เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 16, 2024, 01:24:05 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 3 4 5 [6] 7
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ย้ายมาวงนี้กันเถอะ(พธม, นปก.,นปช.,ตร.,ลสชบ.,อบต.,อปพร.,ขรก.,ปชช.,ฯลฯ)  (อ่าน 7621 ครั้ง)
chew - รักในหลวง
VOTE NO = ไม่เลือกควายตัวไหน และ สัตว์คอกใด ทั้งสิ้น
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1892

เอาแผ่นดินของพ่อหลวงคืนมา เอาคนโกงชาติเข้าคุกไป

« ตอบ #75 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2008, 10:14:00 AM »

...ยินดีเช่นกันครับ

เบาใจขึ้นบ้าง...เมื่อพอจะมองเห็นเสื้อสีเหลือง ภายใต้เครื่องแบบอันมีเกียรตินั้น ..ครับ

หากมีโอกาสเมื่อที่ถึงที่สุดแล้ว ................ คุณกับผม อาจมีโอกาสยืนเคียงไหล่กันก็ได้ครับ ไหว้
ทั้ง 2 ท่าน อายุก็ไล่ๆกัน น่าจะได้เจอตัวเป็นๆสักหนนะครับท่าน  ผมเป็น Match Maker ให้ Smiley   
มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

"ทหารแก่ไม่มีวันตาย แต่จะค่อยๆเลือนหายไป"

« ตอบ #76 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2008, 01:32:46 PM »

เบาใจขึ้นบ้าง...เมื่อพอจะมองเห็นเสื้อสีเหลือง ภายใต้เครื่องแบบอันมีเกียรตินั้น ..ครับ

หากมีโอกาสเมื่อที่ถึงที่สุดแล้ว ................ คุณกับผม อาจมีโอกาสยืนเคียงไหล่กันก็ได้ครับ ไหว้
ทั้ง 2 ท่าน อายุก็ไล่ๆกัน น่าจะได้เจอตัวเป็นๆสักหนนะครับท่าน  ผมเป็น Match Maker ให้ Smiley  

ยินดีครับ ............. ว่างๆนัดซ้อมยิงปืนด้วยกันก็เข้าท่าครับ

เสร็จแล้วไปต่อ  เยี่ยม

อย่าดึงฟ้าต่ำ  อย่าทำหินแตก  อย่าแยกแผ่นดิน
VOTE NO = ไม่เลือกควายตัวไหน และ สัตว์คอกใด ทั้งสิ้น
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1892

เอาแผ่นดินของพ่อหลวงคืนมา เอาคนโกงชาติเข้าคุกไป

« ตอบ #77 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2008, 03:48:59 PM »

ยินดีครับ ............. ว่างๆนัดซ้อมยิงปืนด้วยกันก็เข้าท่าครับ

ท่านนินนาทว่าไงครับ บ้านก็ไม่ไกลกันเท่าใดด้วย Cheesy
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #78 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2008, 04:59:43 PM »

Grin Grin Grin

รอหลังยิงปืนเสร็จ

น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1892

« ตอบ #79 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2008, 05:04:05 PM »

Grin Grin Grin

รอหลังยิงปืนเสร็จ

น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก
ช่วยแจม
นิ น น า ท
ชัดเจนและจริงใจครับ
Full Member

คะแนน 72

« ตอบ #80 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2008, 09:55:13 PM »

ขอน้อมรับด้วยความขอบคุณและยินดียิ่งครับ

เชื่อว่า...โอกาสที่ดีจะเกิดขึ้นในเร็ววัน..ครับ

หัวดี หัวเก่ง หัวก้าวหน้า
มือเยี่ยม มือกล้า มือขยัน
ใจกว้าง ใจสู้ ใจแบ่งปัน
รู้ทัน รู้ชอบ รู้ตอบแทน...

...ขอแค่นี้เอง..เกินพอ
showroom
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #81 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2008, 10:10:19 PM »

ขออนุญาตครับ ชอบความคิดเห็นของอาจารย์แดงและพี่นินนาทครับ ผมเชื่อทั้ง 2 ท่านมีมุมมองทีชัดเจน และเป็นคน รัก 2 ล้อเหมือนกัน ความคิดท่าน ทั้ง2 คนโดนใจผมมากๆครับ อ้อผมก็ชอบ 2 ล้อเหมือนกัน ขับไปตามฝันดูชีวิตของผู้คนที่เราขับผ่าน
มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

"ทหารแก่ไม่มีวันตาย แต่จะค่อยๆเลือนหายไป"

« ตอบ #82 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2008, 10:11:19 PM »

ขอน้อมรับด้วยความขอบคุณและยินดียิ่งครับ

เชื่อว่า...โอกาสที่ดีจะเกิดขึ้นในเร็ววัน..ครับ

สักหลังปีใหม่ดีไหมครับ .......... เยี่ยม

อย่าดึงฟ้าต่ำ  อย่าทำหินแตก  อย่าแยกแผ่นดิน
showroom
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #83 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2008, 10:18:44 PM »

สักหลังปีใหม่ดีไหมครับ .......... เยี่ยม

จัดทริปขับ 2 ล้อเที่ยวเลยครับ รับรองอาจาร์แดงเข้าที่ 1 แน่นอนครับ เยี่ยม เยี่ยม
มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

« ตอบ #84 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2008, 10:24:52 PM »

จัดทริปขับ 2 ล้อเที่ยวเลยครับ รับรองอาจาร์แดงเข้าที่ 1 แน่นอนครับ เยี่ยม เยี่ยม

ผมเลิกขี่สี่สูบมาตั้งแต่ ปี 34 แล้วครับ ...........

เหลือวิบาก 125 CC อยู่คันเดียว ..........ขี่ตามไม่ไหวครับ

showroom
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #85 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2008, 10:28:21 PM »

ผมเลิกขี่สี่สูบมาตั้งแต่ ปี 34 แล้วครับ ...........

เหลือวิบาก 125 CC อยู่คันเดียว ..........ขี่ตามไม่ไหวครับ

วิบากก็สนุกอีกแบบครับผมยังอยากได้ 250 ของคาวาเลยครับ รักปืน รัก 2 ล้อเหมือนกันครับผู้การ
Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #86 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2008, 10:30:31 PM »

ไปไหนไปด้วยครับ อิอิ Grin

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
คนแปลกหน้า - รักในหลวง
" ลุกปืน สั่งให้ไปได้แต่สั่งให้หยุดและเรียกกลับไม่ได้ "
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 126

« ตอบ #87 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2008, 11:37:13 PM »

ไหว้ ไหว้ ไหว้อยากเป็นผู้อยู่ในเหตุการณ์จังครับ       คิดอยู่ในใจว่าสักวัน ๒ ท่าน ต้องเป็นคู่ซี้แน่นอน  "คู่ซี้ คู่แผ่นดิน"ฟังดูเป็นหนังไทยโบราณเกินไปหรือเปล่าครับ ไหว้ ไหว้ ไหว้
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #88 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2008, 12:11:59 AM »

วิบากก็สนุกอีกแบบครับผมยังอยากได้ 250 ของคาวาเลยครับ รักปืน รัก 2 ล้อเหมือนกันครับผู้การ

ผมก็ชอบ คาวา เคแอลเอ็ก 250 ตอนนี้มีขายจริงแล้วครับ....อยากได้มาก..จะหาทาง กัดเหงือก ไปถอยมาให้ได้
แบบในรูปนี้เลย

http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=56762.msg1390370#msg1390370

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
นิ น น า ท
ชัดเจนและจริงใจครับ
Full Member

คะแนน 72

« ตอบ #89 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2008, 06:45:13 AM »

"เจ้าสองล้อ"..ไม่ว่าแบบไหน จะยี่ห้อใด ก็เป็นแค่วัตถุ..เท่านั้นเองครับ

ขนาดเล็กหรือใหญ่...เท่าใด ก็ไม่ต่างกัน  .............ตรงไหนเลย?

....แดดออกก็ร้อน   ฝนตกก็เปียก   อุบัติเหตุก็เจ็บ ก็ตาย ...เหมือนกัน

จอดอยู่ข้างๆกัน นานแค่ไหน...ก็คุยกันไม่ได้หรอกครับ สำคัญที่"คนสองล้อ"มากกว่า..

ผู้การมะขิ่นครับ....สะดวกเมื่อใด  ย่อมเป็นเมื่อนั้น...  มิตรภาพเป็นเรื่องน่ายินดี.....

มิใช่เรื่อง"ฉุกเฉิน"...ครับ      .......ต่างกับวิกฤติของชาติ  มากมาย....    ...ฮา

หัวดี หัวเก่ง หัวก้าวหน้า
มือเยี่ยม มือกล้า มือขยัน
ใจกว้าง ใจสู้ ใจแบ่งปัน
รู้ทัน รู้ชอบ รู้ตอบแทน...

...ขอแค่นี้เอง..เกินพอ
หน้า: 1 ... 3 4 5 [6] 7
  พิมพ์