คนฮัก เต้าผืนหนัง........คนจัง เต้าผืนสาด

« ตอบ #14 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2008, 11:28:24 AM »

ดูรูปก็คล้ายๆที่เคยจับที่ร้านเทพ..ครับ

อิอิ...........555

หน้า: [1] 2 3 4 ... 6
  พิมพ์